na kusalimu msikilizaji popote pale ulipo karibu katika makala ya nyumba ya sanaa mimi ni stephen mumbi na ileo ninaye naye pasco polepole msanii wa muziki kutoka nchini drc kwa jina lake sanii akifahamika kama dr panch kaubi london anafanya muziki wa sol na rnb karibu sana msikilizaji karibu dr panch caby london ama kwa jina lako la kuzaliwa pasco polepole katika makala ya nyumba ya sanaa ni lini hasa ulianza sanaa hii ya muziki nilianza mziki elfu mbili na mbili japo nilikuwa ni ngali mdogo sana <laughs> wakubwa zangu wa, wa nyumbani wakubwa zangu wa, wa mkona zetu walikuwa wakipiga mziki mziki ya ku ya kufuatilia wa amerika kufuatilia wafaransa hasa mi nilikuwa niko nasikia ikanibidi nianze sasa namie kupima kama wao ile ni mw elfu mbili kumi na mbili hasa nikaendelea polepole pole. nikaanza andika mziki wangu uh, elfu mbili na ine kafanya uh, mziki wa kwanza um, elfu mbili na tano Uh, mule muziki akusikilikana sana <laughs> sababu tulikuwa tungali tunatumika uh, uh, hivyo hivyo tu bila ku, ku, aprofessionals um, pro asa uh, elfu mbili na sita ikanibiti ni niache mziki uh, kwa kuendelesha shule sana nikaendelesha mpaka uh, elfu mbili kumi na ine hapo uh, ndipo tena nikaanza nikaanza upya upya na kuongeza uh, ofeiam mkazi yangu uh, na mpaka sasa nikapiga manyimbo uh, za kipekee nikapiga manyimbo na ma na wengine wasanii wa ukukwetu nyumbani uh, nikaingia mafestival mbalimbali mbali na kadhalika hebu tupate kionjo cha wimbo wako mmoja nyimbo niliyoanza nayo a, ilikuwa tuungane tuungane nilikuwa nikiimba hivi kwa nini matengano kwa nini mizozano kwa nini mabishano tungane mkonotuwe mfano kwa nini ubakaji kwa nini ukabila kwa nini mauaji tungane tuwache vita ndikilikiwa l hiyo <laughs> nyimbo nilioanza nayo Simama. Simama, kama viongozi tunachagua matatizo yetu naniana jua afrika nzima tunasimama tukiombamani na usalamajina lako la dr panch kaub london lilikuja vipi lilika sababu mnascal kwanza nnasal mkpah s kkpnda sanliaaanwnla Uh, ndani ya ile, ya ile filamu uh, kisha kitu kingine kekilikazanishaka ile jina uh, kulukiaka mkubwa wangu mmoja akaniambia unajua kama weye ni kama daktari sauti yako inaponya inaponya Uh, moyo inaponya nafsi za watu ni niyamana sana uh, kuendelea nafanya hiyo kazi ni kama daktari hasa pale nikabakia lakini jina curb curb, nilikuwa, nilikuwa yangu ya kusema kama mtu ha, ha unge, ha kitu, kama mtu mtu kitu hajenge kitu fulani eh, mbele m hapa kwa hii dunia ni kama atakuwa aliishi aliishi aliishi bure hakuonesha uh, maana ya kuwa yake hapa dunia uh, lndo ilikiwan <laughs> eh, nikisema kama sahizi wakati inafanya kwanza mpeke eh, natumika kwanza mpeke lakini itafikia wakati ya wengine wataweza kuniunga mkono ilikuwa jisi ya kusema kama mtu usitegemee sana kwanza nje usitegemee sana kwanza watu kusaidia wakati wee hauyajisaidia wakati wee hauyafanya kitu fulani mpaka sasa umeshatoa nyimbo ngapi mpaka uh, sasa ah, nimeshatoa nyimbo nyingi <laughs> nyimbo nyingi kabisa uh, kuchanga makolabo na za kwangu pia kulikwaka albamu fulani niliyofanya elfu mbili kumi nanne niliyotumika na n uh, ilikuwa lebo ya huku kwetu nyumbani lakini uh, nyuma pale niliwahi kufanya nyimbo mingi nyimbo nyingi kabisa uh, zaidi ya nishawahi kufanya zaidi ya ishirini hivi tuzungumzie sana yenyewe ya utunzi ama tenzi zako unapotunga wimbo unazingatia nini ili kukubalika kwa jamii napotunga nyimbo natumika kwanza melodi sikia kama melodi nanifurahisha melody, uh, melody kinifurahisha ninasema kama itafurahisha watu itafurahisha uh, mashabiki fulani uh, uh, na tena nazingatia kitu cha pili uh, maandishi nazingatia maandishi uh, vipi yonaandika vipi uh, naandika kuhusu nini hiyo eh, ndio vitu inavyozingatia wakati niko natunga nyimbo wakati nikipekuapekua na kufuatilia nyimbo zako nimeona zinazungumzia zaidi eh, mshikamano umoja haki za binadamu uliguswa na nini mpaka ukaamua kuzungumzia haki za binadamu na mshikamano niliguswa na nini kusudi nizungumzia haki za kibinadamu ndani ya nyimbo zangu ya uh, uh, kwamba kwa mimi ni mtoto aliyekomaa wakati wa vita sana nakumbuka nilikuwa ni nigali mtoto mdogo sana wa masomo ya kimsingi uh, mara mingi sana vita mbalimbali mbali zilinikutanaka shuleni za watu walioita hiyo wakati wamaimai oh zilinikutana shuleni mara mingi sana alafu ile ikakuwa na ni sana e, kwanza nakumbuka uh, siku moja nilikuwa nilikuwa natoka shuleni nirudie. Pendaka, uh, nibakie ku, nibakie shuleni uh, likua, nilikuwa na lia, nirudie Asa, uh, nirudie sikupendaka nalia nyumbani nyumbani walimu zangu nikapenda kuna majani akumbuk skuma ishlandrundajanai kautmtu mtu fulani aliyeuawa uh, sikujua kama ni askari hivi kama ni mtu tu fulani alipenda kujificha wala ku, kukimbia naye vita nikamkutana njiani nikaguswa sana uh, uh, nikasikia moyo na niumma sana uh, kisha nyuma ya pale tena nakumbuka wakati vita za um, Uh, uh, elfu moja uh, mia kenda uh, makumi kenda na sita ziliyoanza zile vita walizoziita hukudiar congo uh, vita za ukombozi uh, wala gerre de, de libération niko mtoto aaliyeguswa sana na hizo vita aliyeguswa vibaya na, naweza kusema mpaka nikasikia kama uh, ku, wakati nyingi sana na haki za kibinadamu zilikuwa zikitoheshimika alafu nikasemaa ku atakmaoaaweakusma aca nimbe a haki za kibinadamu aca zungumzie hiyo ac nzungumzie um, mambo uh, raia inayoishi na sio mazuri kabisa uh, watu waendelee na na wajue kama kamaatuzifurahie nimesikiliza pia uwimbo unaohusu ukombozi hebu tuimbie kidogo watu walikufa kama nyama na kupoteza mali zao amani inafaa na vita ina mana inaleta tu tuviliom watu walikufa kama nyama na kupoteza mali zao amani ina na vita ina mana ina litatu vilio wato wanalia chanzo ukombozi ukombozi ukombozi chanzo ukombozi ukombozi ukombozi chanzo ukombozi ukombozi ukombozi oh oh. ndio nimbo ukombozi ambayo itatoka, uh, itatoka uh, wakati tu kidogo inayo msikilizaji kama ndio kwanza wajiunga nasi haya ni makala ya nyumba ya sanaa na niko naye dr anc caby london msanii wa muziki kutoka kule kivu kusini na tunaangazia sanaa ya muziki huu namna unavyopokelewa kule nchini drc na pia safari yake ya kimuziki ki imekuwa na mashiko kiasi gani tuzungumzie kidogo nyimbo zinazohusu mahusiano ama mapenzi kibao recho kinazungumzia nini Aa, safi sana <laughs> na njio vile niliwahi kupata inspiration eh, kutoka kwa, kwa rafiki zangu fulani waliopendana wakati nyingi sana na mpaka kufikia kuowana ikawezekana ikaonekana kama mimi ni rafiki sana ya bwana Uh, uh, zaidi ya bibi mke wake na naye rafiki yangu sababu naye mke wake ni rafiki yangu lakini mke wake isi aliyoitwa rashel uh, nikajitia fasi yaye rafiki yangu nikaeleza mambo uh, anayo isikia rooni mwake juu ya, ya mpenzi wake rahel tuonjeshe kidogo <laughs> Today's the special day for me. I'm a ring on my baby. And if the reason you love, I find a mind deep inside your eyes. Can I? Tell you something, my darling. You're so sweet, you're so beautiful. This isn't just a simple song, it's all about I love you for real. Everything come true, oh my god. I got a lovely wife I'm your king and I'm so happy since this day to live with you. Baby, this is our story, this is our soul, this is our love story. mziki wako unapokelewaje huko kivu na drc kwa ujumla uh, mziki wangu unapokelewa una vizuri huku kwetu uh, kivu ya kusini darcongo uh, mziki wangu unapendwa uh, sababu uh, nachezwa sana uh, kwenye marejo hapa hivi uh, kivu ya kusini nachezwa pia uh, goma um, kivu ya kaskazini nishawahi kwenda kule kwanza ndani ya amani festival ni festiva ya kabambi sana ndani ya dar congo zipi unaziona ni changamoto za muziki huko drc shida ya wasponsa shida ya kupata wamanaja wazuri juu ya kutusukuma twende mbali tuna shida pia ya watu watu wengi hawiko kwenye intanet watu wawasapoti wasanii u kwetu kupitia intnet japo hiyo uh, dunia ya sasa uh, inabidi wasanii wakuwe um, sana kwenye intnet na wasapotio pale na mashabiki wao On a patch canavie pour le gambitandao Official page, yango ni Dr Patch Cowb London. Inadika D R P A T C H C O W B L O N D O N. Dr Patch Cowb London. D R C P A T C H C O W B L O N D O N. Konnyi Instagram, mi Dekta Pačka Bilanda, ő a Dekta slash Pačka slash Cobb slash uh, London slash um, kwenye youtube chan yangu ni dr kibao cha ni hapa siku uh, za mbeleni uh, ilikuwa nasema don't give up. nasema kama kama watu wasivunjike moyo moyo mtu asivunjike wakati uh, iko naishi aseme kama maisha vileile tuksi nayoandikwakibao atagummsa akiendelea napiganisha Don't give up. You are for a was killed such water where fix for not easy. Work so hard, renew the effort. Your mando work so hard, even, even the trouble works so hard. Don't give up the fight. Hey, We've been a great and God in this world. Hey, hey. I get a value than an iPod now again. Uh-huh. When you wake up. The money by the fall, pray the Lord. Cause the fire burning everywhere in our door. Let me now explain what I'm talking about. To take it easy, we're to by the vote. We're all survivors. Everything we do doing for December. We must together. I advise you to change your body. Life ready. is not easy. What's so hard? We do that for some man, even if in the trouble, work so hard. Don't give up the fight. Don't give up the life It's not easy work. So hard. We do that for so bando, Work so hard. Even if in the trouble, work so hard. Get your head up. Get your head up. Everybody got a secret card. Everybody everything to hide. asante sana pasco polepole kwa kuzungumza nasi katika makala ya nyumba ya sanaa maarufu kwa jina la kisanii dr panch kobndn asante sana asante sana ndugu mtangazaji na furai sana kuona erefrai kisoahili erefai kiswahili e ina endelea na kusapoti uh, vipaji vya kwetu uh, diar congo asente sana asante sana tena asante na furai kabisa bidi chakwaza mutu anadzaliwa juwi K- dini chungi utajiri K- na umaskini kisha anaenda shule au aende shule tafatana na pato ya nyumbani anavafanya vitu bisura hovi payanajulikana na watuwasa akiwa tajiri kila muthu atapenda chifanya rafiki gake sazi moja ana cheka fine da sazinkine analia piletam apateau acosnipiletam napinetamdojeye namimi qitaucha aiaya ta endeleacuandica sicuganimitaqimalisa taindaonitaes takwenda mwenye atakucha kisoma tanichukia watanipendo ni zingile unakoma unazajua tofautisha mema na mabaya unageuza dini nasi yaza, nasi yaza. Meo, na siasa mwisho napotegemea nakutana kwa makosa binadamu akamilikitokwaa mpenzikuirafiki mafiki utavunjika moyoasante sanapanch b akuzungumza nasi katika makala ya nyumba ya sanaa ndio nakunjwa jamvi msikilizaji la makala nyumba ya sanaa likuwa naye msanii kutoka huko kivu kusini tukizungumzia safari yake ya kimuziki mimi ni stehen mumbi juma lijalo ni makala nyingine