karibu msikilizaji katika makala ya muziki ijumaa tunakupa nafasi ya kukuchezea wimbo unaoupenda na ambao bila shaka unakutia moyo unakuna moyo wako ukikukumbusha mambo mbalimbali mbali, na matukio kipindi wimbo huo ulipotia fora karibu kujiunga nami ruben lukumbuka moja kwa moja kutoka studio One za rfi kiswahili bila ya kupoteza muda ni weekend hatutaki maneno mengi wimbo wa chaguo langu hapa unaitwa mama na brenda fanci mm. msikilizaji kukufurahisha ama kuwafurahisha wa mama wetu aliotuzaa kipekee mama stela popote pale ulipo duniani unaitwa roger muliata ukiwa huko butembo drc wewe umeomba wimbo shilingi ya ua bye shilingi ya ua ambao ulicharazwa na leswa nyika bila shaka uko sahihi na natua kule tanzania katika eneo la kadoto maswa na mkuta daudi nkuba shagembe umeomba wimbo ya mario akimshirikisha moi katika wimbo naogopa iwe shavu <laughs> mana mapenzi sio hata kama tukisindia tembele a oh baba mwenye nyumba koda pige kelelea oh hata kama tunapanda daradara minawemaila etichetuchumba kina mavyombo tili inauso wala sidhani kama uniipeni ila na wazo sipokwepo ntechije hivi hey, hey. ushanga inakendwa ila sura bado inakosa nuru yani najona sipo huru na siku zinavyozidi kwenda najiona kabisa ntakufuru mana na ishi kakunguru kuta kuzificha mbawa izikiangwa papatupapatu mala nilipe vikomba upatu bipy ukija kutamani ja watu tunakupa nafasi ya kukuchezea wimbo unaoupenda na ambao bila shaka unakukuna moyo wako hapa ni germain hassan toka beni naomba wimbo wakimaya ya sanda maliva saniki maliba buboko kyahe eh, kitwahe eh, buboko kyahe eh. ekyangaleka abandi babya bakasuhebyabo eh, nenyikimu a ovira diaraci onayomba wimbo wake fali ipupa humanismebaiako Humanism. ah. hey. hey, lekasheman moto apusu atali matambe na ngai abenginga maestro opasukanangona moninga <manyan> champione na baaa aouenyabolingo nanga nasiliintokachaue oryoau aliibomango nde tomonaka ismael said wa chato gata tanzania omeombawimbo ake alikiba single boyaa yeah. <laughs> Na maji, na hata mkanya, nini kupenda sana nini hata kila mtu namna hiyo ndio nami nashusha na nanga kwa wimbo huu single boy ombi lako ismael saidi wa geita tanzania mimi naitwa ruben lukumbuka nikutakie mwanzo mzuri wa mwishoni mwa juma hili na kwa heri