usalimu msikilizaji popote pale ulipo karibu katika makala ya nyumba ya sanaa ni makala ya nyumba ya sanaa jina langu ni stephen mumbi na nasikika kutoka jiji kuu la kibiashara nchini tanzania la dar es salam leo nakuletea makala haya nikizungumza naye meshak aman maarufu mams kiumbe tunazungumzia sanaa hii ya muziki wa kizazi kipya karibu sana msikilizaji karibu sana Moms kiumbe katika makala haya ya nyumba ya sanaa asante sana asante sana kwa huyu ntakushuti walai sitajimajiwaladivai unatamani nivaetai wakati kuna chipsi mayai bwavo naisi nipojuu nikiwa nnaye mtoto inatoshaooaya hebu pata kidogo radha ya kibao hiki kabla hatujaanza kuzungumzia safari yake ya kimuziki momesak aman maarufu mams kiumbe karibu sana katika makala ya nyumba ya sanaa kwa mara nyingine lini hasa ulianza sana hii ya muziki e, mziki an oka efumbilinas eubs ubalacangotlamlaambaawasai wakubwa kabla tujazungumza safari yako yakuja daresslam ilikuwa vipi kama ulikuja kwa treni ama kwa basi ayo tutayazungumza baadaye ukiwa kigoma vipi kipi kilikusukuma kuingia kwenye sana hi ya mzk yeah, nikipaji tu mungu akiamua kumnani mtu lakini kwamba lakin nhis kwaba nikipaj kwamba hii ni kazi ka kwao airio gani vilikusukuma kwenye, kwenye muziki nasio sana nyingine nilipenda sana kumfatilia w fan genek mu a k hii msikilizaji waza kiijitokea anakawaza yule neimto jini amantokea pote ambali ucavi awendi komentari na dode naen naphudi zametali na kuwaxwari na, na, na bebi adobesa nakatsasamora enu mala kwa gafla bali yangu na paktyota mat au oh, nabata kadabu mala ningi spend galeu naifata gari kuwanza kupaka mala na hemauni ulelembo maskini pole sana mzigo mboo na mzito kweli utafikanao salama samasam u ni mesha zua ya mama na nnamshukuru mwenyezimungu kwani hiini kama kadama anakuwa mnyonge anaganda kucha ananitazama anaanza kulia anatoa leso ana inama namwambia bibe ni mara ya na asidani kama ni mbaja ka jijsasnilikuja kwa treni kama kawaida na nilikuja elfu mbili na nn likja dares slamelfu mbilina nne nikajwa kwa kakaangu anaitwa ddura kipanya io anafanya kazi saluni kitonyama nyama kwa hiyo yule linimfata baadae akalambia kwamba mziki una mambo mengi sana sana tena sana kwa hiyo achana na mziki hufanya kazi ya saluni kweli nikafanya kazi ya saluni lakini ni kitu ambacho sija ndio maana nikamua kuachana na mambo mskilizaji unapozungumzia kigoma na dar daressalam ni magaribi na mashariki mwa nchi ya tanzania kilomita zadia unafanya safari kuja kutafuta maisha kwa namna nyingine na kigoma ni mkwani, dar ni mkoani e, ukija wakati huo ni makao makuu ya kwamba siwezi kufanya kazi ya sani batu nipambana yangu ya mzkitaka ndo o elfumbili a umi adi efumbili na kumi natatu gusioaaai yamngu aina makosa baatimbay aoambawaayotmbna kiyangu vyangu natoa ngoma ndo hivo kama hivo kibao kipi sasa kilikuwa cha mwanzo kukitoa katika hivi hivimekua nikipekuapekua una vibao vingi yes mm, kuna wivu kuna ndoa kuna mziki ni kazi ambayo nilifanyaga na sm kuna mziki ambayo asante nifanyiga na Linux. kibao gani ulianza nacho yeah, nachon ni, ambayo nilifanyiana nilikueleza usiendi weesh Uka oh. ukauoa ukapotezea chapuchapu ukaenda kenegali g njo njoo, njoo. nakwita mpenzi njo mbona nanumiza moyo mzikini kazi unanipokwenesho punguza wivu mini wako mini wako beibe mini wako mpenzi mini wako be punguza wivu mini wako msikilizaji kama ndiyo kwanza unajiunga nasi ni makala ya nyumba ya sanaa kutoka haparf kiswahili mara baada ya kutoa kibao hicho kibao gani kilifuata ambayo pumzi santukowote muliyekuja kuniona sina cochote ilatombeane uzima sotumalize salama kwamani na etima na emani mutashiba buludani povema adijei saluti mumenipa eshima aiseni kovidi mmesababisoni mesimama na anjelo msese nakusitenda wema We see the light, and kusema we see mama mama, mama then Mama, see the light, no no no no, no. santeni nikaja nikapumzika kwa muda nikaja kutoa wivu kisha wivu ndio nikachie ni ngoma mpya ndoa wivu wivu wivu wivu kwa nini wivu ah, nikwene mapenzi tu kuna dada mmoja linumiza sana kwa hiyo nikama hivyo hivo nalialia ulitendwa vibaya mno aya ah, hebu tukisikie eh, kinavyokwenda kwa huyu nitakushuti walai sitaji maji wala divai una tamani tai wakati kuna chipsi mayai bravo ukinona mimi sipo kimo huku washa moto fimbo nahisi nipo juu nikiwa naye mtoto wala takimakuu cha baridi cha moto mamasumaiaiy mm -hmm. yeah. ni nawivu naye yeah nampenda mopeni ya etaji kalenda ulimbiliti uku ana penda yanii tena propaganda wakati wewe ndo mlengwa pengini ya vitaji pesa pongople vasiyokwasakwasa menz ya etaji shule menasouzote tumetupa kuli bumbai u bao wivu cha kwake aman mams kiumbe um, unaionaje sana ya muziki tanzania najua sasa hivi umeshatoa vibao vingi na umeanza kuonja matunda yake matunda bado japo apoombai kidogo unajua mziki bila ni kai sana tena sana na kwa sababu h kibao cha wivu kuna mtu ulimpataga yupo usa marekani ayupo marekanitmzeriani akapenda na akanitumia hela namshukuru sana nikafanyia vidio kwa hiyo tokea pale akakata kabisa kimi adileo sijuu kulikua kuna inini adileo ya ndoa lakini sijaiachia mziki matunda nasema bado bado gani sasa ili ufanikiwe tu nahitajitu ikimpata ndio kila kitu kene sana ya mziki wetuoh unashirikiana vipi na wasanii wengine wa muziki tanzania afrika mashariki nchi wazungumzaji wa lugha wa ya kiswahili wamekuwa wengi sudani kusini huko muziki huu wa kiswahili unapenya Aa, unajua mziki wa kibongo wasanii wakubwa wanaringa sana kwa sisi aandagraundi kwa sababu awawezi kufanya kitu chochote bila kukomba kitu chochote na gharama au ni kubwa sana kwa hiyo tunapambana tu vyetu vyetu ipo siku mungu akiama kutuona tutaua tutakuwa na, vietu vietu. Si tuona, na tutakua, sisi watu fulani bila zapanda mnofanya ufanyavyo kesho utatiwa mkononi e, e, e, e. fikiri tambua kuwa mamuzi zai kushoto kulia dunia kitenda wili fikiri tambua chikuwa mamuzi zai kushoto kulia dunia kitenda wili wewe mongeyano wewe hey. wewwe na wambaoni wewe hey, hey waliolala wamsheni wasikie na vunuku wenye kelele nyamazeni usikie ujumbe dunia ingekuwa na thamani laukama bawa la mbu basi maovu wasingepata tatoni la maji nokipato kikosa mshukuu aliyejumolae pe. ni yeye pekee anaejua rangiaa livyojulizi kwa nini mtoto akizaliwa lazima, ali. lazima ali Fikiri, tambua aliyefiii yeah, tambuachuuushto yeah. yeah, yeah. kulia dunia kuna wasanii wa changa ambao wanachipukia vipi unashirikiana nao unasaidiana nao kusonga mbele kwenye sanaa hii ndio unasaidia nao kwa sababu hapa kuna wafikii wangu anachosha kama hivyo wasanii chipukii tupo pamoja nao kwa hiyo wowote ambayo tajisikia kuja kufanya na mimi nipo tayari meshatoa albm bado sijatoa albam unafikiria nini sasa lazima nipate metilealbam hiyo na nguvu zaidi <laughs> <laughs> na wakati tunaelekea ukingoni wa makala haya e, pengine unajiona wapi siku za usoni kwenye sana hii ya muziki kwa sababu najikubali najua kwamba mamsi mamsi kama mamsi kidogo najua kuimba ipo siku yes nitakuwa mtu mkubwa sana mbele ya safari kwa sababu najua kwamba najua mziki sema tu mambo ajakaa sawa lakini mungu yupo akiweka wepesi nitakuwa mtu fulani mbele ya safari tena mtu mkubwa sana kwa sababu mziki ufahamu na naimba blo naimba blo kibao gani tumalize nacho ndoa ndoa ndoa ndoa kinazungumza nini ndani ya ndoa maisha ya ndoa tu natakiwa kuolewa ni bahati nawambia wadada zangu kwamba kuolewa ni Na pia ni bahati bahati pia mbona nibahatiaa geepand o unaweza ukaa unataka kuoa lakini una sifa za kuwa mume <gulia> no inawezekana lakini unajua kuoa ni bahati kuna wengine tunashindwa kuoa kwa sababu akipato hatuna lakini kuoa au kuolewa ni bahati sana kwene maisha ya ndoa kukuchambua ndoa ndoa iko ukiingia nouchambuawai oyfurahia kidogo msikilizaji ujumbe ulioouo wahua kwake ama mams kiumbe katika kibao hicho cha ndoa leo ni siku yetu ya kuwana tulimwomba mungu wetu katusikia mm, atukukata tama kwenye mlima na magonde japo walisema sana tambua wa maji siyopombewa kolewa ni bai. this is anatou my wife ituniawandabapi i, I want to look ka maneno matamtamu nitulie Tata. mana tumekuwa mwili moja na, na tena tushirikane kwa pamoja tumuombe mungu wetu atwepushe mabala i dunia siyo yetu kuna kusimama na kukaa kuona pasika na kipwani yetu kupata kukosa juu yetu mume mugu myif azitishi maraduu kolewa ni bati sana tu mywife i dunia wangapi awanatulu ni kibao ndoa cha kwake mesha kaman mams kiumbe ambaye tunatamatisha tamatisha ama tunakunja jamvi hili la makala ya nyumba ya sanaa kutoka hapa rfi kiswahili unapatikana vipi nambari ya simu utaanza na alama ya kujumlisha 2 alama ya kujumlisha 2557676756 zz na kushukuru sana kwa kuzungumza nasi katika makala haya nyumba ya sanaa asante sana na pia endeleeni kunisapoti jamani si bado chipukizi sana msikilizaji wa makala ya nyumba ya sanaa kutoka jiji kuu la kibiashara nchini tanzania la dares salaam mwenyeji wako ni yule yule stehen mumbi ndiyo anakunja jamvi la makala haya nilikuwa naye meshak aman mams kiumbe tukizungumzia sanaa hii ya muziki wa kizazi kipya kutoka nchini tanzania juma lijalo ni makala nyingine nafurahia muda wako kwa heri kutoka daressalam