kwa kunipokeza kijiti na sasa hivi tuelekee uwanjani. Bila shaka yote, msikilizaji pote ulipo, niseme karibu sana kwenye jukwaa la michezo. Mimi ni Jason Sagini the Sports Archbishop, niko na mwenzangu Paul Nzioki, lakini nitakufahamisha kuhusiana basi na pigano la ndondi nchini Kenya, Nairobi, mtanzania Karim Mandonga, mtu kazi laini, lakini pia michuano kufuzu ya kufuzu kuelekea mashindano ya kombe la mataifa Afrika inazidi kuendelea katika mataifa mbalimbali. Kule ni kwamba kwa pia klabu ya Bayern Munich ya kule Ujerumani imemtimua kocha mwite Julian Nagelsmann na kumtwika jukumu la kuwa kocha mkuu wa timu ya Bayern Munich tumzungumzie Thomas Tushel. Karibu sana, hili ni jukwaa la michezo nam, bila shaka karibu tena kwenye jukwaa la michezo, mwenzangu Paul Nzioki. Asante sana, na pale kwenye mtandao wetu wa Facebook wa RFI Kiswahili, nimekuuliza msikilizaji uweze kuniambia labda kuhusiana basi na mashindano ya leo na kesho na Jumatatu katika mashindano ya kufuzu bara Afrika, wewe unafikiri maoni yako ni gani? pia unaambia kauli yako ni ipi kuhusiana basi na kutumbiwa kwa kocha wa klabu ya Bayern Munich Julian Nagelsmann na, na kutikwa kocha mpya kutoka taifa la Jerumani mwite Thomas Tuchel. Nitakuwa nasoma jumbe zako mda si mrefu ndani ya kipindi, tukianza kwenye jukwaa la michezo mwenzangu Paul. Hapa ni kwamba nchini Kenya leo siku kuanzia saa moja hadi saa sita usiku katika uga wa kimataifa wa michezo Kasarani, Nairobi, mtanzania Karim Mandonga anatarajia kupigana na mganda mwite Kenneth Lukiamuzi katika mchezo ambao unajulikana kama vile Nairobi Fight Night. lakini kwanza tumsikize walivyozungumza wapiganaji wawili wa, akianza Lukiamuzi kishafatiwa na mwenzake toka Tanzania Karim Mandonga. Sagala nkwate. Eh, usikamate mimi hivi. Kama nafikiria panche usikamate. Akatimua. Yaani kama wewe ulikuwa unasumbua taifa la Tanzania. Sasa mimi nakuja kubadilisha kutoka Uganda. Matoka tukazi. Yaani ukiruka huko unakaa hapa hapa. Ili nikutangaze uonekane. Chapa baraka. Na Paul tulianza na Ndoige. Baada ya hapo, ikawa ni sungunyo, akarudi Tanzania akasema na moka nitangaze, na sasa amekuja <laughs> na mlungambunga huyu amesema. <laughs> Sasa ukipigwa wewe lazima tu utakubali <laughs> na lazima utaenda kutangaza mtu kazi, anarudi kazini, na ndio sasa hivi tunasema amepata pambano lake la kwanza A. Kwa sababu amekuwa akipigana kwa miaka minane kufikia sasa, mm, lakini hajawahi kupata pambano ambalo labda ni pigano la mwisho kati ya Mandonga na Kenneth Lukiamuzi. Tusali bado nchini Kenya pole ambapo, uh, timu ya taifa ya Kenya Rambe Stars inajiandaa kuelekea nchini Iran leo usiku uh, eh, kwa minajili ya mchezo Jumanne wiki ijayo wa kirafiki dhidi ya Iran. Lakini kwamba leo kocha mkuu wa timu ya taifa Rambe Stars Enjin Firat ametoa kikosi chake cha mwisho na rasmi kitakachocheza dhidi ya Iran, na hapa ni kwamba miongoni mwa ambao ametolewa katika kikosi hicho, zungumzia mfungaji bora magoli katika ligi like nyumbani ya Kenya KPL ambaye ni Benson Omal achezaa klabu ya Gor Mahia. Lakini pia amekuwa wa mwisho kujumuisha kwenye kikosi hicho mwite Masudi Juma, anacheza soka kule Misri. Tumsikie anavyozungumza mchambuzi wetu kutoka Kenya, kule Kakamega, Timo Naini Mchoraji. Je, e, wewe tueleze, unafikiri nini huenda kilipelekea Omala kutemwa nje ya kikosi cha Harambee Stars, na labda ina maana gani kwa timu ya taifa ya Harambee Stars? Kwa mtazamo wangu kuachwa kwake kwenye kikosi cha taifa dhidi ya Iran, Benson Omala imetokana huenda na mfumo wake Enjin Firat ya 4 2 3 1, ambaye namhitaji striker wa kipekee ama target man ambaye kwa sasa ninaodha Michael Olunga. Mfumo huo pia inaambatana na mshambulizi ambaye anatia shinikizo sana mpinzani wake kwenye lango kama vile Elvis Rupia, na tunajua Benson Omala ingekuwa ni vigumu, kwani yeye ni mzuri tu wenye ufungaji wa mabao. Sababu nyingine ni kwamba mkufunzi Engin Firat alimhitaji striker ambaye ni mrefu na, na ile physicality ya kuapiku mabeki pinzani, na hilo ni bayana, kwani sote tunafahamu kuwa Benson Omala ni mfupi kwa kimo. Kutemwa kwake italeta uchache wa mabao, kwani mara nyingi Harambee Stars ilikuwa inamhitaji mfungaji wa mabao, na kwangu hii ilikuwa ni nafasi muhimu sana ya kumchezesha Benson Omala. Na limezua gumzo sana, Paul, kutuma kwake Omala na mm -hmm. Amejumuisha Masudi Juma. Aa uh, wakati mwingine unajaribu kutafuta maneno ya kumtetea kocha Engin Firat lakini unayakosa kwa sababu a uh, Omala atasio kwamba alikuwa abebwa na timu ya taifa ndio aende katika uh, kufunga, kuwajibika kwenye jambo la kufunga magoli Dio. Lakini ni ukiangalia umri wake na ukiangalia umri wa washambulizi ambao wamebebwa katika timu ya taifa, labda watu wengi walikuwa wanajiuliza maswali, baada ya Olunga, nani mwingine atakuwa ni mfungaji bora ambaye atakuwa labda anaingia katika kikosi cha Harambee Stars. Kwa hivyo ndicho kitu kikubwa ambacho watu wengi wameuliza maswali: ni kwa nini wangekuwa na mtu mwingine ambaye labda atapelekwa katika mechi kama hizi kwenda kusoma kutoka kwa wao wenzao, kwa sababu ukiangalia umri wa wao wenzao, ukimwangalia Scriven, ukimwangalia Olunga na umwangalia Elvis Rupia ambao ndio wamebeba katika kiungo hicho cha washambuliaji, ni watu ambao umri wao unafuatana. Kwa hivyo watakuja kuondoka katika timu ya taifa na tutaanza tena kuulizana nani, yeah. Hmm, ambaye atakuwa anaingia katika viatu vyao. Kwa hivyo kwa Benson Omala vilevile vile maswali unajiuliza, kwa sababu kazi yake ni kufunga magoli, ni mshambuliaji. Hmm, sasa hivi amecheza mechi kumi na tisa, amefunga magoli kumi na tisa, mm. Kazi ya mshambulizi ni kufunga magoli, kwa hivyo hmm. Hauwezi kutafuta sababu yoyote ile. Nadhani kwamba hapo kocha ana maneno mengi ya kusema, na kama itaendelea hivi eh, watu watajiuliza maswali sasa itamgeukia kama mm -hmm. skriven hatafanya kazi namna ambavyo mashabiki wanatarajia, kwa sababu e, mashabiki ndio wadau wakubwa na yeah. wao ndio utawaita Kasarani ama Nyayo waende wakaangalia mpira. Kenya nafasi ya mia moja na moja Iran nafasi ya ishirini na nne katika msomo wa dunia wa FIFA, nafasi ni gani kwa Kenya, Jumanne? Uh, nafasi haipo, lakini nafasi ipo ya kujifunza, lakini sio kushinda mm, kwa sababu ukiangalia Iran wamekwepo kwenye kombe la dunia sio timu ya kuchezea, lakini vilevile vile, mjui na wao Iran wana mpango gani yeah. Labda na wao wamechukua timu yao ya vijana, wajipime, waangalie, labda wanafanya kile ambacho Marekani wanaendelea kufanya. Timu ya vijana inaandaliwa kwa sababu ya siku zijazo. Kutoka Kenya tuelekee moja kwa moja hadi nchini Tanzania, ambapo Taifa Stars, timu ya taifa Tanzania, ilicheza dhidi ya Uganda jana katika mchezo wa kufuzu kombe la mataifa Afrika kundi Fa, na kupata ushindi wa goli moja kwa yai dhidi ya Uganda, goli likifungwa na Simon Msuva. Lakini ni kwamba sahivi, Tanzania ipo nafasi ya pili kwa alama nne, alama tano nyuma ya viongozi Algeria. Na sahivi tunaungana na mchambuzi wetu kule Iringa, Tanzania, Hashim Kusaga, unazungumzaje ushindi wa jana na hasa kuelekea mchezo wa marudiano wiki ijayo kwenye matarajio ya TZ ama Tanzania fuzu kwenye kombe la AFCON. Ushindi huu wa timu ya taifa ya Tanzania umerudisha ari kwa wapenzi na mashabiki wa soka hapa nchini Tanzania, ambao kwa kipindi cha muda mrefu kiasi ya asilimia kubwa walikuwa hawana imani na timu ya taifa ya Tanzania, na badala yake wengi wao walikuwa tu wana imani na vilabu vyao vikubwa hapa nchini. Kwa hiyo baada ya kufanya vizuri, ushindi huu umerudisha sasa ile ari ya kujiamini na kuweza kuipenda timu ya taifa kwa sasa navyozungumza. Jason Sagini, hata ari kwa viongozi wa nchi na baadhi ya viongozi wa mpira tayari imerudi, kwa sababu kabla ya mchezo huu huu, unaona kabisa viongozi viongozi wengi ikiwemo rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Wizara ya Michezo waliweza kutoa ahadi kama timu ya taifa ya Tanzania ikifuzu michuano ya Afcon ambayo itafanyika mwakani pale nchini Ivory Coast, basi watatoa zawadi ya shilingi milioni mia tano lakini kuelekea mchezo huu, baadhi ya viongozi wengi ikiwemo waziri mkuu, rais pia wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, na baadhi ya marais wa vilabu hapa nchini, wamejitolea tiketi ambazo ambazo e, zimezidi zaidi ya elfu kumi za bure kwa ajili ya kuweza kuwagawia mashabiki ambao watakwenda kuchegiza ama kuweza kuishabikia timu ya taifa katika mchezo ambao utachezwa Machi 28 dhidi ya Uganda. Kwa hiyo e, matumaini ya kuweza kufuzu AFCON bado yapo kwa sababu Stars ina michezo miwili hapa nyumbani dhidi ya Uganda Machi 28 na mchezo dhidi ya Niger ambayo kama wakishinda, basi watakusanya alama sita na kufikisha alama kumi na kuweza kuungana na, na Algeria ambaye yeye ndio kinara wa kundi kuweza kufuzwa katika michuano ya AFCON hapo mwakani. Tanzania matumaini yapo, kwa Uganda yapo. Uh, kwa Uganda matumaini hayapo. Na kwa nini kwa Uganda matumaini hayapo? Ni kwa sababu ya ubora ambao Taifa Stars wanaendelea kuonyesha. Uh, mechi imechezwa Misri, kwa hivyo naamini mechi ingechezwa Uganda, matokeo yangekuwa mengine. Mm. Haingetokea uh, hivi kwa sababu mechi yenyewe Taifa Stars walipambana sana. Ilikuwa ni mechi ambayo timu zote mbili nikiangalia uh, zilikuwa nguvu sawa tu, lakini ubora wa Simon Msuva, pasi ikitoka kwa Dickson na uh, Job ikakuwa nzuri na ikazalisha matokeo. Kwa hivyo wakirudi pale kwa Mkapa Uh, bado nawapea nafasi ya kupata alama tatu, kwa hivyo kwa Uganda safari hii mm. Uh, nimeona tayari taarifa zimeanza huko kwamba Micho aondolewe katika timu ya taifa mm. Hebu tuleke kule Uganda tuweze kumsikia mwenyekiti wa mashabiki wa RFI Kiswahili Abdul Suleiman Semgenya. nafikiri kwamba Uganda ina uwezo wa kulipiza kisasi wiki ijayo nchini Tanzania. Uganda tuna shida mingi, shida ya kwanza, mechi zetu za nyumbani zinachezewa huko huko Misri. Kocha Micho hana mwendo, hawezi kutuchukua mbali. Amekuwa ha, hapa Afrika, walimfukuza Zambia, wakarudi hapa Uganda. Sasa hatujui kama tutaendelea na Micho. Kipindi cha pili uliona alibadilisha mchezaji bayo, alikuwa na gonga gonga wa Tanzania, kipindi cha mwanzo Ukiona Steven Mukwala anapiga mabao huko Ghana, lakini hakumupa mwanya, we forward yangu hapa tunataka tupate kocha mwingine. Micho hana cha kutupatia Waganda. Yani, hata sauti yake Suleiman Semgenyi natoa ishara kwamba labda hawana matumaini sana na, na umeisikia kocha vizuri vitu ambavyo nimevizungumzia, mm, viwanja vyao kwa sababu uh <laughs> mechi zao zinachezwa Misri. Ndiyo. na vilevile vile swala la kocha, ndio mambo mawili ambao Waganda wakizunguka tu wanakuja kukwama hapo. Nikupeleke Rwanda, msikilizaji, ambapo siku ya Jumatano Rwanda ilitoka sare ya goli moja kwa moja na Benin katika mechi ya ugeni ya kufuzu kombe la mataifa Afrika kwenye kundi L na sasa hivi Rwanda ipo nafasi ya tatu kwa alama mbili, na alifungiwa goli na Gilbert Mugisha naye Steve Mugisha wa Benin akaweza kusawazisha dakika themanini na mbili baada ya kiungo wakati wa timu ya taifa ya mavubi ya Rwanda hakimsahabu kupata kadi nyekundu, sare ambayo kidogo inawapa matumaini machache sana Rwanda kuweza kufuzu katika makombe la mataifa ya Afrika. Si matumaini machache, kwa sababu ukiangalia mechi ambazo zimesalia tatu, mm, wa, wanafaa wacheze nyumbani aa, mechi yao na Benin ya marudiano walikuwa wacheze Benin, lakini bado Ferwafa, shirikisho la kandanda nchini Rwanda, wanaendelea kusukuma kule kwa kafu, waone kama wataruhusiwa mechi ichezwe kwao nyumbani, kwa sababu kafu walikuwa wamepiga marufuku mechi hiyo kuchezwa nyumbani kwa sababu Benin walipeleka kesi kwenye kafu wakasema, wakiangalia hali ya mji huu yawezi kuwa Wachezaji wachezaji wachezaji wao wao hapo hakuna hoteli ambazo na mm, na maafisa wa klabu, ma, maafisa wa wa wa wa timu ya ya taifa wanaweza wakalala kwa kwa kwa. Hivyo sasa hivi ukiangalia labda labda Ferwafa waendelee kutia bidii mm, kwa sababu mechi mechi hizi kama kama kama zitachezwa nyumbani, labda pale King Pele Stadium, Rwanda Rwanda itakuwa ni afadhali. ni mechi jana, mashabiki, mshabiki, mm, na, ambacho, wa Rwanda, afadhali afadhali nikiangalia yao mashabiki walicheza pakubwa sana, mshabiki mchezaji wa kumi na mbili ndani ya uwanja, kitu ambacho wangefanya wajaribu hata hazitachezwa Kumbuka, mechi hiyo ilichezwa ambapo siku ya Jumanne kabla ya siku ya mechi, ni kwamba timu ya taifa ya Rwanda ilipata matatizo manake, katika mashindano yao katika mazoezi yao, katika uga wa Stade de la Mito, walikuwa wanakosa kufanya mazoezi hapo, maana kwamba timu ya taifa ya Benin ilikuwa inafanya kuwazuia ili kufanya mazoezi katika uga huo wa Stade de la Mito, lakini wakatoka sare ya goli moja kwa moja. Kizunguzia Burundi, mwanangu Paul, ni kwamba leo imecheza mechi ya kirafiki dhidi ya Indonesia na imepiga magoli matatu kwa moja katika ardhi ya taifa la Indonesia. Bado nchini Rwanda katika mchezo ni kwamba shirikisho la voleboli nchini humo linaanza mikakati ya maharakati za kusaka kocha mpya wa timu ya taifa wanawake na wanaume. Amedhibitisha hayo ka, bila shaka katibu mkuu wa shirikisho hilo la voleboli nchini Rwanda lakini kwamba akaweza kutoka baada ya kuweza kuweka wachezaji ambao hawana stakabadhi za kutosha a zinazofaa kushiriki katika mashindano ya bara Afrika kwa wanawake ya mwaka 2021 inendolewa kule Chigali mwaka jana. Tangu mwaka 2019 Rwanda haijapata kocha wa kudumu ama muda mrefu baada ya kuondoka kocha kutoka taifa la Kenya Paul Bitok. Nam, hapa kwenye mtandao wetu wa Facebook namwona wa mamatikiti Mohamed anasema na kwamba akiwa Mtwara, anasema nizitakie timu zote mchezo wakiungwana hapo kesho. Alafu naye Justin Muhurula anasema kwamba anaiona Senegal kuna wiri ndani ya mashindano ya Afrika. Naye Fiston akiwa DRC anasema kwamba, DRC ushindi lazima tena. Eh, libanga ukumbushwa anasema akiwa Kigali, timu yangu ya Mavumbi mechi ya kwanza tulitoka sare na Benin na naogopa sana mechi ya marudiano. Kisha Shomari Innocent anasema Wakenya wakifunga hata la kuotea niite Zumaridi, nipo ni mbinguni na piga stori na Zakayo Haya, ni kwamba bado katika mashindano ya kufuzu kombe la bara Afrika mwenzangu pole kama Moroko ni taifa la kwanza kufuzu makala haya mwaka huu itakayoandaliwa kule Ivory Coast baada ya sare ya goli mawili kwa mawili ya Afrika Kusini dhidi ya Liberia. Wapo nafasi ya kwanza, aa, kwenye kundi lao kwa alama sita wanafuatiwa na Liberia kwa alama moja na kisha Afrika Kusini kwa alama moja nafasi ya tatu. Zimbabwe hiyo ilibanduliwa kwenye mashindano hayo baada ya kupigwa marufuku na shirikisho la soka barani Afrika CAF. lakini DRC ushindi wa kwanza jana wanapata wakati Kongo inapo teza mbili kwa moja dhidi ya Sudan Kusini. Uh, wanaendelea vizuri sasa niseme, kwa sababu ushindi wao wa kwanza. Nikiangalia kwenye kundi lao alama tatu, Sudan pia alama tatu, lakini Mauritania alama nne. Kwa hivyo hapa anayeonekana kama yupo kwenye mbio zake peke yake ni Gabo mwenye alama saba. Kwa hivyo kama DRC watakuwa wanachukua mzigo sasa walipoachia jana, mm -hmm. itakuwa ni vizuri, na wakiendelea hivi basi nadhani wao watakuwa na mechi ambazo zitakuwa na matokeo afadhali. Uh, ukiangalia majirani wao uh, Sudan Kusini wamewashangaza sana mm -hmm. Nam, bila shaka unaendelea kusikiliza makala ya jukwaa la michezo ukiwa Goma, ni saa 11 dakika 52. Mimi ni Jason Sagini, the sports archbishop, niko na mwenzangu Paul Nzioki, tukizidi kufanikisha makala ya jukwaa la michezo. Sasa hivi uwanjani kuna mechi kadha wa kadha ambazo ni za kirafiki na pia michuano ya kufuzu bara Afrika kesho na kesho kutwa, wakati kwamba leo katika mchezo wa kirafiki Burundi imepigwa magoli matatu kwa moja na Indonesia, lakini ukiangalia kwenye mashindano ya kufuzu machuano ya Euro mwaka ujayo, Paul, ni kwamba France jana ilipata ushindi ama Ufaransa ilipata ushindi jana dhidi ya Uholanzi magoli matatu kwa sufuri. Ufaransa wanaendelea vizuri na labda watakuwa wanamshukuru sana mwalimu Didier Deschamps kwa kitu ambacho alikifanya ndani ya timu ya taifa inailaza Cyprus magoli matatu kwa sufuri, wakati saa mbili ni zamu ya Armenia dhidi ya Uturuki, Belarus dhidi ya Switzerland, Israel dhidi ya Kosovo, Andora dhidi ya Romania, nayo Croatia pambane na Wels, alafu na Uhispania pambane na Norway kuanzia saa tano kasoro robo. Lakini hapa timu ya taifa ya Ufaransa, Paul eh, mwenzangu ni kwamba nahodha mpya anaitwa kila ni Mbappe. Uh, ni kitu ambacho alianza Lore Blank. Mwaka elfu mbili kumi na mbili wakati alimchukua Ugo Loris kuwa nahodha wa timu ya taifa kwa sababu ukiangalia walikuwa wameteseka sana, mara si Patrice Evra, wanamleta Thierry Henry, wakamleta Zidane. Lakini bado hawa waliendelea kusimamia timu kwa mwaka mmoja, miaka miwili. Mm-hmm. Kwa hivyo mwaka elfu mbili kumi na mbili timu ikawa inasuasua na ukiangalia waliokuwepo kikosini walikuwepo kina Mexes, kina Sami Nasri, Eric Abidal, lakini wakati huo mwalimu akaamua kwamba ataenda na mtu wa miaka ishirini na mitatu mbele ya wakongwe. Sasa hivi labda unajiuliza ni kwa nini ajamchukua Antonio Griezmann, lakini ukiangalia wanamtaka mtu ambaye anaweza wakajenga timu mm -hmm. Wakiwa na yeye na mtu huyo, ukimtafuta ni Kylian Mbappe. Griezmann ndi nahodha msaidizi wa timu ya taifa wa Ufaransa ale ble, na nikwa pia Ronaldo wa timu ya taifa Ureno aliweka historia kuwa mchezaji ambaye amecheza mechi nyingi zaidi katika timu ya taifa mechi 197 akichezea timu taifa moja, tisina, saba, ya taifa Ureno alifunga timu gani? sasa <laughs> hapo tuanze kuulizana maswali. Mwache kumsifia tu bure bana, tukubali umri e, umempea kisogo bana. Eh, naam, ni kwamba katika mashindano mengine yaliyochezwa ya jana katika michuano ya Euro hiyo ni kwamba Sweden ilipoteza magoli matatu kwa sufuri dhidi ya Uswidi alafu nayo Serbia ikapata ushindi wa magoli mawili kwa sufuri dhidi ya Lithuania nayo Moldova ikitoka sare ya goli moja wakamoja, Faroe Island Republic, kwa moja na Faroe Island, wakati timu ya taifa Czech Republic ikipata ushindi watatu kwa moja dhidi ya Poland, Austria magoli manne kwa moja anazungumza Bilali hapa, anasemaje? Anasema kwamba mbab mbape hakufaa kuwa na odha kwa hivyo halipewa tu, ndio waendelee kumdhibiti katika timu ya taifa Sasa sijui ukweli wa hilo, lakini nafahamu kwamba wamemchukua kwa sababu ya umri wake. Lakini pia katika ughaibuni kule, ni kwamba Bayern Munich iliweza kumtimua kocha Julian Nagelsmann na kumpa kazi kocha zamana timu ya timu ya Chelsea Thomas Tuchel, ili linakaji uh, kimemfanyikia kilichomfanyikia Carlo Ancelotti wakati ambapo walikosana na wachezaji watano wakiongozwa na Jerome Boateng, alikwepo vilevile Arjen Robben mm, uh, ndicho kimemtokea Nagelsmann, kwa hivyo alikosana na Manuel Neuer na ukishakosana na Manuel Neuer ndani ya Bayern Munich maisha yako yanaanza kuwa taabani, na kitu ambacho Wajerumani wanafanya ni kumwendea Mjerumani kwa sababu wanataka bado kuendelea kujenga tamaduni ya soka za Wajerumani. Kwa hivyo anaweza kushinda kombe la, mata... kombe la bara Ulaya. Uh, uzoefu anao kwa sababu ukiangalia amekuwa na timu ya Paris Saint Germain, amefikisha timu fainali, lakini vilevile vile ameshinda na Chelsea. Kwa hivyo ana uwezo hapa. Kwenye mtandao wetu wa Facebook namuona Samuel Kahupa anasema kwamba dio FC Bayern Munich inaweza pata mafanikio makubwa kabisa wakiwa na kocha huyo. Nam kufikia hapo niseme asante kwa kuwa nasi kwenye jukwaa la michezo. Mimi ni Jason Sagini, hadi kesho pia kwenye makala mengine ya jukwaa la michezo. Asante kuwa nasi. Mpira una rusha kwake, Florence Huber amaliza matangazo jioni ya leo. Na msikilizaji, ni kukumbushe baadhi ya taarifa kuu tulizokuwa nazo jioni hii. Mpinzani wa serikali ya Rwanda Paul Sesa Bagina achiwa huru na kusafirishwa nchini Qatar. Magaidi 79 wauawa na jeshi la Niger. One boy, kibao hewani yeah, inafahamika kama one boy, Kenya. Ni nini chake one boy German kutokea Kenya. Hebu nikulize doktori, mbono kinipima nashindwa kupumua. Hebu nikulize doktori, mbono kinigusa damu inakimbia. well I admit Na neza kupa moyo wangu nini, ni nezenda vibaya yeah. If I give you my heart, naneza kupa moyo wangu nini ninini kibao hicho kinafahamika kama ni nini chake One Boy Jackman kutokea Kenya, na kinatutamatishia matangazo yetu jioni hii. Nimshukuru kiongozi wa matangazo Victor Abuso na bila kumsahau fundi mitambo Collins Kadambi. Mimi ni Florence Kibuva, kwa heri.