na kuusalimu msikilizaji wa rfi kiswahili karibu katika makala ya nyumba ya sanaa jina langu ni stephen mumbi kutoka jijini dar es salam nchini tanzania hi leo ninao habakuki faraja group ni kundi la muziki linafanya muziki wa injili kutoka bukavu kivu kusini mashariki mwa drc kundi hili linaundwa na habakuki faraja amon aba na sifie esperance karibu sana msikilizaji katika makala ya nyumba ya nyumba sanaa karibuni sana katika makala ya nyumba ya sanaa tupate kionjo cha kibao chochote kabla hatujaanza kuzungumza msikilizaji kundi hili la habakuki faraja amekuja na gitara garaton na habakuki mwenyewe ndio analigonga Asante Asante Tumwambia bwana Asante Mungu Asante Asante Asante Asante Tumwambie Mungu Asante Mungu Asante Asante Asante. Minna yofura. Minna yofura. Ni masante minayo fura minayo fura moyoni mangu kusema sante minayo fura moyoni mangu kusema sante. asante mungu uukaribuni sana studioni habakuki faraja grup kutoka okay. kule bukavu kivu kusini mm. e, nchini drc karibuni sana katika makala ya nyumba sana. Yeah, sana lini hasa mmeanza sanahi ya muziki ilikua tangu zamani kwenye mwaka wa elfumbili e, kumi nambili lakini pia kabla hapo pia ya hapo pawenyewe iiamaaaawatoto mia na kitu zadamia na ni aamaonoa nikweli eh, mwanzoni kwanza kabisa nilikuwa nafanya mwenyewe lakini eh, baadaye nikajiona eh, nikajikuta nifanya, ni, watu. nikajikuta nifanye ni watu watu eh, itakuwa so vizuri vizuri vizuri vizuri nifundishe sababu nilijikuta kwamba sio sio mtu mtu kutumika mwenyewe so vizuri mtu kujisaidia mwenyewe kujisaidia ikajiutaa unafundisha watotonawauwaoainge tunafundisha watoto na watu wazima pia kuimba kupiga vyombo vya na na kazi zingine tu. Na aba uh, mo à bas pour moi, j'en ai assez fait experience. Deo. wengine vijana wengine kwani ulichagua kuja na hawa jijini dares salam ndio nashukuru sana lakini mwanzoni kwanza kwenye mwezi wa septemba uliopita mwaka uliopita nilikuja na hapa watano kabisa lakini swala la vibali vibali vilipoisha basi nikasema turudi tena tuweke vibali sawa, a, yosa, wawili, a, tena tuweke sawa kwa hiyo sasa nikakuja wawili ili tufanye angalau huduma tutazungumza zaidi mbeleni kipi kimewaleta jijini dar huu uliopita unaitwaje uh, wimbo huu nimeupiga unaitwa asante ambako tulikuwa namwambia mungu asante unajua mungu anatulinda kwa tukasema asante mungu kwa neema yako sababu bado bado tupo <laughs> Haya, <laughs> sawa. Mm. kuna kibao kingine tunaweza uh, tukakipata nema tunaweza tukakma mao kinasema nipe ushuhuda ushuhudakinaongea kwamba mungu nipe na mimi ah, nijibu mahitaji ah. yangu angalau nitangaze kwa watu kwamba umetenda mema ipe ushudha niseme umetenda kwangu jibu jibuombilangu nisilie tena baba machozi yangu yamedondoka hatana imani inadidimia mavazi yangu nayo yameloa nimekuwa mwenye huzuni mkubwa nachokijua kwako nikifika nitatua hii mizigo yote nachokijua kwako nikifika nitatua hii mizigo yote mbona wewe ulisema imekwisha mbona mimi bado napitia pitia haya nachokijua kwako nikifika nitatuwa hii mizigo yote nachokijua kwako nikifika tatua hii mizigo yoteieuh umetenda aatumyoyonaomba usuda ni tziye watu myoyo jibu jibumbilangu baba mungu jibu ibumbilanu nisilie tena baba. Jibu baba. Jibu baba. jibba-ba-ba jibba-ba-ba jibba a ndio kwanza unafungulia redio yako msikilizaji ni makala ya nyumba ya sanaa kutoka hapa rfi kiswahili nikisikika kutoka jijini dar es salam nchini tanzania mara hii ninao habakuki faraja group ni kundi la muziki wa injili kutoka kivu kusini katika mji wa bukavu nchini drc na tunazungumzia ya safari yao ya muziki na mashiko yake mepiga kibao ambacho kinasisimua kinazungumzwa namna ambavyo ushuhuda wa mungu umetendeka pakubwa mungu mungu mungu amewatendea mengi mengi mambo gani hakika hakukutupa Nikweli, mungu mengi kabisa, sababu metendekaaawaoaunkati ku, ya eh, yawatoto ambao nawfundisha wengi kabisa wengine mayatimawenie waah ing sanaai bao unu andaua ndomanatumesema eh, mungu ni mkubwa lakini pia eh, hapo ndo nikasema ah, tunachunga aw watoto lakini pia kuna ma- itaf sana na kuna matatizo mengi sana kwa hiyo tukasema mungu angala unasitupe ushuhuda tuseme kwamba umetutendea mungu angalau munguangalaufuta machozi hawa watoto hawa mayatima aw ambao wamekosa hata makao mungu angalau angalauafute machozi ili tupate kushuhudia kwa watu kwamba mungu ametukumbuka Deo. nizungumze na amon aba kidogo yes. Ehe, una, una umri gani na ilikuwaje ukapenda kufanya sana hii ya muziki A, mimi nina umri wa miaka kumi na tano nilikuwa bado mdogo sana sanaau n kama nina kipaji cha mziki. lakini nilipofika kwa umri wa miaka kumi e, mpaka hivi akanipatia uwezo pamoja na mungu akaniwezesha na na niko wako walikubali ufanye muziki dio, wangu walikubali ni, Aha, hii ni ni kwa hii mungu mungu tumruhusu asifiwe asifiwe una sauti nzuri nimependa yani uko vizuri amekubariki sana lini ulijiunga kundi hili la habakuki faraja mimi nimeunga kwenye hiki kikundi nikiwa na miaka kumi natano sasa hivi namri gani m wa miaka ishirini ishirini e ni miaka mitano sasa unafanya sana hii unafurahia Una kazi ya uimbaji za injili naifurahia wanakusikia hivi sasa kule kivukusini hasa nyumbani kule bukavu <coughs> na na muziki kwanza nawasalimu tena nawapenda na sana na kutusikiliza kwenye Arifiki, katika kazitunazozifanya e, sawa e. e, faraja um, kuna nyimbo ambazo wameimba wao wenyewe ndiyo kuna nyimbo kabisa wameimba sababu uh, baada ya kuwafundisha pia nilitaka kila mtu taa uh, afanye mambo yake sio kwamba ajitenge uh, lakini aendelee uh, pia pia ukimlea mtoto anafikia muda njia zake. kwa hiyo kuna nyimbo zao pia nimewaruhusu kukod na nimewafanyia gharama ili wenyewe pia pia waanze na kila mtu zake pia, pia zipo wan u Sawa. Uh, kuna wimbo anaweza kuimba um, tumeufanyia kava kidogo Sawa. na anaweza kuimga uh, ambao anaitwa ni japopita kwenye bonde kwenye maji mengi nauchua wito wangu kusudi lako ilitimize siti kiswi na majaribu aliyeanzisha atamaliza nichapopita kwenye bode kwenye maji mengi naimarika kwa nguvu zako wanijenge mani hutani acha mbahutani acha ni kwenye kiza njia na yule dubu kani ushindi na kwenye makano ya simba nikatoka salama na jangwani ukafanya kisima kile kisima kisima cha usima na milango ya gereza ikafunguka nami nika asante sana asifiwe sra karibu sana uh, katika makala ya nyumba ya sanaa msikilizaji huyo ni asifiwe na gitaa unalolisikia milindimo ya sauti unayoisikia inagongwa na bakuki faraja mwenyewe nam nini malengo sasa ya kundi hili siku za usoni ndio <coughs> malengo ya kundi hili kwa siku za usoni tuna, tuna malengo ya kusema tutangaze injili lakini piakusaidia vipai vyawatoto nawatu wengie szote kausa dunia na watu wapateuaoti pianajua watoto kama hawa wengine waaimba huykamawa wanastali bado yeah, shule sasa okay. sa e, tupate angalau za kuwasaidia wasom saau tunawea kuwanyma ot kidogo wapate angalau elimu anianae mmekuja jijini dar kipi yeah. mekuja jijiniakatkilichotuleta hapa ni huduma kufanya huduma lakini kwa malengo yetu kabisa tulikuja kuona kwamba kama tunaweza kupata kupatasabauanznicbnzi nchi ambayo inasapotsana eh, sana, sana na huduma kwa hiyo tukasema tukija hapa angalau wanaweza kusapotia watoto na angalau wakafanya kitu kidogo kwa ajili ya kusapoti huduma zao na angalau tuone kwamba mambo yanaweza kuboreka tumesikia kibao chaasifiwe amaoni abnaye kwake yeye e. kuna kibao ambacho kimetembea sana kimetembea sana e, naita dunia nzima kabisa imekiimba e, hicho e, wanaimba kakondoka kidogo na hata youtube watu wanaweza kuipata sababu imetembea sana sawa mm. mungu ko mukuva uko mukuva pwana mungukomuu ukomukuba muuuko mukuba babab uko mukuba mungu ko mukuba mwanyezi mungu ko mukubaatunatia atuatina byakusema tumeishiwa miyenjo kalekakondoka kidogo keyeka lipote yake katuma wachelo na nefu ende katafuta uko mukuba bwana uko mukuba adamu tifitika kawaza uko namuona mungu uko tumukuba ukubwa yako bwana ni yale mambo ambayo hamba ya akili yetu mwenyezi mungu ko unatupatiaka vitu ambavyo havikukuwa na tustahili mungu huko mukubwa bwana unatupatia nafasi ambazo hazikukuwa na tustahili lakini huko tu mukubwa bwana nasema huko mukubwa huko mukubwa unatulinda na magonjwa korona ebola mungu huko mukubwa Esabu mungu jamani, asikosana zana damu, mungu komu kuba, mungu komu kuba, oh, ukomu kuba baba, mone simu komu kuba. Munguwa, unayotenda mkuba. kwa maisha yetu kweli huko mukubwa bwana huko mkubwa hata kunjia wayo unatupa bwana huko mukubwa uko mukubwa Mungu kumba, wewe ni mukuba, wewe ni mamba. Mungu kumba, akuna kama na wewe, wewe ni mukuba, mukuba. Oh, mungu oh, uh, uh, uh. mungu akuna kama na wewe, unatupenda zaidi ya iliyokuwa. ni mkubwa pana umetufikisha refi nambaka tuna shukuru hatukuwa na jua kama tutafikauko mkubwa pana kama ninafika leo mkuba, mkuba, hii midia nikubwa sana mimi sikuwa na jua kama ninyefika sababu na sikiakatu kwa mbali asanteni sana habakuki faraja group kwa kujumuika nasi katika makala ya nyumba ya sanaa sanamtandaoni napatikana vip mitandaoni tunapatikana kwa jina la habakuki faraja youtube yaani youtube uki ukitafuta habakuki faraja unaweza kutupata kirahisi na huo wimbo tumemaliza kuimba hivi unaitwa mungu huko na twitter instagram tunapatikana kwa jina la habakuki faraja facebook ni habakuki faraja tiktok ni habakuki DRC. Pia na kwa habaukifarajaeukitaka kutualika, kwa e, kutualika. tuna nambahpa tanzania ambayo tunatumia nip na ya tatis oja sitsit tailimoja pla iitata stati a sitsittailiaiitt Tatu, sita, narudia tena plas biinta titi moj zn7b9i 36 kwa hapo unaweza kutupata kwa whatsapp na ukiwa hapa tanzania kwa hiyo namba nimetoa hapo mwanzoni nakushukuruni yeah. sana na kila laheri katika safari yenu ya muziki uh, moni aba asifiesperance na habacuki faraja kila laheri asante tunashukuru sana tunashukuru pia kwa kutukaribisha mskilizaji wa rfi kiswahili ndiyo na kunja jamvi la makala haya kutoka jijini dares salam nchini tanzania nilikuwa nao habakuki faraja grup ni kundi hili la muziki wa injili wapo jijini dares salaam wamekuja kufanya kazi hii ya sanaa ya muziki kunako majali waya kwake maanani juma lijalo ni makala nyingine mimi ni stehen mumbi kwa heri nafurahia muda wako