Nam, asante sana hapo anaitwa Benson Wakoli. Haya, tuzo za mchezaji Marc Vivien Foe zitakwenda kutajwa mwaka huu, lakini pia tutazungumzia awamu uh, ya pili wa mkondo wa pili nusu fainali kwenye michuano ya klabu bingwa barani Ulaya. hivyo hivyo tena Jumamosi nyingine mpya ya kuweza kuangazia michezo Afrika na pia Ulaya. karibu, karibu, karibu tena Nairobi. Nashukuru sana ise. uh, moja kwa moja tuanzie nchini Kenya, ambapo ni kwenye riadha, ni kwenye shirikisho la soka la riadha nchini Kenya AK, ambapo wiki hii limetaja orodha ya mwisho kuelekea Olimpiki kwenye kitengo cha marathon kwa wanaume na pia kuna ndani kwamba kwa, kwa, kwa, kwa wanaume ama kwa wanawake ametajwa Peres Jepchirchir ambaye ni bingwa wa mashindano ya olimpiki mwaka 2021 kule Tokyo, Japan, lakini pia ndiye alishinda marathon ya London hivi karibuni, na kuweka rekodi mpya ya kike, lakini pia Helen Obiri ametajwa hapo akiwa ni mshindi mara tatu katika marathon tatu tofauti ikiwemo Boston mara mbili mwaka jana, pia mwaka ule. Lakini pia ameshinda mwaka jana mbio za marathon za new York, achia mbali pia Brooks ambaye alikuwa zamani akishikilia rekodi ya dunia, lakini pia naye ameshinda marathon tano kati ya saba ambayo amecheza. Lakini pia kwenye uh, wachezaji wa kiba uh, mwanariadha wa kike sharon Loke labda kwenye kitengo cha wanawake waliotajwa watatu hao wa mwisho kuelekea olimpiki mwaka huu kule Paris Ufaransa mwezi Juni, unafikiri kwa wanawake wamefanya kazi nzuri katika uteuzi wao? Kwa wanawake wamefanya kazi nzuri, sina maswali, kwa sababu ukiangalia mtu kama Peres Jepchirchir eh, toka mwaka elfu mbili ishirini na moja amekuwa akishinda mm, elfu mbili ishirini na mbili alishinda kwenye Boston Marathon, elfu mbili ishirini na tatu utakumbuka alikuwa na jeraha, na elfu mbili ishirini na nne amerudi kwenye London Marathon. Kwa hivyo amekuwa na mwendelezo mzuri. Uh, Ellen Obiri vilevile, lakini pia kwa Bridget Kosgei, ukimwangalia rekodi zake uh, japo unazungumzia London na Chicago Marathon mm. uh, ukimlinganisha na Sharon Lokedi ambaye amewekwa kama katika nafasi ya akiba eri yeye. Kwa hivyo kwa sasa, kwa upande wa kinadada, nadhani wamefanya kazi nzuri, kwa sababu ukiangalia hii rekodi hizi uh, rekodi ni za kumaanisha kwamba hizi ni medali kuelekea katika mbio ambazo watakuwa wanashiriki nam. Kwa upande wanaume, kuna Eliud Kipchoge, Benson Kipruto na Alex Mutiso moja pia, na akiba Timothy Kiplagat. Kwa wanaume, wanaonaje Kipchoge, Kipruto, Mutiso na Kiplagat? Uh, kwa wanaume na, na, nilikuwa najiuliza maswali mengi ni kwanini wameamua kumchukua Eliud Kipchoge ukiangalia umri wake na ukiangalia hivi karibuni uh, mwaka huu na mwaka uliopita hakuna kitu ambacho labda ameshinda mm. na ukiangalia watu ambao wameteuliwa na wameteuliwa, wa na Benson Kipruto usiende mbali tu uh, London Marathon Dio, akiweka rekodi yake nzuri kabisa. Uh, Alex Motiso vilevile vile kwenye London Marathon amekuwa mm. mshindi mbele ya watu kama Kenenisa Bekele Dio, na hawa ni wanariadha ambao sasa hivi ukiwaangalia wana uwezo mkubwa wa kushindana mbele ya Eliud Kipchoge kwa sababu nilipokuwa natafuta majibu, yani ya ni ya mm -hmm. Kwa nini labda Eliud Kipchoge amewekwa hapa, kwa mtazamo wangu, ni kama wameamua sasa, nenda kavunje rekodi za kushinda marathon tatu mtawalia, mm. kwa sababu akishinda katika mbio za Paris basi atakuwa ni mwanariadha pekee duniani ambaye ameshiriki kwenye marathon tatu tofauti mm -hmm. na amepata ushindi nata za Olimpiki, hivyo za, za Olimpiki na amepata ushindi, kwa hivyo itakuwa ni rekodi kubwa. Sababu so, ukiangalia waliweka hizo rekodi waliweka huko miaka ya 60 na 64. mm -hmm. kwa hivyo sasa, kwa kizazi hiki atakuwa anakumbukwa zaidi, lakini uh, tukiangalia, kusema ukweli, katika hali ya upambanaji Wajua hata katika vita unasema ni hatari sana kumpeleka askari kwenda kupambana kwenye vita, wakati ambapo amekaa muda mrefu bila kupambana, bila kupambana, hajatumia bunduki yake. Sasa ndivyo <laughs> hali ilivyo kwa Eliud Kipchoge. Tumsikie Kipchoge anazungumza kuelekea ama baada ya kuteuliwa kwenye kikosi cha mwisho cha Kenya kuelekea Olimpiki mwaka huu kule Paris. Thank you very much for athletics, Kenyan, no, for... tunasema asante sana kwa shirikisho la riadha Kenya na NOK kwa kutuweka katika timu ya Kenya. Nadhani kwa miezi mitatu ijayo tutakwenda kufanya mazoezi kwa njia nzuri, tukijipanga kuiwakilisha nchi yetu kwa njia nzuri na kuja na matokeo mazuri kama kawaida. Tunaenda Paris kama timu, sio mtu binafsi. Kama unavyojua, hii ni michezo ni michezo ya Olimpiki, kwa hivyo tunaenda kama timu. Nam sauti yake Elu Kipchoge ambaye ameshinda marathon zake kumi na mbili zilizopita, na olimpiki itakuwa inaanza tarehe kuu ishirini na sita Julai hadi saa tarehe kumi na moja Agosti mwaka huu katika jiji kuu la Paris kule nchini Ufaransa. Tuelekee bado salia nchini Kenya ambapo ni kwenye soka sasa ambapo uh, shirikisho la soka nchini humo FKF limewapiga marufuku watu watu watano kwa madai ya upangaji mechi, eh, ambapo ilikuwa ni katika kisa kilichotokea wiki mbili zilizopita katika mechi kati ya Atlanta na Nairobi City ambapo Atlanta ilipigwa magoli matatu bila, ugani Kenyatta Stadium katika kaunti ya Machakos nchini Kenya. Uh, hivi visa vimekuwa vingi na sasa nadhani ni wakati wa wanaotoza hizi faini na wanaowapiga marufuku kuangalia ni kitu gani ambacho kinasababisha hizi shida kuwepo kwa sababu aufai ndani ya miaka mitano unazungumzia kwamba utakwenda kufufua soka katika nchi yako. mm. lakini wakati unapambana na mambo kama upangaji wa matokeo na upangaji wa matokeo, sasa unawaleta hata marefari ndani, watu ambao wanafaa kuhakikisha kwamba mchezo umeenda sawa. Unajua, ina afadhali ukisikia ni mchezaji au ni kocha mm. unajua kwamba anahusika na timu yake moja kwa moja, na kuna kitu alikuwa anakitaka. Lakini refari ni mtu ambaye aegemee upande wowote, lakini kama atahusishwa pia naye kwenye masuala ya upangaji matokeo, lazima sasa waangalie Labda ni, ni, ni, ni mishahara ambao tunawapewa wanamichezo ambayo haitoshi kwao, wanaamua kujitafutia hela kwa mbinu zingine ambazo sio halali kama hizi, au ni kitu gani ambacho kinasababisha mambo kama haya? Kwa sababu sasa umempiga marufuku kwamba afai kujihusisha na masuala ya soka mm -hmm. hadi kamati ya nidhamu itakapoamua kwamba huyu ana makosa, lakini utajuaje kwamba ana wenzake ambao bado wanaendelea na huo mchezo mm -hmm. hivi vilabu ambavyo vimetajwa, bado vilabu vinaendelea kushiriki mechi za ligi kuu mm -hmm. kipi ambacho kinafanyika kwa hivi vilabu Mm -hmm. Na waliotajwa ni Jacqueline Barongo, Meshack Omundi na Stephen Adamba ambao ni waamuzi, lakini pia mkufunzi wa magolikipa klabuni Talanta FC Kelvin Olango mmoja pia na timeneja mkuu wa Kibra United, Abdul Karim amele pia wote wameweza kupigwa marufuku kwa muda na hadi pale uchunguzi utakamilika na shirikisho la soka nchini Kenya FKF. Tuelekee kule Uganda ambapo unajua ni mwezi kesho ama mwezi ujao, mwezi Juni ambapo tutakuwa ni michuano ya kufuzu Kombe la dunia la mwaka 2026 kule Kanada ambapo ni kwamba uh, shirikisho la soka nchini humo FUFA, rais wake Moses Mago, amesema kwamba tayari wao uwanja wao Moses ma, wa Mandela National Stadium ama unaopenda Nambole, uko tayari kuandaa mashindano hayo ya kufuzu uh, kwa mila la dunia, licha ya kwamba bado uwanja huo unafanywa ukarabati. Uh, katika mechi ya mwisho ambayo Uganda Cranes walicheza nyumbani uh, ilikuwa ni mechi dhidi ya Guinea Bissau hmm. Baadhi ya mashabiki wengi walienda wali, uh, katika mitandao ya kijamii na wakaandika mambo mengi, moja ikiwa, hatutarudi tena katika uwanja wa Nambole kwa sababu ya mambo ambayo tumeshuhudia hmm. Ukiangalia baadhi ya vitu ambavyo watu wengi walikuwa wanalalamika ni kwamba njia za kufikia ule uwanja hata ni tatizo, wacha kufika uwanjani tu. Kwa sasa hivi wanasema kwamba watakuwa na mechi za majaribio, wameshazifanya tayari, na ukiangalia kwenye mechi ambayo ilikuwa ni ya Bul vs Vipers, wanahabari walisema kwamba katika eneo lao ambalo wanafaa kuwahoji makocha na wachezaji hata walikuwa wanapanguza rangi kwa vidole vyao. Sasa wanauliza havikuwa vimekauka, kwa hivyo wanauliza kama hata vicha vijakauka ni kwa nini? Uh, Rais wa FUFA anasema kwamba mechi yetu dhidi ya Botswana Juni tarehe tatu tutaicheza hapa, hapa nyumbani. Na watakuwa na mechi baadaye wiki moja dhidi ya taifa la Algeria. Kwa hivyo, kwa sasa wanasema bado uwanja wao upo tayari. Mm, lakini serikali inasema uwanja upo tayari. Huu uwanja ulikuwa umefungwa miaka mitatu Dio. Na miaka mitatu timu ya taifa ya Uganda Cranes imecheza mechi zao za nyumbani ugenini. Mm, unasafiri toka Uganda kwenda Moroko kucheza mechi yako ya nyumbani. White Hart Lane na Tottenham Hotspur walijenga uwanja wao na miaka mitatu kujenga uwanja sasa. mm Hii -hmm. ilikuwa ni kuboresha kukarabati tu. tu unasema kwamba <laughs> kuna baadhi ya vipengee ambavyo tunafaa kufuata kwa CAF kwa ajili ya mashindano ya AFCON ambayo yeah. tutakuwa tunaandaa mm -hmm. kwa hivyo, maswali ni mengi, kwa sababu kila wakati wanarudi kwenye bunge la kitaifa wanaongezwa pesa za kuendelea kutengeneza uwanja, na wakati ambapo unasema una mechi za majaribio, watu wanasema hatutarudi tena katika uwanja wa Namboole. Hii ni picha ina gani, wakati ambapo taifa linatarajiwa mm. kwa litakuwa baadhi ya mataifa ambayo yatakuwa yanaandaa AFCON elfu mbili ishirini na saba kumbuka, alisema kwamba walikubaliana na CAF kwamba Ushauriano na kwamba aweze kuandaa michuano ya majaribio katika uwanja huo kwa ni mzame Kinondoni MC dhidi ya Kagera Shuga. Je, kumekuwaje kule Kenya na katika taifa la Rwanda? kenya Bidco united wamepata ushindi wa magoli matatu kwa moja dhidi ya morone youth kcb wameshindwa na kariobangi sharks tatu sifuri uh, muranga seal wameshindwa na gorumaya magoli matatu kwa moja sofapaka wameshindwa na shabana goli moja sifuri kule rwanda maganjwa wameshinda mchezo wao dhidi ya sunrise moja sifuri bugesera dhidi ya muhazi united wakatoka sare ya kutofungana police, na baadaye polisi watakuwa wanapambana na itoa dilista ukiwa Chigali nchini Rwanda ni saa 11 jioni dakika 46, kipindi wani jukwaa la michezo, ukiwa nami Jason Sagre sports archbishop, niko naye Paul Nzio kiwa na spoti huko huko nchini Rwanda. Tugeukie mpira wa vikapu ama mpira wa wavu, ambapo ligi ya basketball barani Afrika BL ambayo tunaingia sasa kwenye mkondo wa mwisho wa Sahara baada ukamilisha mikondo miwili ya kwanza, mkondo wa Kalahari na pia mkondo wa Nile Afrika Mashariki. Kwenye mkondo huu wa mwisho wa sahara una, unaanza leo jioni na ushaanza jijini Dakar nchini Senegal, na inawakilishwa na APR kutoka nchini Rwanda mwanahabari wetu Christopher Karenzi amekuwa akifuatilia timu hiyo kwenye kame mazoezi kwa wiki nzima akiwa e, nchini Rwanda. Tumsikie ripoti akihusiana basi na timu hii ya APR ya timu ya mpira wavu, wavu, wavu. APR ambayo inashiriki kwa mara yake ya kwanza shindano hili itakuwa na miadi dhidi ya US Monastir ya Tunisia, mabingwa wa ligi ya mpira wa kikapu Basketball Africa League mwaka 2022. Mukiza Wilson ni mchezaji mnyarwanda wa APR ambaye amecheza shindano hili kwa mara yake ya nne. Ni mchezaji wa zamani wa Patriots na Rege za hapa Rwanda. Alikuwa na haya ya kueleza baada ya mazoezi kuelekea mechi ya leo. Imani ipo pamoja na kwamba tupo kwenye kundi kali, na sisi siyo wepesi. Tunaamini tutafanya vizuri, tuna kikosi kizuri na tulifanya maandalizi ya kutosha. Linalobaki ni kufuata yatakaojiri uwanjani, kwa kweli tumejiandaa. Mm. Kundi hili linazojumuisha timu ya AIS dwane mwenyeji na rivers Hoopers ya Nigeria. Mshindi wa kwanza na wapili watafuzu moja kwa moja kushiriki fainali jijini Kigali kuanzia Mei 24 hadi mosi Juni 2024. Kocha mkuu wa Patriots Mtanzania Henry Mwinuka anaeleza upungufu unaoweza kujitokeza kwa APR kwaapr. Hey, upungufu wa APR kwanza, wanategemea watu wa juu kucheza basket, wajuu kwanza wanategemea kwamba watu wakishuti, ndio lakini sasa sijai kuna tukizuia shot what next? Naona mara nyingi sana nakuta mabigmeni wa APR watu wako juu kwa jumla timu tano zimefuzu kushiriki fainali hiyo, ikiwa e ni pamoja na Fus Rabat ya Morocco, Petro de Luanda ya Angola, Alahli ya Misri, Alahli ya Bengazi pamoja na Cape Town Tigers ya Afrika ya Kusini. Tukisalia hapa nchini Rwanda, kesho Jumapili ni siku ya kilele cha ligi kuu ya soka. Timu ya Etoile de Leste Sunrise na Bugesera ambayo ilicheza fainali ya kombe la Amani zinapambana hatari ya kushuka daraja. Kocha Francis Yaringingo ambaye alikuta Bugesera ikiwa taabani katikati mwa ligi anaeleza malengo yao kwa mechi zinazosalia. hizi ni mechi mbili zetu tunapasha kushinda, hivi tunaenda kuongea sana na wachezaji kuwaonesha kama muhimu wa, wa ligi na nawaza tukiweza kujimaintain wengine tutaangalia kwa, kwa sizoni ya kufata. APR tayari walitoa ubingwa wa ligi msimu huu likiwa ni taji la tano mfululizo tangu mwaka 2019. Christopher Karenzi wa the Super Eagles, na kuchukua mikoba ama kurithi mikoba ya kocha aliyekuwepo hapo awali Jose Peseiro, baada ya kuondoka, mm -hmm. Uh, kufuatia kupigwa na timu ya Ivory Coast kwenye fainali ya kombe la bara Afrika nchini Ivory Coast. Huu ni mwendelezo wa kinachoendelea barani Afrika kwa sasa uh, ni hivi majuzi Cameroon wameamua kuachana na kocha wao mzawa Rigobert Song. Lakini kwa sasa kwa makocha ambao wanapewa kazi wazawa wa Afrika alio sisa, amekuwa na timu ya taifa ya Senegal. Uh, Otto Addo amepewa timu ya taifa ya Ghana, Black Stars. Uh, Osama Sana amepewa timu ya taifa ya Misri. Mm-hmm. Uh, na wao wameamua kumwendea mzawa. Ukiangalia kando na mwendelezo ambao unaendelea, ukumbuka pia Belmadi aliwahi kuiongoza timu ya taifa ya Algeria, mzawa, mm, wakashinda kombe lao la Afcon. Lakini kwa Finidi alikuwa na timu, wakati ambapo alikuwa maeneo ya Ivory Coast, alikuwepo kwenye benchi la ufundi la kocha Mreno Jose Peseiro. Na kwa sasa angalia matatizo ambayo yanaendelea kwa shirikisho la soka nchini Nigeria. Kwanza, hawana hela za kutosha za kumwajiri mwalimu kutoka nje hmm, kwa sababu ukiangalia wamempea dola alfu ishirini na moja siro kwa sababu anaifahamu kazi lakini pia muhimu, mm, ni kocha wa bei rahisi. Finidi mm, George aliwahi mataifa ya Nigeria, Super Eagles, na akacheza kombe la dunia mara mbili, lakini pia alisaidia Super Eagles kunyakua kombe la klabu, uh, kombe la barani Afrika, AFCON mwaka 1994 na Naam wakati tuangazia sasa michezo katika anga za ughaibuni ambapo ni kwamba kule Ingereza kwenye soka Arsenal awali imeipiga Bournemouth tatu kwa bila, lakini sasa hivi mechi inakwenda kuamilika: Brentford bila, Fulham bila, Burnley goli moja, Newcastle magoli manne, Sheffield goli moja, Nottingham Forest magoli matatu. Lakini baada ya usiku Manchester City dhidi ya Wolverhampton Wanderers, Man City wana mechi mbili kibindoni, ambapo Arsenal anaongoza ligi kwa alama nne juu yao Man City. Labda unafikiri ndio hizi za Arsenal kwenye kuwa bingwa huu, Man City leo usiku wanakwenda kuzikatiza baada ya kutocheza mechi mbili mbele yao Man City. <laughs> Kumkumbusha shabiki wa Arsenal hapa ofisini Bwana Ira Lingate akiondoka, mm. Amesema kwamba tuwaombee Uvampton jameni. Kwa sababu ilikofikia sasa, unajua, mpira unaweza ukacheza uwanjani, wakati mwingine unacheza mpira wa kikokotoo, kalkuleta, na kuna wakati mwingine unacheza mpira wa maombi. Huo ndio mpira ambao wanacheza mashabiki wengi wa Arsenal kwa sasa. Kwa sababu ukiangalia mechi mbili ambazo Manchester City wanazo mkononi, hakuna mechi ambayo unasema watapoteza. Mm. Na hata ukiangalia mechi ambazo zimesalia hadi mwisho, una uwezo mkubwa wa kusema Manchester City ana uwezo wa kushinda mechi zake zote, uh -huh. lakini Arsenal anaweza akapata tabu sana kushinda hizo mechi zote, ukizingatia kwamba kuna Manchester United barabarani. Diyo. kwa hivyo hata kama Manchester City anaweza akapoteza mechi ya leo, lakini pia Arsenal huenda akapoteza mechi katika mechi ambazo zimesalia. kwa hivyo huu ni ubingwa ambao naona ukiamuliwa siku ya mwisho na uh -huh. labda tutakuwa na watu ambao watalia uwanjani kule Jerumani, kwamba Dortmund imepiga Augsburg mali matano kwa moja. Stuttgart imeilaza Bayern Munich Tatu kwa moja. Vada Bremen magoli mawili Monchengladbach mawili, Wolfsburg matatu Darmstadt bila, baadaye Cologne dhidi ya Freiburg, na kule Serie A Italia Monza Atacheza na Lazio siku, usiku saa icheze na Inter Milan, lakini Ufaransa, Le Havre magoli matatu, Strasbourg goli moja mapumzikoni, Monaco mawili, Clermont goli moja baada ya usiku, Mets dhidi ya Rennes na Brest, icheze na Nantes kule Ufaransa. Bado nzio kini kwamba tuzo la Marc-Vivien Foe mwaka huu la mwendani, mara ya kwamba waliotajwa kwenye kosi, ama, kwenye rodha ya mwisho ya kuwania tuzo hilo mm -hmm. ni Pierre-Emerick Aubameyang anachezea klabu ya Marseille mm -hmm. Nabil Bentaleb na Ashraf Hakimi mm -hmm. wa PSG nam uh, ni tuzo ambalo ametoka nje Chancel Mbemba, ambaye mm, ndiye mshikilizi wa tuzo kwa sasa. Alikuwepo pia raia kutoka Burundi, Yusuf Dashimia, anacheza klabu ya Elgim na yeye pia amekosa katika orodha ya mwisho. Alikuwepo pia Omar Diakite mm, alikuwepo katika Afcon, alikuwepo Wilfred Singo. Kwa hivyo najaribu kutaja majina kuonyesha kwamba kazi waliyoifanya kwenye michuano ya Afcon na watu ambao wametokea katika orodha ya mwisho hivi. Pierre Emerick Aubameyang mwisho ni kucheza timu ya taifa ya Gabon akafanya vizuri na timu yake. Ashraf Hakimi amekuwa na timu ya taifa na mambo yamemwendea vibaya. Kati ya yeye na Chancel Mbemba, nani ambaye alikuwa anastahili nafasi kama hiyo? Chancel alikuwa anastahili lakini ni wanahabari karibia mia moja ambao wanapiga hizi kura mm. Kwa hivyo linapokuja swala la kura, awezi kumwamulia mtu. Ye anajua ni kwa nini kura, kura mtu anajua ameamua, yangu napigia Ashraf Hakimi na sio mm. Bemba. Kwa hivyo tu waache, bado tuone mshindi ambao wanapiga kura na kwenye ligi ya kufanyika wiki hii eh, kwenye mkondo wa kwanza nusu fainali, Dortmund ilipiga PSG goli moja bila, wakati Bayern Munich ilitoka sare ya mbili mbilimbili mm. na Real Madrid. Hatima ya PSG wiki ijayo kwenye mkondo wa pili nusu fainali mm. itakuwa ni gani, baada ya kupigwa ugenini na Dortmund. Niliumia sana binafsi uh, ndio maana leo nikaamua kuificha <laughs> nembo ya PSG <laughs> kwa sababu niliumia sana kwenye ile mechi. Ni mechi ambayo nilikuwa natarajia labda hata wangeandikisha sare, kwa sababu pia mkumbuke mazingira ya kucheza Ujerumani mm. s timu inasafiri kwenda kucheza Ujerumani hiwo unacheza anaweza katika uwanja wa nyumbani wa Dortmund au nacheza Allianz Arena kwa Bayern Munich. Leo, mazingira ba sio rafiki sana lakini kwa makosa ambayo yalifanyika uh, safu ya ulinzi kazimia kidogo na goli likapatikana. Nadhani kwamba katika uwanja wa PSG wa nyumbani wanaweza kufanya kitu. Kwa hivyo bado sijaamua. Mm, washindi wawili ambao watakuwa wanaingia ndani ya fainali kwa sababu hata ukiangalia kwa upande wa Real Madrid uh, na klabu ya Bayern Munich mechi ilishia sare. Mm, kwa hivyo bado mechi mbichi. Tumalizie kwenye tenisi ambapo Alcaraz raia kutoka kwa Hispania amejiondoa kwenye mashindano ya Italian Open baada ya kupata jeraha la mkono wa kulia siku moja baada ya kumanduliwa kwenye mbio za kuonia taji lake la tatu mfululizo kwenye, kwenye kombe la Madrid Open baada ya kupigwa na Andre Rublev seti mbili kwa moja siku Jumatatu. Kiipiano kwamba Alcaraz anamanduliwa pia anajiondoa kwenye mashindano ya Barcelona Open akipia kwenye mashindano ya Monte Carlo Masters mwezi huu wa Aprili. Imekuwa na hayo kwenye kwa michezo, ukiwa nami Jason Sagini pamoja pia na Paul Nzuki kutorosha mpira kwake Benson Wakuli akamilisha matangazo ya Jumamosi hii. Jason Sagini hapo wakiondoka na Paul Nzioki ndani ya jukwaa la mchezo. Msikilizaji, usikose kuungana nao tena kesho kwenye jukwaa lingine la mchezo. Usikose pia kutufuata kwenye mitandao yetu ya kijamii, na kuletea kibao omi chake msanii chia Lida kutoka kule Jamaica, ardhi ambayo inapenda sana, inapenda sana na Victo Busa. Msikilizaji na msikilizaji, kibao hiki kinafahamika kama Cheerleader, ni cha msanii, anafahamika kama Omi ukipenda Oimo Mi, kutoka Jamaika. Jamaika ni ardhi ambayo inapenda sana na Victor Abuso. Msikilizaji, jina langu mimi ni Benson Wakoli, fundi mitambo anafahamika kama George Maina. Akikujalia Mungu na anijalie pia, siku ya Jumatatu tutaonana tena kwenye matangazo mengine. Hadi wakati huo, kwa heri. Wenzetu wa Paris nawaona wako tayari kabisa kuendeleza matangazo haya kwa lugha ya Kifaransa.