Mambo vipi, mambo vipi popote pale ulipo, ni kukaribishe sana katika makala ya leo ya muziki Ijumaa. Mimi ni nawadha wako George Ajowi. Tuanze kwa kusikiliza muziki wa chaguo langu, kibao kidudu mtu kinatufungulia ukurasa wa makala ya leo. Ni somi ujumbe wako wa Facebook na Amani Bidatula kutoka Goma nchini DRC. Unaomba muziki wowote wa wa King Saha na unasema wafurahishe wasikilizaji wote wa RFI Kiswahili na vilevile vile mashabiki kule Goma nchini DRC. Nikiwa bado katika ukurasa wetu wa Facebook nampata mpata Martin Elmugabe, unaomba wimbo wote wa msanii Feregola kutoka DRC. Mama Bokiloye Jonathan Sibol Kanda na yelo kola zo seka Papa George Chwanga Koseka na yelo kola moto zana Kanda Kelvis na ngai Aza komplike lo kola Mambo vipi? Makala muziki juma Yanakujia kivingine. Muziki juma ndio uwanja wako. Chagua muziki unaopenda kusikiliza. Tuma chaguo lako kupitia namba yetu ya WhatsApp Alama kujumlisha 254 707 888 555. Kila Ijumaa, tuma chaguo lako la muziki alama ya kujumlisha 254 707 888 555. Twende kazi. Na sasa ni zamu ya wasikilizaji wetu wa WhatsApp na hapa nampata mmoja wa wasikilizaji wetu. Je, unayepi? Mimi naitwa Malipo Juma, napatikana nchini Burundi. Kipindi mziki juma, nataka mnichilie wimbo ya Bernaba na Mario. Naitwa Mermi, asante RF Kiswahili. tukiwa bado katika ukurasa wetu wa WhatsApp nazidi kupokea maombi chungu nzima. E, inaitwa kwa jina la Faraja Amani, mtoto wa Kindela kutoka mkoa wa Muinga pagasogwe muziki Jumani, kwa nataka mniburudishe muziki wowote ule wa Olivier Ngoma uniburudishie kimango akiwaaka Fikia hapo ndipo nakamilisha makala ya leo ya muziki Ijumaa. Ni kutakia wikendi njema na ijumaa karimu. Mimi nimekuwa na odha wako George Ajowi, hadi wakati mwingine, baibai.