na karibu ndani ya makala ya muziki jumaa na oda wako leo si mwingine mbali ni mimi benson wakoli ndani ya makala haya ilivyoada unaomba kibao unapewa na mimi leo hapa sitaki kukuangusha nitakupa kibao ambacho unaomba moja kwa moja kwa kwanza makala haya basi ni chaguo langu na nakupeleka moja kwa moja afrika magharibi nchini mali msanii si mwingine ni self-kita. na kibao chake bomba kabisa kibao afrika, afrika lmsikilizaji tupate mambi yako hapa namwonanan yukor anasema n hu asante sana rfi kiswahili kwa majina mimi ni merove kivo kutoka kasindi lubiria drc kwenye mpaka wa congo na uganda napenda mtuburudishe na muziki bado yake harmoniso na diamonde kwa wasikilizaji wote wa R- rfi kiswahili amambamolaunitoke moyoni ila nosiwezi nakesha kamminzi maana takilalaunanijia motoni asate kwa kunyumiza mmejifuza mengi manzosiku yajua na apa kutolipiza ila mapenzi abaki kuyasikia itishe kibao msikilizaji akunakusitasita unapewa kibao namwona rashid yuko kigali anapenda nini rashid hapayaf ya yeah, kiswahili jambo naitwa rashid kutoka kigali naomba wimbo wa pendo bygarfr really. iwafurahisha watangazaji wote na wasikilizaji wote asante Shila kombi kenikobize na tengenza chumba si baada ya kibao hicho msikilizaji basi tuvute unyunyu kiasi tukirejea ni makomboro zaidi na ukitaka kushiriki ndani ya makalaya unafanyaje mambo vipi makala ya muziki jumaa yanakujia kevingine muziki ijumaa ndio uwanja wako chagua muziki unaopenda kusikiliza tuma chaguo lako kupitia namba yetu ya WhatsApp. alama kujumulisha 25477888555 kila ijumaa tuwa lako la muziki alama ya kujumlisha 25778885 nekazi nacheza muziki unayoitisha msikilizaji nani yupo kwenye laini ya simu hapa jambo refi mimi ni gabriel mgabe robert ni mkaji wa uvira uira kwa makala mziki wa leo unataka nipigie wimbo bendera kongo wimbo si oo kwa uh-huh. kwa ni kwacili wakuwasisima wakongo mani woti ambao wanawekalia madaraka sasaidi wale wasiotaka kuendelesha kongo ii malitwa baki nyuma kumabenderako gubasasaya za rorika mkomomani na kuwa jirani koti zinazibisha kwenye bodabi ya sokoni ni la jashi mwalimu komwezipesa zione rafiki maji safi na jumbe hizo za sauti kuna pia walioomba muziki kupitia rfi kiswahili kwenye mtandao wetu wa facebook unamwona kaka davis mburu anasema yuko nairobi kenya anaomba kibao chake medii kibao kibichi kabisa kibao queensheba pata kibao hapa hapana kuletea cha kibao chake alain rumanisam kibao le dune huyu anatoka kule mauritias <coughs> Les codivants, sur les et les sur les les et les si wa kibao hicho namaliza kazi naondoka hapa naitwa benson wakoli funde mitambo amekuwa vital mogisho kulembwa tukutane ndani ya makala mengine ya muziki ijumaa kwa heri <muchos> Les codes de vente, les codes d'ailleurs, les données, les données, et cela m'énerve. Après il après tout le temps, il fait tout le temps, il fait tout il fait tout le il fait boudu du fait il fait tout le il fait fait tout tam tam tam il les codes sur les codes ailleurs, les codes les codes les codes les codes ailleurs, les codes les codes les sur les codes ailleurs, les codes les je tu que les ça se lève, tam la paillasse la la à à la les la les il est sous la il est sous la il est sous la les les les les