Na hapo carol akondoka apoanga a michezo ukiwa nami jason sagini wa michezo michezo niko naye paul nzoki ya ya ya ya kwanza mwezi pili kwenye makala pia ya pia drc na, Kufuzo, tuwa, Fenale, na Matifa, Afrika, Kule, Kodivu, lakini pia, leo, Kodivu, lakini pia, leo, Kodivu, lakini tutazungumzia mechi mechi za za za leo mali soka pia tazugumzia. Eh, son kuipeleka korea kusini kwenye michuano ya asian capa katika hatua ya nusu fainali bila kusaabu kwama pia mwonyeshaji magari dereva lewis hamilton atahamia klabu ama timu ya ferari kuanzia mwaka 225 hii jukwaa la michezo karibu sana kutoka mitaa ya abian kule korogo na spedro anasemabon wakati huu lakini pia hapa afrika mwenzanguwanasema yeah. habari za jioni bila shaka ni wakati wa kukaribishanyumbani tena katika mm. makala yetu ya jukwaa la michezo na umetaja ni mwezi februari e, tunaingia mwezi tunakamilisha afko, lakini pia tunakamilisha kombe la aia a mwezi wawapendanao kwa wale ambao anapenda mambo mm. amba ya mapenzituanzie mm. kwenyembapo jana usiku timu ya taifa aliopaa drc ilifuzu kuingia hatuaufinali baada ya kuipiga guinea magoli matatu kwa moawkatkiat sinsh fan wakati wa nafuzu ikiwa ni mara ya kwanza tangu mwaka elfub0 15 Ah, mimi na kwa sababu koche wa timu ya guine alijitapa sana alisema shia atatupiga fimbo fimbo yetu itatukudilia lakini naona tuna muchapa sata fimbo tatu kabisa ha, hii ni kongo iye abachezake na kongo ah, ngufu sana lakini tunaona wetu baztwtutosha wana, haya wanapiga wale dat ya guin batasikia hii ni kongo inkongo iwe maliweiv wajitarishe sababu ao kazi wanayo tutabapiga timu iko nguvu ingawa hiyo penenati ambayo walipatia guinea ekukua halali lakini mabingo wa timu ya congo walijikaza kabisa wakajipatia moyo tukagomboa wa tena mpaka kiso tulikuwa tu na boto balicheza baliheshimia kabisa mchezo na inanipatia furaha sana Niko mungu bafikishe pata gol tato i si anakawa sana kuna miaka nyingi sana ashipite ata qart uh, de final au kucheza étapu uh, ya compétition donk kushinda kwake kwa leo uh, fasi ya ya uh, timu ya guinée inakwa ni fura sana ha? tunafurai sana sisi wakongomani donk vla uh, nam mashabiki hao kutoka taifa la diarsi kule kinshasa baada ya kufuzu kuinginesufainali kwa kuilaza taifa la guinea tatu kwa moja jana usiku umemsikia kimtaja hapo na hodh shansel mbemba hmm. ambaye pia alikuwa nguzu sana katika mchezo wa jana usiku Uh, kiukweli mbemba ameisaidia timu na mbemba ukimwangalia ni kiongozi uwanjani kwa maana kwamba kwanza naaawa tmya taianaaa ana kwa labda euwa hakuna mtu ambaye alitupa nafasi kubwa ya kufika nusu feinali na sisi na jamini na tunaamini timu yetu tunaamini wachezaji wetu tunaamini kila mtu kwenye timu yetu na leo tumewezi kufanikiwa kufika nusu feinali tunarudi kesho kuwanja wa mazwezi na leo furaha ukufurahi kucheza kuimba na kesho tunaingia kazini na mimi mimi kama mimi najua mwaka jana nilikosa uubingo waaf wa wa, kafu, wa shirikisho nahani niwakati ambayo nami nawezi kuchukua ubingomskeapnahipia walihaji wegi wa timu ya drc akasema wakasema kwamba wana uwezo na wanajua kwamba safari kufika finali, kwa ni fitakuaniahissana nazzia akinaanbuk akina Dylan buduka akina kema kwamba wana uwezo mkubwa wa kufika uwezw nadhani eh, nikianzia kwa mayele ni furaha tu aliyokua nayo inafanya nahema namna ile kwasababu ajatumkaa anznia aamaa kasababukocha wa mm-hmm. timataifa namanianaanza nawachezaji wote ambawaalmechi yamorokokama tumepata sare kwa timu ambaolikainaonekana ni baadhi ya timu bora baraniafrika kwa sasa mm-hmm. nauo ni ukwelimoroko ni baadhi ya tm bora afrika kwa sasa natunapata sare nao sasa hivi wanaweza na wakaja wakatoa misri sasa hivi wakifika fainali nani atashangaa mm, swali ni je kocha mkuu wa taifa la drc sbadssabre je anashikila kali hiyo kwamba je wana uwezo kufika fainali anajibu hapa kocha wa timi wa taifadr kwa sasa ni rahisi kuenda fainali na itakuwa haraka well, tu tuna, tunafura na tunafuraha sana sasa tunatakiwa kupumzika na kujipanga kwa mchezo ujao kwa sababu itakuwa mchezo mguu mechi naohuja uanachea na timu gani wanacheza na mshindi kati ya ioys na na mali, na, mali. Yeah. na ukiangalia kama mwenyeji atapita joto litakuwa kubwa ukilinganisha na kama mali atapita ukutani na drc na maele pia na kauli kubwa kwa mashabiki wa timu ya taifa drc mimi nawaambia mashabiki wote wa wakongo mali wa tanzania pia waendelea kutombea dua nadhani safari yetu ni refu na sisi tutapambana mpaka mwisho jana nilimwambia na abusu apakmambia kwamba kocha timu ya taifa sb kwamba nicha na malengo ambayo mm-hmm. si ameyaficha katika jawakati moja mchezo wa moroko a swali kwamba malengo ya a timmkwamba malengo yao sikushinda ubingwa wa taj bali baada ya oh. ya kufuzu dhidi mm-hmm. kujeambfuu malengo yako yanasalia yale ma yanabalika hivi kanaambea kwamba wakati hu tunalenga kushinda kila mechi baada mm. ya mechi kwa kwahivyo namini kwamba ntima ambayo kidogo ina uwezo Kubi, moja apa, mm-hmm. kwa hapa ambayo kidogo anajaribu kujilinda kwa sababu sababu akasema tumekuja ubingwa <laughs> lakini anaondolewa sasa atarudi nyumbani nyumbani ukimkumbuka uganda na na katika bora wakiondolewa waliporudi kuangalia majibu yake wakati huu mm-hmm. si sana kandarasi aaajaribu kwa sababu kwenye kandarasi yake kitu kikubwa ambacho kilifanya uh, sebastian apewa timu ya taifa ya kongo ni kuwapeleka kwenye michoano ya kombe la dunia mm-hmm. kwa sababu hekta kupa yeye alishindwa na moroko kuwapeleka kwenye kombe la dunia mm-hmm. kwa hivyo akamtafuta mtu ambaye ataipeleka timu kwenye kombe la dunia sasa hayo ni kwenye kandarasi yake kwa hivyo inaweza akawa yey anajaribu kufuata kandarasi yangu ebana sio kushinda afco ni kuipeleka timu kucheza kwenye kombe la dunia tabu kubwa ni kwamba wachezaji watatu watatea taifa diarc wakatiwanawakatika adhari kubwa ya kutocheza mechi ya nesufnali ambao ni wachezaji sanshel bemba na hodha obogonda eh, na da duka bao wote wanahudumia kadi ya njano mojac nigiaa ubwyhmchsu anala pia leo kuna mechi mbili usiku waleo michano ya kumaliziamamamai o fu kuingia hapa kwa mara ya kwanza baada bada a bora matatu zilizopita anaweza kufuzu kuingia nusu fainali kila timu ina nafasi ya kuingia ndani ya nusu fainali kwa sababu za mpira tunazamai mm. uh, watabuinaab ambao kwenye makale yaliopita walimtki kocha kmuo kwa sababuktnaiiiaarikakut zona mashindano ni coast ambayo imecheza vizuri sana dhidi ya senegal tena baadhi ya timu timumbazo ia zinaonekana wanaweza kufika fainali mm-hmm. ambayo imebadilika kidogo kwa hivyo kwa mchezo wa leo kila mmoja ana nafasi ya kuingia nusu fainali lakini kwa kiwango cha wachezaji kwa sababu kuna wakati mechi ukiangalia uwanjani unashangaa mbinu zitatumika wapi sasa inabidi kiwango cha mchezaji mmoja mmoja kinafanya kazi na wa wachezaji kiwango cha wanao kwa hivyo mojaoja knafanya kanana mbaoalibadsha hawan a ya mali lakini ya ya pia wanafuzu, kufuzu yao ya kwanza. ya kwanza tangu mara mwisho kwamba wanafuzu isho kwenye finali ya mwaka lakini 92 kwamba kocha msaidizi wa mechi hiyo kwenye v atakua ni mkenya stephen yembe lakini pia kenye mechi ya pili usiku u kwamba itakuwa pia na marefar kutoka kenya kenyapterukamao akiwa ndi mwamuzi kwenye kiwambo cha v aaiagilbe akiwa mwamuzi msaidizi cpee na south africa Uh, hii ni mechi ya wale wachezaji wa mamed kuendelea kuonyesha kama wanauwezo kuendelea kupambana na mataifa makubwa ambayo yananwacheai ambaowanacheulayataifakubwa sansoabarani afrika hmm. lakiniwaowanajivunia uomuundowa mataifa magaribi kwamba tunakendk timu ambazo zinatoshana nguvu nguvu kwa hmm, leo mbz zinatshana kwamba katiashiam nalena kufuzu ya ya kwanza katika afrika kusini walichokifanya dhidi hmm. yeyote yule anaweza pia ni kwamba wanalenga kufuzu fina hiyo ama hiyo kwa mara ya kwanza south africa baada ya kuwa washindi katika makala na kufuzu katika kufukatiamara ya, ya kwanza tangu Mbili kitu kamili. kitu ambacho south africa wanafaa kuangalia sana ni kucheza bila uoga kwa sababu ukiangalia kwenye mechi ya moroko alikuwa na uoga mm. ambao ulifanya hata wachezaji wengi kurudi nyuma nakuanza kuzuia lakini kama leo pia unaweza usimpe heshima sana kevad naye akaamua kufanya aliofanya dhidi ya ghana ametoa sare dhidi ya misri kwa hivyo, timu zote mbili hapa sagini, moja anaweza akafuzu taarifa hivisasa ni v- kwamba uh, kocha mbeye aliondoka karibuni kwenye taifa la gambia tom senfe huenda k na na vilabu mataifa kadhaa ikiwemo cameroon algeria tunisia na ghana lakini pia kocha Nada, mbesa, kocha hivi ndiye kochahndie kochamkuu timu tawanawaefaanmeatashida ya misri shida ya ni mshahara ambao analipwa kule ufaransa sidhani kama kwa sasa yupo tayari kurudi barani afrika na timu yeyote kumlipa mshahara huo na kwa kocha wa gambia, kwa kocha wa gambia aliyekuwa kocha gambia aliyekuaocha wagambia timu nyingi sana barani afrika zinamuhitaji lakini niliwahi kuandika kwenye wa x kwamba timu ambayo taifa ambalo linamhitaji huyu kocha wajua kwamba ni kocha ambaye awezi kuja kukaa kwenye projekt za miaka miwili mm. anataka watu ambao wana mpango wa muda mrefu kama gambi walivyokuwa na mpango wa miaka mitano akapeleka taifa kwenye afcon makala yalikuwa ya anafuatana makala ya mwaka huu na makala yaliyopita kwa hivyo kwa timu zozote hizi ambazo zina muitaji kwanza naye pia lazima angalia sababu utakumbuka pia alikuwa ethiopia mm-hmm. na ethiopia naethoiaakupewa nafasi kwa hivyo kwa sasa naye nadhani anaangalia taifa ambalo tampea nafasi bana tumekupea muda kuza vijana tengeneza timu ya taifa tuone kwenye makale fu ntafika wapi na sasa hivi unajua nafasi zimeongezeka kwenye kombe la dunia waangalie nafasi zao ni saa 11 dakika 0 kule chiga li bujumbura goma lubumbashi na katum kipindi awai juku la michezo ikiwa nami jason sagin anaye paul nzioki tuangalie viwanja vya michezo afrika mashariki na kati katika ligi ya burundi kumekuwa na mechi mbili leo rukinzo imepiga magara young boys moja bila wakati tel aviv ikilazwa na dinamik magoli manne kwa mawili katika ligi ya nchini rwanda eh, bugesera imepigwa nasi 2l kwa bila twildelest ikipigwa na mukura victory sports mbl bila nayo kiovu ikiambulia sara ya moja mojamoja na klabu ya gasogi united nchini uganda updf wameshindwa na artel kitara magoli matatu kwa sifuri nchini tanzania ligikuu bara simba wamepata ushindi wa goli moja sifuri dhidi ya mashujaa nchini kenya ataska wameshindwa na united goli moja sifuri kakamega omboys wakapata sare ya kutofungana dhidi ya morone youth nzoi ya shuga wakishindwa postal rangers goli moja sifuri polici fc wakapata ushindi wa magoli matatu kwa moja dhidi ya gormaya na sofapak wakapata ushindi wa mbili moja dhidi ya kcb aii ndege ya michezo leo inakwenda sana na inakwenda kwa kasi ya juu sana mwenzangu nziokitangazia hivi e, michezo katika anga za bara ulaya ambapo taarifa kubwa ni kusiana basi na lewis hamilton mwendeshaji wa magari ya langalanga kwenye klabu matimu ya formula 1 ya marcedes ameamua kuaga mashindano hayo matimu hiyo na kujiunga mwaka 5 na timu ya ferari hii itakuwa ni pigo kubwa sana kwa timu ya macids maana kwamba amekuwa pale kwa miaka ngapi miaka kama saba1m na miwili akishinda mataji yake sit akiwa na timu ya macidis mm. moja akiwa tu timu tofauti kano na macidis namna nilikuwa namwangalia mkurugenzi wa timu ya marsdis bwana toto ol akizungumza akiulizwa maswali kuhusiana na huku kuondoka kwa uh, lewis hamilton na amesema ajashangaa kwa sababu walikuwa wamepanga hili na ukiangalia namna ambavyo mambo yalikuwa yanatokea kwenye uongozi wa marsidis ungeweza kusema ndio ungejiuliza maswali kwa sababu ukiangalia uko upande wa rbu uh, kandarasi ni ndefu mm. uh, bwana um, vsn ukiangalia kwa upande mwingine charles lkla kwa upande wa ferrari yupo na kandarasi ndefu kwa hivyo mm. unajiuliza maswali ni kwa nini mwaka 223 uh, mads waliamua kumpa lewis hamilton kandarasi ya hadi yeah, mwaka224 uh, mm. na ukiangalia kwenye ile kandarasi ya lewis hamilton yeye mwenyewe alipendekeza kuwa na kipengee ambacho kingemruhusu kuondoka ukiangalia kandarasi nyingine zake na masidis na nahicho kwa sababu kama utakumbuka alfubla kiti aliwahi kuulizwa maswali na akasema yeye ni mwaminifu sana kwa timu ya masidis kwa sababu ukishaendesha magari na timu ya masidis unakuwa kama mwanafamilia kwa hivyo hata ukiondoka unajivunia historia ambayo uliweka na masidis na wakatiua akaulizwa kama anaweza kuenda kuendesha ferari akasema anajiuliza maswali sana kama ndio atamaliza uh, mula wake wa kuendesha magari kama ajawai kuendesha gari laatatotoenamsangau la mm-hmm. ni nilianza kujua wakati alisema kwenye kandarasi yake anataka kipenge ambaho kinasema aweza kuondoka mm-hmm. masalialikaatnafasiuli lewis hamilton swali moja, ni tu na wapi. Uh, lewis hamilton bado mkahi bnga mara saba wa kombe la asia auna anaan yake Korea na moja, ya na la ambayo imefunikwa imefunikwa inaendelea ndio finali euwa orea kun ano ea a kubwa ya kuja kumshinda japan labda tu maajabu ya soka yatokee maanake korea jana uh, walifungiwa goli la ushina son katika dakika 3 za nyongeza baada ya wang hichan kufunga penalti katika muda wa ziada dakika 96 ambapo ilipelekea imichekuishia katika mchezo ama muda wa ziada korea kusini mara ya mwisho kucheza kwenye kombini na kushinda walishinda mwaka 99 na walikua karibu kuondolewa kwa mara ya pili mfululizo kwenye hatua ya robo fainali ila wameimarika kwa siku za hivi karibuni naannee oa dunalaya mashindano shanga kuona wamefika Dio. mahali ambapo wamefika lisikitika tu kwa mwenyeji kuondolewa mapema mm-hmm. katika ligi za ulaya ni kwamba ingereza, awali, spazi, mbili mbili ayo, Brighton, kule uingereza awali spa ilitoka sare mbilimbil naeerton halafu nayo briton ikaeleza crysta pal ta bila mapumziko mawili bilafulamawili mawili lakini pia kule y au frana ren he mompelie kan saa lakini pia Tunaona siku ile kwa ndzam ya Nantes dhidi ya Lens na kwa Jermani Bayern Munich inaongoza ina ipo sare 1-1 la Bayern Munich na Labbert ni pia Bochum inaongoza goli moja kwa bila ya Augsburg ya Darmstadt ni bila bali wakusana mawili Freiburg 1 uh, situtgat mawili Mainz 0-5 bila kwa Bremen goli moja baadaye FC Colonia dhidi ya klabu ya Eintracht Frankfurt kwa ligi ya Serie A Empoli ilimekabilika mpira kati ya Genoa na Genoa ikiwa bila bila Juventus bila Monza bila baadaye foio dhidi ya ac yaa nayo Bologna, itachuana na klabu ya ya jana paris Njeme, karibu baada b- kupoteza penali, kidipia, bao uh, ni timu ambayo bado nadhani nadhani ina matatizo uh, lakini kwa kocha luis enrique bado na matumaini makubwa ya kwamba atapanga timu yake ila sio kwa msimu huu labda tu kushinda mechi za nyumbani mm. akishinda uh, ligi kuu taifa la mm. atakuwa na mafanikio makubwa sana kesho ni siku nimekuwako asonuna mwenzangu paul nzknasema hai turusha mpira huu kwake carol kori maliza matangazo jumeusi ya leo ni kukumbushe baadhi ya taarifa ambazo tulikuwa tumekuandalia rais wa kenya william ruto aagiza kukamatwa kwa maofisa wanaotumiwa kwa mlipuko wegezi na rais wa senegal makisali atangaza kuahirisha uchaguzi kwa muda usiojulikana tunamalizia nakibao oloba vinkaiiwaack olivisera vyenina evyombulako owomukano akala aciubandaelo ndi ukwano ecianda kale <tune> waua okubanja oliuomolinga kanja Don't run, and don't rush. Kanaka so me don't me baby run. don't rush. I'm all over you, all over your body, body all over you. So don't rush. All over you, all over your body, body all over you. So baby don't rush. I'm all over you, all over your body, body all over you. So baby don't rush. All over you, all over your body, body all over you. You and me, Mr Lover, Lover Man, a Mr Lover Man. Lover, lover, Mr. Lover, Mr. Lover Lover, man. Mr. Lover Man, Mr. Lover Lover Mr. Lover Man, Mr. Lover Lover, Mr. Lover it's your game, it's your game, it's your game, yeah, yeah. It's your love, it's your love, it's your love, yeah, yeah. It's your game, it's your game, it's your game, Unani umi zasana, so baby don't rush. I'm all over you. All over you body body all over you so don't rush all over you all over your body body all over you so me baby don't rush I am all over you all over your body body all over you oh, so me, baby don't rush all over you all over your body body all over you <buh> Call me baby don't rush I'm all over you All over your body body all over you So don't rush All over you All over your body body all over you Call me baby don't rush I'm all over you All over your body body all over you Call me baby don't rush All over you All over your body body all over you I guess a homie need I fake Boy, ni kibao olovayuche kwake vinka msanii kutoka kule uganda kikitamatisha matangazo jioni ya leo ni kushukuru msikilizaji kwa kuwa nasi jioni ya leo nishukuru msimamizi wa matangazo victo abuso kwenye mitambo amekuwa collins kedambi mimi naitwa carol corer nikikutakia usiku mwema