nakusalimu na msikilizaji wa rfi kiswahili karibu katika makala ya nyumba ya sanaa kutoka jijini dar es salam nchini tanzania jina langu ni stehen mumbi na hii leo ninaye zulfa muhamed sou tukizungumzia sanaa ya muziki ni kijana wa kisasa anayefanya sanaa hii ya muziki kutoka nchini tanzania karibu sana msikilizaji karibu sana sou katika makala haya nyumba a sana asante <laughs> huyu wa sahidhi akindacha nimekusha maselah sana waza nipige simu moja kijijini kwa vivya mtengeneze ananikorokotowa akili kejeza maujinga ananichanganya huyu mtoto wa mama mkwe asipotangaza ndoa natangaza vita nayeye yani ntamvunja miguu akimvunja moyo wangu na waza ni mposti ila naogopawacha mroga na jiwa haya wahusu ila kuna bebeina mpenda ndoma na wangu, wangu, Doma, na mpenda wini mwaka wangu mi na bevi wangu a ndomana na mpenda yani wagau atocaki na gima ndomana nampendadom nampenda ah, kama ana mwingine atajwa mwenyewe ninachojua kwake miniko mwenyewe na kama mtamwona mmefananisha huyosoe siku inakwaga ndefu wasiponi inakwaga maugovi je akini achamaka sindonif oh, yeah, yeah. hakuna hapa waza ni mposti ili naogopa watamruga na juwa ila kuna bebe inampenda ndomana nampenda uni mwaka wangu mi na bebi wangu ndomana nampenda aniaka adoekinakiwa <laughs> zulfa muhamed s katika makala ya nyumba ya sanaa karibu sana msikilizaji kama ndio kwanza unafungulia redio yako haujachelewa ndio kwanza tunaanza safari hii ya makala haya ya nyumba ya sanaa zulfa uliingia vipi katika sanaa kulikuwa na ugumu kidogo kwa sababu kutokana familia ambayo nimetoka sanaasababuya mzii kwasaabu kwetu dini sana hivi navyovaa hivi labda kuvaa wigi kusuka manywele rasta kutojistiri kutovaa ushungi vile imenipa ugumu sana nyumbani kwa sababu mi nafanya mziki ikapelekea mimi niwe sasa sasa kabla sijafukuzwa nilikuwa muda kutoka nyumbani bila bila taarifa nitoke tu nkafanya mambo yangu ili mradi kurudi sasa hivi kidogo sasa safari imeanza huyu wa sasa ndio kibao chako hiki kipya na mtoto wa mamamkwe wazo ulikuja vipi <laughs> Aa, mtoto wa mamamkwe hiyo ni aidia ya rafiki yangu iizi pamoja na marafiki zake mimi nili, nilipigwa simu asubuhi nakumbuka ilikuwa jumaatatu asubuhi wa wakanipigia simu bana mwaka wa efubiliishirinatatu au mwaka uliopita mwaka uliopita elfu mbili na ishirini na mbili ndio wakanipigia simu bana so tumepata aidia njuu njo tufanye sababu mi nilianzia post instagram instagram kabla ya tiktok nilianza instagram kuposti vitu vyangu kanapomepopikonapost nini hkony <sighs> nil, lakini nilivyofanya kwa mara yakwanza sikupenda kuga siku, siku, katika sana kwasaau kupenda fkaanakaaaneno kmaaayaaywakt wakutmara yapii wakasttna ndo lifanya kwa zaidi nilifanya vizuri ko wakamaiposti kuiposti ikatembea afte kuposti jionake nikapigwa imakbaeingiaomeingia tiktok a iaadata ka mkono kaonekana huyo wa sasa msikilizaji kibao hiki kinakwenda namna hii ni zurfa muhammed sol ni lini hasasasa umeingia kwenye sana hii ya muziki uh, nimeingia kwenye sanaa ya mziki mwaka laki ungia asm hautaaaf anu elimisha kuhusiananamfanyaaa manzaaini alikua na i kubwa sana ya mziki alivonona mimi naimba japokuwa nkua na marekebisho kidogo akanichukua katika mawasiliano sio kfafny maefwaduldda fanauondoambao imeanza ufanya mzik lakinirasmi mekua kufanya, Lakini kufanya mwezi wa sita nini sasa kinafuata maanake una ngoma moja tu wa wasasa kipi kinafuata ssahiikatia ana yako kinachofuata kwa sababu nimeshafanya video ya huyu wa sasa tayari na imetoka iko yut na watarejiwatu kupata ip yangu Itakuwa na, na, na itakuwa na ngoma ngapi pii itakuwa na ngoma zisizopungua tano hebu tuanze na mmoja kwanza ni upi na unaitwaje pole tuanze na pole kwa sababu ni kipenzi cha watu hiyo pole ay inakwendaje <laughs> pole pole <Aha>. inakwenda vipi <mulia> lazizi wewe wempezi wewe ohani oh bani mungu afanye wepesi akujalie kwenye kila ukifanyacho vishewishini vingi najua ah wazuri shi unawaona ina tikto ukutona tiktokisha na kuna vivi sura inatisha mpaka niweke filtanda komenti picha ie nakera najua endamsoria nyo harigda po kuna siku nakosa muda wakongea na wewe kuna muda ukituma meseji inachelewa kujibu ila mpenzi kuna bali pona hata ukinacha namina naindi kungang'ana papa kila mtu afena msalaba wake ni zulfa muhamed sol na bado tunaangazia sana hii ya muziki kwa vijana kutoka hapa nchini tanzania tukimulika mashiko yao na namna safari hii wanavyoiendea mara hii so amekuja na ep anasema itakuwa na nyimbo zaidi ya tano lakini tutajaribu kugonga kama muda ukiruhusu tutagonga zingine mbili hicho kibao kinaitwa pole zipi unaziona ni changamoto kwenye sana hii ya muziki mpaka sasa katika kipindi hiki cha miaka hii mingapi mitatu minne unayofanya sana hii mm, changamoto ni nyingi sana hasa kwa sisi wadada wasichana wadogo ambao tunafanya muziki kwa sasa ya changamoto, changamoto ambayo imekuwa kubwa sana kwa sisi hapa ni vile unakutana na mtu ambaye ametoka labda ya anajulikana najulikana sehem nyingi sana anakutumia dm anakuambia kwamba atakusaidia mnafanya mambo kabisa mna kufanya jambo lakini mwisho wa siku hatekelezi kwamba atakusaidia manufaa huyaoni mm. hiyo ni hapa ambao wasani chipkizi kwenda studio studio zile kubwa studio kubwa zinafahamika tayari unaenda kule unaongea na proua inakuwa inakuwa ugumu ugumu kwa sababu unakuta unafanya muziki tu na na kazi bei unaambiwa mmoja hiyo pia changamoto tuzungumzie kidogo maisha ya nyumbani namna na wasichana kufanya muziki na ugumu. Uh, unafikiri nini kinaweza ili wazazi wakaelewa kwamba sana hii na wenyewe ni kazi kama kamazivo kazi nyingine wakikushika waki, waki mkono unaweza ukafanikiwa na ukarejesha furaha katika familia ndio niwambie tuani ni, wasiwabane wawatoto zao kwa sababu hivi ni vipaji kama vipaji vingine najuanyumb eh? anashindwa kufanya kipa cake anashindauendekakewanuwalikaaa ama ningeanza nyuma nisingeanza sasahivi nisingekuwa hapagazaaazaganza aemaauwana tunavipaji vingi sana lakini wazaz wamekua kipaumbe kshusha vipaji vya mtoto mtotoanta kufanya hiki mtoto ana kusoma a kusoma, mtoto kusoma, unakuta mtu mwingine anafika hadi hana uwezo mkubwa wa akili anakwambia ama nataka nifanye kitu fulani e bado unatoa pesa za kumpeleka mtoto form mish wa siku kwenda sehemu zingine ambazo ziitaawanaz katika ipi yako kuna kuna vibao vingine bila shaa kama ulivyosema viko vitano kingine kipi ungependa tukisikike hapa katika makala haya ya nyumba ya sanaawataaayatwende kinakwendaje imepotea furaha moyo umebaki na kilio kanikumbusha zamani ou oh zamani yalivyolabwebwe mapezi ni kushika na masikio oh. yanachanganya jamani u oh jamani si jwa changamoto uja na majamoto kutuia tuni ndoto iyeyeiye tena bila ibuka nabia ni mkomeeudia oh, oh, oh, kasapata kufanana na endo kabisa kimanisha wawatawana wataana Wata kimwenyewatawanaa mapenzi ana umma mapenzi ana ua mapenzi ana raha yake mapenzi ana chomo usombe ukatenzwa mapenzi na siri yake watawana kibao kinaitwa watawana kwa nini watawana watawana hiyo ni idea ambayo nilipata kwa rafiki yangu kwa sababu hiyo siku nakumbuka ilikuwa jumaatano usiku mwaka huu mwezi wa kwanza al, alinitumia alimtumiaetatsa zu mwenzako zu mwenzako bwyfrendi wangu n, nimeona anaposti kisha anamvishapete mtu <laughs> Nika humbia nikasema imeumana kasema k nafanya sho gangu kaambia mii nitafanya nini tafanya nini sina misina chakufanya chochote lakini ro nauma nikawambia w fanya chochote uongee na borend wako ulikuwa kama nani we miaka yote hiyo ulikuwa kama naninayee ndio alianza kuwa na mahusiano na, na huyu jamaa kabla ya, ya, ya huyu ambaye anavishwa pete ndio alianza nashangaa tu hyo siku simu simu huyo boyfriend wake hashiki anaposti vitu vya ajabu ndo kama hivyo ko mi nikachukua id nika, nikaletea kwa marafiki zangu bana rafiki yangu kimekumba hiki hiki na hiki tunaweza tukafanya kitu itu tukakaa tuka yeah, tuka kitu um namzungumzia rimizi muda wote rimizi kumbe mwenyewe ndo huyu ambaye anapiga hiichombo gitaala <laughs> <Hey, yeah. laughs> sawa kwa hiyo kwa kifupi ni kwamba wewe na, na na rafiki yako huyu mmetoka me, mbali katika sanaa hii ya muziki tunapozungumzia sanaa ya muziki hasa muziki hasa huu wa, wa, wa, wa, wa, wa kiswahili unafika katika nchi nyingi kenya uganda rwanda burundi pamoja na juba ubasudan kusini mashariki mwa drc si wanazungumza vizuri sana hivi eh, pale ituri beni kisangani na kwingine vizuri kupitia masafa ya fm unafanya nini sasa kulifikia soko hili katika muziki wako Aa, ok mimi kwa sasa bado sijafatilia sija, sija sana kuhusu mziki lakini meneja wangu ndo anajua ni hu mziki utaenda uta hivi hapa nifanye hiki ili mziki uafikie watu zaidi na zaidi meneja zaidimenakazi ya kufanya tunaye hapa ramadhani daniel ama rimizi ndiye meneja wa zulfa muhamed so ambaye ndiye rafiki yake ambaye amemshawishi kuingia katika sana hii ya muziki na ndiye anayepiga chombo hiki ambacho unakisikia live, live. Eh anafika mbali katika kati zchakwanzachotaa kusema ni kwamba kwanza tu kwazmzktz kufany kitu ambacho amziki yani, ambao mashabiki wanaupenda yani, si hicho ndo kitu k, k kikubwa chakuzingatia ksa unafanya mziki fulani k kwa upande wako unaonaka sawa lakini kwa mashabiki ukawa sio kwahiyo chamsingi kitea kitu ambacho watu wanahitaji lakini mapokeo ya huu wimbo wa kwanza huyu wa sasa bila shaka ume, umefanya juhudi na unafurahia mapokeo yake ha, kabisa nafurahi mungu ni mkubwa wimbo umepokelewa watu wameupenda sawa tusikie I, katika ipi yako ngoma moja ya mwisho kabla hatujaagana i don't know if anajua alivyoteka moyo wangu hivyokuswali yangu mwambie bado najisikia vibaya mwenzangu kashajichokea kusupenzi langu ndo ataki ata napitia maumivu nayweseka dunia jalala pema sijapo pema ta ukipema sipema tena vibaya mbaya haijengi minampotezea ila yananitezamawazuu na juashoba pendi ananiweka kando kuwachana nayeso kazila bado ila bado moyoni mwangu ajapotea ila bado ananifanya dogo samani yamfikiini so zulfa muhamed msanii wa muziki wa kizazi kipya kutoka nchini tanzania na mnapatikana vipi mtandaoni tuko, tuko inga youube tikk na seemu nyingine ik like facebook ya, mimi hapa unaweza ukanipata kwa kuandikaso ya yaxus kila sehemu natumia hilo jina na kushukuruni sana kuungana nasi katika makala haya ya nyumba ya sanaa asante msikilizaji ni zulfa muhamed sol kwa tukizungumzia safari yake ya muziki na mashikio yake katika sanaa hii ya muziki kutoka nchini tanzania juma lijalo ni makala nyingine jina langu ni stehen mumbi na ni kutakia wakati maridhawa endelea kufurahia muda wako