nam asante sana benson wakoli kwa kunipisha bila shaka kipindi wane hivi ni jukwa la michezo ukiwa nami jason sagini naye paul nzyoki lakini leo utakufahamisha basi ni kwamba mashindano ya beskeli ya rwanda inakwenda kumalizika kesho nchini rwanda lakini pia ni kwamba sudan kusini imeandikisha historia kwa kufuzu kwa kombe la dunia mchezo wa basketbol itakiyoandaliwa mwaka huu na ugaribuni kwamba manchester united cash inafukuzia kushinda jililake la kwanza baada ya miaka mitano mwisho aliposhinda kombe hilo mara ya mwisho mwaka 217 karibu sana hili ni jukwaa la michezo tuna hadi tamati nam bila shaka karibu sana paul nzioki na niseme kwamba pia msikilizaji mskilizaji bnaweza kutufuata kwenye mtanda wetu wa facebook ni rfi kiswahili ambapo niveza kwamba laba uweze kuniambia je nini kinachoendelea nchini kwenu e, kwenye kipindi basi akua nasoma ujimbo wako muda ukitupa nafasi kwenye kipindi basi nafasi kwenye ya, Beskeli, ya de kiina mwako tutapat naa ne kiindatanmitaa la ujumla katika ya mashina tumsikize alivyozungumza baada ya ushindi manuel tarosi kutoka italia I was of nilikuwa na ujasiri kwa sababu ya fomu nzuri na pia huwezi kujua kitakachotokea kwenye hatua za mwisho lakini nina furaha sana leo si kufanya kama siku zingine nilingoja hadi hatua ya mita mi za mwisho ndiyo nikaongeza kasi mashindano yatakuwa magumu kesho lakini naamini timu yangu ina uwezo wa kutawala mashindano na nitafanya kila niwezalo nishinde mashindano yoyote kwa ujumla nam asante sana lusi muyo ndi ametumia sauti hiyo na anasema kwamba ana imani kwamba ataweza kushinda mashindano ho kwa ujumla ya tuade rwanda paul manake katika nafasi ya kumi bora hadi sasa simuoni huyu mitaliano manuel tarozi Uh, labda anasubiri wajua uh, katika hatua ya nane hapo kesho uh, kwenye milima ya olimpia Uh, ni kilomita mm. sasa labda anasubiri kama atakuwa anawaacha wenzake lakini nadhani ni maneno tu mm-hmm. kwa sababu sioni uwezo wake na kufikia sasa, siku ya alhamis pia manizabayo pia manizabayo aliingia wa ambao wameaga mashindano kuna mm-hmm. kuna mambo mengi ambayo ajali ambazo nodbaisanoondabaistmaaaeaaasndanaambo zinagongana na wengine wanatoka kwahivo Uh, kwake sioni kama ana nafasi lakini yeah. wacha tusubiri tuone labda miujiza huenda ikatokea lakini ukiangalia pia mm. uh, timu ya rwanda na afrika kusini hazijafanya vizuri kwenye msimamo wa jedwali katika kiwango cha timu ndizo timu za nafasi ya tisa na nafasi ya kumi japo unajua kwamba uh, walikuwepo wa waendesha baiskeli mia moja mm-hmm. na sasahivi wamebaki nadhani themanini na, dhani, uh, the, the, the na mm-hmm. kwa sababu ya wale ambao wamepata majeraha na kuna wengine ambao walijiondoa kama kuna timu ya algeria ambayo ilijiondoa kwa hivyo bado tuseme labda ni nafasi lakini ukiangalia kwa kili ambacho tulikuwa tunatarajia tutarajii kuona timu kama bik kutoka ubelgiji mm. ni timu ambayo sasahivi ipo katika nafasi nzuri okay. tulikuwa tunatarajia labda ukiangalia waeritrea wanasemekana kwamba wao ndio wenye waendesha baiskeli bora barani afrika afrikamanake hmm, sasa... henok mlubran ndi aongoza jidwali ya yeah, kwa hivyo sasa hivi bado hicho ndio kitu ambacho tunasubiri kuona kama kitakuwa kinatokea hadi hmm. hatua ya mwisho hapo kesho kumbuka yupo nafasi ya sita mnyarwanda eric muhoza katika jradi hilo ni kwamba kesho ni mkondo wa mwisho na wanane uthusiakilomitatza kesho na kutamatika apo kesho kutoka hapo tanzania kamradhi randa tuelekee kenya ambapo tanzania wanasemekana kwamba watafanya kurejea mchezo marudiano mwezi machi jijini atapata tena mandonga Uh, ni, ni swala lingine hilo kwa sababu kwenye ndondi kuna kupanga pambano na kisha kuna wapambanaji wenyewe kufika kwenye ulingo utakumbuka pambano la marudio la latyonfui na bst duglas alikahikufanyika kwasababu ilipangwa aaaa uh, kwa hmm. pambano lake aye kwa hivyo inachukua upande mmoja kukubali na upande mwingine kupanga je upande wa mandonga upo tayari kuja kupambana eanbaada mm. wakatoa kigeo kini waasmapangwe kue anzaniaoaande zote mbpande wamadonga oai kuudiana kaia ambanoia pambano haya yote ni lipya mbali na pesa kwa sababu kumbuka ndondi ni biashara na hata rmach zenyewe watu wanazipanga haya mapambano ya marudiano watu wanapanga wanaamua kwamba tuende hapa katika pambano lakini tushapanga matokeo mm. sasa ndio tuchochee tu, cho, tu, mashabiki waweze kujitokeza katika pambano la pili basi tusubiri kama basi utapambana wawili hao kumbuka wanyonyi huyo alipigwa na mandonga tukazi katika raundi ya tano mwezi jana jijini nairobi katika uga wa kcc kupitia njia ya tko lakini tuelekee nchini burundi tuangazie ligi za ukanda ambapo leo kumechezwa mechi kadha kadha na kwa sasa hivi mechi nndelea ni kati ya magara young boys wapo nyuma goli moja kwa yai dhidi ya new oil dakikaya mchezo lakini awali rukinzo iliilazwa na bujumbura magoli mawili kwa sufuri na kule rwanda gorilla imeilazwa romagana st goli moja kwa yai kiovu imeipiga bugesera fc goli moja kwa sufuri wakati rusiro imepokezwa kichapo cha mbili kwa sufuri dhidi ya ya kule rwanda na kule tanzania Coastal union wanaitwa wagosi wa kaya wametoa ushindi wa goli moja sifuri dhidi ya tanzania prisons na baadaye azam watakuwa wanashuka dimbani kupambana na kinondoni kinondonimc nchini kenya nairobc stars wamefungwa na ulinzi stars, magoli mawili kwa sifuri bandari wakiwa nyumbani wakapata ushindi wa mbil sf hidi yagrumaya wameendeleza makali yao kwa kuwapiga oi f magoli mawili kwa moja kakameaby wanasema mambo ni mazuri chini ya kocha patitambo goli moj sf hidi ya vihiga united wakapata ushindi wa goli moja sf dhidi ya wazito na talanta a, imezima moto wa nzoi ya shuga mechi imeishia sare ya kutofungana nam ukiwa goma ni saa 1143 za michezo uh, jioni bila shaka ipindi wa la michezo ukiwa nami jason sagini niko naye ni paul nzoki tunazidi kutamba hapa na moja kwmoja kuangazia mashindano ya bara afrika kuwa vilambu mchezo wa soka aikwama umeche mechi mojaawali kablamchezo saa moja, kati aa mba iam eiaa goli moja ambwm ndiyo m- matukio ambayo ushindi umepatia moyo e, wenyewe wachezaji ambao e, ni ushindi wa kwanza kisha kupoteza mechi mara mbili mechi ya mwisho ilikuwa didi ya timu ya petro atletico dangola goli mbili kwa moja kulia machozi na utakumbuka jn orti ya kabili yenyewe ilipata ushindi didi ya bingwa mtetezi uidadi kuichapa goli moja kwa sifuri hii inamaana kuwa eh, kwenye kundi hilo lolote linaweza kutokea na eh, wenda eh, timu ya vita club ya jamhuri ya kidemokrasia ya congo itapata nafasi ya eh, kusonga mbele uwezo We, wanao uwezo uh, aupo uh, kitakwimu yeah. lakini uwezo a ukiangalia uwezo wao Uh, kwa sababu wameshinda tu mechi ya nyumbani ukiangalia timu ya petro atletico ambayo anaitaja ni timu ambayo jana nimeangalia ikicheza ugenini dhidi ya waidado wamepigwa goli moja kwa sifuri lakini ni timu ambayo ilikuwa na ukali sana kwenye eneo la kushambulia uh, ukiwaangalia na kundi ambalo wapo Aa, ni mambo magumu lakini yote yanawezekana katika mpira wa miguu alikuwa ni eh, kazikosha wabmbashi lakini saa moja kamili ikua nizamu ya pe ya uganda dhidi ya simba, tanzania. simba mechi yake moja, ugenina, pia mechi ya tanzaniamuaea mechi ngumu sana hapa mchambuzi kule iringa tanzania tanzania leo washabiki wake anasema labda simba ikoje katika mchezo wa ugenini Uh, nachoweza kusema mchezo huu wa leo ndio taswira ya klabu ya simba hasa katika michuano ya kimataifa kwamba wakipigia hesabu ushindi wa leo huenda ukafufuwa matumaini ya kuweza kupenya katika hatua inayofuata huku wakibakisha michezo miwili hapa nyumbani lakini unajaribu kuona pia Vipers nao hawatokuwa nyuma maana uh, katika michezo miwili nao wamevuna alama moja wao wakiwa nasema si hali nzuri sana na, uh, pamoja na wapinzani wao simba hileo lakini uh, nikirejelea pia matamshi ya mwalimu uh, kocha uh, robrt hapojana wa wakati akizunguma na wandishbariakusema kwamba reea baadhi ya nyota kana, hii, pana ya ya simba ana uh, uh, ama mbao mkua akikosekana unaaaoaaam Asa katika ligi kuu tanzania bara lakini pia mtu kama peter banda uh, tunaona watu kama hao wote eh, ni lazima mwalimu aweze nafasi kuweza kuangalia sasa ladha mpya itampa uh, kitu gani katika mchezo hii leo sababu simba imekuwa ni timu ambayo uh, kumiliki mpira si, eh, si lakini, mpira si kwa upande wao lakini pindi ambapo inakuwa haina tatizo limekuwa uh, kubwa sana na kuweza kuruhusu wapinzani kuweza kuwafikia na hilo tatizo ndilo ambalo hata mwalimu uh, robertinho aliweza kuzungumza kwamba wataiheshimu ipas pindi ambapo watakuwa wana mpira lakini pia pindi ambapo watakuwa eh, wana mpira hiyo ndio silaha kubwa hapo pamoja na kuweza kutengeneza muunganiko mzuri nam asante sana hashim kusaga nasema kwamba labda kuweza kutandana kina kibu dennis na moses mossfii labda uoaapa nguvu simba nanaona hapa kwenye kikosi cha mkfunzi um, robetino washanza wawili hao kibu dennis na moses fii uwezo wa simba leo ni gani Paul? Uh, uwezo wao labda ukiniambia niweke kwenye mizani ya kutokana na tuweke idadi tu ya mia moja mm. takuwa naowapa asilimia arobain kutoa alamatatu kwa sababu ndio lengo lao mm-hmm. uh, timu ikienda kucheza katika michwano ya lb bingwa wakati mwingi sana kama timu yako nia ya kiwango chakatikatingocakaaidaaamlazimumba uh, uh, ni kwenda kutafuta alama tatu kwasababu tayaotehesayake kwa, ya kwa mchezowa nyumbani hidi araa ambao alioteza alama zote aao wako nyumbani na washapata alama moja ya michwano ya kafu wakiwa nyumbani dhidi ya oroya oroya ambayo iliichapa simba kwa hivyo leo itakuwa ni mechi ngumu japo uwezo wao upo lakini sio wakutoa alama tatu mi sare wakijaribu sana hebu tusikie mashabiki wa simba nao wanasemaje kuelekea mchezo wa leo saa moja usikutumeamua kuenda kuipambanae timu yetu na si tue sehemu ya moja ya mafanikio kwenda kupata pointi tatu hapa kwanza kikubwa dua na kikubwa tunachotarajia ni pointi tatu ya mashabiki wa simba ambao wametoka imani mpaka dakika hii warudishe nguvu nyuma kwa sababu waelewe kwamba mpira ni mchezo wa wazi na mpira ni mchezo wa makosa tunaenda uganda dhidi ya matumaini yetu ni makubwa japo tumepoteza tumepoteza michezo miwili mmoja yawei mmoja nyumbani ila bado tuna matumaini kwa sababu tuna michezo minne mkononi katika michezo minne tuna matumaini na pointi tisa p lazima atupe atupeitz nasema kwamba kikubwa hapa deowyngm na mchizu, e, saa moja, dhidi ya Vipers, kutka kule congo paa mis daaag aa iini pambana na nigeria mbayo inafukuzia kufuzu kwa mara ya nane kuingia hatua ya muondoano ya kombe hilo la afrika kwa siozidi miaka ishiri kwenye i kwenye basketblpoul sudan kusini imeandikisha historia ya kufuzu kwa kombe la dunia mchezo wa bab itakiandaliwa mwaka huu na hii ni baada ya kuilaza timu ya sengal alama 3 kwa7 kule alexandria jana namashabiki walikuwa wamefungiwa na kama utakumbuka mchwano wa uh, mkondo wa kwanza uh, mashabikiaaaa kwa walisema ksauwasma waasiasa walipeleka kwa timu ya taifa kwasabaua <laughs> kianal niviu b aa aa iuiwalika wanakama labda ni, ni miundo mbinu ambao awakuwa nao na ukiangalia pia timu kama, rwanda wa sana. Wa wa kama wa msimamo, ya rwanda wameekeza sanarais kaam amkea pakubwa wnye mcheoaaaanaliawnye msimamowo ta nafasia stina tatu waliwaakabilianatm maonema helathina septemba mbzomboazaptemba mwaka huu itaandaliwa kule indonesia japan na kule ufilipino namkabla ya kuenda kule ulaya ni kamba kwamba tuweze kutufuata kwenye mtanda wetu wa facebook wa rfi kiswahili napo namuona andrey zombe mwin kalond akiwa dr nasema kwamba le arsnal an la kusema tabanaa city vibaya aende nafasi ya kwanza lakinitakia timu yasva ushindi katika michuano ya caf lakini saa rben alxiaafrika anasema, anasema kwamba anaomba kwa timu yang, yake ya drc iweze kujitahidi kucheza vizuri maana ameona em, timu ya, ya, yake ya hapoc mwaka huu ipo chini sana naye kasimu bakari anasema akiwa manyaatanzania anasemahibada ya wa eh, viwanja vijengwe venye hadhimaendeleya soka kuambatanana vi, viwanja vizuri na imefikia wapi hadi mfalme wa moroko kujenga kiwanja cha kisasa kule dodoma na kwa upande wangu namwona rutambwe mshambaro anasema toka kigoma ya anaitakia klabu kubwa barani afrika simba ushindi wa magoli mawili dhidi ya vipes ya uganda masaja dos anasema makocha wa bara ya afrika wawe wabunifu na lawrence lulanda anasema yaye yupo tanzania na anaitakia simba ushindi paul karegeza anasema yeye kutoka sasa anasubiri mechi hapo kesho huko drc kati ya fc kirigi na fc lusoluso Luso. maboruhindukira anasema yuko pamoja nasi na sasa yeye anataka kuangalia mazembe inafanyaje ni ni katika katika hivi mchezo kwamba everton bila bila bila bila bila bila bila bila dhidi ya southampton Billa, Lister, Billa, arsenal Billa, West Ham, Billa, forest inafanyahm biiib Mbili na nusu ya city na na tanda, ya Palace, ya Klo, France, Ligue A, Angles, lio, saa moja, ya ya Lance, kule Ransa, kwenye ligu, kwenye eh, kule Jirani, goli magoli go mawili goli moja. Ya kombe la bara mb kulifanyika lifanyika akne mashindano a hiya ah, na labda huenda litakuwa ni taji la kwanza kwa manchester united na kocha herik tenehag kuwapa ubingwa kwa sababu ni timu ambayo sasa hivi imeingia katika ukame mkubwa sana wa mataji na ni timu ambayo itakuwa inaingia kwenye fainali wakiwa mabega juu kwa sababu ya kuwashinda barcelona na kuwaondoa kwenye kombe la uropa kwa hivyo nahani jumaa tatuanh atakua bingwanik matokeo amao llaaaagoias Goli moja, na gani? katika mchano ya uh, marudio huwa inatokea mara nyingi uh, kwamba timu ambayo imepata ushindi wa magoli mengi katika katika ya Kwanza, pia inaibuka na ushindi katika nduru ya pili lakini pia utakumbuka kichapo porto nyumbani tunz tmbuk kao caidauh wmmkio zokasante kwa wanasi kesho pia ni siku kwa heri, mpira unarusha kwake benson acoli akamilisha matangazonam msikilizaji ni washukuru vijana wa barubaru jason sagini pamoja na paul Nzioki wakiuletea jukwaa la michezo ni baadhi ya taarifa ambazo tumekuwa nazo juni hii ni pamoja na kwamba mamilioni ya raia wa nigeria wamepiga kura kumchagua rais mpya kule nchini mali raia 1wt wameuawa wa baada ya kushambuliwa na wana kumbuka msikilizaji pia unaweza kutofata kwenye mtandao wa twitte raji bendi yaht deband ikimshirikisha arboy na kibao makosa hawa wanatoka kule nchini kenya sikiza kibao kitamu kitulivu Virar to make a photo of the motor a masharti kimbiza yako bahati kuna eh? wako nyumbani nyumbani na wangu nyumbani y yeah, yeah. nasema sina makosa wekwana bendi ya heart, the band mskilizaji ikimshirikisha msanii arboy kutoka nchini kenya na kibao makosa ndio wanatukamilishia matangazo yetu jioni hii shukran sufufu kwa bwana victo abuso ndi amekuwa msimamizi wa matangazo leo jina langu benson wakoli bila kumsahawa fundi vitambo vitalmo gisho kulembwa msikilizaji mungu akikujalia tupatane tena juma lijalo kwa matangazo zaidi kwa sasa wenzetu wa paris wanaendeleza matangazo haya kwa heri ya kuonana