Asante sana mwenzangu Carol Kore kutupisha. Mimi naitwa Jason Sagini, the sports archbishop bishop kwa mwenzangu Paul Nzukimana sports. Utaangazia mengi kwenye jukwaa. Wiki hii tuangazia draw ya michuano ya awali kuelekea msimu mpya wa CAF Champions League, lakini pia tuangazia matokeo kwenye mkondo wa Monaco Diamond League ilifanyika hapo jana lakini pia ikiwa imesalia siku 13 kabla ya kuanza Olimpiki kule Ufaransa, Paris. Tunaangazia timu ya Kenya ianza kuwasili kule Miramas, kusini mwa taifa la Ufaransa, tayari kwa mazoezi rasmi ya mwisho kuelekea Olimpiki itakayoanza tarehe 26 mwezi huu wa Julai. Pia tutaangazia matokeo kwenye kombe la CECAFA Gamecup ile ya kule Tanzania. Pia tunaangazia mtetezi wa mwisho katika ukanda wa Afrika Mashariki kwenye soka. Pia tutaangazia fainali kubwa za kule Ulaya, Euro, ni England ama Hispania, lakini pia fainali ya tenisi kati ya Alcaraz na Djokovic, bila kusahau fainali kubwa pia kwenye Copa America, Colombia dhidi ya tangazia kwenye kwenye studio. Bila shaka, tunaanzia katika anga za bara Afrika kwenye draw ya kufuzu mchuano ama msimu mpya wa KAFA kombe la shirikisho ambapo unazungumzia kupangwa kwa draw iliyofanyika hapo jana. E, Gormaya ya Kenya inapangwa na Almerik Bentu ya Sudan Kusini, lakini pia Young Africans ya Tanzania inapangwa na Vitalo kutoka Burundi, wakati APR Rwanda inapangwa na Azam kwenye mchezo wa mkondo wali mkondo wa kwanza. Labda kwanza karibu studioni, alafu e, moja kwa moja kwa Gormaya na Young Africans hizi zinakuwaje hizi? Nam bwana Sagini, asante sana. Uh, gormaya Uh, wajua, baada ya hii draw kutoka, nimemuuliza mtu ni kwa nini CAF haijawahi kuvipenda vilabu kutoka Kenya kwa sababu? <laughs> <laughs> Nikiangalia hii draw, sio draw ambayo labda Gor Mahia wameangalia na wakafurahi, kwa sababu ya hali yao ya sasa, lakini pia ukiangalia timu ambayo wamepangwa nayo na kutoka hapo, mm -hmm. watakuwa wanakutana na timu gani eh? wakiendelea kwa sababu eh, Gor Mahia dhidi ya Elmerek mm. Hii sio timu ya mchezo Dio. Ni timu ambayo sasa hivi ina kocha muitaliano nadhani kocha mpya Giovani, na ni timu ambayo japo mazingira ya nyumbani yamekuwa si mazuri na si rafiki kwa michezo, uliona walisitisha ligi, lakini ni timu ambayo huenda ikawapa wakati mgumu. Sasa tatizo langu ni kutokea hapa, hii draw inasema mshindi kati ya hii mechi mm -hmm. atakuwa anakutana na Alhali itakuwa ni mechi ya kuamua nani anaingia katika hatua ya makundi. ya Makundi. Sasa hapo naona kibarua cha Gormaya kitakuwa katika hatari. Mm. E, klabu ya Young Africans sioni timu ambayo ni ya kuizuia hapa. Mm. Kwa sababu ni dhidi ya Vital O ya Burundi. Vital O hapo kwenye mashindano ya Sekafa. Ndio. Na kuna ES Villa kutoka Uganda na Commercial Bank ya Ethiopia. Hizi mm, sio timu ambazo zinaweza zikaitatiza Young Africans ukizingatia mambo ambayo Young Africans wamekuwa wakifanya msimu jana, mm, na msimu huu hii ni timu ambayo imefika katika michezo ya uh, shirikisho barani Afrika fainali uh, nusura ingie ndani ya nusu fainali katika michuano ya klabu bingwa barani Afrika. mm -hmm. Wameshinda ligi ya nyumbani karibu kufagia makombe yote nyumbani, na kama wangecheza hise kafa pia, tungekuwa tunaongea mambo mengine. Kwa hivyo, kwa Young Africans nadhani ni draw ambayo kidogo ipo kwa upande wao. Kwa Gor Mahia, mm -hmm. ni pagumu kidogo. Tumsikie mchambuzi wetu kule katika ardhi ya Tanzania kwenye eneo la Mwanza, Victor Lute anazungumziaje draw hii haswa akizungumzia katika klabu ya Yanga na pia klabu ya Azam kutoka Tanzania mpango na APR, lakini pia anazungumzia Simba ambao pia wanaanza kwenye hatua ya pili kwenye kombe la shirikisho. Jason, katika hatua za awali za mashindano ya CAF gumzo kubwa si kwa upande wa Yanga, gumzo kubwa limekuwa kwa upande wa Azam football club. Kwa nini? Kwa sababu iwapo kama watafanikiwa kufuzu na mpinzani anayefata, naye kama akifanikiwa kufuzu, ambaye ni FC Piramidi Ambayo watu wengi wanamzungumzia sana. Watu wanaamini kwamba itakuwa ni kikwazo kikubwa sana kwa Azam Football Club. Lakini ukiangalia namna ambavyo Azam Football Club wamesajili wachezaji, aina ya wachezaji waliokuwepo, unaona kwamba ni klabu ambayo msimu huu wanahitaji kufanya vizuri na kuenda kufuzu kuwa katika hatua ya makundi ya klabu bingwa barani Afrika. Yanga wao wanawapa watu nafasi kubwa sana kwa sababu aina ya wachezaji waliokuwepo, ukubwa wa kikosi, malengo, ukizingatia na morali ya msimu uliopita, wanaenda kutolewa kwenye hatua ya robo finali dhidi ya Mamelodi Sundowns ya South Africa. Kwa hiyo moja kwa moja kwamba watu wa shampa Yanga asilimia sabini hadi sabini na tano za kuenda kuqualify katika grupu stage. Uh, lakini kwa upande wa Azamu wao Azamu ndo hivyo tena, kigingi kikubwa watu wanaamini, je, Azamu anaweza kumtoa Piramidi iwapo watakutana au la? Lakini sofa, tungojee mchezo wa mpira wa miguu, siku zote huwa na naamini ni mchezo wa makosa, lolote linaweza likatokea. Nam, asante sana mwenzangu, huyo akiwa kule Mwanza, Tanzania. Mchambuzi wa msoka huyo kutoka Tanzania, Victor anasema kwamba anaipa asilimia kama sabini hivi kwa Yanga kufuzu, lakini pia Azam anaipa nafasi kubwa kufuzu kuelekea hatua za makundi. Klabu ya Red Arrows ya Zambia imepangwa na Nyasa Big Bullets kwenye hatua hiyo ya awali, wakati klabu ya Esfar ya Moroko ikipangwa na Remo Stars ya Nigeria. Lakini eh, kwenye kwenye hatua ya mkondo wa pili, TP Mazembe kutoka DRC itaanza katika hatua hiyo inacheza kati ya mshindi wa Nyasa Big Bullets kati yao na Red Arrows kutoka taifa la Zambia. Nafasi Tipi Mazembe hapa ni gani? Manake anaanza kwenye hatua ya pili. E, itakuwa ni mechi rahisi sana kwa Tipi Mazembe. A, vilabu vyote viwili, a, Red Arrows pamoja na Nyasa Big Bullets kutoka Malawi. hmm. E, Nyasa Big Bullet kama watashinda au Red Arrows ya Zambia kama watashinda, itakuwa ni mechi rahisi sana kwa TP Mazembe. Uh, TP Mazembe viwango vyake ni viwango vya Al Ahly uh, Mamelodi Sundowns uh, petrat lews Uh, na labda tuongeze Wydad Casablanca mm. Sio timu ambayo ya kushtuliwa kidogo na Nyasa Big Bullet na Red Arrows, na hata na wao ukiwaangalia kwa msimu uliopita, ni timu timu ambayo sasa unaweza ukasema mm -hmm. Ipo miongoni mwa timu nne ama tano bora barani Afrika. Kwenye kombe la Shirikisho, ni kwamba Kenya Polisi ya Kenya itakuwa inaanza kwenye hatua ya kwanza dhidi ya Constantine toka kule Algeria, labda nafasi kwa Tanzania, hizi timu za Tanzania Coastal Union na Kenya, Kenya Polisi ambao anacheza na Ethiopian Coffee kwenye mkondo wa kwanza. Uh, nadhani timu zote zina nafasi mm. Uh, labda watu watakuwa wanaipuzilia mbali Police FC ambayo ndio mara ya kwanza uh, timu inaonekana ikipaisha bendera ya taifa katika michuano ambayo ni michuano ya bara la Afrika mm. lakini nadhani nao wamejipanga kwa sababu ukiangalia timu yao sasa hivi, kama utawatafuta wachezaji ambao wana profile ya juu nchini Kenya, utaenda kuwapata Police FC mm. Kwa hivyo nadhani kwa wale ambao wanawapuzilia mbali labda <laughs> hii ndio nafasi yao ya kuonyesha kwamba wana uwezo. Wanaanza dhidi ya wanakawawa kutoka kule Ethiopia. Ethiopia. Sio timu ambayo inaweza ikawatatiza sana mm. Labda wangekuwa na St George kutoka Ethiopia ndio wangekuwa mm. katika matatizo, lakini nadhani sio timu ambayo huenda ikawaletea matatizo muhimu mm. Ki, kitu ambacho naona kitakuwa akitakuwa kizuri kwao watalazimika kutafuta uwanja ugenini. E, uwanja nyumbani Kenya. Katika orodha ya viwanja ambavyo vimeorodheshwa na CAF hakuna uwanja nchini Kenya ambao watakuwa na hivyo, hivyo, mashabiki wengi wa nyumbani na hapa sasa watacheza mechi zote mbili ugenini kwenye raundi hiyo ya pili. Ni kwamba klabu ya Zamalek itakuwa inachuana na mshindi kati ya Cof na Kenya Polisi, wakati timu ya Simba kutoka Tanzania itakuwa cheza kwenye awamu ya pili na uhamiaji FC, kati ya mshindi wa uhamiaji FC na Libya One, lakini el Masri ya Misri anacheza mshindi kati ya Kitara FC na Libya tu, wakati as Vita klabu ya DRC itakuwa inachuana na mshindi kati ya North Hot Spurs ya FC na Stellenbosch kutoka kule Afrika Kusini, wakati timu ya ya DRC Saint FC Lua Lupopo itakuwa inacheza mshindi kati ya Costa Leon na FC Bravos kwenye kombe la shirikisho ambalo linaanza mkondo wa kwanza, tarehe 13 hadi 15 Septemba. Wakati kombe la Club Bingwa barani Afrika itakuwa inaanza mkondo wa kwanza tarehe 16 Agosti hadi 18, mkondo wa pili kuchezwa 23, 25 mwezi huu wa Agosti. Ndio jua taarifa imesema kwamba rais wa CAF Patrice Mosepe kwa ushirikiano wake na yule kiongozi wa mamlaka ya kutoa hamasisho kule Saudi Arabia kwa mm, kwa kombe la Super Cup la CAF liko ndaniwa tarehe 27 Septemba mwaka huu, katika ardhi ya Saudi Arabia kule Riyadh. Kwa hivyo pia inatoa picha fulani ambayo itajelea hapo kesho kusema kwamba, je, kwa nini wakaamua mm, kupeleka fainali hii kubwa katika ardhi ya kule Saudi? Wameamua Saudia. kuwa kama watu wa Hispania wanakwenda mm, kucheza Copa del Rey, bila shaka kwenye Copa. Kwenye riadha ni kwamba jana kumekuwa na mkondo wa Monaco Diamond League kwenye riadha hizi kuelekea Paris, na ilikuwa imefanyika katika ardhi ya Ufaransa ambapo kwenye mita 800 kwa wanaume Aaron Chemining wa Kenya akiwa nafasi ya nne, wakati Algeria Jamel Sedache akiwa nafasi ya kwanza, na kwenye mita 1500 kwa wanawake Magrida Kidoro wa Kenya akiwa nafasi ya kwanza akiweka muda bora wake binafsi wa dakika kumi na nne na sekunde thelathini na tisa nukta nne tisa, lakini kwenye mita 200 kwa wanaume raia wa Botswana Letsile Tebogo ameshinda hivyo hizo wakati Mganda Gracious Orogot akiwa nafasi ya tatu, na kunyemiza mita 1500 kwa wanaume Norway Jakob Ingebrigtsen amekuwa wa kwanza akiweka muda bora binafsi na pia akiweka muda bora wa dunia kwa sasa hivi wa dakika tatu na sekunde 26.73, lakini Timothy Cheruiyot kwa Kenya na Brian Komen wa Kenya akiwa nafasi ya pili na tatu mtawalia. Jukwaa la michezo kwingineko barani Afrika. Taifa Shujaa Sevens ya raga, Cristan Rujwanga alizungumzaje? Uh, is... Tumefurahi sana ila shida ni presha ya kufanya vizuri. Tumefika hapa Miramas kwa maandalizi zaidi. Kuwa kwenye kikosi ni raha, lakini sasa presha ya kufanya vizuri ndio imetukuta. Huku kuna joto sana, hata nataka kufaha miwani yangu sasa bila shaka mchezaji huyo wa timu ya taifa shujaa sevens ya raga Cristanto Jua, mara baada ya kutua katika ardhi ya Ufaransa, kusini mwa Ufaransa kwenye kambi ya Miramas. Unajua eh, hivi karibuni timu za Kenya zimeshatua pale, ni timu ya raga, lakini pia hapo jana zimetua, uh, timu ya voleboli ya wanawake malkia strikers. Tumsikie alivyozungumza na hodha timu hiyo, Triza, tuka moja pia, na kocha wa maongo klabu ama timu hiyo ya malkia strikers janet wanja Natazamia kuiongoza timu ili kusajili matokeo bora. Si mashindano rahisi, lakini tuko tayari na tunataka kuhakikisha tunatoka hapa tukiwa na furaha na tusajili matokeo bora. Wakati huu tutapumzika leo sababu wachezaji wamechoka hatuwezi kuwalazimisha kufanya mazoezi sababu tunaweza kupata majeraha. Kuanzia kesho, tutaanza ratiba ya mazoezi bila shaka. Mchezaji huyo wa timu ya taifa ya voleboli ya voleboli ya wanawake uka pamoja na kocha kama mchezaji Anja ukizungumzia mara baada ya kutua kwenye kambi ya mazoezi ya kule ya Ufaransa Miramas, kusini mwa taifa la Ufaransa, siku kumi na tatu kabla ya kuelekea kwa Olimpiki. Bila shaka uh, ni karibu, kwa hivyo wameamua kwenda kukita kambi kule mm -hmm. Eh, kabla ya kuingia katika mashindano. Najua unajua hivi karibuni pia waziri mkuu um, wa michezo nchini humo Amelie Oudea Kastera uh -huh. hili leo asubuhi ameogelea kwenye mto Sen uh -huh. na amesema kwamba maji yako vizuri uh -huh. na usalama ni wa kutosha uh -huh. na amesema kwamba tayari yuko <laughs> tayari kuweza kuandaa na ni sehemu ama mto huo Sen ni sehemu ya sherehe za ufunguzi Julai 26 mm. huko Ufaransa Bila shaka wakati huu sasa ni kila siku wanatoa taarifa hata mm. ukiangalia katika mitandao yote hata mtandao wa WhatsApp wana channel ya Olimpiki ya Pari mm. hili na kila siku wanatoa taarifa na hata a, kuzungumza na mashabiki kuuliza wangependa kuona Olimpiki ya namna gani? Nam, tugeukie katika michezo ya soka kwenye ukanda afrika mashariki. Kwenye kombe la Sekafa Game Cup inaendelea kule Tanzania, ambapo mapumzikoni sasahivi mchezo unaendelea kati ya Lmran ya Sudan kusini dhidi ya Sudan kwa mradhi, dhidi ya Red Aros ya Zambia, ambayo imepigwa matatu kwa bila mapumziko. Lakini baadaye ni mechi ya pili ya makundi Gorma ya Kenya dhidi ya Sasi ya Jibuti. Gorma imepigwa mechi moja kwanza ya ufunguzi, e, walipoteza mechi yao dhidi ya Red Aros mm. mechi ambayo nilifuatilia, na walichokosa Gormaya katika mechi yao dhidi ya Red Aros ni kiungo cha kati wamemkosa mm. Austino Dhiambo mm. na kwa sana na ndicho ambacho mechi yao ni kutoka hapa katika tua ma makundi lazima watakuwa wanashinda mechi na naamini hili ndilo kundi ambalo lina ushindani mkubwa, ukiachia mbali kundi cha ambapo APR kutoka Rwanda wamo na APR awachezi mechi mbili wana alama zote sita, tatu, tatu. Bila shaka mm, wakati Vila ya Uganda ikiwa nafasi ya pili kwa alama nne Elmraiki ikiwa nafasi ya tatu kwa alama moja nayo na Singida ya Tanzania ikiwa na alama sufuri baada ya mechi mbili na ni rasmi kwamba atakuwa anayaga mashindano hayo. Lakini pia kwenye kundi A, Alwad nafasi ya kwanza kwa alama sita, washafuzu kwenye hatua za mchujo. JKU nafasi ya pili kwa alama tatu, alama sawa na Coastal Union kutoka Tanzania, lakini dekeda ipo nafasi ya nne, e, bila alama yote ile. kwenye tatizo za misho zinasemaje? mkwa na, namba kwamba kiungo wa timu ya taifa Kenya, Harambee Stars, Duke Abuya amejiunga na Young Africans tokea Singida Fountain Gate. Hili limerasimishwa menakuwaje? A uh, naam Duka Buya uh, ni usajili ambao sasa hivi wana Young Africans wote wanafurahi, mitandao ni ukipitia. uh, kabla hawajataja usajili huu nilikuwa namsikiliza meneja mm. uh, wa mawasiliano bwana Ali Kamwe, na alikuwa anasema kwamba watashusha kifaa ambacho kinacheza katika timu ya taifa dio. Sasa Duka Buya uh, kutoka timu ya, anatokea Yefu na Singida mm. uh, sasa ni mchezaji wa Young Africans, ni mali ya Young Africans, na watu wengi wamekuwa wakiuliza je, Duke Abuya anakuwa mchezaji wa aina gani kuja kuwasaidia Young Africans? Lakini sio mchezaji ambaye labda utamwambia atakwenda kuanza moja kwa moja kwa kocha wa Young Africans, kwa sababu ndio ana wachezaji wengi wa haiba ya juu. Kwa hivyo atakuwa anatafuta namba, lakini na uhakika kwamba ni mchezaji mzuri, kwa sababu wamemfuatilia akicheza gali katika ligi kuu Tanzania bara, na wamemuona ni mchezaji ambaye anaweza akasaidia Young Africans. Young Africans wana michuano mingi kutokea nyumbani hadi michuano ya klabu bingwa barani Afrika. Kwa hivyo wana, Gamondi anahitaji wachezaji wengi ambao ni wa haiba ya juu. Mm -hmm. Yeah, anahitaji upana wa bahari wa wachezaji katika klabu yake ya Yanga. Yeah, kumekuwa na kwingine labda vingine viko katika utetezi wa mwisho kule Afrika Mashariki. Eh, naam, uh, twende mpaka Morocco, Rulani Mokwena ametoka kule. Huyu bwana alikuwa Mamelodi Sundowns, kafanya vizuri na timu, kashinda kombe la kwanza ambalo lilikuwa ni taji la timu bora barani Afrika, Dio. Kwa kombe la bara Afrika. Kwa vilabu mm. Na sasa hivi ana mtu ambaye atakuwa na tafsiri kati yake na mwache wachezaji mwache. lakini wanasubiri kuona wana kuona atakuwa kocha aina gani? Kumbuka ajashinda kombe la klabingwa barani Afrika akiwa akiwa na na na kama atafanya hivyo na mm. na Joel Bear, kutoka Tipi Mazembe ametoa safari ya Morocco, na sasa kinachojiri kwingineko duniani Kesho Bwana Nzio, kifainali kubwa kwenye kombe la Euro, Uingereza three Lions hmm. dhidi ya la Roja kutoka Uhispania kwenye kombe la Euro. Uh, fainali kubwa Uingereza uh, anafika hapa baada ya kushinda mechi yake dhidi ya Uholanzi, mechi ambayo ilikuwa na ushindani mkubwa. Uhispania uh, anafika hapa baada ya kumshinda Mfaransa, mechi yake ambayo pia ilikuwa na ushindani mkubwa. Uh, Lamine Yamal pamoja na Dani Olmo wakifanya mambo makubwa. Kolo Muani, goli lao la Ufaransa, alikutosha kuwafikisha ndani ya fainali. Itakuwa ni fainali kubwa sana. Na Sagini, sitaki kukudanganya kwamba na mtu ambaye naona ataishinda ya fainali. <laughs> Kwa kocha Gareth Southgate, uh, naona kwamba ni wakati wake kwa sababu amefika wa ndani ya fainali mm. Akashindwa na Italia msimu uliopita. Mwaka huu sijui kama Hispania watakatiza ndoto zake, manake FA imesema kwamba itampa kazi baada ya kusalia kama kocha timu ya taifa mm. Uingereza licha mm-hmm. ya kutoshinda kwamba hilo lakini, Sagini, mechi ya nusu fainali ndio mechi ambayo nimeona Uingereza wakicheza vizuri, zingine zote imekuwa ni bahati bahati yeah. nusu fainali ndio amecheza kama tumeona fainali, kwa hivyo sijui ni kwa nini FA inasema itaendelea kumpa kazi Gareth Southgate wakati timu imeonyeshana katika asilimia kubwa ya mechi ambazo wamecheza timu haijacheza mchezo wa kufana kama namna ambavyo mashabiki walikuwa wanatarajia. Mm. Sasa, kwa sababu timu imeingia fainali kibahatibahati, usija ukasema kwamba utampewa mkataba, lakini ndani ya fainali, wacha tusubiri tuone kama atashinda hii fainali, huenda mm, wakamwongeza mkataba, lakini akikosa kuishinda fainali, nao mashabiki pia lazima watazungumza lakini pia kocha timu ya taifa Fransa Les Bleus Didier Deschamps pia atasalia kuwa kocha timu ya taifa Fransa licha kutolewa kwenye awamu hizo za awali kwenye michuano hiyo ya kombe la Euro. Kwenye Wimbledon tenis ni kwamba kesho pia ni fainali kubwa. Carlos Alcaraz anafika fainali yake like ya pili mfululizo baada ya kwenye kote kombe la, la French Open na sasa hivi anafika fainali hiyo dhidi ya Novak Djokovic kwenye fainali ya kesho kwenye Wimbledon. Hii ni finali kubwa na ilikuwa ni marudio ya mashindano ya mwaka jana. Naam, hii ni fainali na tayari huyu kijana Alcaraz ameshashinda French Open dhidi ya Zverev, mm. Ameshinda dhidi ya Djokovic Wimbledon mwaka uliopita, ameshinda dhidi ya Casper Ruud eh, Marekani mwaka 2022. Sasa anakwenda ndani ya fainali na ukimwangalia katika miaka 21 Djokovic, miaka ambayo Carl, Carlos Alcaraz anayo Nadal alikuwa na Grand Slam tatu. Mm -hmm. Katika hii miaka na sasa kijana huyu anakuja kwa kasi sana, maana miaka ishirini na moja peke yake amekupa hizo rekodi. Na Nadal alikuwa na Grand Slam tatu, Federer na Djokovic walikuwa na moja, na sasa yeye yupo hapa ndani ya fainali yake ya tatu. Itakuwa ni fainali yake ya nne ya Grand Slam, na nilikuwa nawaangalia wote wawili kiuchezaji wao nitakuwa na nasonga na ambayo alishinda Alcaraz, tatu kwa mbili akimcharaza Novak Djokovic, lakini pia Hatua ya sita na hatua ya kumi, lakini amekuwa nafasi ya nne kwenye hatua ya kumi na tatu, lakini kwamba labda bingwa mtetezi Jonas Vingegaard kwenye mashindano haya ameshinda mkondo moja pekee kwenye mkondo wa kumi na moja peke yake, lakini mm. pia ni mkondo wake wa pili kushinda, mm. baada ya hatua kumi na nne hivi. Hivi ujamaa wangu wa Eritrea kwa msimamo wa jumla, eh, yupo nafasi ya kumi kwenda chini, nafasi ya kumi kwenda chini, lakini kajaribu bwana, wakati wa kwanza tunamwona Mwafrika wa kwanza anashinda hatua, na sio hatua moja, anaenda hadi hatua mbili mbili anashinda mm. ni hatua ambazo tuna tuko na zizungumzia kina Tadei Poga ka labda kina Mark Cavendish, lakini anaaminisha kwamba anaweza akafanya hivyo mm. nadhani hatuwezi, yeah. kusema kwamba yupo mbali na ushindi mm. katika miaka ijayo. Ni kijana mdogo kama uliangalia umri wake, lakini pia ukiangalia bingwa mtetezi huyu Jonas Vingegaard na Tadei Poga. Kwa maana yake Vingegaard alikuwa na msimu mbaya, alipata jeraha awali mm. na alikosa kushinda kadhaa, lakini pia ni kwamba sasa hivi yupo nafasi tatu kwenye jumla la jumla akiwa nyuma ya Evan Poel na Tadei Poga kwa nafasi ya kwanza, akiwa kwenye sidhani kama kuna nafasi ya yeah, Tadej Pogacar kuachilia uh, raundi hii sidhani. mm. uh, kwa namna ambapo mashindano yanaendelea Tadej Pogacar nadhani bado atakuwa mshindi, lakini pia kesho tunashuhudia fainali kubwa, siku ya Jumatatu asubuhi Colombia, kwenye kombe la Copa America labda sasa kwa sekunde chache, Argentina mm. Colombia Colombia wamepita hapa na nusu fainali ambayo ilikuwa chafu sana mm. <laughs> <He>, dhidi ya Uruguay <laughs> nikajiuliza kama Marekani walikuwa tayari e, kuandaa mapambano na Colombia dhidi ya Argentina Dio. Argentina pia ijakuwa ikicheza mchezo wa kufana mm. nadhani ulimwona kufikia tu robo fainali, Messi alilaumiwa sana ndi fainali ya Colombia. Niseme asante kwa nawe mwenzangu Paul nzkujugula mchezo, tumekuwa nae kwa sarakia kabla kuenda kwa matangazoni hama kesho pia siku nyingine kwenye jukwaa la michezo anaitwa msanii kutoka taifa la nchini Kenya, Matata anasema switi wa mai. Niseme asante kwa kusikiliza kuanzia mwanzo hadi Mombasa matangazo. Niseme asante kwa nawe mwenzangu, uh, Paul Nzioka, jukwa la michezo, lakini pia msimamizi wa matangazo haya Victor Busa Chambali, pia Carol Corel kuleta matangazo haya dunia, lakini pia Florence Kiuba aliyepeperusha matangazo haya kwenye mitandao ya kijamii. Niseme asante kwa nasi kishoka ni siku. Mimi naitwa Jason Sagini, the sports archbishop. Kwa heri.