asante sana karol kori kwa kunipisha mimi ni paul zioki nipo na mwenzangu jojajo lakini pia kwenye line ya simu tutakuwa tunaungana na jason sagini yupo maeneo ya yadakiendelea kufuatilia michwano yapcon nani baadhi ya taarifa ambazo tumekuandalia leo hii pia unajua kwamba tanzania kule stars taarifa ni kubwa kuhusiana na kochaadelamrush baada ya kupigwa ku, kupewa mechi 8 na shirikisho la soka barani afrika baraniafrika kama adhabu kwa maneno ambayo alitoa kuelekea morocco lakini wakati huo pia senegal na wao wameingia katika awamu ya 1 bora takwenda kuangalia pia kombe la asia wakati huo uh, kuna ligi ambazo zimekuwa zikiendelea hapa ukanda uh, ukandawetu afrika mashariki kenya na rwanda lakini pia kule ulaya na baadaye atakenda kuangalia kombe la mchezo wa barani afrika kwa upande wa wanaume michuano wa kwaupandewawanaume inaendelea kule misri Joey, sana. ni kushukuru sana kwa makaribisho ya kipekee na ningependa sana kusema kwamba ninafurahia kuwa hapa kila siku leo ni siku ya pili tunafanya shughuli hii ama amaytawkendi ya, ya, pi- ya, yani u- ya piliypl pili. ee, pili. tangu kuanza kwa michuano yabilashaka aon sijui unaendelea kuitizama kufikia sasa umeshtuka kwamba ukiona timu timu imefuzu katika kama huu kwa, kwa pale lakini eh, bila shaka tumeona mbalimbali eh, vizuri niliambia ta orohaaia ni tofati sana naangalia msimama mm-hmm. unakata kamaaa wanaweza wakashindana mm-hmm. na ya miamsoka <laughs> na pia katika orodha jinsi ambavyo timu ziliorodheshwa katika makundi pia uliunaona waziwazi kwamba kundi hili ni kundi ngumu mm. lakini unaona kwamba timu hii itatolewa mapema lakini imekuwa kinyume sana imekuwa tofauti sana jinsi inimoasema ni uchambuzi kimakaratasi <laughs> na kitu ambacho kinafanyika uwanjani vitu vile tofauti sasa hivi uwanjani algeria wanaendelea kupambana na nabuafasobafas wanaongoza magoli mawili kwa moja algeria nanana watafuata wenzao <laughs> mapema sana <Iki>, hivi <laughs> <Okay. wakendelevi, laughs> <laughs> mapema sana katika mashindano haya bila shaka waca tuungane na jason saii uh, tueleze kitu ambacho kinaendelea kwa sasa kwa sababu bado mechi uh, zinaendelea na tayari unajua kwamba taifa stars wanaendelea kujiandaa kupambana na zambia lakini moroko watakua wanapambana leo ni eh, maandalizi tu ya mchezo wa kesho mechi mbili kwa mpiba, uga wa waloropo kuu jini san pedro na leo tumekuwa na kikao cha wanahabari na makocha wanazaji kadhaa kwa timu zote nne za kundi f na wamezungumza kocha wa kochawamoroko aaragu pamoja pia na na kocha wa RDC, sebastian ni kufuatia kutimuliwa nakocawanatanzania ku, eh, a kando no mechi nane kocha mku Nipi, mezuumza, kocha mkuu adela pia wa zambia Avram grant akiwa na fashion sakala kwa hivyo imekuwa ni siku kubwa ya kufanya mazungumzo kujua maandalizi ya timu hizi nne kuelekea michuano ya raundi ya pili ya makundi hapo kesho katika uga waloropo kuu na sagini taifa la tanzania limemsimamisha kazi meneja wake adela aalamrush baada ya kufungiwa mechi nane na kaf ili limepokelewaje na timu na labda kuna taarifa gani mpya kuhusiana na hili uh, kwanza kwenye kikao cha wanahabari leo mchana amezungumza kocha wa taifa la tanzania kaimu kocha moroko moja pia na mchezaji ambaye ni Uh, kwa jina himid mao na kwa kauli moja wakasema kwamba hilo limekuja wakati mbaya lakini halija kwa njia moja au nyingine kwamba kidogo kocha anasema kwamba mipango aliyokuwa nayo aa aliyokuwa meweka awali kocha adela mrushe bado wataendelea nazo kuelekea michuano hii ya mwisho za makundi lakini wamesema kwamba bado wanaimani kwamba wana uwezo wa kusonga mbele kwenye atua makundi huku wakiimani kwamba Eh, kila mbacho kinaitaki kufanyika katika mchezo wa kesho ni kujituma tu na kuweka umakinifu katika mipango mipangobaoiameweka kocakufika ssahivi kocha kufikia hivi kocha huyu ya dela mrushi hajaondoka na katika timu makambi ya tanzania bado kambi ya tanzania lakini hajaruhusiwa eh, kuwa kwenye touchline hapo kesho katika mchezo dhidi ya zambia lakini nimepata fu kwamba huenda ana mipango kocha dela mrushi uh, kuweza kupata rufaa kwa, kwa kamati ya nidhamu ya caf ili kupingwa wamuzi ambao walifanya hapo jana lakini pia e, bado kufikia sasa sijaweza kupata taarifa kwamba labda huenda tff wa wanania kama hiyo hiyo ya kata rufaa kuelekea uamuzi dhidi ya kafu ambao walifanya jana kwa wakocha wao adela dmechka hivyo tukiweka vitu sawa ni kwamba hajatimuliwa kazi ama hajafutwa kazi amesimamishwa kwa mechi nane zijazo lakini bado nania ya yakata rufaa wa jana naam mechi mechin ni mechi nyingi sana ukizingatia kwamba mashindano haya tanzania ndio ifike mechi n watakua amesha mashindano haya labda kuelekea kesho katika katika mechi kati ya ya tanzania na katika kambi ya taifa stars kwa kwa kocha huyu adela Mbroshe. kuna unaweza kwamba kuna kivipi ama kwa mtazamo wako kuna upungufu wa kiasi gani mara mingi kama mchambuzi utasema kwamba labda huenda likaathiri timu na kwamba kidogo ile mwalimu katika timu hiyo awali hayupo katikailikifanyika awa na mechi kadhaa zimepita kwa timu katha, timu kadhaa kadhaa na ulaya pia afrika ambapo kocha kwenye kwa hivyo hilo linakwenda kuathiri matokeo na jinsi ya kucheza kwa timu hiyo lakini wakati huu kinyume na hicho ni kwamba walivyozungumza kocha morocco na mchezaji himid wakasema kwamba wao wako sawa na kisikolojia wako vizuri kabisa kucheza mchezo wa kesho dhidi ya taifa la zambia kwa hivyo tusubiri tuonetakauku wa njani maanake kamba kidogo mara mingi maneno na pia vitendo huwa ni vitu vitu tofauti katika mchezo wa soka nam tuachane na ya tanzania na labda tuangazie mechi ya kesho kati ya drc na vile vile moroko moroko u- ukiangalia kwenye karatasi wako na mchezo mzuri sana na vile vile pia wameorodheshwa katika nafasi nzuri sana labda wachezaji ambao umezungumza nao wanasemaje kuelekea mechi hii jana kwenye kambi ya diarasi, tulizuru kambi ya diarasi, na ni kwamba tulizungumza jaji kadhaa ikiwemo thio bogonda tukazungumza pia na na na na samuel samuel el, Matsu, el matsumi jina lake kidogo lakini pia pia gideon gideon kalulu samuel Mutsu, Mutusami, na gideon kalulu pia pamoja pia na thio bogonda na wakasema kwamba wako vizuri kambi hiyo na majir yote yale kwa kwahivo mchezo wa kesho baadaya a moja moja katika mechi mechiya ufunguzi kesho wanaimani uwezo pia wa kufanya vizuri pia kocha alizungua pojan l amezungumza kocha de, sebasi, de sabre amesema kwamba anawajua moroko vizuri ndani na nje na anajua wachezaji wake ni wazuri na wana uwezo wa kumiliki mpira kwa asilimia kubwa na kwa muda mrefu kwa hivyo hivo ikuaimesema kwamba ni jee kesho katika mchezo wao dhidi ya moroko watakachokifanya tu ni kuwa na umakinifu katika kasi umaliziaji na pia kuwasoma mbinu zao mapema kabla mchezo kwenda mbali kwa hivyo mipango akonayo vizuri kabisa amesema kwamba yeye yuko imara na ashawasoma na amewafanyia uchambuzi mkubwa timu ya taifa ya moroco sagini tukizungumza jumapili iliyopita nilikuuliza swali kuhusiana na mbwembwe za mashindano haya kwa na hasa kwa mwenyeji na mwenyeji mechi ya pili yake ikumwendea ya vizuri vipi kuhusiana na ilishangwe nchini c divoir uh, labda kuhusu mashariki wa wachache uwanjani amo vipi ndiyo uh, nam nimezungumza na, ni na baadhi ya mashabiki hapa nyumbani hapa Poja, pia na wanahabari kadhaa wa hapa Kodivore. na wakaniambia kwamba kuna mambo mawili ya kuzingatia jambo la msingi ni kwamba michuano ya Kodivore, ama timu ya taifa ya taifayadivoi ipo kule abijan na katika uwanja ambao unachezesha michuano ya divo iko mbali na katikati mwa mji wa wai na pia mara mingi kwamba maramin wamba haina mashabiki wengi kama ilivyo katika uwanja wa san pedro ama kule kuleoo na kule ya kwa hivyo kwamba uh, mara ambao wako kule wanakuja katika mchezo wa felix uh, katika mchezo uwanja wa Fe, Saint felix, uh, felix uh, wai ambapo pale tulishuhudia katika mchezo dhidi ya ghana na, na misri uwanja ulikuwa karibia uh, robo tatu zimejaa uwanjani ule lakini katika mchezo uh, kule Abijan, wa kule kaa uwanja wa watara kidogo ni mbali na a nje ya mji wa Abijan. kwa hivyo hilo linachangia mashabiki wachache katika uwanja wa bijan kuliko uwanja huu wa boini au pia uwanja wa san pedro wa loropoku nam ni kushukuru sana jason sagini na kila laheri ukiendelea kufuatilia michuano hii bila shaka nashukuru sana masibu kuu pasese bosware muwe na siku njema na pia muwe na kipindi kizuri shukrani shukrangeora na, ee, jou namsikia kijana anavyoendelea na mafunzo ya kifaransa naona atatoka na mke huko ni kama ametafuta binti mabinti wa ivory coast nimeona kwenye runinga na, ni wazuri sana tukirudi kwenye hili la tanzania uh-huh. pia tuna sauti yake rais wa shirikisho la soka nchini tanzania tff bwana wales karia naye tusikia anasemaje kuhusiana na hili la kocha adela adelamrh kauli yetu ya tff hatukubaliani na hizo kauli na hizo kauli ikazitoa yeye binafsi kama kocha tunajua kafu inafanya kwa utaratibu sio influensi ya nchi yoyote ratiba inavyopangwa ni draw inapangwa kwamba ranking wa kwanza kwenye grupu anaanza na mwisho lakini pia hata nyum, mechi za nyuma tulizocheza kwa mfano tanzania tumecheza usiku ilikuwa tayari tulipeleka mapendekezo yetu lakini mwenye mashindano ndi ambaye anaamua muda wa kucheza na wala sio moroko kwa sababu mii moroko kucheza usiku ni advantage kwao kuliko sisi sisi azamu ndio wanaotupangia muda kwamba hizo muda gani muda gani kwa hiyo hii kauli ni ya kwake mwenyewe sisi ta, shirikisho la tanzania na shirikisho la moroko tuko katika hat, ni, ni marafiki huyo ni rais wa shirikisho la soka nchini tanzania tff bwana wals karia ambaye pia ni rais wa shirikisho la soka sekafa na unamsikia anajitenga kabisa mm-hmm. na maneno ambaye delamrush alitoa akisema shirikisho la soka la moroco namuunga mkono asilimia miamoja kwa sababu gani em, kocha adela mrush si mara yake ya kuwanza kuweza ku, ku, ku, ku, kuchujwa ama kuondolewa katika timu ni kurudishe nyuma kidogo wakati ambapo alikuwa kocha wa timu ya taifa haramb stars ya kenya mwaka elfu mbili na kumi na tatu alipokuwa akiongoza timu ya kenya kufuzu kwa kombe la dunia mwak24 kule brazil wakati arab stars ilipokuwa ikicheza na ueel ya nieria katika mji waalab kule Nigeria. na kocha huyo aliweza kutimuliwa vile jinsi ambavyo amefanyiwa hivi katika mashindano haya kule y baada ya kutoa cheche za maneno kwa yule mwamuzi m- m- m- m- yule, yule, yule ubeba bendera katika aule kwamba si mara yake ya kwanza hata katika mataifa ambayo ameweza kufunza kama burundi e, libya botswana gui na vile vile drc ajaondoka katika hali nzuri kwa hivyo mimi namuunga mkono na na ni burundi peke yake mm-hmm. aliposema kwamba kazi imetosha mm-hmm. sina hata mechi za kirafiki na siwezi kuendelea kuifunza timu ya taifa mba. nimesaidia wachezaji ishirinina watatu mm-hmm. kucheza ulaya na ukimsikiliza e, rais wa shirikisho la kandanda nchini tanzania ukimsikiliza katika e, yake ama katika mahujiano hayo hapo mbele anasema kwamba waandishi wa habari wajichunge sana na huyu adela, adela kwa yaki... anachozungumza mm. au ni wa, wa maswali yao kwasaumi ningesema kwamba kocha ajifunze kuzungumza kwa sababu matamshi mengine ukitoa katika mashindano makubwa kama haya na waandishi wa habari wako pale kutafuta taarifa za habari watatafuta kile ambacho kinawafaa na kupeperusha katika vyombo vyao vya habari baamimi hujua kitu cha kwanza mm-hmm. ni kwamba kuna upungufu fulani katika mashirikisho yetu hapa afrika mashariki kuwachagua makocha kwa sababu sio hata tanzania nadeamh na uh, kuja kumpa kazi wakati unajua ana tatizo kinidhamu mm-hmm. pia waangalie uganda na paul putu utakuja kuniambia hapa sasa tusonge mbele kwa sababu wao walikuwa taifa la kwanza kwenye kundi ambao uh, wamo misri na wamo gana kuingia katika hatua ya bora lakini wakati huo wa pia senegal wakajiunga na wao haya mm-hmm. mataifa mawili unayaona wapi kuelekea hii vad, hii ni mara ya kushiriki mashindano haya ya kombe la mataifa bingwa barani afrika na wamefuzu wamefuzuaundi ya kumna sit hii ni sasa mara ya tatu inamaana kwamba wanapiga hatua katika mechi ambazo wamecheza eh, wanaalama nne wameshinda mechi mbili mechi dhidi ya ghana blmoja na mechi dhidi ya mzambi tau bila ina kwa maana kwamba wana nafasi nzuri sana na ikizingatiwa kwamba mashindano yaliyopita waliweza kuondolewa katika hatua ya robo fainali na ikiwa watashinda ama sare katika mechi yao ijayo basi moja kwa moja watakuwa na nafasi wa, ya kufuzu katika hatua ya kumina bora wakiwa kileleni mwa amboawlitchwakokatika na na na na nafasi ngumu sana yakueza kusonga mbel ya ta Kilo kundi kati ya muhamed kudus na muhamed sala nani unaona akirudi ulaya wa kwanza mm, kundi cha unazungumzia kundi cha mud yeah, sala muhamed sala um, aliondolewa uwanjani kutokana na jeraha e, wengi wanasema kwamba ni eahajeraha lakini si jeraha kwa sababu mm-hmm. hey. na pia komba, e, jinsi ambavyo timu yake inafanya katika mashindano haya aoni wakivuka waki wakienda katika hatua za mbele angalau robo finale, ama nusu kwa wanajiondolea lawama mapema kwa hivyo Ata, ataweza kuyaga mashindano haya mapema sana jinsi ambavyo nimekuambia hapo ikiwa watapoteza mechi yao ijayo basi hawana budi ila kuyaaga mashindano hayanam baada ya mauritani watakuwa wanapambana na angola na tunisia watakuwa wanakabiliana na mali nam tunisia dhidi ya mali mechi za kundi a ama ukipenda kundi e mali wanaongoza kundi hili baada ya kushinda afrika kusini mabao mawili kwa bila na sasa wanaongoza kwa alama alamatatu namibia pia waliweza kushutua eh, wengi aswa katika mechi yao ya ufunguzi dhidi ya tunisia baada ya kupata bao moja kwa bila na bila shaka katika kundi hili basi em, yule ambaye atakuwa na nafasi nzuri ya kuweza kusonga mbele ni yule ambaye atanyakua alama tatu kuanzia mechi za leo usiku na vilevile vile kesho kati ya afrika kusini na namibia saa 11 na dakika 51 bunjumbura huko burundi lakini pia kigali nchini rwanda na khatumu huko sudan sasa hivi niangalie kinachoendelea katika michuano ya asia cup baharain wapo uwanjani dhidi ya malaysia ni sifuri kwa sifuri dakika ni ya 62 jordan wametoka sare ya, ya mbilbili dhidi ya korea kusini sijui afrika mashariki kipi ambacho kimeendelea katika ligi ya kenya na vilevile rwanda naam kule rwanda kulikuwa na mechi nne alasiria leo ambapo as kigali imeshinda kyovu bao moja kwa bila bugereza ikashindwa na musanze mabao mawili kwa moja ntence ikashindwa na magaju bao moja kwa bila kishanl ikatoka sare ya mabao mawili kwa mawili na Sunrise. hapa nchini kenya pia kumekuwa na mechi nne ambapo bandari ambayo inatoka kule pwani ya kenya imetoka sare ya mabao mawili kwa mawili nabkisha gormahia wamepanua pengo la alama kumi, eh, katika jdwali la ligi baada ya kushinda taska ambao wanashikilia nafasi ya tatu kwa bao moja kwabila itakumbuka kwamba sasa gormahiawana alama 4 mm-hmm. katika ligi hiyo alama kumi zaidi hiditimu ya, ya, ya, ya nafasi ya pili katika mechi nyingine ambapo zimechakatwa pia asiri ya leo ni kwamba kcb imetoka saretasa na muhuruni youth kisha shabana fc kutoka kule eneo la kisi imeshindwa na mabingwa wa mwaka elfubli na kumi ulinzi stars bao moja kwa bila kule ulaya ni england ambapo arsenal wamepata ushindi wa magoli matano kwa sifuri dhidi ya cristopales baadaye brantfort takuwa wanapambana na nottingham forest kule ujerumani bundesliga kwa sasa uwanjani bojam dhidi ya startgart sifuri kwa sifuri entran frankfort wanaongoza magoli mawili kwa sifuri dhidi ya damstart fc coln e, wanaongozwa na brusia dotmund magoli mawili kwa sifuri frmburg 2ma dhidi ya enam edenhaim uh, mbili moja dhidi ya wolsburg lakini baadaye rb leipzig watakuwa wanapambana na bale vacathon siria a kule italy roma dhidi ya verona baadaye na roma tayari walimfuta kazi kocha uzee morinho mm-hmm. udinis watakuwa wanapambana na ac milan na kule hispania rayo valcano wameshindwa na las palmas magori mawili kwa sifuri vila real dhidi ya mayoca ni sifuri kwa sifuri valengia dhidi ya athletic bilbao baadaye na celta vigo dhidi ya real sociedad wakati huo kuna michuano ambayo inaendelea na ni michwano ya handballi. barani afrika mashindano ambayo anaendelea kwa upande wa wanaume na wakati huu watu wanajiuliza maswali mengi ni kwanini mashindano ha ni mashindano ya kushindwa na misri algeria au lakini tu DRC, eh, mwaka 1210, eh, nafasi, yani, na ndio timu ambayo afrika akati, ah, na mashariki inaonekana anamezungumzianaingependa kundi? tuanziehapo kundinaongozwana mbao wana alama nne baada ya kuwashinda rwanda na vilevile vile zambia kisha aamayote nsha aaagamashidano ayalama moroko alama4 gabon sfr na libya alama sufuri kundi da ambayo inajumuisha kenya pia na vilevile vile tunisi ambao wanaongoza ligi hiyo ama kundi hilo kwa alama 4 angola alama n nigeria na kenya hawana alama inamaana kwamba wameaga mashindano haya kumbuka kwamba raundi ya kuma s bora ama raundi ya mechi za tatu zitachezwa kesho kuupisha michi za raundi ya 1s bora namna mashindano ya ya australia open yanaendelea kuingia patamu kwa sababu sasa tupo katika hatua ya wachezaji nane bora na wakati huo anaendelea kuangalia majina makubwa ambayo yameingia katika hatua hii namwona alexanderre yupo ndani uh, daniel ndanid uh, yupo ndani caspar uh, rud ameondoka katika mashindano ametolewa na cameroon nori uh, alcaras ayupo uh, mm-hmm. ameshinda pia na novak Djokovic, kwa kwa hivyo nadhani bado ina majina makubwa ambayo mm-hmm. tunaelekea ndani ndani ya robo finale, lakini pia dada, uh, pia upande wa kinadada spitolina naye yupo katika mashindano a awya apand wainadado nadoasndana pia yuko katika mashindano haya marekani huyu ambaye ni teenager, ambaye amebukia vizuri sana atakuwa nakukutana na Magdalene french kutoka poland katika raundi ya 16 bora upande wa kinadada ndani ya makala makalajukwa la michezo tunasema kwa hayo yanatosha karo koril karibu maliza matangazo ni kukumbushe baadhi ya taarifa ambazo tukua tume kuandalia rais wa jamhuri ya kidemokrasia ya kongo felix chisekedi apishwa kwa muhula wa pili mgombea wa upinzani nchini comoros dadu abdallah aitaka mahakama ya juu kufuatilia mbali ushindi wa rais azali asomani na israel imewaua maofisa wane wa iran tumalize na kibao bana cha kwake shafii kutoka kule rwanda And the chill is all malo, Kubahuri ninja sonava. Uva Azuzima no Tao, Uva Namambo, Shibazakonizambo, baby Nagukundam, La Pirata, Nanunasam, Mamorisa. Get on up, be your Rami, baby. Cause I be waiting, such in love, you now unlucky. See me, loser, loser, what agenda, banana. Cause be waiting, such in love, you now unlucky. cha kwake shafii msanii kutoka kule rwanda kikitamatisha matangazo ya rfi kiswahili jioni ya leo shukran msikilizaji kwa kuungana nasi shukrani msimamizi wa matangazo haya victo abuso mafundi george mine collins kadambi florence kibuba na timu ya jukwaa la michezo mimi naitwa carol corer nikikutakia usiku mwema <mimu>