ilashaka ubwheri wa afya na hujambo msikilizaji wa rfi kiswahili karibu katika makala ya nyumba ya sanaa kutoka jijini dares salam nchini tanzania jina langu ni steven mumbi na kuletea makala haya na hii leo nitakuwa na inocenti msigwa maarufu kansela tukizungumzia ya safari yake ya sanaa ya muziki karibu sana msikilizaji karibu sana iosenti msigwa maarufu kansela katika makala ya nyumba ya sanaa asante ah, sana nimekuchagua wewe uwe wangu wa maisha na kuzikana na kupenda wewe nyanganyanga nyanga nimeisha shahidi maulana ulivyo mzuri wewe kumba utadhani umechongesha umekamilika kila kona ukinikubalia wewe leopeta na kuvaliha na kupenda sana I'm ready to go, Ii ngoma goma naitwa stakachai najua kn wanake moja mekanampnda saaiwwm kkbamammpenda an do ka kt kwn do ka kituk kkama taachaamdiee ngoma hii lini hasa ulianza sana hii uh, ya muziki sanaa ya muziki bwana mi minime, nimeanza kipindi niko fom i hin om ni mwaka gani na ni wapi ilikuwaje ilikuwa elfu ilikuwa mbil na, na saba elfu na saba ulikuwa wapi na ilikwaje kipi kilikusukuma kuingia kwenye sanaa ya muziki snajua so, mziki kwanza nanaju m tangu niko nilikuwa napenda sana kuimba nyimbo hiz wasannavyoimba nannapendasana kwo ni kitu ambacho ilika nakipenda tangu iko mdogo moakuchezacheza kufanya nini sasa ili a nikiimba mbona unacheza niki vizuri izun no, ko baadaye najua watu wanavokwa wnatoka wasanii knaan nine akakuu ukitoka kwa dimond platam kuna piskoya yaani hawa watu wawili wasanii wawili a minawapenda sana mpaka dirandi wamefanya mimi niupende mziki na nifanye mziki nikaze niandike mziki mzuri miongoni mwa hao tupe angalau kibao au kopi mojawapo ya uh, ngoma zao hebu naomba nianze nimbe ni ya dimondi ba inaitwaje inaitwa mbagara aya twendes busara nopole na ikimane orithi kutaka kwa mama yangu mama vyote kuvijahli ukaona siringani kabisa kwana wewe akuti na mkole ukakata kabisa na shina la penzi langu nana etikisa mahali ukaona bora unia chemimi naolewe muona ah, mwonanachoma ubani unavishapetu na kuamuka furani lumia sana, sana. sana le siku she namona anachoma ubana na vichwapetona kowa mta furani milumia sanaa milumia sanasana totisokotu mbana sitamani utama mapenzi mwenzau umekula kwa nguma mwenziositamani hatara tena misioni ah, nasikia visasa na mtoto anaitwa mamo vile kinuna mpaka taba samefanaha sanas sana. mimwezao tena mapenzi misina hawa hiyo ni mbagala ya kwake diamondpltnam miongoni mwa vibao vyake vya, vya mwanzo kabisa wakia, wakati akianza sana hii ya muzikiumasemasqdnyimo yes. uh, fliinaiwnaitwajaribuumb <coughs> She still won't know the cocoa. Yeah. It's after about all day, they can be the mellow. Hey, see the baby dog, hey, I really beg you to try. Reason with me. If I don't get today, I go get them tomorrow. Be a maker. I be one make a all easy for me. If I no get today, I go get them tomorrow. Say one for the money. Two for the door, three for the shorty, now I don't blow. One for the money, two for the door, three for the shorty, now I don't blow. Two for the door, three for the shorty, now I don't blow. Two for the door, three for the shorty, now I don't blow. One for the money, two for the do, three for the shorty, now I don't blow. You see this life, Lord you so. I remember, remember the month of December. Don't been no care, no tender. You rejected my love, cause I was broke I've been there enter, okay, the enter Okada. From me to Mata, straight to How I wish, say, you believe me. Back then in Bangwalanda, those days in Junior Puja. You insist, you don't need me. Well, I try everything to spend my life with you. Yeah. I've been mean, there, beg you to try. Reason with me. If I don't get today, I go get up tomorrow. I be your one maker, die It's not easy for me. If I don't get today, I go get up tomorrow. naitwa a haya msikilizaji kama ndio kwanza unafungulia ya redio yako haya ni makala ya nyumba ya sanaa na nazungumza na, na inocent msigwa maarufu kancela mwanamuziki wa muziki wa kizazi kipya kutoka nchini tanzania asane ambay napokea matangazo yetu hapo Ituri, Beni, Uvira, na kote, DRC, vizuri, dhalika, ukiwa ao i ben kisangani uia na ngine kot c yakaauokeaukio mo usaimiauaburn nchini ugandanairobi pamoja na mombasa nchini keya na kngine kote E, katika nchi za afrika mashariki basi ksaau kule juba kusini pia tunasikika kupiti masafa ya wengineo ni kupitia na tunatangaza moja kwa moja kutoka hapa nairobi nchini kenya lakini mimi nikisikika kutoka daressalam nchini tanzania mara baada ya kibao kile cha mwanzo na kuchechewizwa ama kuchechemuliwa na hawasanii sq pit na po halikadhalika naulikuja na, na kibao kingine baada ya hapo ulikuja na wimbo mwingine yes, unazungumzia nini katika unajua katika unajua mapenzi nimepitia changamoto nyingi sana Mona, ko, sana sana nimeumizwa ndio kwamba mbona ndomanakafikakikwamaonasimpae wafungulangu ambaye mungu labda amempangia nami niwe, niwe, niwe na peke yangu na hata ule kwa mfano z ukajaribu hata kumtongoza mtu mwingine labda kwa muaprochi na nini lakini unakuta bado na anaua anataka tu hela unaona lakini mapenzi nakuwakupi yaanakuwa kama nakulia hela vile koo nimeumizwa sana sana kinakwendaje mapenzi naafananisha na upepo mkali au mawimbi ya bahari muda mwingine yanatulia halinakuwa shwari Mm, mi maumivu ya mapenzi yamenizidia sio ni wafadhari na jitaidi kujiuguza lakini bado hali haiwishwari oh, nashika hapa nashika pale huenda labda nitatea penye bahati nikapendwa nikasahau maumivu yote ah, namtongoza huyu namtongoza yule huenda labda nitapata mwenye pendwa dhati lakini sijampata hizi siku zote جلتمبت وفنقلنب fungu la kukosa aa. au nimemu udhi mala kwa makosa aa. au shetani kazingira yangu nyota au chini kisira nikengia kunyangu mapenzi yani niutata sijuu nimerogwa au nina mikosi mbona linatendwa kupita kiasi Ah, ah, linitampata wafungulangu hata yule wakupita tu ah, ah, nayesimpati wa riziki yangu anapenda pesa zangu tu ah, ah, mapenzi hanipidele na kula kwangu yani dele na kumizo tu ah, ah, oh, mimi mtampata wapate nipenda kweliiaptampataa I'm a man, I'm a man, I'm a man, I'm a man, i I'm kosa eh, unawasiwasi kwamba mambo yanaenda eh, ndivyo eh, sivyo sana hii wewe unaitazamaje wewe ni kijana mpya unafanya muziki wa kizazi kipya na ndio kwanza unaingia sokoni unauonaje amziki bwana mziki, buwana, mziki tuse, kila kitu ni, ni, ni vita tuseme masha tatanaongia vitaaa zteakwanu zotkami naelewa kwama na na, na kwa, mnd na z na naziona ni changamoto japo ni mchanga sasahivi unaniambia umetoa ngoma tatu ndio ziko sokoni z nazionaichangamoto hot ak lazima umeandaa sasa budget changamoto lakini tu, do, yivo, nye, unavu, tu support, kidogo, lakini tu mungu anasaidia mambo kiukweli naofanyd unafikiria kushirikiana na wasanii ha wakubwa ambao wametoka wewe dmon kakuvutia lakini kuna wengine kuna hamoniz kuna alikiba eh, na wengineo wengi Aa, yani ukweli, mi kiukweli mi wanamziki wote nawakubali waazi anaefanya vizurinfami msanyote angala unameanza una kufanya juhudi umpate mmojawapo umshirikishe katika ngoma yako mojawapo kati hizo mbazo ziatoka kiukweli nandoto sana hizo sana yani, yani kuna nyimbo moja bayo inafata saioataa kuta a oaae mojaao hivi sasa tunaona wasanii wengi wanajitahidi kufanya radha tofauti ya muziki wao mbali na bongo fleva lakini unaona sasa hivi wanachanganya na mapiano na nini wewe vipi unaelekea huko kwa mimi ndio najua ni kuambia kitu kimoja muziki ni upepo mona mziki ni upepo, upepo. lazima uende na upepo mona kwa mfano sasa hivi ndio bado bongo tunamaaa upepo na upeposa a mamaano ani lakini mni no, bongova useme enye mapiano napita sio mziki wangu wa zangu zinaweza vizuri hata zaidi ya sema kwa kusemasauajkuba nyubozamaoaakafnya zu ata zapaaeo kati tukielekea ukingoni wa makala haya ya nyumba ya sanaa umezungumzia vibao vyako viwili bado kimoja katika vimetoka yes kimoja kimoja bwana kinaita nivumirie nimefanya na msanii wa hiv ambayovmetokackocko inaitwa nivumirie s aenda wewe ndiye safari ya moyo wangu unaefanya udunde ni ishi na mshukuru mola mola wangu alinonyesha kukupenda si ishi nimekukabidhi kabisa moyo wangu na kupenda wewetu dunia nzima siwezi kuficha siri yangu ukiniacha ukiniachantakwa si mzima saliwa maskini mesai kupenda molando alipanga bebi umbausinajina kupenda mitado na tafuta itapata tu baibi mamito mwenzakosiapewa mono naelewa maisha taratihu leo nachelewa kesho tapewa nangaika nkikoso saa nikipata nae mbaya gari situli kesho yanunayesijekuwa mbaya ena nao kesho ibadilike jachemafende zikupeleke si iamaa ya vizidishemshemshe yasa maisha abadilike maskini wangisiwe chanzo kanechami owendekwa mwingine ni mwisho kuliko mwanzo nivumirie analozimo umemshirikisha btk msikilizaji ni inocent msigwa maarufu kansela mwanamuziki wa kizazi kipya kutoka nchini tanzania unapatikana vipi mitandaoni mtandaoni um, inapatikana ukiandika kansela madizi na ansela madizinanipata kwenye mitandao kwenye instagram facebook youtube k nakushkuru sana ashirikinasi ka na katika makala haya nyumba ya aa msikilizaji ndivyo navyokunja jamvi la makala haya kutoka jijini dar salam nchini tanzania nilikuwa naye icent msigwa maarufu nela mwanamuziki wa kizazi kipya kutoka nchini tanzania mimi ni stehen mumbi kunako majali wa kwake maanani juma lijalo ni makala nyingine furahia muda wako