ali bilali kwa muda wa dakika kumi hizi ziizotokua pamoja kukuletea burudani jumaa hii nianze na kibao hiki anaitwa kidumu kibidon ukitaka muite kibuganizo jila lake halisi ni jean pierre nimbona ngoma inaitwa ukweli ipo katika mtindo wa zuk rnb That is a I am a baby. i che lo tu non kwamba siruhusiw simu uko kazini sheria ni kali sana natajili ni mkali sana uua nimekufeli mara kadha lakini usiweke kwa moyo na ni mtindo wa kubandika na kubandua msikilizaji kibao umeniweza mwenye miongoni mwa vibao vipya kabisa vya mwanamuziki dimpos ambaye amevunja ukimya ndizo nilizochagua mimi kwenye burudani jumaa ya leo sijui juu wewe umechagua ipi na nambo nchezee wimbo wa raivani ambao naitwa nyamanza burudani itanifurasha nikiwa uvira kongo kwa majina naitwa masifisla olome jambo albin bilali Weka pombe chini subiri wekaombsra csubr t imakijtariaangoja tonge mbona ulisema mengi ukitakanipote sa umefanya nini na ulisema nini wala sijitete machoya napazia nilimwona navutia naekanikubalia kumbe moyoni unaumia dunia imejaa visanga ubinadamu umekua majanga tembo wanefuga kwa banda anataka kula kukupia na vifaranga Mungu tu kusemee wewe ni kama ndugu yangu upunguze mukali waduiwa nini mwenzangu ukitenda kosanojao mbaradhi unakosea mama yake mzazi huruma ungemonea chunga kinywa akiwe na kituo hekima ndoiwefunguo maneno ya nini unajivua Maza, maza, kama unalamana kikosheshimaorakukaa na nyamazakuwamungwananawe unaitwa joshua mjukuu wa nila kutoka mkuyuni mwanza tanzania unasema unaomba uchezewe wimbo wa alikiba karimu waburudishe wasikilizaji wote wa rfe nawe anaitwa samuel luiho alias mubembe kutoka kamanyola jimboni kivu kusini drc unasema ungependa uchezee wimbo wa dimond platnams unaitwa aliumba mbingu mbinguwimbo <laughs> unaitwa naanzaje na sio aliumba mbingu burudika basi samuel luiho alias mubembe i can my come i my just see it but are na kuitaswiti aroterote fundi kwenye kwichikwichi shepo vipi kama lote vicecheni shadiliti sitakichiti watoketo kwenye moyo nimekupasiti tumalizi makala yetu haya na kibao hiki cha shemeji kibao ambacho kilimbwa na mwanamuziki achilian na kimeombwa na gabriel mugabe toma kutoka drc bukavu mimi naitwa ali bilali msikilizaji tukutane tena tukijaliwa et kan ki ko mahm ton vin uvinz an le pe la pe nadina Papa kota kota pa pa à m'imaginer