Nam, asante sana Mzlti, kutupisha jukwaa la michezo. Tuangazia mengi kiwemo mashindano ya kufuzu kombe la mataifa Afrika katika basketball ya kutumia viti vya magurudumu inaendelea nchini Kinshasa. Pia tuangazia eh, volleyball ya ufukweni leo paa ya DRC ya fuzu kombe la dunia, lakini pia tutapitia katika viwanja vya kule fa kusini kuona kuendelea mashindano ya COSAFA Cup. Kenya na shiriki, je mambo ya koje? Lakini pia tutaangazia tetezi za mwisho katika ukanda Afrika Mashariki. Mambo yakoje katika soka hapa Afrika Mashariki bila ya kuangazia Kenya huku Kenya Kenya, Kenya Police imepata ushindi wa kombe Ela Mozart, Bet Kapa, Malikoma, shirikisho na kufuzu kushiriki michuano ya mabingwa Afrika vilabu msimu ujao lakini pia ngazi ya michuano ya Euro inaendelea kule Ujerumani, lakini pia ngazi ya Copa America, Uruguay, Argentina, Venezuela na Colombia kufuzu michuano hiyo kwenye robo ya fainali. Bila kuacha mbali, pia Tour de France imeanza leo huko nchini Italy. Je, Vingegaard na Pogacar, nani atakayekuwa bingwa wa mwaka huu katika mashindano ya kuendesha baiskeli ya Tour de France? Bila kuacha mbali Olimpiki, ni siku 27 kabla ya kuanza kwa Olimpiki ya Paris mwaka huu. Mimi naitwa Jason Sagini kwa naye mwenzangu Ponzio, karibu sana. Hili ni jukwaa la michezo, jukwaa la michezo kwenye ukanda wa Afrika mashariki na kati. Bila shaka, kibao hicho kipya kabisa, mwenzangu Nzioki, kinaashiria kuanza rasmi kwa jukwaa la michezo jumamosi hii. Nam kweli kabisa, na upokee salamu kutoka kwa jenzi wa Kenya. Asante <laughs> sana uh, <laughs> imekuwa <Sante. laughs> ni wiki nzima ya vitoa machozi jijini Nairobi, lakini mambo ya koshwar yatuanzie eh, katika anga za DRC katika mji mkuu wa Kinshasa ambao utakuwa unaandaa mashindano ya mwaka huu ya kufuzu Kombe la Mataifa ya Afrika katika mchezo vi, wa kutumia vite magurudumu ama wheelchair basketball ambayo itaanza Agosti tatu hadi Agosti tisa huko nchini DRC. Michano hiyo itaandaliwa baadaye mwaka huu Misri kwenye ukanda wa tano wa kufuzu michuano hiyo, na timu ya DRC aliyopa Espoir kwa sasa hivi imetangaza watakaowakilisha timu hiyo ambao ni maofisa ishirini, wengi wao wakitokea eh, jiji la Goma, Bukavu, viti vya kutumia magurudumu. Kwa hivyo ni, ni moja ya nchi nane ambazo zinahusishwa katika michezo hii, e, na ukiangalia sasa hivi, e, watu ambao wamechaguliwa hapa. Uh, wanaweka historia kwamba ni mashindano ya kimataifa ya wanataka kutafuta tiketi ya kwenda kushiriki. Yeah. Na ukiangalia hii timu ilikosa nafasi. Mm-hmm. Eh, katika mashindano ya mwaka elfu mbili ishirini na mbili, eh, kule Japan mashindano ya dunia wakamaliza katika nafasi ya tatu na kwa hili, eh, mashindano ya kupata tiketi alikuwa anaandaliwa kule Afrika Kusini. Kwa hivyo, kwa timu walioiandaa nadhani kwamba kazi itakuwa kwao kwa sababu, mm-hmm, sasa hivi, eh, timu ya watu wangapi? Watu ishirini. Mm-hmm. Eh, kumi na sita wanatoka maeneo Goma, Bukavu, Kisangani na Bunia. Mm. E, Kinshasa na Lubumbashi wawili pekee kila mmoja. E, watu wawili pekee kila amna, <laughs> amna tabu kwa kwa maana ni, ni shirikisho ambalo limechagua bila. Kwa hivyo wanajua ni kwa nini wamefanya vile. nanikumbuaa mashinano hayo ya ma afcon ya ya bastblyakuonyesha kutumia vitu vya magurudumu itandaliwa baadaye mwaka ujao janijanuari Misri ndio Eh, kwa hivyo inaonyeshana kwamba wamejipanga kuliko yeah, afkoni ya soka, kwa sababu afkoni ya soka wanakaa kila wakati <laughs> lak, lakini tunaelewa kwa sababu mm, awa kalenda yao ijaingiliwa kama kalenda ya soka, bila shaka mm. Katika mchezo wa voleboli ufukweni bado eh, taifa la DRC iliyopaa ya wanawake imefuzu kombe la dunia kwa miaka kumi na tisa, baada ya kuipiga Tunisia seti mbili kwa bila, seti za ishirini na moja kwa kumi na moja na ishirini na moja kwa kumi na nne, kwa kuwania nafasi ya tano. Katika mchezo wa kuwania nafasi ya tano, kwenye Kombe la Mataifa ya Afrika iliyofanyika katika jiji la Tetouan kule Morocco katikati mwa wiki hii. Lakini pia Leopards wanaume ilishiriki awali, kumbuka kule Abidjan Ivory Coast na kuipiga ama kumaliza nafasi ya nne baada ya kupoteza katika mechi ya kuwania nafasi ya tatu dhidi ya taifa la Nigeria, kupoteza seti mbili kwa bila, kwenye COSAFA Cup kule South Africa kubwa ni kwamba Kenya imealikwa ime kushiriki makala hayo ya ikitoka sara bilabila bila na Botswana Angola nayo ikitoka sara kutofungana na klabu ama timu ya taifa ya Namibia. Lakini Kenya kualikwa kushiriki mashindano haya, je, mambo yalikuwaje baada ya mchezo wa kwanza? Kocha timu ya taifa ya Kenya, Ken Odhiambo anazungumza, baada ya mchezo wa kwanza ya taifa la Zambia. We are so grateful for this honor being invited to this kwanza niseme tunashukuru sana kwa aliko kushiriki mashindano haya. Mchezo wa kwanza tulijua hautakuwa rahisi. Tulijua Zambia ni timu imara, na lengo letu ilikuwa kuzuia wasiingie kwenye imaya yetu kwa kupiga pasi fupi fupi. lingine lilikuwa kuhakikisha hawapigi krosi, kwa sababu walikuwa wanajaribu kutufanya tufungue uwanja sana. Kwenye akili zetu tulijua tukipata mabao ya mapema wataanza kutushambulia kwa hivyo tulipanga kucheza mpira ya kushtukiza, jambo ambalo hatukufanya vizuri, ila tutarekebisha. Naamini ushindi huu mchezo ujao dhidi ya Comoros, tunapanga kufanya vizuri zaidi na kwa mapenzi ya Mwenyezi Mungu tunaweza hata kushinda kombe ili. Naam, sauti uh, ya kocha wa timu ya taifa Kenya ama taifa Kenya ndio wamesema kwamba wana uwezo pia wakibuka na taji hili la Kosafa. Uwezo, uwezo, ndio wanao uwezo eh, wanao kwa sababu Ukiangalia wachezaji ambao wanacheza katika hizi mechi ni wachezaji ambao wamekaa kwa muda kidogo pamoja. Sio muda mrefu lakini wamekaa kwa muda kidogo pamoja. Aa, ni wachezaji ambao nadhani hata serikali kupitia wizara ya uh, masuala ya michezo nchini Kenya pia dio, walisaidia wengine kutoka nchi ya nchi kwenda kucheza katika akademia za Ulaya. Kwa hivyo ni vijana ambao ukiwaangalia kwa kutokea katika mashindano ya Sekafa nadhani ya vijana dio, walifanya vizuri kwa hivyo kocha kusema kwamba pia naye ana uwezo wa kushinda ile taji, sio vibaya sana japo mm, uh, timu ambazo wanashindana nazo hapa ni timu ambazo zinaonekana zimeendelea sana mm, timu kama timu ya Afrika Kusini ambao wapo kundi A, japo wanaonekana michuano yao wanatepeta sana, sio timu ambayo inatoa alama tatu ndani ya kila mechi, kwa sababu wangekuwa wametoa alama tatu kila mechi wangekuwa sasa hivi na alama sita, mm, ingekuwa ni hatua ya kusonga mbele, na pia kuna timu nyingine kama timu ya Angola mm-hmm. Angola wana alama moja na wamenishangaza kwa sababu ukiangalia kwa soka lao la vijana kule Angola wameendelea, sio kama mataifa mengine mm. Kwa hivyo kwa Kodhiambo kwa kusema kwamba kuna uwezekano wa kushinda ile taji, sijui, lakini labda kufika fainali, kwa sababu mm. Timu yake nikiangalia ni vijana ambao wanacheza vizuri. Mchezo wao nikiuangalia dhidi ya Zambia, sikuwa natarajia kwamba wanaweza kupata ushindi, lakini kwa namna ambavyo walicheza ni timu ambayo inakaa vizuri. Kumbuka Kenya ndio timu pekee ambayo ni miongoni mwa timu mbili ambazo hadi sasa zimepata ushindi, zingine zote hazijapata ushindi, zikiwepo zikipigana na taifa la Zimbabwe. Lakini pia kocha Ken Odhiambo alizungumzia ama akilinganisha viwango vya mchezo wa mashindano ya Kosafa na viwango vya mashindano vya haya kind of ni mashindano tofauti kabisa uh, uh, ikilinganishwa uh, na viwango uh, na mtindo wa uh, mchezo wa uh, Afrika uh, Mashariki uh, kwa sababu hapa uh, uh, wanajaribu kumiliki uh, so mpira sana na right. Mtindo wao most ni wa kuvutia Afrika uh, Mashariki tunatumia manguvu uh, na kasi so na tumejifunza na tutafanyia sehemu kadhaa kuwa tayari kwa mechi ya pili. Nam, sauti hiyo ya kocha wa timu ya taifa Kenya Imajin Stars Ken Odhia amesema kwamba viwango vya soka katika michuano ya Kosafa ni tofauti sana viwango vya soka katika ardhi za Afrika Mashariki na pia na Kenya. Kwanini nataka kukata, mm, kukataa kwa sababu nikiangalia mashindano ya vijana ya Sekafa mm, na nikiangalia haya mashindano ambayo yanaendelea sasa hivi sioni tofauti kubwa sana. Uh, uliangalia vijana wa Somalia ambao walikuwepo katika mashindano ya sekaf. Ndio. Vijana walikuwa wanacheza soka vizuri sana. Wanacheza pasi pasi hadi pasi kutoka kwa mchezaji mwingine hadi mchezaji mwingine. Kwa hivyo sitaki kukubaliana naye kwamba ni mashindano tofauti kwamba wale wachezaji wanapiga pasi nyingi kuliko mashindano ya vijana. Ndio. Sijawahi kujua hii sababu huwa inaharibika tukifika wapi. Kwa sababu hizi timu za vijana zinacheza vizuri sana. Lakini wakishafika miaka ishirini na mitano, miaka ishirini na sita unaangalia ngoma uwanjani unashangaa kwa sababu Ukiangalia hata hii timu ya Zimbabwe na timu ambayo uliangalia watu wakubwa Afcon ni tofauti sana mm -hmm. Yani, hiyo namna ya kucheza ni tofauti sana. Vijana ndio wanapiga pasi nyingi, lakini ile timu uliyoiona yakinapita shalulile kule Afcon ilikuwa inacheza vizuri tofauti kabisa. Kwa hivyo inakuwa ni tofauti, ni vijana yani, na hawa makocha. Ndio maana wao tunasema sisi ni tofauti na Ulaya kwa sababu Ulaya, namna ambavyo vijana wa miaka kumi na sita wanacheza watu wa miaka thelathini wanacheza vile, lakini huku Afrika ni tofauti sana kucheza na taifa la Zambia, lakini siku ya Jumatatu kuwa ni mechi kati ya Angola na Ushelisheli, kisha Namibia dhidi ya Lesoto kabla ya Komoro icheze na taifa la Zambia. Mechi ya tatu ya Kenya itakuwa ni Kenya dhidi ya Zimbabwe tarehe mbili mwezi Julai. Jukwaa la michezo, kwingineko barani Afrika nama kwingineko barani Afrika. Katika ukanda wa Afrika Mashariki, Nzioki, kule Kenya kumekuwa na mashindano ya kutafuta timu itakuakisha Kenya katika mashindano ya dunia wasidi miaka ishirini itakaandaliwa Peru mwezi Agosti ishirini na saba hadi thelathini na moja kule Lima, na ilifanyika Ijumaa wiki hii katika uwanja wa Nyayo ambapo Sara Moraa aliweka ambaye alishinda hivi karibuni medali ya dhahabu katika mashindano ya dunia kwenye riadha za afrika huko e, nchini Kamerun pamoja na bingwa wa medali ya shaba Edmund Serem ndiye watakaongoza timu ya wa taifa Kenya, ambayo inajumuisha wanariadha 19. Serem aliweka muda wa dakika 8 na sekunde 34 katika mbio za mita elfu tatu ruka viunzi. Na majo kati, eh, bingwa huyo Sara Moraa, mtoto wa kike ambaye ni dadake Mary Moraa, bingwa dunia katika mbio za mita 800 kwa wanawake, aliweka muda wa dakika 2 na sekunde 0.01 na kunyakua bingwa huo. Lakini pia atakwenda kujiunga naye Janet Chepkemoi yumo katika mbio hizo za mita 800, za world under 20 itakufanyika Peru eh, jijini Lima. Nimemwona Sara Mora mm. eh, Sara Mora ni binamu yake eh, Meri Mora, Mora, ambaye ana rekodi ya dunia kwa mbio za mita, mita mia nane, mita mia nane na nimemwona naye Serem pia anasema anamwangalia sana mm. eh, kakake medali ya shaba kwenye mashindano ya Jumuia ya Madola uh -huh. mwaka elfu mbili ishirini na mbili na pia elfu mbili ishirini na moja katika mashindano ya dunia ya vijana wasiozidi umri miaka ishirini. Kwa hivyo hii ni damu ya kukimbia hii. Kwa hivyo shabu. ni talanta ambazo zinaonekana zinakuwa eh, katika upande uh, mmoja. hizi ni damu za waafrika tu eh. lakini ni mashindano pia ambayo yanaonyesha kwamba Kenya hatujawahi kukosa vijana ambao wanaweza kuwakilisha taifa. Mm-hmm. Unashangaa wakati mwingi akisema kwamba kunaweza kuwa na pengo. Sasa unashangaa pengo linatokea wapi? Mm-hmm. Kwa sababu ukishaongoza duniani katika mashindano ya vijana na mashindano ya watu wazima inamaanisha kwamba una talanta nyingi sana mitaani. Mm. Ni namna ambavyo tunaendelea kuvilea hivyo vipaji. Na huu ndio wakati wa shirikisho kuangalia sana hawa vijana wasikamatwe na mambo ya Mm. uh, ulaji mkuu kwa sababu ni katika hali kama hii ambapo mchezaji wa umri wa miaka ishirini sasa anakwenda kukosa dira kabisa katika mbio za mita elfu tano, Ishmael Kipkirui, Rokito, Andro, na Kipto, Alamiso, alifuzu, lakini pia kwenye mbio za mita elfu tatu kwa kina dada w Chepkemoi, na Judy Chepkoech na upande wa wanaume Edmund Serem na, Matthew Serem, na kwa upande wa mita mia nane kwa wanaume Kelvin Kimutai chipukizo anaibuka kwa kasi sana pamoja pia na Fanuel Koech, na kwenye mbio za kilomita kumi kutembea kwa wanaume namuona Stephen Ndagiri mchezaji wa mbio za mita mia moja mm. e, kwa hivyo bwana Wamanyala, kuna kazi kubwa sana anafaa kuifanya. <laughs> <laughs> Tuchungulie dirisha la mwisho katika ukanda a Afrika Mashariki kwenye soka na tuanzie nchini Tanzania Nzioki, ambapo klabu ya Simba nchini eh, Tanzania ipo kwenye atiati -ati baada ya mchezaji wao mmoja Enoki Nonga kuwamia klabu ya Esfari Rabati ya Moroko, lakini kule klabuni, Yanga imesema kwamba itamweka uh, mchezaji Bakari Nondo Mwamnyeto kwa msimu ile miwili inayokuja, ambapo inamsajili pia mganda kiungo wa kati Hasan Senyonjo kutokea klabu ya Wakiso mchezo Giants lakini, Simba anasema kwamba wao wako tayari kuwachilia wachezaji mm. wa tisa ambao ni wa kigeni na kuwasalia pekee na watatu pekee, lakini ikiwemo mm. Abrin Kramo ambaye alikuwa kidogo amepata majuri kidogo msimu jana mzima. Unajua, nikianzia kwa Inonga mm. Inonga ni beki ambaye anacheza pia katika timu ya taifa ya DRC. Inonga ni, ni wale wachezaji wa kocha ambao wanacheza vizuri sana katika klabu ya Simba mm. lakini sasa katika ligi ya Tanzania umefika na labda wakati ndio huu. Mm -hmm. Na pia wana taarifa za chama pia ni kama wanasubiri hadi tarehe thelathini e, mkataba wake ukamilike pale na Yanga, hivyo wanasema ni kama washakubaliana tayari, mm -hmm. na klabu ya Yanga, lakini wanasubiri mkataba wake utamatike tarehe thelathini ndo taarifa zipo na Prince Dube pia naye ameambiwa na Azam e, hela dola milioni mia mbili e, utakuwa unazilipa na ukishalipa itakuwa ni sawa, kwa sababu e, anataka kandarasi yake tamatishwe. Na unajua kumekuwa na taarifa kwamba huenda anaelekea Yanga au Simba, kwa hivyo lazima ile kandarasi alipe zile hela, na wajataka kwenda ule mtindo wa Feisal, kwa sababu Feisal ye alirudishia Yanga pesa hapo. Sasa wamewambia ni sawa, kama unataka kuondoka, fuata sheria, lipa ada ambayo inabaki kwenye mkataba wako, tutakuruhusu utaondoka. Na vilevile, wakati huo Abdul Jalil huu, kutoka kule maeneo ya Ghana ametua kule Rwanda katika klabu ya Mukura Victory Sports lakini eh, pia kule Rwanda unazungumzia kwamba mchezaji ambaye anaitwa Lamptey amejiunga na klabu ya APR kutoka klabu ya Kotoko, anaitwa eh, bila shaka ta Richmond Lamptey ambaye amejiunga nao kwa mkataba wa miaka miwili; amejiunga nao na atakuwa analipwa dola laki moja na alfu ishirini kwa mwaka mmoja, mm. akitoka klabu ya Kotoko Asante ya kule Kumasi nchini Ghana. mm. nafikiri huyu amewahi kulelewa katika akademia ya michezo ya kule Fenudi, kule maeneo ya Uholanzi, na pia alipo kwenye kikosi cha taifa cha Ghana kilichokuwa kule AFCON na Cote d'Ivoire. kwa hiyo kuna historia kubwa sana lakini pia unazungumzia mchezaji ambaye anajiunga na klabu ya Rayon Sports ya Rwanda ama kutoka klabu ya Magaju FC, anaitwa Abdulrahman Rukundo kwa miaka miwili kutoka klabu ya Magaju FC. Huyu atakuwa anapokea dola ama atakuwa anapokea shilingi milioni ishirini za nchini Rwanda kwa mwaka mmoja, na pia amekuwepo hapo awali akiwa ni sajili ya pili kujiunga na klabu ya Rayon Sports akiwa baada ya kujiunga kwake kwa mchezaji Richard Ndaishimia. Lakini pia kwenye ligi kuu ya soka nchini Kenya, Nzioki, ni kwamba Kenya Police Bullets, timu ya wanawake hii ya Kenya Police, imeibuka na ushindi wa ligi hiyo ya Kenya baada ya kutoka msimu mzima bila kufungwa mechi hata moja. Lakini pia timu hiyo inakufuzu kuelekea kwe, kwe, kwele, michuano ya klabu bingwa barani Afrika wanawake. Lakini pia timu ya wanaume ya Kenya Polisi mefuzu leo baada ya mm, kuipiga KCB kwenye penalty na pia michuano ya Confederation Cup msimu ujao. Mashindano, mashindano, mashindano ambayo nilikuwa nadhani FC Leopards fc wakati kuonekana tena barani Afrika na Police FC watakuwa na kazi tu, kwa sababu timu ambazo zinacheza mashindano ni kama Zamalek, RS Berkane, Simba wapo katika haya mashindano. AS Vita Club kutoka DRC, ZESCO United ya Zambia wapo katika haya mashindano. Enyimba ya Nigeria ipo katika haya mashindano, mm, na CS Sfaxien ya Tunisia, wataska watakuwa wanaikumbuka sana hii klab, eh, kwa hivyo sasa ni wakati wa kocha Bwana Babu kujipanga vizuri kwa sababu hapa anakoelekea ni katika mashindano ambayo ni magumu kidogo, sio mashindano ambayo amekuwa akicheza nchini Kenya na amebahatika kupata hii tiketi kwa sababu njia ya ligi ilikuwa ngumu sana kwao, kwa hivyo ilikuwa ni kupitia ile kombe la shirikisho. Tumsikie mchezaji ama mfungaji ama mchezaji bora wa mchezo huo golkipa Patrick Matasi wa Kenya Police baada ya kukibuka na eh, mm, na taji hilo la Conference Cup nchini Kenya. Mimi ndio Matasi. Mimi ndio Patrick Matasi, Kenya wan so, wapamba, mimi, niko, mimi Matasi Matasi Matasi, sawa kwamba niko niko na na bado kwa kwa kwa uwanja Police FC first trophy trophy senior team ambayo ni plus. Unajua unajua kutengeneza history kwa timu kama kama hii yeah. hizi uh, nimecheza hizi, nimecheza, GoTV, nimecheza Malawi, nimekuwa FC so, nimekuwa taska tumekuwa tukishinda trophy mfungaji ama mchezaji bora wa mchezo amemekuwa, pia ameweka clean sheet nne kutofungwa mechi nne. Lakini pia kocha Salim Babu alikuwa na haya kuelezea kuelekea msimu ujao, ambapo amefuzu kushiriki michuano ya kombe la shirikisho barani Afrika CAF. So najua timu itakuwa nzuri, tukianza hiyo hiyo sezoni nyingine ile kuja. Naam, bila shaka ni sauti ya kocha Salim Babu kuelekea msimu ujao kushiriki michuano ya CAF Confederations Cup nchini Kenya. Na sasa kinachojiri kwingineko duniani kwenye michuano ya Euro fasi. So ni kwamba leo kuna michuano ya robo finali saa moja usiku Suiza dhidi ya Italia, alafu usiku baadaye saa 4 Ujerumani dhidi ya Denmark, lakini kwenye kombe la South America Copa America Kolombia imepiga Kosta Rika tatu bila Paragwai, kwa ikipi, ikipigwa na Brazil nne kwa moja lakini pia kumekuwa na mashindano ya Tour de France mwaka huu. Yeah, mashindano ambayo yanaanza kule Italia, safari ya kilomita mia mbili na sita, kutoka Florence hadi Rimini na ni mashindano ambayo yanaanza kule katika mkondo. Unakumbuka una tukiangazia mashindano ya Formula One. Kwa tunautaja sana mkondo wa Emilia Romagna. Mm-hmm. Na sasa ni njia mwafaka ya kuonyesha kama Italia, ni sehemu, kwa sababu wanatoa pia baadhi baadhi ya waendesha baiskeli mashuhuri nchini humo Marco Pantani pamoja na Gaston Nesini. Mm. Lakini ushindani uh, mkubwa unatarajiwa kuwa kati ya Tadej Pogacar. Mm. pamoja na Jonas Vingegaard, lakini nitaongeza watatu, Mark Cavendish. Tutayazungumzia kesho pamoja pia na taarifa kwamba bingwa wa dunia mara mbili katika mbio za mita mia moja mita uh, mia mbili Elaine Thompson Hera atakosekana katika mashindano ya Paris Olimpiki mwaka huu, kisa ni kutojumuishwa kwenye mashindano ya kufuzu mchujo nchini Jamaica bila shaka pia tunatangazia mashindano ya copa america kesho ambapo uruguay argentina venezuela na kolombia amefuzu michuano hiyo katika hatua ya robo final lakini kwenye michuano ya tour de france awali ameshinda mkondo wa kwanza raia kutoka taifa la uholanzi bardet ambaye anaendesha katika timu ya tm dsm fishman postnl kilomita 16 na bila shaka inakomesha jukwa la michezo jumamosi ya leo ni seme asante kwako paul nzioki kwa kuwa nasi kwenye jukwa la michezo jumamosi hii Mm. Bing, bing. Bila shaka tupate kibao hichi kabla ya kuamsha matangazo, jumamosi ya leo, kwanza burudika. <tinyo> Bila shaka naitwa msanii Dista akimshirikisha muda Mudadiir kutoka Uganda, anasema o zambe. Mashabiki kutoka Uganda nasema mambo ni halwahalu. Nimekuwako Jason Sagini pamoja na mwenzangu Paul ni jia la michezo. Niseme asante kanao mwenzangu kwenye fundi mitambo, lakini pia msamamizi wa matangazo haya