juma karim popote pale ulipo mpenzi msikilizaji na nikukaribishwa katika makala muziki ijumaa nitakuchezea wimbo wa chaguo lako kwenye nambari zetu za whatsapp kisha nisomi ujumbe wako katika ukurasa wetu wa facebook bila kusahau simu zako ambazo zitakuwa zikiingia hapa studioni karibu tuandamane hadi mwisho mimi ni naodha wako george ajowi tuanze kwa kupata muziki wa chaguo langu kutoka kwa msanii ndogo jaraha raia wa kenya ambaye mapema wiki hii yalifariki dunia pamoja ya na wasanii wa bendi yake yote walipokuwa wakitokea nairobi kuelekea mjini kisumu kibao chake cha daktek kinatufungulia makala mziki ijumaa <muchilis> jodongo I did nothing. You know You Ju kalau due kalauoro nonya diakirigo ne aloso erawango tak kalaunya ke su dogo jaraha ambaye alifarishi mapema wiki hii na tunaomba kwamba mola ailazi roho yake maalipema peponi nikipitia ujumbe wako kwenye ukurasa wetu wa facebook shukuru shumbu jais kutoka goma nchini drc unasema naomba muziki nzete wa msanii rubinyo mundu nami ni nani ni kunyime kibao hicho mpenzi msikilizaji burudika Make Boca boga, kabisa ni mambo vipi makala ya muziki jumaa yanakujia kivingine muziki ijumaa ndio uwanja wako chagua mziki unaopenda kusikiliza tuma chaguo lako kupitia namba yetu ya yasap alama kujumulisha 25477888555 kila ijumaa tuma chaguo lako la muziki alama ya kujumlisha 25477888555kazi ni pokee simu hapa na moja kwa moja kutoka nchini tanzania ni naye msikilizaji wetu kwa jina anaitwa cent jjkaj kijanampoa tanzania anatokea maeneo yakagonga manispakama nchini tanzania katika jumaa leo naomba ngoma ya jchu nyumba ndogo mwenzangu yamenifika kwako kwe kwa mwanamke mwenzangu wanakwanalalamika kila akija nyumbani eti hujui kupika kula kwako kwa hatamani kwamgukalipenda tembele toto lainilaini laini. shoga umenyi mwa upole akisirani na samahan samahani mwanzo ni sikujitambulishe miminani viendokeuziweke nyumba no tena nime mganda mumeo kama kitwa na kisogosi hadi kule kigali nchini rwanda ambapo tunampata papi rugenge na unaomba ni kuchezee kibao asosie chakefalii pupa iwafurahisha watu wote pamoja na wasikilizaji wote wa radio france international Artisan, artisan, de chérie, namaï, chérie. Bioni, naona simu zikiwakawaka niko tayari kuzipokea na bila shaka huyu hapa msikilizaji anapiga simu akitokea wapi na anaomba kibao kipi hodi hey, hodiapo studio za rfi bwana george ao naitwa mrulakawire meji nika neo kamanyola rubumba jamhuri yaidemokrai congobwana hey, jo nipe ngoma yake ondeb u naye bwana mzuri kama kachoro hodika kupomola imacho I'm like oh yake anavongai like zake zilivoloa kizingata like oh gozi yake navometametaaia iwenazani na kutamanila vile Never than me, yeah. Can I be your company? No, my chachet, yeah, cuckoo, I'm be, Cause I need you in my life. I'm trying to find me a wife. And you look just like their type. You look like just my type. Try this love, is first time. Cause you are such a jeorge ajowi hadi wakati mwingine ijumaa karimu kwaheri hadi wakati mwingine