Asante sana Florence kutukaribisha kwenye makala Jukwaa la Michezo, na tumai kwamba msikilizaji uko vizuri ama uko imara kokote pale ambapo unapokea matangazo haya RFI Kiswahili moja kwa moja, na jioni hii tumekuandalia mengi katika jukwaa la michezo. Tutazungumzia kuhusu mzozo kati ya shirikisho la mpira nchini Kenya FKF, pamoja na serikali nchini humo. Tutaangazia pia michuano ya CAF ambayo imekamilika hivi juzi, kuhusu Mamelodi Sundowns ya kule Afrika Kusini wakitawazwa washindi upande wa wanawake, bila kusahau ligi mbalimbali mbali za huko barani Uropa. Kuna EPL, na ligi mingi msikilizaji, ambazo utasikiza jioni hii. Nami studioni, msikilizaji, niko na wachambuzi wangu ambao tumekuwa tukifanya nao kazi kwa kipindi kirefu kidogo, na wana tajriba ya miaka mingi katika ulingo wa spoti. Nzioki, naona huko vizuri, lakini baridi leo imekupiga chini <laughs> ni tajriba ya kimataifa, lazima uongeze <laughs> eh, sababu kituo <tutuwa> chenyewe ni idhaa <laughs> ya kimataifa Kiswahili mm. Radio France International tunarindima tupendavyo. Jason Sagini, wewe pia tajriba miaka mingi ipo na bila, kama alivyosema Paul Nzioki kwamba tupo kimataifa tupo kimataifa msikilizaji, na tumekuambia kwenye mitandao yote ya kijamii ukaweza kutuambia kokote pale ambako unasikiliza kipindi Jukwaa la Michezo, nasi ujumbe wako utasoma. Tumekuuliza kwamba nini kinafanyika kispoti nchini mwako, na tayari naona wasikilizaji ni wengi ambao mmebwaga jumbe wenyu kwa ukurasa wetu wa Facebook RFI Kiswahili, na nitasoma jumbe zenu jinsi muda utakavyoturuhusu. Tuanze nchini Kenya. Bado tupo na zogo kati ya serikali na shirikisho la mpira nchini humo, kwamba uh, shirikisho limeleta kamati, shirikisho limebanduliwa, limeondolewa, serikali imeweka kamati ya muda kuweza kuendeleza maswala ya soka nchini Kenya, na swala hili limeweza kuzua hisia mbalimbali toka kwa washikadau wa michezo nchini Kenya. Wamekuwa ni wakufunzi wa zamani, wana michezo, wachezaji wa sasa, wamezungumzia mbalimbali, na sasa hivi tunaye ambaye alikuwa ni mbaye alikuwa ni mwalimu Mkufunzi wa timu ya taifa Jacob Ghost Mlea amekuwa na hili la kusema. Na mfundi wangu wa mitambo kidogo anaangalia mechi ya Manchester United. Ashapata sauti hiyo, ilete George Mwangi. Mpira wa miguu umedharauliwa, mbona? Kwa sababu the baadhi ya watu na waona kwenye kamati ya muda hawana ufahamu wowote kuhusu maswala ya mpira wa miguu. Mpira ni taaluma doctor. Sijawai ona daktari akifanya kazi ya seremala. Ni sisi, na ninaposema ni sisi, na maanisha wakufunzi, wachezaji, waamuzi kwa sasa tunafanya vizuri sana kwenye kandanda ya kimataifa. Tuna waamuzi wetu wanaojihusisha na mechi za kombe la dunia. Sasa likija hili, huenda hata tukakosa kutoa huduma zetu kule. Sagini, umemsikiza Jacob Gost Mlei na madai ambayo anatoa kwamba huenda mambo mengi yakaathirika nchini Kenya, kuanzia kwa wakufunzi wenyewe, kuanzia kwa wapiga kipenga maana marefari, wachezaji. Unazungumzaje kauli hii? Naam, ni kweli kwamba anakubaliana na kauli yake aliyekuwa mkufunzi wa zamani wa timu ya taifa Rambe Stars, Jacob Ghost Mulee, kwamba huwezi kuwa na shida kama daktari, alafu mwisho wa siku ukaja kuwa na kapenta kuja kufanya mambo yako za kurekebisha makosa yako ama seremala vile. Na, na, na, kauli ambayo ameitoa ni nzito manake, huyu ni mtu mmoja ambaye amekuwa na ulingo ambao amekuwa na tajriba kubwa sana katika ulingo wa soka nchini Kenya. Manake, amekufunzi taifa la Kenya mara si moja, mara kama tatu hivi, Mm-hmm. Na majuzi hivi akitoa, akitoa akiboga manyanga, na inafaa hizi kuchukuliwa na Engin Firat ambaye ni Mturuki. Na alivyosema kwamba hakuna mchezaji hata mmoja ambaye atakuwa na ruhusa ya kuingia nchini Kenya, na pia kutoka nchini Kenya, kwa minajili ya kuweza kuuza sura yake ama mchezaji wa soka. Manake pia hivi majuzi pia kumekuwa na madarasa kadha wa kadha, na training ya kuweza kunua vipaji vya marefari na vipaji, Nam. vya makocha humu nchini Mm-hmm. Kenya, ukizungumzia kwamba kuna License B, na CAF license A na pia, eh, katika ulingo wa soka nchini Kenya. Waendesha mashtaka nchini Kenya, uh, wanaambiwa kwamba hawako tayari na kesi ambao waliwasilisha mahakamani dhidi ya Rais Mwendwa. Mambo yako vipi? Imekuwa ni shida kila wakati kwa mfumo wa mahakama na hasa mataifa mengi ya bara Afrika, taifa la Kenya. Tukija hapo sasa, sababu wamemwasilisha aliyekuwa rais wa shirikisho Nick Mwendwa, na yeah, sasa na ni rais, tusimuita aliyekuwa <laughs> sijui kama ni rais kwa mujibu wa serikali na wizara ya michezo nchini Kenya, sababu wao tayari wamefutilia wa, wa mbali mambo ya kuwepo kwa FKF na wakaamua sasa, wanakamati shikilizi, lakini tukiachia mahakamani sasa inaonyesha inaonekana kwamba aliyemkamata, aliyeamua kwamba anakamatwa sasa apelekwe mahakamani, ni kama ana ushahidi wa kutosha, na hiyo ndio shida, sababu kama utamkamata mtu na hauna ushahidi wa kutosha, naye vile vile hana haki ya kurudi mahakamani na kusema ulimwharibia jina au ulimfanya kala maragwe kwa siku kadhaa wikendi, na ni mambo ambayo kiukweli tutaangalia sasa ni kisheria. Je, mmemkamata mm, mna, mna ushahidi wa kutosha sababu mm-hmm hawa wanaozungumza hapa wanakuja wanagongana tena. Nilikuwa namwangalia adhana Sobango ambaye ni mwenyekiti wa muungano wa wachezaji wa zamani akisema kwamba wao wanaunga mkono kitu ambacho serikali kupitia wizara ya michezo eh, kwa balozi Amina Mohamed amekifanya kuvunjilia hmm mbali shirikisho hmm, na kina gosti mleo wanakuja wanazungumza na vilevile vile kocha wa timu ya KCB zdek ziko amezungumza, wanaunga ziko mkono, wanasema kwamba sasa sisi tunajiuliza kwa nini eh, watu kutoka taaluma nyingine waje kusuluhisha migogoro iliyopo kwenye michezo? ila ilhali sisi ndio wana michezo wenyewe, sisi ndio tutaadhirika moja kwa moja. Lakini jambo limeonekana kuwachanganya wengi nchini Kenya, maana nasema kwamba hiyo kamati, kulingana na sheria za FIFA, haifai kuwa na yoyote ambaye anakaribia maswala ya kimichezo, nayote ambao wafai kuwa wanafahamu lolote kuhusu kimichezo. Lakini ndani ile kamati kunao ambao wanafahamu michezo mm, lakini takuuliza ingati, manake Mulemi, kwamba itakuwaje, manake kocha zamani Mulem aliuliza kwamba utakuwaji wa daktari, alafu mwisho wa siku makosa daktari ya daktari yanakuja kutibiwa ama nakuja kurekebishwa na seremala. Itakuaje? Haiwezekani, manake mtu mzima akifanya makosa hutarajii kwamba mtoto mdogo atakuja kurekebisha yale makosa. Lakini nafikiri kwamba kamati shikilizi haitokuja kufanya kazi kubwa na kulingana na taarifa zangu za ndani ambazo nimezipata labda kutoka mm. kwa mm. baadhi ya wakubwa <laughs> pale nchini Kenya zinaniarifu kwamba huenda ile kampuni ambayo ilikuwa inaendesha ligi ya KPL huenda no, ikawa inarejea, na kwa sababu maswali mengi yanakuja, kwa nini hii kamati ilibuniwa lini? Kwa hivyo inasemekana kwamba KPL huenda wakawa wanarejea, sababu ile kamati ikiangaliwa, hakuna watu ambao wana uwezo wa kusema sasa, tutalipa marefari, tutafanya mm -hmm. hivi na hivi ili kuandaa ratiba ya mechi ambazo zitakuwa zinachezwa ndani ya ligi. Naam. Kwa hivyo ni migogoro ambayo labda tunangoja tuone kama taarifa zangu za ndani zina mm. ukweli, lakini pia Balozi Amina Amina, Amina Mohamed, Mohamed alikutana na michezo na, na secretary general wa, wa FIFA, unazungumzia Fatuma Samora, akasema wakakubwa wakazungumza kupitia njia mtandao, lakini mwisho wa siku hawakufikia njia mwafaka kuweza kutatua swala hili, lakini bado Amina kashikilia kwamba uamuzi wake waweza kubandua kabisa shirikisho la soka nchini Kenya bado nasimama, na pia akaagiza mm -hmm. ile kamati Kuweza kuandaa uchaguzi chini ya miezi sita ambayo inakuja, angalau kutafuta basi ofisi mpya ya shirikisho la soka nchini FKF na msikilizaji, tutazidi kuendeleza kinachojiri nchini Kenya punde tu tunavyopokea eh, mambo hayo moja kwa moja. Namwona kwenye ukurasa wetu wa Facebook, msikilizaji wana David Sichenga yuko toka wanagumu tunadumu Muheza, Tanga, Tanzania anasema kinachoendelea kimichezo nchini ni mwendelezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, na hapo jana kipofu kaona mwezi, Simba Sports Club kamfunga Ruvu Shooting mabao matatu kwa moja na leo ndio mtoto hatumwi dukani, anavyosema mhariri wetu Emanuel Richard Makundi pale wanapokutana tayari washa kutana Dar es Salaam, Young Africans dhidi ya Namungo FC, na amesema kwamba anaitakia Young Africans ushindi. Ni mambo yamekwenda segemege <laughs> hivyo. Malisho moja moja mm -hmm. Na mwoko akifunga goli la kwanza, akitangulia kufunga lakini akapata kadi nyekule kimwisho siku. Yanga kasawazisha dakika 80 ya mchezo kama sijakosea, pole Nzioke, lakini kimwisho siku mambo ni shakuwa moja moja. Yeah, mambo yameishia kuwa moja moja, wajua Simba wanaonekana sasa hivi wameamka, sababu wana kocha mpya uh, Muispani, uh, Pablo Franco, kwa hivyo wamepata ushindi wake hapo jana magoli matatu kwa moja. Mm -hmm. Lakini vile vile leo akisema mtoto atumi dukani Yanga Young Africans amekabwa uh, moja moja na Namungo, kisha Kagera Sugar akapigwa uh, magoli mawili kwa moja na Geita Gold, kisha Mbeya City dhidi ya Mtibwa Sugar uh, Mbeya City akamkanga Mtibwa Sugar magoli matatu kwa moja Na sasa hivi ndani ya msimamo, si eti Simba wame, wame mfikia Yanga. Yanga anaongoza kwa alama kumi na sita Simba akimfuata kwa alama kumi na nne kisha Mbeya City ni ya tatu kwa alama kumi sawia na Polisi uh, Tanzania ambao na alama kumi Na ukichungulia katika ligi nyingine uh, mm -hmm. kule Uganda Express FC wametoka sifuri bin sufuri mwana wa katikati bin sawa wanasema dhidi ya via kisha Odurapaka FC dhidi ya Police wakatoka goli moja kwa sifuri kwa faida ya Odurapaka. Kisha ura wakatoa uh, sare ya magoli mawili kwa mawili dhidi ya bula. Na huko Kampala city wanaongoza kwa alama kumi uh, na sita. Tuchungulie kule Rwanda, ambako as Kigali wanaongoza jedwali kwa alama tisa. Uh, mchuano wa mapema itodi list dhidi ya Musanze, Musanze wamewashinda magoli ma tatu kwa mawili. Kisha Rayo Sports dhidi ya busajera wakatoka magoli matatu kwa moja. Na tuangalie timu ya uh, uh, Bwana Bilali Bumamuru <laughs> kule Burundi <Burundi. laughs> wanaongoza ligi kwa alama ishirini na tisa. Kisha leo kumepigwa mechi mbili, ambapo Royal di Muramvia wametoka sifuri bin sifuri dhidi ya Flambo di List. Kisha Vita o wakatoa magoli mawili kwa moja dhidi ya Le Croco. Kwa hivyo timu ya Bwana Bilali kule nafikiri atakuwa anaandaa washa wakishinda ligi. <laughs> Naam, tunazidi kuindima ndani ya RFI Kiswahili nikiwa na wachambuzi wangu Jason Sagini, bila kumsahau Paul Nzioki. Na naona msikilizaji wetu hapa Facebook anaitwa Gabriel Robert ha, ukiwa Uvira DRC unasema hapa Kongo changamoto kubwa iliyoko ni kutafuta tiketi ya kufuzu kwa kombe la dunia. Tunazungumzia kombe la dunia, kufuzu kwa mataifa ya Afrika. Mambo yamekuwa mm, vipi? Mambo yamekuwa ni mazuri mnake, ukiangalia katika ukanda Afrika mashariki, mbaja kuwa ni mazuri mnake, Uganda, Kenya, Tanzania. Zote hizo zimebadilika katika raundi ya pili ya kuweza kuwania kufuzu hatua ya makundi mwaka ujao katika kombe la dunia kule Katara. Mwanake, Kenya ilimaliza nafasi ya tatu katika kundi lao, wakiwa pamoja na Mali pamoja na Uganda. Lakini pia Tanzania pia nao pia katika mechi yao ya mwisho wakicheza walikosa kufikia konda by hawa watakwenda labda kuwania nafasi tano za mwisho kuingia katika hatua makundi, angalau kutafuta timu tano bora za kuingia hatua makundi mwaka ujao katika kombe la dunia. Umezungumzia Tanzania. Mustafa Mkanganya hapa, msikilizaji yupo Tanzania Mtwara, anasema nashauri viongozi wa sekta nzima ya michezo nchini mwetu hmm. Waachane na shughuli za kuziamini timu ya <laughs> <kata> Taifa <laughs> Stars maana haileti <laughs> faida. Hakuna <laughs> cha ja kuziamini timu zetu eti tuache, ni lazima uka ukanda wa Afrika kati na Mashariki uendelee kuziamini hizi timu. Na utaziamini kwa faida ya kuwekeza pakubwa ndani ya hizi timu. Hakuna vile utaiacha timu kwenda kucheza bila baadhi ya wachezaji wako muhimu kisha uamue kwamba utashinda. Lazima uwekeze ndani ya timu sababu ukiangalia mataifa ambayo kiukweli yanakwenda kucheza hatua ya muondoano ili kuelekea katika, uh, uh, Qatar mwaka ujao. Uh, unaangalia ni mataifa tu ya kawaida. Kuna mchambuzi wa michezo, uh, nchini Kenya, nilikuwa naye juma lililopita akasema kwamba ni mataifa ya kawaida ambayo watu wamezoea kuyaona, na wakati huu kipute ni kikali zaidi sababu mataifa ambayo yameingia ndani ya kumi bora, sijui tuseme nani yaachwe, sababu kila taifa linaonekana lina uwezo na wana kitu cha kuofa ndani ya kombe la dunia. Ukizungumzia taifa kama Cameroon, wana wachezaji wachanga. Unakumbuka mlinda lango wao Andre Onana ndio amerejea, alikuwa amepigwa marufuku. Na unawaangalia vijana kama Tunisia, Algeria, hii ndio timu bora barani Afrika, Morocco, Senegal, Mali, Ghana na DRC. Lakini kuna kitu ambacho kama wachambuzi na wanamichezo, mm -hmm. wa soka barani Afrika lazima tuombe CAF kwamba VAR kuwepo ndani ya hizi mechi, sababu kuna <laughs> kitu ambacho kilitokea katika mechi baina ya Ghana na Afrika Kusini. Hatutaki vita katika mitandao ya kijamii ziendelee tena, nataka ziishe tu. VAR waje wamalize mchezo, tujua wawakilishi watano kutoka bara Afrika. Na VAR waje wamalize, waangalie mchezo Albert Zablone na mwanja kutoka DRC Vira kilimabege kweli, naipongeza timu ya taifa hapa DR, DR Leopard kwa kumshinda Benin goli mbili kwa moja na sio tu Benin na nchi zengine kwa haraka upesi tumevuka mbio bila kusahau maswala ambayo Mamelodi Sundowns. Mamelodi Sundowns ameandikisha matokeo mazuri kuhusu kaf, mechi upande wa wanawake. Bila shaka klabu hiki cha kinadada cha Mamelodi Sundowns kutoka Afrika Kusini akatua kombe lao la kwanza wakiwa wakiwa, basi wanasha historia mpya kabisa, manake ndio klabu ya kwanza ya kike kuweza kutua kombe la klabu bingwa barani Afrika ikiwa inaliwa kumbaya, kwa mara mm, ya mzungu anakuambia kwamba inaugural season baada ya kumchabanga Hasa kutoka kule eh, Ghana magoli mawili, mawili sifuri Mosepe ambaye huyu ni mchezaji ama ni, ni mtoto wake wa kwanza wa, wa rais wa shirikisho la soka barani Afrika. Wanazungumzia Patrice Mosepe ambaye bado pia yeye ndiye mwenyekiti wa klabu cha Mamelodi Sundowns mm -hmm. waliweza kutoa taji hili la CAF e, Champions League mara ya kwanza kabisa mwaka elfu mbili kumi na sita kwanza kwamba <mbe> klabu hiki cha Mamelodi Sundowns kuweza kutoa taji hili kwa mara ya kwanza kwa kike hiki wakizaidiwa shilingi milioni moja nukta tano pesa za Kenya inakwambia kwamba kidogo soka kike barani Afrika inazidi kukua na itazidi kutamba katika siku zijazo, inazidi kukua itazidi kutamba katika siku zijazo. Jairus eli ukiwa kule Lusaka, Zambia, unasema pamoja sana. Unapata kipindi moja kwa moja, kuna kitu kinaendelea kule barani Uropa, ligi kuu ya Uingereza, Manchester United ni mechi ambayo mwelekezi wetu George Maina anafuatilia kwa upande wa pili, kwa jicho la pili, kwa sababu na mambo si mazuri manake washafungwa <laughs> 2-0 kipindi cha kwanza Mm, kipindi cha kwanza kimetamatika na sawia na mechi ya Wolverhampton Wanderers dhidi ya West Ham United sifuri bin sifuri. Mm -hmm. Norwich City dhidi ya Southampton goli ni moja moja. Newcastle United dhidi ya Brentford magoli ni mawili kwa mawili. Kisha Crystal Palace wapo kifua mbele magoli matatu kwa mawili dhidi ya Burnley. Aston Villa dhidi ya Brighton and Hove Albion sifuri bin sifuri. Kisha mchezo uliokamilika. Mm-hmm. Chelsea wakafanikisha ushindi wa magoli matatu kwa bila dhidi ya Leicester City. Unazungumzia Chelsea lakini baadaye kuna mchezo mchezo mkubwa kati ya Arsenal na Liverpool. Na msikilizaji, kabla tuzungumzie mchezo huo, hebu msikilize Arteta, mkufunzi wa Arsenal amekuwa na nini cha kusema. Well, a test. Um, a kuchezea Anfield ni muhimu sana, nishati uwe kwenye viwango bora, kisaikolojia, mbinu, kimawazo na kadhalika, ili kuvuna matokeo mazuri, la sivyo utapoteza pakubwa. Ukifanikiwa kuonyesha ubora wako ugenini Anfield, basi utadhihirisha kuwa mwanasoka bora. Umemsikia Arteta Sagini? Bila shaka manake pia unazungumzia kocha wa klabu cha Liverpool Jurgen Klopp, anasema kwamba ndio wanajua kwamba sasa ni klabu nzuri manake imekuwa na fomu nzuri, lakini wajua kwamba wanakuja Anfield, pale ni nyumbani kwa majogo wa Liverpool Anfield. Kwa nini? Ni kwamba pale uwanjani Anfield pia mambo si mazuri manake wanajua kwamba pale Anfield wakiwa okay, nyumbani siku zote wanakuwa na nguvu maradufu zaidi ya mpinzani ambaye ni mgeni. Mwangi, fundi wangu, amemleta sagi Nipe sautiake, uh, it's a sort of title race. Ushindani pale kileleni mwa jedwali ni mkali, ili tusalie pale juu sharti tupambane, kwa maana Arsenal ni klabu nzuri pia, lakini tuko Anfield na ni lazima tuonyeshe kwamba hilo Tour, tofauti kubwa kabisa. A Nzioki, unamsikiza Klopp, anasema lazima tupambane. Lazima wapambane na kila wakati katika mchezo wa soka ni kupambana na kupambana kwa ajili ya kutafuta ushindi. Kwa hivyo kama Jurgen Klopp atakuwa sawa kupambana, alama tatu, huenda akazipata, lakini ujue anakuja kupambana na Arsenal ambayo imetoka kushinda mechi tatu mfululizo. Unazungumza mechi ikiwemo mechi dhidi ya Leicester City wakishinda magoli mawili kwa sifuri. Mechi dhidi ya Aston Villa magoli kwa moja. Kwa hivyo ni mtiani kwa kocha Mikel Arteta, na ni mtiani wa kwanza tujue tangu watu waanze yao leo usiku majira saa mbili unusu. Kwanza nakwamba ilikuwa mechi ngumu, manake katika mechi ya kwanza, mara mingi nakwamba si timu ikiwa na mkufunzi mpya ni lazima itoe alama tatu muhimu. <laughs> Yamedhibitishwa hayo kweli? <laughs> <laughs> Yamedhibitishwa lakini kwa haraka tu upesi tukifunga nziuki. Wewe unamuonaje Xavi Hernandez? Ataleta matokeo Barcelona? Eh, wanasema kwamba ana chembe chembe za damu ya Barcelona. Kwa hivyo wacha tuone kama basi uh, project ya Barcelona itakuwa inafua dafu, lakini tumeona kwamba ameanza kutoa tetesi za kuhitaji wachezaji wengine kutoka nje <laughs> na ni kitu ambacho Barcelona ikuwa imezoea. Kwa hivyo wacha tuone kama ama atakuwa kama wale makocha wengine mm -hmm, ama ataamua kuwa kocha tofauti, na tuone Zavi akiwa kama kocha anaweza kufanya nika, nini sababu tumemwona akiwa mchezaji alichokifanya. Eh, tumemwona kwa mchezaji kwa hivyo, pia wachezaji wameanza ku, ku, kuaminiwa. Wasikilizaji ni wengi ambao wanatuma maoni yao, naona kina Mersilo Kolombe pale kwenye ukurasa wa Facebook, nawaona Agustin, Alexis, Isaiah, Ruben yuko pale, mzee Mkonta, Gabriel pia na kuona Mrula Katwire, Medi Mandela, Mushimushi, Robai Nashime, Vincent JJ Kaji naona wasikilizaji ni wengi tu, lakini kwa sababu ya muda pia jumbe zenyu zitasomwa hapo kesho, na niwashukuru sana wachambuzi wangu kwa kuja leo pamoja na msikilizaji ambao umesikiliza matangazo haya, bila kusahau wasikilizaji wetu wa Uganda. Tukutane visuwani sumba hapo kesho, tuzungumze zaidi nama nimetaja Uganda, kwa hivyo tunapiga muziki wake msanii Haruna Mubiru. Haruna Mubiru ametoka nchini Uganda na wimbo wake bebiowayokkutunulir yeah, tiro tubera tumfirizawamle yakutonda yakola naye nakesaba akonya akasaja uva muly akulava asaba kempmu asobora kwiteza Kibao baby chake msanii Aruna Mubiru akitokea nchini Uganda kinatukamilishia matangazo yetu jioni hii, na jinsi nimesema kwamba msikilizaji wetu wa Uganda, tukutane siku ya Jumatatu katika visiwa vya Marenga na kule Sumba, tutasemezana zaidi njioni na samaki mi nitaletea wasikilizaji wengine wote wa RF. Niseme shukrani kwa fundi wa mitambo George Maina, bila kumsahau Paul Baisi Emile, bila kumsahau pila Florence Kivuva ambaye ametuletea matangazo hayo kwa awamu ya kwanza. Mimi naitwa Hilary Ngati pamoja na mkuu wa idhaa Robe Minangua. Kwa heri kutoka Nairobi.