akiondoka hapo mwenzangu niseme karibu sana mpenzi msikilizaji wa kipindi cha jukwa la michezo ndani ya kiswahili karibu sana leo mengi kwamba kuna tuzo za sanakendidim kiwa wenye htu isho mundiwambmenwa lama kati ligi uso kwenye masal ya makundi lakini kwa kwamba juventus alama na katika ya ya italia kisa ni ni kifedha mimi naitwa jason Sagiri, the sports niko hili jukwaa la michezo moja kwa moja paul karibu sana tena na tuanzie nchini tanzania kwenye mchezo wa ndondi a maanake wiki jana mandonga mtu kazi karimu mm-hmm. aliyemlaza mkenya dani lwanyonyi katika pambano liliandiliwa jijini nairobi e, kupitia njia ya tko kwenye raundi ya tano kuelekea raundi ya sita ni kwamba sasa hivi mandonga itasemana kwamba baada ya kupokea gari anaania ama kuna ofa kadha <laughs> za kwenda kupigana kule uingereza uh, raia mmoja wa tanzania alikuwa amemuwahidi mandonga aipeperushe uh, bendera ya jamhuri ya muungano wa tanzania vizuri na baada ya kufanya hivyo amerudi nyumbani na akapewa gari sasa ameambiwa kuna wakati eh, wa kutumia magari ya abiria tu na watu wengine wa kawaida sasa yeye atakuwa anaabiri kwa chombo chake na ni namna moja tu ya kumtia motisha unajua bwana mmoja kutoka tanzania aliniambia mandonga ni kama yule bwana amrabat kutoka Morocco, mm-hmm. eh, wanawakia kwenye uzee mm-hmm. sasa alisema akiwa nairobi bado anazidi kurudi kama kijana na juma ndambile ambayo ni mwakilishi wa mandonga amesema wamepata ofa nyingi kutoka msumbiji wamepata nyingine kutoka kutoka na wamepata moja uingereza lakini nafahamu kwamba ndondi ni biashara kwa hivyo lazima wataangalia ni kwenda msumbiji ambako kutawalipa pesa nyingi mm-hmm. ni kwenda ama ni kwenda uingereza wenyewe wamesema sasahivi awapokei chini ya shilingi milioni kumi fedha za naam hapo tuelekee nchini kenya ambapo kumefanyika tuzo za kuwania, jibora, bora bora ama wa mwaka mbapo, mkenya, kwa jina la faith kipegon chepngetich alichukua yake ya pili ama tuzo ya pili kwenye tuzo hizo za soya enye makala ya kumi na tisa natumsikiza alivyozungumza kabla ya kuwataja alioshinda kwenye vitengo vingine mbalimbali manake eipchoge pia alishinda kwenye tuzo za mwanasoka bora kwa wanaume nafurahia kuwa hapa siku ya leo kwenye jukwaa hili asanteni sana family. kwa kunipigia kura so hili ni tuzo langu la pili la soya baada ya ushindi mwaka jana na natumai kuwa mwaka huu wa elfu mbili ishirina tatu utakuwa mwaka bora kwetu sisi be wanariadha be na ningependa kuwaomba sana mtuombee mwaka huu mpya uwe mwaka spesheli a kwambaahii mo aa shinda mdai ka aliwashinda walioteuliwa pamoja naye ambae alikuepo malkwateni ane akutoi na bingwa wa michezo ya jumuia ya madola katika mbio za mita alfu tano btri chebet yeye amekuja na kutetea tena ni mambo ya tuzo hizi unasikia kwamba mahali popote pale ambapo utajipata na mnapiga kura mm. lazima maswali yataibuka baadaye mm. e, sasa unajiuliza je mtakujaje kujibu maswali wakati ambapo lilikuwa ni swala la upigaji kura ukiangalia kwa upande wa wa wanaume kipchoge amempika bingwa olimpiki za dunia kwa mita mianmanlakini lele e, mshindi wa michezo michezoya jumuia madola mita miamoja, ferdinand omurwa omanyala miaoja sijui ni kwa nini lakini labda wameangalia rekodi. na rekodi zake <laughs> ndio, wameangalia rekodi zake kipchoge kwa sababu uh, ukiangalia yeye alifanya vizuri zaidi akishinda kwenye marathon pia mwaka huu uh-huh. mambo ni makubwa ambayo tunatarajia kutoka kwake katika upande mwingine uh, nilichungulia pia timu ya kabras hii ni upande wa raga ndio ilishinda timu ya yaabora uh, kwa mwaka na, na ilishinda timu ya kenya kwa mbio za nne kwa miamoja lakini pia unajua kabras walihifadhi taji la ligi kuu mm-hmm. raga mm-hmm. na pia kombe la enterprise na kwenye upande wa wanawake timu bora ilikuwa ni kcb timu ya olbl hii wakipiku timu ya taifa ya raga kwa wanawake kumi na na upande wa wa kenya timu timu timu ya ya ya ya ya ya ya nairobi Water. kocha kocha mwaka ni timu ya kcb ya zungumzia lakini lakini pia wengine, Lioness, lakini pia alikuwa anafaa kweli kweli kwa kwa sababu ukimlinganisha wale wengine ukiangalia kitu ambacho Monala alifanya kuongoza timu yake mpira wanawake kupata ushindi katika Michona, vilabu barani afrika kwa Bado kwa Kenya, wa soka, leo. kuna h ta bni hiuk aant kwa sfri espoir imepigwa na romagana city moja kwa yaa lakini mchezo kati ya sports na musanze umeahirishwa kule tanzania y ligi kuu barani kwamba tanzania prisons imepigwa na ihefu mawili kwa mo gs kamit weni zamu ya kagera shuga dhidi ya Coastal union nam ukiwa kampala uganda ni saa kumi na mbili lakika arobanbil saa za afrika mashariki kipindi iwani jukwaa la michezo ukiwa namiiwa nkaribu santuendele na gumzo la michezo na kwa kwasahi tuleke kulea mbapo kunafanyika mashindano ya dimba la cha mbapo kwa sahi ni kwamba wenyei hawa shafuzu, kuingia robo finali baada ya kushinda mechi mbili za zan makundi lakini pia uganda ina hitajialama ta mchezo waleo iatia mcheo wa, wa mwishowa makundi ili kufuzu maaalama na tumsikie kocha wa timu hiyo ya uganda melutin mich alivyozungumza baada ya kupata ushindi mkubwa dhidi ya senegal goli moj sfri najivunia sana na nina furaha kwa wachezaji kwa sababu tulishinda kwa bidii yao na msaada wa wganda wote tunahitaji kuangalia vitu kwa makini ili tujiandaye vizuri kwa michi kama kiongozi mkomavu unahitaji kuwaweka vizuri wachezaji wangu chini wasije wakaruka angani waelewe kuwa mpira ni kama samaki dakika yoyote anaweza kuponyoka na kutoka mikononi mwako mechi amisho a uganda anapiga na ivory coast, nafasi ya mwisho kwa alama alamamona mm, ukimsikia michw anasema lazima wazuia wachezaji wake mafikira ya ya ngani kwamba bado watakuwa wanatilia maanani kwamba wana mchezo mmoja ambao unabaki ndio waweze kutoka hapa sasa kwa sababu ukiangalia ivory coast wenyewe hawajakuwa vizuri kwenye michano eh, wamecheza mechi mbili na wanaalama moja wakibururamkia wakiburami hawajaruhusu goli mm. kufikia sasa kwenye michwano hii ee, wakitoa sare mechi ya kwanza dhidi ya drc na wakashinda dhidi ya senegal Aa, ni vijana ambao kwa sasa hivi ukiangalia katika timu ambazo zinawakilisha ukanda huu ndio tmu mbayo inatoamatumaini ekee kasabauakitu uh-huh. mbcho wanakifanya dnya annaweza ukaangalia wengine kama th mambo yamekuwa magumu kwao mechi mbiliwamepata alama moja ainnganaawanaweza utam uh-huh. wanaweza, wanaweza pa wakasindkumbuka taifa la uganda nafasi ya kwanza kwa alama nne baada ya mechi mbilinafasi ya pili kwa alamatatu bdmechmbilicongo io nafasi ya, na ya tatujanawakegma wanahitaji uh, ushindi mkubwa a mch wisho uh, hidi ya timu yalikufuzu kuingia auni yaroofinal wao lazima waweze kupata ushindi ili ufuzu ujinana atia michuano ya libanduliwa wenyeahinano haya tu baada ya kutoka aa bba mchezowao wapili wamakundi wenye kundi nlabda wakiangalia mwendelezo wa mechi hizi watu walilalamika sana siku ya kwanza ama katika mechi za kwanza magoli akueo mengi lakini unaendelea kuangalia lakininaendlenndlusasi iamm uia sasna mchezaji mwenye zadi a magoli kwenye mchezo wa soka kwenye dimba hili la laaa Tatu, haswa mpenzi msikilizaji kutoka hapo tuelekee kule zambia ambapo mchezaji wa zamani wa timu timuama klabu yaya ya ingereza zungumziewepu na kwenye timu ya taifa ya zambia zambiachiolopolo hatimaye ame ametoka hospitalini baada ya kuwa huko kuau a sku mamwezib huyu alikutwa na ugonjwa wa moyo uliopelekea kwamba ajistaafu soka ya kimataifa na pia soka klabu kuachia kucheza soka kabisa lakini ni kocha sasa hivi mm-hmm. e, katika akademia ya vijana kule brighton kwa i kwaio nawa walma kamaoa ma n sababu umri wa miaka miaka alikuwa na mingine kama wa hapo tuelekee kule maeneo ya ambapo rais taifa hilo amesema kwamba anaunga mkono nia ya kuandaa kombe la la bara afrika la Mwaka na, kwa hili kwamba ni ule uzoefu mkonam uzuri wa wameweza kuwekeza pakubwa katika kuimarisha soka taifani humo na pia uakuletea afrika, afrika mafanikio makubwa haswa kwenye kombe la dunia ya huyu, kwa taji tukitaja wachezaji launuuneusinda a aaachee akadhaa uerana moahemo algeria na mgogoro uh-huh. wa rais liberia wamejiandaa awnaa uh, e kkuangalia kwasababu kusini na zambia mm. wanahitaji tiketi hivo, pia... ni la kuangalia nani amejiandaa vizuri sio wanasemaje pamoja pia, taifa na amoja ya kuandaa kombe la bara la baraarika lamshirikiso ka, lasobaraniia litafanya ukaguzi wa mataifa hayo baadaye mwezihuu napia litatangaza rasmi mshindatakaeanda kombe hilo la mw wezi febrari tarehe kubi, lia sagini kafu walikuwa wameanza mfumo kwamba walikuwa wanasema kama wakati huu uh, kombe linaandaliwa magaribi wakati asaikioaaendeleakufuata mfumo huo kwasabauabsbmaaaa afrikamashariki a faepi kwenye ukanda wa magharibi ambayo amejiandaa kumbuka basi mpenzi msikilize basi sikose kutufuata kwenye mtandao wetu wa facebook wa rfi kiswahili ili kupata abari hizi na zinginezo kwa uhakika na pia pale kwenye mtandao wetu wa facebook wa martin waonamwambakibaya tu wanacheza kaamebet mechi zao zimekuwa ya kombe la lakini emma hana daima anasema timu zote mbili Chelsea na Liverpool kama bure tu. wa mbiliallnamm akiwa ongo anasema kamba ongo waende salama ila DRC, na sisi wenza wa tuko anasema, yupo DRC, anasema sante sana r kiswahili kwa kutuhabarisha kila tukio tuko pamoja jatemb anazungumzia mchezo wa kesho anasematuumaphyn kila mara mpaka sifuri pande zote anazungumzia michwano ya ch bila kumwacha jetimu uh, za afrika ni za kushangaz sana laba pande zote mbili Soka letu, bado, ni mbovu, seme nao walinzi wanafanya kazi kwa sababu sio lazima labda mchezaji bora kwenye michwano atokea mshambulizi anaweza akawa akiungwa mkabaji au beki nam sasa ni wakati wa kupaa ndege na kuelekea ngani kuaswa katika soka ama michezo kule uharibuni kwamba ni kufahamisha iliyojiri wiki hii katikati katiati kulipigwa mechi kadha ambapo timu ya pamoja alhal naalnasri ya saudia ililazwa na psg Franza, palace, ya ufaransa magoli maa kwa mann nayo palace ikatokea sare ya mojamoja na manchester united wakati manchesteruniedwakatimancity iliipiga sars magoli mann kwamoja nayoinma milan, milan kwenye mchezo wa fainali wa kombe la italia magoli matatu kwa sufuri kwa hivi kule uingereza kuna mechi kadha kazi mbapo awali Liverpool toka sare ya binabina dhidi ya Chelsea na ni kwamba kwa sasa hivi mapumziko Bournemouth 1 Nottingham Forest 0 Leicester City 1 Brighton goal 1 Southampton na Aston Villa mchezo umepata itilafu kidogo haujaendelea lakini West Ham iko mapumzikoni inaongoza 2 kwa 1 dhidi ya Everton na Sampdoria sasa kwa nidhamu ya Crystal Palace dhidi ya Newcastle na kule Italia Verona inaongoza dhidi ya Lecce magoli mawili kwa 1 Sunderland italikopigana na, na Napoli kwanza Sampdoria Fiorentina italikopambana na, na Torino kuanzia saa kasoro robo huko huko italia pol ambapo kumetokea kashfa mm-hmm. kwenye klabu ya juventus manake imepokonywa alama 15 kisa ni maswala ya fedha maswala ya fedha katika kashfa ambayo imebatizwa plusvalenc na ni faida ya mtaji kwa lugha ya kiswahili e, kwa wale wapenzi wa kiingereza ni e, watu ambao wanakwenda kujiongezea kwa hivyo unakumbuka elfu mbili na sita kulikuwepo na sakata pia ambayo liliwakuta uvendus la upangaji matokeo wakati huo likaitwa calcio poli mm sasa ni vitu ambavyo yu wamezoea lakini sio mambo mageni sana kwa timu za ulaya unakumbuka pia mwaka jana mwezi septemba timu zilikuwa zinachunguzwa namna ambavyo zilikuwa zimejihusisha uh, katika biashara ya wa wachezaji i uh, biasharaawachezajiakumbuka waliponea lakini psg roma wao walipatikana hapa na bado panabd ikawatoza faini kwa upande huo sasa kitu ambacho kinasalia ni uh, wao shirikisho la soka italia waseme kama Uh, iadhabu inafika tu italia ama inaelekea kwenye mpira wa ulaya kwa wa wa Hotspurs, mm-hmm. uh, Pondani, kwa mm-hmm. spas, kwa sababu pia ametajwa wa wa soka na fabio akiwepo ndani sasa sasa sasa itamaanisha kwamba marufuku yake ya miezi itakuwa inawaadhiri hivyo wao waseme waliopo italia ama ni kwasababu nafahamu ia metawa mrgeniwa hivi uh, pengo la alama kumi na tano Ndiyo. itakuwa ni pigo kubwa sana kwa uv sasa lazima watafute njia nyingine za kwenda kucheza katika michuano ya uf mm-hmm. sababu kama itaendelea hivi kwenye ligi watakuwa na wakati mgumu sana Marake, kwa timu juventus sahivtmetkwa nafasi ya tatu, nafasi ya kumi, katika wa ligi ya italia ni kwamba walifanya yaamwalifayachunuz huo ambao kwamba tangu mwaka alfumbil h mwakakwamba wamekutwa na udanganyifu wa masala ya fedha makaoea adabu aanaeokea au ojawapowale viongozi kumenyana na lazio nyumbani katika robo finali uh, mwezi februari wakati mshindi wa michwano hiyo atafuzu kuelekea ligi ya uefa europa msimu ujao hiyo ndio njia pekee iliyosalia kwao sasa kwenda kucheza michuano ya ulaya nam bila shaka kutoka hapo ni kujuza yanayojiri katika maswala ya uhamishi wa wachezaji ni kwamba ssa hivi arsenal imeshakamilisha usajili wa beki jacob kor kutoka klabu ya yaspaia ya italia na pamekamilisha usajili wa, wa Kati, eh, Trossada, kutoka kutoka lakini wa noni madueke psv ya Wolanzi, lakini Bacar, Cameroon, wa kutoka, Huru, ya uholanzi vincente bakar raia kamerun amekamilisha wake kama kisa mm. amemfuta <laughs> <laughs> kusema hivyo kwa njia moja au like, komba, kule australia katika mchezo wa kuajhuuungi kwenye tenisi bwana anti mari ametoka kwenye michuano hiyo hayaya australia open baada ya kushindwa na roberto batista wa hispania na sasa hivi pia novak jokovik yeye alikumbwa na tatizo la msuli wapaja, wa paja lakini bado ameenda kumshinda grigor dimitrov kwa seti moja na kutinga ya ene, na kutinga upande wa kinadada amemshinda yeah, vavara Gracheva kwa hivyo bado mm-hmm. uh, mashindano yanaendelea kushika kasi kinadadaesindainikumbusha katika michuano ya chan leo kuna mechi mbili san itakuwa ni zamu ya libya amuya bia hidi yaethoia wakatimsumapambana mz- na algeria katika mchezo mchezowa mwisho kwamba kesho kuna mchezo mkubwa kati ya arsenal na manchester united hapa wa ligi Didi mm. na ya tatu. Aa, viongozi wa ligi dhidi ya nafasi ya tatu nafasi ya tatu kitu ambacho kinazungumzwa mitaani ni kukosekana kwa mchezaji casemiro ambaye mm. amekuwa ni kiungo muhimu sana kwa timu ya manchester united kwa siku za hivi karibuni nadhani ndilo litakuwa tatizo lakini unafahamu kwamba manchester united ndio timu pekee ambayo imeishinda arsenal msimu huu kwa hivyo arsenal nafasi nyingine ya kuonyesha kwamba yeah. tunautaka ubingwa kufikia hapo sina la ziada nimekuwa wako jason sagini lakini namuona hapa mwenzangu unasemaje mchezo eh, wa kuhusiana na, na, na, na mchezo wa kesho lakini ninatamani kuongea na madongamtukatutaona imekuwa kipindi cha juka la michezo jason kwanami paul nzioki hadi kesho paaamajaliwa asante kuwa nasi nam msikilizaji wanapoondoka vijana hao wa jukwaa la mchezo nami niseme shukran sana kwa kutegea matangazo yetu jioni hii hivi punde tunakamilisha matangazo haya Paradam, pam, pam, pam, pam, ee mwanamuziki esiaya kutoka kule nchini nigeria na kibao chake neside ndicho kinatukamilishia matangazo yetu jioni hii She give me eye contact Oh baby, Jack, come on. Oh baby, Joe, ja, give me this, your love Me I go show you love As long as you know if me, Joe ja. Your body must love, kill him And I know man to be one of them Call on be your body name I want to make my mind they rest rest better make a day with you Cause it's so low show than they cost Baby, turn around, make a come. On. Il est il est de Your body they stand in corner no Your body they draw like a bono Your body dey hot you go no Ah ah ah like I take it now Ah ah ah boss like Kana Ah ah me love Amaya Ah ah Put all the love for trust Say you get one Can they wait, show me love no, I won't for this love Oh no, yeah, yeah I'm on her when she enter, she cause the as hell Miss my flight, I jump in your car Girl, I want you and I miss your banger Oh no, yeah, yeah can you sleep ah, ah, ah, like I take you by now ah, ah, like I can nam msikilizaji kibao hicho one side chake msanii asiaya kutoka nigeria ndicho kinakamilisha matangazo yetu asibu hii shukrani za dhati kwa victa abuso amekuwa msimamizi wa matangazo haya bila kumsahau fundi mitambo plins hadambi jina langu benson wakoli matangazo zaidi kwa lugha ya kiswahili kesho saa 1anusu asibuhii kwa msikilizaji