kama aliorekeza hapo bila shaka tunaingia jukwa la michezo Mie wako jason kwa paul pia pia anarejea anarejea katika katika la la la la la michezo kwa mdamrefu, ya ya mrefu mara kwanza kwanza tena wa wa karibu mengi ni kwamba mshindi tuzo fariki lakini lakini nchini nchini kuwa rasmi shirikisho soka humo msimu huu imetolewa na basi ngi katika awamu hiyo ya tatu kwenye ukanda wa bara la ulaya karibu sana hili ni jukwaa la michezo Anzioki ndio mkoko umealika maua tena kweli kabisa tutaanza katika taarifa za y ambapo mshindi wa kwanza wa tuzo la laalaaiambayeamaniwa la africa eh, salif ambaye zamani likuwa, zamani wa klabu ya kule ufaransa natimu na ataifa mali yameaga dunia akiwa na umri wa miaka 77b kumbuka tuzo hilo lilishinda mwaka e19 na ni kwamba alianza kwa soko yake katika klabu ya Rale de mamaco kabla ya kuanzia soa kule ufaransa miaka ya90 uh, lakini pia ni ka mara ya kwanza alisafiri kuelekea kule pari katika uwanja wa ndege wa pari laiia mfariki dunia baada ya jukuma majina la utani, la la e, utani pia kuwa rais wa shirikisho la soka nchini baaa aaa aa aaa tambukwa sana kwa sababu namzungumzia mtaalamu wa ufundi mshambuliaji aliyekuwa na uwezo wa kufanya chochote na mpira katika maisha yake uwanjani kwa hivyo ukimwangalia na mengi ya kusimulia katika maisha yake unazungumza akikwenda kujiunga na klabu ya sntetiene anatumia gari aina ya te kwahio eh, lb ya Saint-Tienu walifaidika pakubwa biashara faida kubwa katika mtandao wetu yake na yake maisha kwa binadamu dunia yale mema, duniani yale mabata, Pia, mm-hmm. a, kama ma, mwalimu ken akubwa ni asamndaoslaauandiaeaashaakmabinadamu kama lipo Si, kama ipo siku nchini shirikisho la kaa nchini humo ilizindua kampuni ya yakuoka tanzania kama mshirika wake wa ya soka huu. Huo, saba, ya wa ikiwa, ya kumi, msimu na ushirikiano huo miaka dola milioni za marekani kwa kwanza ikiwa kila mzunguko me, me mwezi ujao baada la wakuprusha michano lakini mgao wa kila klabu hujabainishwa kutokana na l rais wa fkf nick m ana kwamba alidai kwamba bado hawajakamilisha dili zingine kadhaa labda dili hii unaionaje unaizungumzaje ku undani collins Ah, nafikiri ni dili nzuri tena sana maanake ikumbukwe kwamba ni mara ya kwanza tunaweza kuyaona haya ah, baada ya kipindi kirefu manake mwisho tuliweza kuona novemba mwaka 1 pale ambapo tuliweza kupata ile dil ya uh, Times, lakini baadae ukaona kwamba baada ya mwaka moja ikaweza kusitishwa kwa hivyo lile ambalo naweza kuliangazia kwa sana ni kwamba je inakuja hiidil Mm. E, naimani kwambabasi aitaweza kusitishwa lakini hapo mengi ambao utazidi kuangazia maanake sasa a, wengi wanalalama kwamba aam inakuja mpya kwa wakenya maanake wengi wanajiuliza j ni wakenya wangapiambao watakuanatazama khivoni baadhi tu ya changamoto ambao utaweza kuangaziaakiingaiauzuri wake amba basi mashabiki wataweza kupata fursa akuwea kuangalia a, mtanange kwahivo hilo ni kwa Uh, kwa mashabiki Kisha angalia, uh, kama vile uh, uh, uh, kwaashabbo kuupa uchambuzihuo nzio kitumskie mkuu wa aayaymhamna piarais wakoaliozungumza baada ya kusaini mkataba huo na aam na shirikisho la soa nchiieya matamasha haya yana maana kubwa kwa klab yana uwekezaji mkubwa yanatoa fedha nyingi yanapa na mashabiki nafasi ya kuja pamoja lakini pia yanautangaza mpira wetu wa kenya katika hadhi kubwa kimataifa na kufanya watu wengi kuushabikia hu mpira sisi dhamira yetu katika msimu unaokuja kuanza mwakani lazima tuwe na goal my day, lazima tuwe na afohiyo h au taona kitu ingine hapo ni tbl ya kenya peke yake sio mechi peke yake tutaenda kutengeza nt sasa ya wachezaji na makoach na tbol yetu na gras na nini wako tayari q wanaleta and that is what wews Uh, kuwa na siku ya gorumaya ama kuwa na siku ya za kuhitaji uh, azam kutoka tanzania kuja hapa nchini kenya kwa sababu ukiangalia afrika mashariki kuna timu nyingine ambazo zimekuwa zikiandaa matamasha kama haya kuna sports kutoka rwanda, mm. kutoka kule rwanda wamekuwa tamasha lao uliona fc kenya umeona kunauto ue randwamekua akiandatamashaaolawaliakaribishaolfutoaenya umeonatim utoaandaumeona walikuwa na siku ya kuwatambulisha wachezaji kwa hivyo huwa na siku yako maalum kwa ajili ya mashabiki na siku ambayo unaweza ukaiandaa kwamba utakuja kutambulisha wachezaji wako wapya ambao utakwenda kuwatumia katika msimu mpya hahitaji azam kutoka tanzania kuja kenya kusema kwamba tunahitaji hizi siku ziwepo mm-hmm. ni siku ambazo zilifaa kuanza mapema sana mm-hmm. dili yenyewe nazungumziaje Uh, dili ni nzuri kwa sasa kwa sababu ukiangalia. Nasema kwa sasa kwa kwa kwa sababu sababu ukiangalia ukiangalia uh, nasema zamani walikuwa na na mkataba mkataba ambao ni afadhali akiela kulinganisha wa hivi lakini pia unaangalia ligi ilikuwa imefika mahali ambapo imekuwa mbovu hata mtu ambaye anakuja kuwekeza pesa zake hapo itabidi kidogo maneno matamu kwa ipo, kwa hivyo sasa tuseme wamejaribu wameokoa ligi mahali ambapo wameipata kumekuwa na mechi tatu leo katika ligi ya kenya ambapo ligiokenya mbapo mranwaoampata ushindi wa pili mfululizo moja, moja moja, Sharks, lakini, bingo, mtezi, stars, bao, moja bila nyumbani wa st sebastian kule na ikiambulia lakini ambapo wameambulia kichapo ya bikatianyumbani amojaob wakishindwa magoli mawili kwa moja Bugesero, wakapata ushindi wa magoli kwamojat kwa sifuri dhidi ya kiovu itwadlist wakashindwa na apr goli moja sifuri marins wakapata ushindi goli moja sifuri dhidi ya ndsels lakini musanze wakapata ushindi wa magoli mawili dhidi ya moja la sunrise na kule burundi amasipiri wameshindwa na eglenoir goli moja sifuri timu ya majeshi mosongati wakishindwa na lemessenge ngozi goli moja sifuri dynamic wakawashinda goli mbili kwa moja lakini pia usisahau tanzania hatujakuwa na mechi kwa sababu tayari wao wameita timu mpi timu ya taifa kujiandaa na mechi ya kufuzu kuelekea kombe la mataifa ya afrika lakini kule afrika kusini kuna mechi moja ambayo leo hii limevutia hisia za mashabiki wengi hmm. ya kwenye kombe la Super Cup. ni kubwa sana hiyo kwamba kule rwanda ambapo ni kwamba katika mchezo wa kuendesha bsli kwamba shirikisho hilo rais wake abdalah murenzi amejiuzulu baada ya ofisini kwa miaka ofisi minne ni kwa kwamba alichukua nafasi hiyo mara ya kwanza mw9 akiwa kaimu rais lakini alikuwa aliurithi mikoba ya rais wa hapo zamani mabina pia alijiuzulu katika nafasi kama hiyo tumsikie mchambuzi um, wetu kule rwanda kule chigali kulechi karenzi je kilichofanya kujiuzulu kwa murenzi ni lipi kulingana na habari ambazo zipo katika uh, shirikisho hilo ni kwamba timu ya vijana ambaye ilikwenda huko scotland hawakufanya vizuri kutokana na uongozi kutowajibika imeonekana kwamba kuna baadhi ya msafara uliokwenda kule kulikuwepo mke wa katibu mkuu wa shirikisho la mchezo huo mke wake aliyekwenda kwenye msafara huo si mfanyakazi wa shirikisho hilo kutokana na hayo sasa katibu mkuu anaulizwa kwa nini umefanya eh, haya mambo kinyume na sheria ilibidi wamuweke ndani yuko lumandi sasa hivi kujibu mashtaka na watoto walichelewa kufika kule ambako kunafanyika michezo wao walifika wakiwa wamecherewa halafu nauli yenyewe haikutosha kwa hiyo hawakupewa pesa mapema ili waweze kutoshereza kwa kifupi ni hayo sasa hivi sio wenyewe viongozi hawa pekee mbali na nayu huyu katibu ambaye amefungwa rais kajiuzuru na kuna mwingine anayejihusisha na, na mashindano pia amejiuzuru bwana nuranga kwa kifupi ni hayo ndugu mtangazaji asante sana christopher karenzi akiwa mji mkuu wa chigali nchini rwanda ni kwamba rais hubrenzi e, pia aliwahi kuwa uh, aliwahikuachuua uhatamuhuo kwa muda wa kudumu kwa zia mwaka 221 akiwa rais wa shirikisho la baskeli nchini rwanda alikuwa akatamatisha mkataba wake ama muula wake hadi mwaka e226 tunazidi kurindima ndani ya jukwaa la michezo rfi kiswahili saa 11 na daa45 e, ukiwa kule goma bujumra na chigali bila shaka pia ukiule kampala ni saa 125 lakini kule goma pata kupitia e, kule bukavu kupitia mitabenda a na 98 fm lakini kule kisangani 15 bukavu 98. fmlumbashi pia tuanazie mchezo a sokkuzu kelekea an ani a aiawanawake mo tim anzania kishi mchezo ambao ulikuako ni mgumu tena sana waliweza kujituma mingi mchangowa akwamba mechi zote taarwameweza kushinda auonesha aviga kwinzajie wano wezo huwo Uh, JKT uli, ukiangalia walicheza fainali naa ni timu ambayo imethamiwa na bn tzlikua nmu kidogo likahiokiangliahwamerudishatnml aliopit ukanda rika mashariki uliwakilishwa autokahwaaisha m ana uwezo mkubwa waknda kuwakilshaukn katia mech afinali kambu aa Zemba, nafasi nafasi kubwa katika ni kwamba mashindano mm-hmm. kwa kwa kwa haya kutoka waaaanafasi a kuuuao kbwan mashndno a nsufanalo kwa mara ya kwanza katika michuano ya bara africa takao ilianza jana jijini ao kule msikwamba no kwa, kwa vijana wakocha palusenwamba iaini ukiea kuangaliaasakwamba wanaleta wana wachezaji wawili wanaleta wana vitu tofauti mke kuna wachezaji wadogo ambao wanaingia kwenye kikosi ambacho eh, kina wachezaji ambao ni wazoefu kwa hivyo, nahisi kwamba wataja kujisukuma kwa sana. Eh, kuona mambo pia kufuzu kuelekea ya lakini ambaoniwazoefonchiifranalakiniknona hilo kule nchini uganda Paul, ni uganda medali ya kwanza katika mashindano ya medaliwa, kule eh, cairo egypt ambayo inaisha kesho nani kwamba alipata midali hiyo kupitia mchezaji rs najuma na masal ic mro ambao ni wanafunzi katika chuo kikuu cha ndege baada ya kuogelea vizuri katika mashinnoya uogeleapia mashindano yanamaamdali kwa ya kwanza kenye mashindano kwa hayo kuwai kupatikana kwa taifa la uganda eh, katika makala haya ya mwaka kutoka apo tangazie tim tabapo ikamba onana baada ya kujuzulu ama kustaafu soka rasmi ya kimataifa mwezi a desemba mwaka jana kenye kome la dunia amerejea tena kwenye klabu ama tim a taifa cameron katika kikosi ambcho kitakua achuana na, na, na timataifa ya burundi kuelekea michuano ya afcon ya uh, septemba mwaka huu tarehe kumi na mbili nam na ukiangalia kocha rigo balsong akizungumza na kikundi cha wanahabari amesema akukwa na matatizo yoyote lakini kupitia ukurasa wa instagram wa andre nana akasema uongo uzaa maua lakini sio matunda mm. kwa hivyo inaonekana kwamba ndio ni kama kulikuwa na mvutano ambao tayai koha naonekana kuunika ak watakuwa wanafuzu ama wakipata sare watakuwa wanafuzu hmm. katika kombe la mataifa ya afrika mwaka ujao andeonana mechi yake a 3 amechezea timataifa safarihi viango vake akua bora kt liokualiokua nakule atarmwaka jana nafkiri vitakua bora tena zadi manake stkasansanali mchangofanya aeakisa amma ae akuonekanal na burundi basi ataweza kutoa yale makucha na kuweza kuonyesha mchango wake muhimu sana kile ambacho kamerun walikuwa amekikosa nam asante tuangazie saa katika ukanda wa ulaya ambapo E, jana kulikuwa na drow siku ya lamisi kulikuwa na drow ya ufa championsambaba kwenye hatua ya makundi kundi a anajumuisha ban munchen manchester united copenhagen na galatasar kundi bana jumuisha sevilla arsenal psv na rc lanc yakulea ufaransa kundi chanajumuisha napoli madrid real braga naino balen kwenye kundi a ipo benfica international milano salzburg na real sociedad kwenye kundi inaiona feyenud atletico madrid las yona celtic na kwenye kundi f naiona paris saint germain dotmond ac milana niukaso uingereza kwenye kundi kwenyekundi gana yona mancity leipzige star na yong boys kwenye kundi ch naioona barcelona porto hakna kuta bln ombe mkononi mwaanche kwa hivo ndilo kundi ambalo naweza nikasema utani, watu United, Lakini, ni ngumu zaidi nimeonautani mtandaoni wataan kushamiri manake seville angalia psv na lens kuna wale kama vile uropa kidogo basketball iliwlii kusini mefuzu kuelekea olimpiki ya mwaka ujao kule paris ufaransa baada ya kuwa tafubora kutoka barani afrika ni kwamba lcha michano tano na kushinda mara tatu na kutoka tau uh, nutokakupigwa mara mbili na kushinda mara tatu kwenye kombe hilo la dunia kule ufilipino lakini kwenye tetesi za uamisho ni kwamba rameelekea kule getafe wakati raia wa moroco ameelekea manchester kwa mkopo amelekea ieool lakini olo kuelekea ari farana kutokea aajerumani ae aanieia kuelekea launi iia ia uai ambae ana ail a ginbia akielekea launi Alianza anarudi katika ligiana mm. anarudi katika klabu yao nyumbani. Ukiangalia PSG wamekuwa akiwahitaji wale watatu kutoka nyumbani ambao ni Ousmane Dembele, Kylian Mbappe na Colo Muani sasa hesabu zimekamilika. Kwa Sofiane na Mabrat, nafasi kubwa ameisaidia timu yake ya Fiorentina katika Serie A kufika ndani ya UEFA Conference Final. Mm-hmm. Lakini vilevile vile ukiangalia mchango wake katika timu ya taifa ya Morocco kwenye Kombe la Dunia ulikuwa mkubwa hadi kupeleka timu katika nusu finali. Kwa hivyo United umeempata mchezaji mzuri katika kiungo cha kati. Je atawezana na ligi ya uingereza atawezana usub unajua ni shabiki wa nafikiri kwa ufupi af mbap yjruni aykuna timu gani usajili bora kuliko nyingine kule ulaya. Aa, kuna timu kama vile yenyewe anaiangalia kwa jicho jichwa landani maanake kununua kwa sana ia wazuri Aa, lakini yote tis pia ukiweza kuangalia kwamba Uh, pia waliweza kupata saini ambazo nahisi kwamba zitakuwa bora tena nayoiona mm-hmm. na mm-hmm. watu walikuwa wanazungumza kwamba uenda kunakuna wao unda wasiet ana katia mchano yabaraniulaya aini ata ambi kwambawachezaji wote wawili wawiliawaua na mchango mkubwa katika timu ya PSG mm-hmm. ya kwa hivyo, hii timu ya saivi, watu sana mpya sio niangalie ligi ya wenye uh, mchanoyang lika kule jurani kwamba ssahivi uwanjani imekamilika mchezo kati ya bocum na aubug blbl lakini balevakusematano dam goli moj ni pia kumea hapo kwsani kwamba ssahivi tunakwenda kupata kukamilisha kipindi cha leo cha jukwa la michezo lakini kwamba ameshaingia studioni milhjai aweze kukamilisha matangazo jumamosi ya leo msikilizaji ni tamatishe matangazo lakini ni kukumbushe baadhi ya taarifa tumekuwa nazo na jioni hii rais wa jerasi felix chisekedi aelezea kusikitishwa na mauaji ya karibu watu 40 waliouawa katika maandamano ya kupinga ujumbe wa kulinda mani umoja wa mataifa monusco maelfu ya raia waandamana nchini niga kushinikiza kuondoka kwa wanajeshi wa ufaransa na india afanikiwa kurusha chombo chake angani kulichunguza jua tunatamatisha rasmi na kibao kutoka kwa jimmy buffet <muchos> my six string, on my front porch swing, smell of shrimp devag- It's a real beauty I'm Mexican cutie jimi bafet mwanamzi maarufu kutokea marekani wa nyimbo za cunty music ambaye amefariki jioni hii na wimbo wake margaritha ville anatotamatishia matangazo jina langu minlatijai kwa niaba ya wote waliofanikisha matangazo haya matangazo mengine kwa lugha ya kiswahili kesho asubuhi saa 1ns afrika mashariki I blew up, I blew up, I blew up. Stepped on a pop.