Tunapata makala ya jukwaa la michezo, kikosi kizima kikiongozwa na Jason segeni, karibu. Na bila shaka, asante uh, sana, kunipia kiti na kunipisha na kuni, nipa kiti hiki wakati rasmi msikilizaji kupanda kwenye jukwaa la michezo. Na bila shaka leo tutakuwa tunaangazia michuano ya bara Afrika mchezo wa soka imeingia hatua ya mtoano, bila pia kusahau mashindano ya bara Afrika mchezo wa magongo na pia kule Ulaya mashindano ya raga wachezaji saba kila upande ambayo inafanyika kule Hispania. Hii ni jukwaa la michezo, mimi naitwa Jason Sagenius, mkuu wa michezo ya mwenguni, na nipo naye Victor Buso pamoja na Paul Nzioki. Kombe la mataifa Afrika, hapa RFI. Nam ikisha lia bila shaka mtusikilizaji, kwamba kuna jambo, na moja kwa moja tuweze kuanza na kombe hili la bara Afrika, Victor Buso na Paul Nzioki. Ghana, mabingwa mara nne wa kombe hili, mwisho wakishiriki mwaka elfu moja mia tisa themanini na mbili wakisako bingwa wa kwanza yapata miaka arobaini wakabanduliwa katika hatua makundi, pia na Algeria bingwa mtetezi, ambaye pia naye alibanduliwa katika hatua hiyo hiyo ya makundi. Sana mno, Victor Abuso. Nam ni kweli kabisa, timu hizi mbili zimewaliza sana, izi sana mashabiki wao uh, wakandanda Algeria, unakumbuka ndio mabingwa tetezo taji hili, na kuondolewa kwao kumezua majonzi kule katika mji wa Algias, na kulikuwa na maneno hata kutupiana kati ya wachezaji na kocha, huku Riad Mahrez akimlaumu kocha wa timu taifa aa, Belmadi kwamba hakupanga kikosi vizuri lakini kocha nena mwaa mchezaji wewe ulitoka kule Ulaya uka, ukaja kupumzika kwenye timu ya taifa mm. <laughs> Ay, yale <manjonjona laughs> na shamrashamra ambazo shamra wanaziona kwenye klabu ya Manchester City uh -huh. Hakuzionyesha kwenye timu ya taifa. La, lakini mashabiki kiukubwa wa mchezo wa kandanda barani Afrika nadhani wanafaa kuelewa kwamba baadhi ya wachezaji ambao ni wakubwa katika timu zao za taifa wanafanya majukumu tofauti na wanavyofanya katika ngazi ya klabu, manake sio hata tu kwa Real Madrid, hata ukiangalia kuchukulia kwa Mohamed Salah, wengi wamemhukumu kwa kusema kwamba kiwango anachokionyesha kule England na timu ya Liverpool hawajakiona akiwa na Misri. Kwa hivyo ni majukumu katika mchezo mm. E, na ukiangalia Abuso, manake sasa hivi anafahamu kwamba yule kocha wa Ghana black Stars anazungumzia mm. Uh, Milovan Rajevac yuko kwenye hatari ya kupigwa kalamu kisa ya matokeo mabovu e, itakuwaje Nzioki, manake hadi sasa ukiangalia alivyobanduliwa katika mashindano haya, ni mojawapo ambayo ni, ni timu ambazo mojawapo ambazo zinakwenda kuwania ku, ubingwa huu ambapo wanasema heavyweights Mtazamo wako, kocha huyu anafaa kuachishwa kazi ama anafaa endelee? <laughs> Wajua, nilitabiri mahali katikati mwa juma hili kwamba huyu kocha hmm, kama hatapeana barua ya kujiuzulu atakuwa anatimuliwa. Na ukiangalia kilichofanyika kwa sasa, wizara ya michezo nchini Ghana imesema inawapea ina, ina, ina shirikisho la mchezo wa soka nchini Ghana tunawa tunawapea ushauri tu kwamba anafaa kuondoka na mnafaa kubadilisha hata benchi la kiufundi la timu timu ya taifa ya Ghana Black Stars. Kwa hivyo ukiangalia kwa sasa tunaweza tukasema yes ako katika hali ya hatari, sababu wao wanashindwa tu kumwondoa, sababu naye amesema aondoki, kwa maana ya kandarasi ifuatwe, sababu huyu bwana ana kandarasi na kwenye kandarasi yake alisema hivi kwamba akupewa kazi ya kwenda kushinda kombe la Afcon. Alipewa kazi kuipeleka timu katika kombe la dunia lakini kwamba shirikisho la soka uh, limeshafikia uamuzi wa kumfuta kazi kocha huyu kutoka kule uh, nchini Serbia. Nafikiri ni uh, muda tu mfupi, yao, mm, kasu, tu mfupi mm, ujao itakuwa taarifa <laughs> zinasema hivyo kwamba tayari wameshaamua kwamba hawamtaki tena mm -hmm. lakini aguzi wanapozungumzia kwamba hawamtaki tena kocha huyu Milovan Rajevac, upande wa Algeria kocha Jamel Belmadi mm. -hmm. amekutwa pia na kashfa hiyo hiyo hiyo kwamba amebanduliwa katika mashindano haya ya bara Afrika katika hatua ya makundi mm. -hmm. je, naye huenda ikaishia hivyo kwamba atabanduliwa ama itakuwaje? Nafikiri kwa mtazamo wangu, kwa sababu alionyesha matokeo mazuri sana katika michuano iliyopita, lakini pia ya kufuzu kuelekea kombe la dunia kule Qatar. Uh, uh, baada ya mwaka huu uh, huenda shirikisho la soka nchini humu likampa nafasi ya ku ya nafasi nyingine iwapo ataiwezesha Algeria uh, kufuzu katika kombe la dunia. Na tunapozungumza kumefanyika draw mm. ile ya hatua ya mwisho kabisa kufuzu kwa Uh, mataifa ya Afrika na Algeria imepangwa pamoja na Cameroon hey, hey. Cameroon ambao ndio wenyeji wa mashindano haya ya Afcon. Kwa hivyo mm. uh, nafikiri watampa nafasi ya mwisho mm -hmm. Ywapo... lakini tukiangalia mm -hmm. sana bwana Abuso na Sagini huyu, uh, bwana nadhani amekuwa na kipindi kizuri sana na timu ya taifa la Algeria ndani ya miaka miwili, umekwenda mechi zaidi ya 30 hujashindwa uja, uja mm -hmm. uh, inaonyesha kwamba anafaa nafasi huyu bwana. Kikosi cha Ghana kilikuwa na chenyeo dhaifu mm -hmm. hata ukikiangalia, lakini kwa Algeria labda tuseme wamekosa bahati ya mashindano. <laughs> Unapozungumzia pia msikilizaji ni kwamba pia Komoro ambao nilimbukia katika mashindano haya pia imefuzu kuingia tu ya mondoano. Hii ni baada ya Sierra Leone kukosa kupata alama katika mechi yao dhidi ya Equatorial Guinea, mechi ambayo iliishia moja sifuri kupoteza. Sasa tuzamie mechi za hatua ya ya kumi na sita bora. Nzioki hapo kiangalia, Mm. Kuna mengi. Kesho, mchezo wa kwanza Burkina Faso anapigana Gabon; kisha Nigeria ambaye ameonyesha mchezo wa haiba ya juu katika mashindano haya anacheza na Tunisia. Eh, katika hatua ya makundi tuliona kwamba Nigeria kidogo ilikuwa inakana kwamba wazuri sana manake walishinda mechi zao zote tatu. Sasa kuelekea katika hatua ya mwondoano, wana nafasi gani kufikia mwisho hadi safari kwenda kwenye fainali? Uh, Nigeria nao wenyewe ni wazuri kiukweli, sababu ukiangalia kushinda mechi tatu mfululizo mm -hmm. Ndani ya hatua ya makundi na ni mechi ambazo zilikuwa na ugumu wake pia ni pamoja na Gini, siku ya Jumatatu, atacheza na Gambia ambao nilimbukeni pia Pata sauti ya beki wa timu ya taifa ya Mali ama tunaa, nazungumziaje mashindano na haya kuingia katika hatua ya mwondoano. I'm happy for the for for for the team Nina furaha kwa timu. Tulichokionyesha kama timu ni kizuri, na tunaweza kufanya vizuri zaidi mechi baada ya mechi. Hatuwezi kusema tunao uwezo wa kufanya kitu ambacho bado hatujakifanya. Lazima tuboreshe mchezo wetu ili tucheze vyema. Ikiwa tunataka kuwa bora, lazima tushinde mchezo. Nam, bila shaka Mali hao kwenye kundi fa walimeeza nafasi ya kwanza wakiwa na alama saba, e, mbele ya Gambia na Tunisia ambao wapo kwenye mashindano hayo bado, lakini marutano yaliondolewa katika kundi hilo la fa. Tusikie sauti ya kocha wa timu ya taifa ya Nigeria, The Super Eagles, Augustin Eguavoen, amesemaje kuhusiana basi na michuano hii kuelekea katika hatua ya muondoano ya pili na ya tatu zilipita, lakini tunawaheshimu wapinzani wetu. Tutakuja na radi kutafuta alama za kutosha, ila tusipovuna alama hizo, basi angalau tusipoteze mchezo huo. Ndio mpango wetu anaitwa kocha Agustin Egwahove na anasema kwamba lazima wajipange mechi baada ya mechi. Sasa, Mm, Abuso amegusia michuano ya kufuzu kombe la dunia hatua ya mwisho ambapo Misri itachuana na Senegal kisha nayo Kamerun ambayo inaandaa mashindano ya Afcon mwaka huu itacheza na Algeria, bingwa mtetezi katika makala ya bara Afrika kisha nayo Ghana ambayo imeondolewa katika bara la Afrika itacheza na Nigeria, DRC Kongo itacheza na Morocco huku Mali ikicheza na Tunisia. Kwa haraka upesi, Abuso, ukiangalia katika hatua hii ya kufuzu, hatua ya mwisho, nani huenda akapata tiketi ya kuelekea kule Qatar? za bara la Afrika litakulishwa na timu tano, na hadi sasa timu zote hizi zina nafasi ya kufuzu. Mechi zitachezwa nyumbani na ugenini. Uh, mara mwisho DRC kufuzu katika michano hii nakumbuka ilikuwa ni miaka ya zamani sana nafikiri kama sija kusema miaka sabini hivi, mm, wakati ule ikifahamika kama Zaire, na sasa hivi wamepangana, wamepangwa na Moroko, rais akiwa mm, Mabutu wakati huo. Kwa kweli, ukiniuliza, ni vigumu sana kutabiri <laughs> mpaka sasa ni nani ambaye anaweza kafuzu, lakini nikiangalia Ghana ambao wameondolewa mapema katika mashino haya watakwenda kule wakiwa na uzito sana. Hali kadhalika <laughs> Algeria kwa hivyo kisaikolojia, wameyaacha mashindano ya Afcon, wanakwenda kutafuta tikiti ya kufuzu katika kombe la dunia, wanakwenda kucheza kufa kupona ili kufuzu kwenda kule Katar. Nam bila shaka msikilizaji, unaposikia basi kibao hicho ni rasmi kwamba ni wimbo huo wa mashindano ya kombe la bara Afrika mchezo soka, ambapo tushafuta dakika 45 tangu tupoanza matangazo haya ndani ya RFI Kiswahili, kipindi cha leo ni jukwaa la michezo. Mimi naitwa Jason Sagini, askofu mkuu wa michezo ulimwenguni, na nipo naye Victor Buso pamoja na Paul Nzio. Sasa tubadilishe dira na kuangazia mchezo wa magongo, mashindano ya bara Afrika ambayo sasa hivi inaingia katika hatua ya fainali. Bwana Nzio, kinaambia kwamba hapa Kenya kidogo wamekuwa na udhaifu hapa na pale kusafiri kuingia kule lakini bado mashindano wanatoa matokeo ambayo ni ya kuridhisha. Uh, ndani ya mashindano haya tukianza katika kundi uh, yalikuwa ndani ya makundi mawili sababu ya pia uchache wa timu ambazo zilikuwa zinashiriki. Na, na ndani ya kundi A South Africa, Afrika Kusini walipangwa pamoja na Kenya na Namibia. Huu ni upande wa wanaume, na katika kundi hilo Afrika Kusini akaibuka kidedea na alama sita Kenya akimfuata kwa alama tatu. Namibia akaokota sifuri na ndani ya kundi ba Misri wao wakaongoza kwa alama tisa, Nigeria alama nne na Ghana ambao ni wenyeji wa mashindano wakishika nafasi ya tatu kwa alama mbili, na Uganda wakiwa na alama moja katika upande wa wanaume aa, nafasi ya tano na sita tayari mchuano umekamilika. Ghana dhidi ya Uganda. Uganda akapigwa sita kwa moja na michezo ya nusu fainali inaendelea kwa sasa mm -hmm. Upande wa wanaume naam, Victor Buso namba kwamba taifa la Kenya lilisafiri masaa mawili kabla ya mchuano wao dhidi ya Namibia, huo ni upande wa kike, lakini kwa wanaume pia nao walisafiri siku moja kabla ya mashindano kuweza kuendelea, ambapo mechi ambayo iliishia kupatiwa, uh, timu ya taifa la Namibia kuweza kupata magoli mawili kwa sifuri. Maandalizi ya mashindano haya imekuwaje? Maanake hadi sasa taifa la Kenya kidogo linazidi kuyumba kuelekea katika mataifa ya barani Afrika kuweza kushiriki mashindano ya kimataifa. Na maandalizi huwa ni swala ambalo linasumbua sana mataifa mengi ya Afrika. Utapata labda kulikuwa na changamoto ya kupata tiketi lakini pia dunia sasa tunavyokabiliana na janga la Covid 19 una kuna baadhi ya vipimo ambavyo vilichelewa kufika, lakini cha ajabu ni kwamba kama Kenya ilifika siku moja kabla ya mashindano haya na hadi sasa inachuana na Misri katika hatua ya nusu finali. Mm, hatuaya uh, basi ni kitu kizuri sana okay. Inaonekana kulikuwa umejiandaa kisaikolojia uh, na uh, huwezi kujua labda huenda Afrika Kusini ambao ndio mabingwa ateteza taji hilo alishinda mwaka elfu mbili na kumi na saba. Uh, Kenya ikanyakua ushindi na labda taji hili likaja katika nchi ya Afrika Kusini kwa sababu mshindi kati ya Kenya na Misri atacheza na Afrika Kusini katika fainali. Lakini kuna ugumu hapa. Afrika Kusini ni wenyeji wa ni, ni mabingwa wa mashindano haya toka mwaka elfu mbili na mbili hata mwaka elfu mbili na kumi na tatu ambapo taifa la Kenya walikuwa ni wenyeji wa mashindano haya, bado Afrika Kusini walishinda. Na ukiangalia kwa pakubwa Bwana Abu, Abuso, nimekuwa na taarifa za ndani kwamba walishindwa kusafiri sababu uh, wizara ya michezo haikuwa wapea pesa shirikisho la mchezo um, wa magongo nchini mm, Kenya, na ni kwa sababu kwamba tangu mwaka elfu mbili kumi na tisa ligi ya mpira wa magongo haijakuwa ikiendelea nchini Kenya, mm, kwamba kuna mivutano baina ya shirikisho uh, kuna wenyeji ambao wanasimamia shirikisho upande wa Nairobi wanasema kwamba wao wanataka kusimama uh, baadhi ya na, nafasi uh, kwenye shirikisho. Kwa hivyo nao wenyeji ambao wapo kwenye shirikisho wanaoongoza kwa sasa <laughs> wanasema kwamba haifai kwa hiyo kuna kazi ya ziada kuwa rais wa mchezo wa magongo nchini Kenya na Hashon Randieko maana kwamba sasa hivi mchezo wa magongo, ligi hiyo ijaweza kuendelea tangu mwaka elfu mbili kumi na tisa kama ilivyotaja hapo Paul Nzio kitubalisha dira sagini. <muchilis> E, kabla ya kwenda kufanya uchaguzi na, lazima wajue kwamba wizara ya michezo haiwezi kuwapea fedha kama wajafanya uchaguzi. Kwa hivyo mm -hmm, ipo, ni, ni, haraka upesi tu wafanye uchaguzi, ni swala kuelewa. Tubalisha dira msikilizaji, tuweza kuangazia mashindano ya mchezo wa soka katika ukanda Afrika mashariki na kati, Kenya, Rwanda, Tanzania na Uganda, ambapo leo taifa la Kenya na kule Uganda kujakuwa na mechi, lakini Rwanda, Tanzania kumekuwa na mechi kadhaa, ambapo anaambiwa Simba imetoka sare ya kutofungana na Mtibwa Shuga, bwana Paul Zioki. Eh, namna na Tanzania Prisons wamepigwa magoli mane na Azam FC. Azam bwana Abuso aliangazia sana juma iliopita, akisema kwamba huenda pia mwaka huu wakaanza kurejearejea, lakini kwa isare ambayo Simba ameitoa dhidi ya Mtibwa Shuga, nadhani nafasi kubwa kwa Young Africans kutoa ligi msimu huu mm -hmm. Nam bila shaka ni mchezo huo wa mago, wa soka barani Afrika, ukanda Afrika mashariki na kati, na sasa hivi kabla ya kupaa kuelekea kule Ulaya, tutarejea muda usiokuwa mrefu. Nama, bila shaka msikilizaji, bado upo nasi kwenye jukwaa la michezo, kipindi hewa ndani ya RF Kiswahili. Tunasalia kama tano hivi, tukumatamatisha matangazo, lakini kabla ya kuondoka studioni, Victor Buso na Paul Nzioki, tuwaangazie sasa mchezo wa raga, wachezaji saba kila upande, mashindano ya raga haya ya HSBC World Series ambayo inafanyika kule Hispania katika mji wa Malaga ambapo w mitatu ya kundi da, lakini mchuano wao wa mwisho umeishia kwa kupata ushindi, lakini michuano miwili ya awali waliweza kupigwa katika hatua hiyo ya makundi. nam nafki ndio mechi pekee ambayo kwenye imeshinda katika hatua hii mm, na ina maana kwamba hawapo kwenye ile nafasi ya kuania taji hili, kwa sababu kiangalia hadi sasa, timu ambazo zimefuzu katika hatua robo, ya robo fainali Afrika Kusini, wakilishi wa Afrika na Kanada, Marekani na Australia, Ufaransa na Uingereza na Ireland na Argentina. Na mashabiki wa raga wa Kenya watakuwa najiuliza nini kilifanyika, kwa sababu mara mwisho Kenya kunyakua taji hili ilikuwa ni mwaka elfu mbili mm -hmm. na kumi uh, na sita aliponyakua kule nchini Singapore. Nadhani kumekuwa na mporomoko wa matokeo tangu mwaka elfu mbili kumi na sita, na ni hivi majuzi tu katika mkondo wa Vancouver na Edmonton walifanya vizuri kwa kukamata nafasi ya pili na ya tatu mtawalia. Kwa hivyo ukiangalia kwa kubwa tunaweza tukasema kwamba bado wanaendelea kukua na kuangalia kama watakuwa wanarudisha kile kiwango ambacho walikuwa nacho mwaka elfu mbili kumi na sita sababu kwa sasa Afrika Kusini barani Afrika inawazidi kuwa pakubwa. Nam unapozungumzia uh, bara Afrika au ni Afrika Kusini, the Blitzboks wachezaji wa raga hao, timu ya taifa ya South Africa wameshashinda mikondo miwili ya msimu jana wakishinda Vancouver na Edmonton na kunyakuu ubingwa wa msimu jana mwaka elfu mbili ishirini na moja msimu ambao pia Kenya ilifanya vizuri manake ilimaliza nafasi ya tatu katika mkondo wa mwisho wa Edmonton na nafasi ya pili katika mkondo wa pili wa mwisho ambao ni wa Vancouver. Na msimu huu kiangalia hadi sasa, Kenya itacheza na Fiji katika hatua ya robo finali ya kuonea nafasi ya tisa, katika mashindano hayo ya Malaga 7, sababu sasa hivi walicheza mchuano wa kwanza dhidi ya Canada na kupokea kichapo cha alama 17, 19. Kisha mechi ya pili wakacheza na Wales ambayo iliwapiga kwa alama 14 kwa alama 19. Mechi ya mwisho ya leo makundi Kenya ikacheza na France, ambayo Ufaransa iliweza kuadhibiwa na Kenya Shujaa 7s alama 26 kwa kumi na tano. Lakini pia kumekuwa na historia leo magwiji, manake South Africa, Afrika Kusini hii imeweza kuweka rekodi sawa na ya timu ya taifa ya Fiji manake kushinda michuano ishirini na sita mfululizo hmm. Kwa kwa msimu mmoja, kwa hiyo ndio rekodi ambayo imeweza kuwekwa mzuri sana na kuizaba Uingereza alama 43 kwa sufuri na kuweza kufika katika tua ya mwondoano kwa kiwa wakiwa wenyeji na pia wakiwa viongozi wa kundi A Bwana Paul Nzioki. Namna ukiangalia sana, kitu ambacho Afrika Kusini wanaendelea kukifanya ndani ya raga, nadhani wamejipanga vizuri. Kuna wakati nafuatilia kwa nini wanafanya vizuri zaidi ya mataifa mengine kama Kenya, taifa la Namibia pia. Na nikapata kwamba mchezo wa raga Afrika Kusini, watoto wanaanza kwa umri mdogo zaidi, na ndicho kitu ambacho wamegundua labda mataifa kama Australia na Fiji uh, Ufaransa wamekuwa wakifanya na wakaamua kuiga mtindo huo huo. Nam, bila shaka kutoka basi kwa mchezo huu wa raga, msikilizaji balishe dira na kuangazia mchezo wa tenisi, ambapo tulizungumzia hili wiki iliyopita kwamba bingwa mara ishirini wa grand slam, mchezo wa tenisi unazungumzia Novak Djokovic aliyekumbwa na kashfa ya kusafiria visa na akaamrishwa kurejea nchini kwao Serbia lakini aliwaacha wenzake Rafael Nadal ambaye ni wapekee kushiriki mashindano haya na kuwania ubingwa wake wa ishirini na moja ambao itakuwa ni rekodi mpya kabisa, katika katika mchezo wa tenisi. Sasa hivi ameshinda michuano wake na kuika katika hatua mwondoano. Bwana Victor, ukiangalia Nadal na nafasi ya kufika kwenye fainali na kwenye kua ubingwa huu nam, ni kweli ana nafasi lakini, pia kuna mrusi mwingine Daniel Medvedev ambaye pia na napewa nafasi kubwa sana, na hivi leo alifanya vizuri baada ya uh, kumshinda Marekani Uh, Marekani uh, Mexime Kresi kwa seti za sita nne, sita nne na na sita mbili hiyo ya, ya, ya, ya sasa wa mchezo kwamba baada labda Rafael Nadal. Mm -hmm. Lakini kwa Rafael mm -hmm. umri mm -hmm. upande pia ilikuwa mashino uh. Haya, kwa hivyo nafasi kwa hashibati na shaka kuna nafasi kubwa sana. <laughs> Maana kipi unazunguzia bwana Paul, kwamba Roger Federer mm, hayupo mashindano kisha nikwamba alikutwa na jeraha, kwa hiyo mm, atakuwa anashika mashindano haya ya bara Afrika. Msikilizaji, kabla ya kuondoka studioni, niweze kuupa basi update kule Ulaya kule leo, maana hivi kulikuwa na mechi hapo awali. Everton ilitoka kuweza kulazwa na Sevilla 1-0. Sasa mechi imeendelea sasa, ni Manchester United ambayo anacheza na West United ambayo kwa sasa katika sare kutafungana, Leeds 0, Newcastle 0, Brentford 0, Wolverhampton 1 kuacha basi ukafunge. Kaka, kabla hujaondoka jana kuuliza mashabiki wa mchezo kesho Burkina Faso na Gabon itakuwa vipi? Nigeria na Tunisia hatua ile ya mwondowano nafikiri <laughs> uh, Nigeria wataibuka washindi na Gabon wataishinda Burkina Faso na, nataka kuwatahadharisha nyote hizi timu zilizoingia tu wa 16 bora kwa bahati, bahati. Mm. Hatari. Mm. Sana. Asante. Msikilizaji, ni kukumbushe, miongoni mwa habari ambazo tumekuandalia jioni hii: mtoto wa Rais wa Uganda, Jenerali Muhozi Kainerugaba, akutana na Rais wa Rwanda Paul Kagame jijini Kigali. Maandamano mapya yafanyika jijini Bamako nchini Mali kulaani vikwazo vya jumuiya ya ECOAS na Umoja wa Mataifa walaani kuwawa kwa raia nchini Yemen baada ya shambulizi la anga. Msikilizaji, matangazo haya jijini Nairobi unaweza kuyapata kupitia 89.9 FM. Wimbo ni Don't You Need Somebody wake a Red One kutoka nchini Morocco <muchas> <muchas> Red one na wimbo wake don't you need somebody, kutoka nchini Morocco, yani hauhitaji mtu ambaye atakupatia joto usiku kucha. Wimbo huo unatukamilishia matangazo jioni ya tarehe 22 mwezi Januari mwaka 2022. Msimamizi wa matangazo amekuwa Victor Buso, fundi wa mitambo Vital Mugisho, kikosi kizima pia cha michezo kimeongozwa na Jason Sagini na Paul Nzioke. Naitwa Jupiter Mayaka nikutakia usiku mwema.