skilizaji hujambo na karibu kwenye makala ya muziki jumaa juma hili uko nami bwana mkubwa bwana benson wakoli na nitakuwa nacheza vibao ambavyo vi umeitisha ila kwanza naanza na, na chaguo langu la muziki ungependa kufahamu kibao gani cha muziki mimi ningekipenda kwa kuchezea juma hili basi subiri sekundi chache kando ya redio yako chaguo langu la mziki ni kutoka kwa marehemu mzee wa kazi huyu alifahamika sana kwa mtindo wake spesheli wa kucheza mziki mbarak mwishehe na kibao chake baba mdogo kumbuka kwamba alifariki januari 12 mwak1979 kule nchini kenya huyu ni mwenyeji wa kule tanzania anasema katika kibao hiki kwamba baba mdogo anamtesa sana sikiza kibao murwa kabisa kibao baba mdogo I'm to get him baada ya kupata kibao hicho chake barak mwishehe basi tupate hapa semu moja mbili helo ref kiswahili jambo kiswahili kwenye kipindi muziki wa ijumaa ni sauti ya 4x4 kamuza maeneo ya mtarule kongo napenda munichezee kibao chake kofyo olomide monda arabe kifurahisho wakina huruma jonasi na katende na wengine wote wanaofata radio inaobomoa milima na mabonde radio rfi ni 4x4 kamuza maeneo ya mtarule congo konzi ya ye obetani maboko chetema mokili mobimba eyo nro9 samuel etooteinga be <mimitation> <mimitation> Ku-tere. Kutere kwenye ukurasa wa refa ya kiswahili mtandao na facebook pia natupia jicha kwa umbali ni watazama na nani wako hapo namwona ali juma anaomba kibao kipya kabisa kibao kutoka kwa msanii steve stevl simboboy kutoka kenya kibao ina bamba hiki ni kipya kabisa msikilizaji inakubamba ukiwa wapi do my mind like tuna imbia wakenye dije leo wace hitu bebe simpo simpo mademoko kona dimpo ra unajipa mwenyewe hapa si lazima ulewe lakini hii dasi wabebe sherehe sherehe hapa tuna dasi na vidole kano tunatupa na miguu vidoe vidoeunatupana You know Zaji indani ya makala mziki jumaa sikuzote muda utupima na sisi ni wepesi sana leo, na na wa kutii tunatii muda kaleo mskilizaji ila livyo kawaida sikuachi mikono kau na kuacha kbao mono moja csaiuul nchii tanznia ashirikisha heshimay mkono mmoja chege twende kazi na mskilizaji chege chigunda na kibao chake hicho mkono mmoja weka juu mimi nimepiga mitungi ya mziki nimemaliza kazi naondoka jina langu ni bwana benson wakoli tukutane tena ndani ya makala mziki jumaa kwa heri ya kuonana mskilizaji Pig up, pig up,