Msikilizaji, hujambo na karibu kwenye makala ya mziki Jumaa. Leo utakuwa nami bwana mkubwa Benson Wakuli. Leo mi, msikilizaji, sisemi sana, si kawaida yangu kusema sana. Napenda mziki, najua pia pale ulipo, wepi, ungependa mziki. Basi twende kazi. <tune> Naam, wanafahamika kama Masewani Boys Band kutoka nchini Kenya na kibao chao masi. Wanasema masi anatatiza jiji la Nairobi, na na na na matumaini yangu, napenda roho yangu ni wewe tu Tulikutana na, na kindoezi makanga moja akitoka kisiwani Mombasa. Tulikutana na kindoezi makanga moja akitoka kisiwani ni Mombasa, mimi na wewe tukienda outing kula nyama choma shauri moyo, mimi na wewe tukienda outing Bali na hao wapo pia waliomba vibao moto moto. Amjambo RFI Swahili. Naitwa kwa jina la Bukuru Muigire Rukungira, nikiwa sange axi ndio kwenye muziki Juma. Ningependa mniburudishe wimbo wa fali ambao unaitwa ekole. Kibao hicho kitanifurahisha mimi pamoja na wasikilizaji wenzangu wa RFI Swahili. RFI jambo, RFI. Eh, ni Claude Anzoni eh, kutoka Uvira Kalondo. Mziki jumaa leo, eh, nataka mnichezee mziki wa Mboso, mziki wa Mboso. Eh, nataka munichezee mziki wa Mboso. Asante RFI Kiswahili. vipeperushi vina samba yeti natafutwa nimepotea Wiki imekata ndugu, wamechachama wananitafuta, nimepotea. Mwezi umekata kazi, nisionekani, yupo wapi huyu? Simu nisipatikani, yupo wapi huyu? Baba kaniulizia, yupo wapi huyu? Mama aisi kulia mimi nimezama katika kina kirefu cha bahari shukule msipate tabu kumaliza waganga amenirudisha shule e hesabu maumbo kupanga penzi la wasasa mbule lenye protini, vitamini na wanga. Ah, ladha yake si sukari ni vichenza na malimao, mechi zake uwa hatari nichenga na mabao na msikilizaji, baada ya kupata vibao hivyo kwa kiduchu, basi ni ruhusu ni kuacha na kibao mrema chake msanii Remi Ongala marehemu. Huyo alifahamika sana kama sura mbaya, anasema la mgambo limelia. Bwana Okoli, ondoka studioni. Ndivyo hivyo, nami natii amri kumi. Msikilizaji, kwa heri ya kuonana. La mgambo limelia, tumetangaza vita dhidi ya wala rushwa wafanyaji mag makorogoi mavuja jasho jua kali eh, hey, wamoto Ugogo wanyonge, lema fika Nyarugusu, fika Vukoli, fika Rugusu