jambo na karibu kwenye makala ya mziki jumaa na uda wako leo si mwingine ni mimi benson wakoli ilivyo ada nitakuwa nacheza chaguo lako msikilizaji ila mwanzo naanza na chaguo langu jamaa hapa ungependa kusikia chaguo langu la muziki basi usiguzi kidude kibao monii chake msanii denis kanda bongoman kutoka jamhuri ya kidemokrasia ya kongo ndicho kinatufungulia makala yetu yaleo ya mziki jumaa na tunaingia hewani hivi Oh, chago langu sasa nicheze chago lako hapa anamwona na, na zael madede kwenye mtandao wa facebook anaomba kibao agosti 13 chake msanii fidq kutoka kule nchini tanzania pata kibao agosti 13 mamangu mengi nasiakaaa ana aau awan natko soninoneni bisho mchui lipo toka ladda hapa nilipo na mungu te peke ya joerini nitafika mwisho kiacho kuitwa boss na mimi chaitikia ndio lakini naweza kumpa maji shujaa yote leo yeah, na kiu sijaribu kupima kwa shingo kale opanga au kuimba huko na tafuna karanga au sum kwa kuilamba maneno mkuke kinga na sicho kitama waelele stosh waje wa wao ni tofauti so kipire fiti 10 la mtu mmoja aje feli mtendo mziki street neto boss ale dona mitish ni masmys za saw benim fuam som wow ameka ndege zaya ya dunia nzima na na na na ya chuma kurudi nyuma naona mbali mbele kuelekea shati kama daudi kwa kwa ndugu kosa uko kuamini kwa kwa makosa sachbaad Nipo wa chubish, chubish. wapo pia walio kwenye laini ya, ya simu nani yupo hapa helo arefai kiswahilisi mu ingine ni uruma jonas nakateni nikiwa uvira drc naomba bwana wakoli anchezee mziki yake neye wa mitego ambayo unaitwa j mungu yupo ni washabiki wote wa redio rf kiswahili popote walipo oh. okay nilizaliwa peke yangu na nitakufa peke yangu mwamini mungu wako ni baki na imani yangu kama kweli kuna mbingu basi nina njia yangu sio baba sio mama nitakwenda peke yangu mungu wa mtupi mja wake ameandikwa kwenye vitabu wana shetani ametawala na waja napata tabu vi kweli huyu mungu yupo na huu mchafuku uliokataza ametawala wa mungu upo wenye voo mbaya mungu ni wewe umewapa hera wana makosa kibao na bado ya watuoni jela kuna hawa viongozi wa katiri na madikteta wanatesa watu wanaua watu sababu ya madaraka wanajiona miungu wabaya zaidi hawafyaraka watu wenye voo mbaya mungu vikweli upo na unayatazama haya Mungu mungu mungu mimi, siyo makala ya hewani msikilizaji kumbuka ni muziki jumaa nyuma ya kipaza sauti ni mimi benson wakoli vibao unavyoomba ndivyo unavyocheza narejea kwenye mtandao wa facebook na namwona josef rutua kutoka kakamega kenya anaomba kibao chake edi kenzu kutoka uganda kibao tweagala e naamu tenkoa bintu bka gyamu kbabammulbakam muli bakyam nzeniwo hey, okubeera naisi nice. oyagalaku oportuniti nkuwakakyasi wanoda olingulira kyayi owaamatanga koliko namakyane naliwe bankunya mubiri ebizibu nga baagalang nye laini ya semu nan upo hapa istokajiara congo kamanyola tarafani walungu mimi nikiza kasongo ipenda mnaweze kunichezea burudani wake kizito mihigo burudani nakwenda kwa jina la monfrer congola basi burudani hiyo itaweza kuburudisha wakongomani wote na haswa eh, jirani zetu wanyarwanda na pia burudani ile ni njia mojawapo ya kuweza kuhamasisha watu kuweza kuishi katika amani na mariziano borasant Mon cher ami voisin Il n'y a pas de haine possible entre nous Pensez profondément à ce qui nous unit Avant d'être emporté par ce qui nous divise Au-delà de nos différences Nous sommes des frères de sang de la de nos différences. Nous sommes des êtres humains. zaji muda umeruhusu kuwana hayo ndani ya makala haya ya mziki jumaa ila usikate tamaa iwapo chaguo lako alitachezwa bila shaka litachezwa kwenye makala yajayo na maliza makala haya na kuachia kibao chao lesuwanyika afrou kibao hiki kilitesa sana nimemaliza nimeondoka kwa heri ya kuona na msikilizaji I'm be able to kwenye yako, na I said, don't a Yeah you