nam kama alivyodokeza florence kibuba tupande kwenye jukwaa la michezo jioni kufahamisha kuhusiana na vikosi vilivyotangazwa na mataifa afrika kuelekea kombe la afrika lakini pia kwenye ukanda wa afrika mashariki ni kwamba hatimaye ligi kuu ya soka nchini kenya itaanza n kesho lakini pia katika mashindano ya barani abinga baraniafria kwamba simba queens tanzania inalenga kumaliza nafasi tatu katika mashindano hayo yanaendelea jijini ma nchini moroko bila shaka ikiwa ni kwenye jukwaa la michezo mimi naitwa jason sagini the sports archbishop nikiwa naye paul nzyoki ndani ya jukwaa karibu sana nam bila shaka kama nilivyodokeza hapo awali kwamba ni kipindi cha jukwa la michezo niseme karibu sana paul nzio kimoja pia na msikilizaji asante sana na moja kwa moja tuanze katika ukanda wa afrika mashariki na ni kwamba ligi kuu ya soka nchini kenya paul hatimaye itaanza wkendi kesho baada ya kungojea sana ambapo tumeumia sana matumbo namna, namna ambavyo kamati ya shirikisho ilikuwa imesema imedhihirisha wazi kwamba wako wanadanganya kwa sababu tayari wametoa ratiba na nikiangalia baadhi ya mechi za kwanza kaka mega mboys watakuwa wanapambana na, na mabingwa watetezi kwamba kwamba ligi ambayo ilikuwa imepangwa na ilisemekana wa mabingowaeeziwatakua mm. uh, wanapambana na afc naac oard rangers wakabiliane na madhara madhare gorma wacheze na zoya shuga bandari wakikabiliana na sufapaka hgab wakikabiliana na wazito talanda wacheze dhidi ya kario bangi sharks kenya police wakabiliana na KCB, kisha city stars wakicheza ya nikitaja majina timu, timu kama united, na watu walikuwa wanasema kwamba kb kiabwaaajhomesmamahaawatuwai wanasmawamaesushwadarajawo bado baada ya kamati kuu yashirikisho kukaa chini walitupilia mbali chochote ambacho kilikuwa kimefanyika msimu huokwa hivo mwenyekiti wa madhara united bwana bob alipoandika barua na wamahaeba alioandiabarua naakasmawambaoshii katika mechi zaidi kwenye ya alikuwa wiki kesho lakini kaka mehi wanawake katika taifa hilo akenya litaanza desemba tarehe tauainiene aikwamba bado katika taifa la tanzania nikamba ueuana mechi mbili mbapo mtibwa shuga imelazwa manne kwa tatu na aam lakini saa moja kamili ni ya simba dhidi ya ihefu lakini kule ugandaa eh, imelazwa na bosoga goli moja, URA, ikilaza Arwahil, goli mo sui kule burundi ni kwamba mchezo uliokamilika ni kati ya rukiz nakipata ushindi wa magoli mawili kwa sufuri kutoka hapo pol, tuangazie mchezo apotuangazie bado katika taifa la uganda ambapo timu ya taifa ya nchi hiyouganda asioziimiaka i ni wabingwa wa kombe la baraafria uh, kuelekea mashindano ya mwaka ujao wasiozidi miaka ishi baada ya kuilaza tu ukizungumzia taifa la sudan mawili sufuri kwenye nu Finali, finali leo waliipiga e, taifa la sudan kwenye jana katika uga wa nchini nal cea mechi hizi zimekuwa kule, kule maeneo ya sudan na uganda ikaingia fainali dhidi ya sudan kusini uganda ikitoa ushindi muhimu sana wa magoli mawili kwamoja na ni kwamba timu hizi mbili zitakuwa zinawakilisha ukanda wa sekafa kuelekea mechi za mwaka tatu, makala ya Afkon, kwa wa umri wa miaka w hivyo uganda imekuja hapa naimetetea a umekua tuka nasu asia kito kitakachoandaliwa nchini misri kuanzia februari hadi mwezi machi mwaka ujao ni kwamba wachezaji wa timu ya taifa a uganda wanazungumzia tita sematimba na mjindalango abdu magada walitaja kuwa wachezaji bora na pia golkipe wa timu hiyo akitaja kuwa golkipa bora wa mashindano hayo nam bila shaka ukiwa goma ni saa 11 kipindi hewani jukwa la michezo ikiwa nami jason sagini ikiwa naye paul nzioki na moja kwa mojaau tuangazie mashindano ya yaka wanawake mashindano ya baraafria ya mwaka huu e, e, andlenaaaz vizuri baada aada aasa s uma wikiaiiam ye maala a5 baadhi y mataifa ambayo yuko huko ni mataifa kumi na tatu katika taifa la senegal najua nilikuwa naangalia katika kundi haa namwona yupo angola ya anaongoza kundi hilo na jamhuri ya kidemokrasia kongo wapo kevad lakini pia algeria ndani ya kundi baa wapo tunisia kongo egypt guini na moroco lakini kundi cha senegal ambaye ndiye mwenyeji na Cameroon, ivory coast na madagascar katika mashindano haya angola amekuwa mshindi tangu mwaka mwakaelfbstelfumbann na pia wakatua, mwaka na wakati akatoa mchezaji bora kwenye elfumbiishiimojk mwakaelfumbasit na ni elfumbknan anla imefanikiwa pakubwa katika mchezo huu wa huuab sasa round hii sijui kama tunisia labda atakuwa na jaribu kwa sababu tunisia amekuwa anabadilishana na, na jamhuri a na, na angola <coughs> lakini ukiangalia pakubwa ni kama tunisia amekuwa anashinda tu kumpumzisha angola hmm. sasa makala haya, sijui, nani ana uwezo mkubwa wa kushinda kwa sababu uh, ndo mashindano yameanza kumbuka na ipo nafasi ya ya kwanza michuano mitatu alama na ni kwamba Kongo nafasi ya pili kwa alama ya tatu, kwa alama alama baada ya ya ya mechi mbili misri lakini lakini kwanza pili algeria ipo aalama badahi aininennaonenafasia kwenye, kwenye kundi tuvuke na kuangazia mashindano ya klabu bingo barani africa kwa kinadada mchezo wa soka ambapo simba queens inalenga kuombeza nafasi tatu baada ya kulazwa na bingo mtetezi ds katikati mwa juma mchezo ambao ilikuwa ni kuelekea katika fainali ya kombe hilo makala ya pili kabla ya kupata uchambuzi zaidi tumsikize ama tuasikize wachezaji timu wa klabu hii ya simba azungumzia topistasituma na ul bukuru wakizungumzia mchezo wa awalidhidiy na pia kuelekea mchezo hu anafasi dhidi yatoka taifa la nieria mechi tulikua tumeiona tunaenda kupata ushindi ingawa uenda lakaikwasaid yetu tumepambana kuanzia mwanzo na tumekuja kufungwa kipindi cha pili kikielekea kuisha tumekaza lakini muda umeenda wahivoatukwa na presha kwenye ile mechi ya, wao ndio walikuwa na presha lakini hivyo ndio hali ya mechi kwetu sisi ni furaha kabisa maana tunapatikana kwenye listi ya bora 8ne afrika na tunaimani kwamba tunaenda kupambana tupate kuwa bora tatu kila mtu ataingia kwenye hiyo mechi kwa kujitolea kwamba tumeikosa fainali so lazima tuende, tuende tukashinde hiyo mechi ya mshindi wa tatu zioki mchezo wa siku ya jumanne nafikiri kwamba leo tun tunazungumzia fainali ya simba mm. dhidi ya sfr manake kipindi cha pili mamerodi sundowns ama kipindi cha kwanza haikuwepo kabisa katika mchezo kila tukio na kila dakika katika mchezo wa soka ni muhimu sana Aa, kujibu swali lako kwa sababu labda wengi wanajiuliza ni kwa vipi walitolewa lakini ndio ivo, iki ma, makosa yakifanyika mm-hmm. unaadhibiwa na unaadhibiwa kwa goli hilo limekwenda kuwa mamelodi sd sasa hapa tunazungumzia mechi ya simba queens na besa ambao ni mara yao ya kwanzadio kama ilivyokwaimba kwa hivyo mm-hmm. kila mmoja ana uwezo mkubwa wa kuandikisha historia Aa, ukimsikiza bukuru hapo walikuwa wamejawanahisia kali sana kwamba wao walifika katika mashindano walipojipima walipoipima mm-hmm. ya wapinzani wao wakaona kaaa na chuana esfara morocco na ni kwamba melodi hawa mechi tisa wamefungwa goli moja peke yake bila ya kupoteza wakielekea fainali kuweza kutoa tajaao la pili la kombe hilipol huyu ni bingwa mtetezi na anakuja kukabiliana na mwenyeji inanikumbusha kwenye mashindano ya mataifa ya bara afrika kwa upande wa kinadada uh, wamefika ya mm-hmm. nusu fainali Uh, zilitoa goli moja moja peke yake mm-hmm. kwa hivyo inakuonyesha pia ugumu wa mashindano mamelodi sands ndio huenda wakatetea ubingwa nafasi wanayo lakini nafasi nawapea natoa kwa wote wawili asilimia hamsini hamsini bila shaka tukana haya akila n tuangazie mchezo wa kombe la mashirikisho kwa soka kwa wanaume ni kwamba yanga ilifuzu kwenye ya makundi baada ya African, African katika taifa lao wakugenni goli mojaumski mshambulizi wa timu hii ya yanga mzia, fiston hiyanuumziafuga goli la ushindi la lakupeleka yanga kwenye hatua ya makundi tunamshukuru mwenyezi mungu kwa matokeo kwa sababu tulijua mechi ilikuwa, ilikuwa ngumu na kila mtu aliona na wachezaji tulipambana pamoja na timu zima njo tu, tumepata matokeo sisi kama wachezaji tuendelee kupambania timu timutu njo akusonge mbele kufanya tena bizu, bizu huyo ni fiston kalala mayele mm. uh, ni mchezaji ambaye vital kulembwa umbms anasikia mtu labda kutoka Anafraya, moja, <laughs> lakini eh, kalala mayele akuwa mchezaji muhimu sana katika mechi mm-hmm. hiyo ameishia kusifiwa sana salum abubakar maarufu kama shboy ambaye alicheza katika kiungo cha kati Aa, na vilevile vile ameishia kusifiwa sana aziz ki stefan kutoka barkina faso ambaye alisajiliwa kwa ajili ya mashindano kama haya ni mchezaji ambaye amenyanyuliwa benchi na kocha na ameingia katika mechi na amefunga goli mm-hmm. aziz ki anafunga goli muhimu sana kwa sababu wanayanga walikuwa wanasubiri mechi hii aidha kocha nabi apoteze afutwe kazi abaki bakihuko tunisia Dio. au wafunge waje kumwomba msamaha sasa hicho wamefanya kwa sababu kocha ameshinda mechi sasa hakuna mtu ambaye ana, ana, ana, ana shida nayeye katika klabu kuanzia mashabiki na viongozi kulingana taarifa zangu ni kwamba pia na wao viongozi wa young africans walitengeneza mazingira ambayo yanafaa kwa timu kushinda kwa maana kwamba wakati ambapo wanaenda kucheza mechi ile kila mchezaji alilipwa kila alichodai mm-hmm. na wakaambiwa kwamba mechi hii ni juu yenu kocha atafutwa kazi na hakuna kiongozi ambaye atangatuka mamlakani bila shaa ni yanga imefuzu kuelekea hatua ya makundi kwa kombe la shirikisho mara yatatu baada ya kufanya hivo mara ya kwanza mwaka naia woi matema pembe ikifuzu pia baada ya kuilaza flambo de sant ya burundi mawili kwa moja mani, lakini bingwa rs bakane mm-hmm. iliondolewa hilo kutoka ya kutoka hiyo aakini bingatb liondolewa enyeombeoutabia aauuelekeaa makundi kwa jumla ajumla amechi ambayo imemfuta kocha kazi kwa mm-hmm. sababu uh, yeye alikosa kuingia katika ya bingwa sasa amekosekana mm-hmm. vilabu hivi uh, vya wenzetu wa kupea mtu nafasi, uh, kule na ukikosea kidogo unaondoka na na nadhani ndicho kitu ambacho kocha alikuwa anaogopa tukianza sasa mchezo wa soka kwa timu za taifa zinazoelekea katika kombe la dunia nchini ar wikendi ijayo tuanze na taifa la senegal, ambapo baada ya kupata jeraha katika mchezo wao wa wab dhidi ya Vada bremen katikati mwa juma ni kwamba senegal hiyo ametajwa kwenye kikosi cha mkufunzi usise, lakini pia ongoni pia kwa wachezaji ambao wame historia ama wanaule ubunifu na tajriba ya kucheza kombe la dunia kutoka makaalliopita kule urusi ya mwaka ajua nimeona watu wengi sana wanazungumzia timu ya senegal uh, wakisema kwamba inaonyesha wa wachezaji wazuri barani afrika lakini mimi nataka kukataa kwa sababu timu yoyote ile duniani mm-hmm. ikiwa na mchezaji kama kamaan na anakosekana kufikia hatua hii mm-hmm. kila mtu lazima atakuwa anashtuka kidogo kwa hivyo tutasubiri tuone kwa sababu wamesema madaktari kule maeneo ya senegal wana uwezo mzuri wa wa kutumia mm, na wakamtibu sasa sijui uh, madaktari nao upande nasemaje kwa sababu huyu ni mchezaji na ana kandarasi na timu ya Ndiyo, ni ni kwamba kwamba kwenye cha senegal ni pia gueye gueye papa Gweye. Una na Mendy, papa unamzungumzia metasa uh, kuna bamba dieng kuna ilman adiae ismail assar kuna kardu kulibali wa chelsea na pia kuna eduardo mendi wa chelsea pamoja pia na fomose mendi tukizungumzia umbuka hyekundi pamoja pia na menyeji atar iqudo na uholanzi ameron pia imetoa kikosi cha ambapo andr oanaeri maxi humin andr frank zambo anguis icent abaar mngine mbao ametajwa kwenye kikosi cha mkufunzi wa timu ya taifa ya cameronnos con sagini nimefurahi kwa sababu kuna wachezaji wawili mm. uh, barani wakati uh, mwingi hizi timu zetu zinapoelekea inakua ni vigumu sana kumpata mchezaji anayecheza barani afrika Dio. na wamefanya vivoivo pia kikosi cha moroco kina mchezaji aa mchezaji muhimu sana katika kikosi cha kundiga, pamoja pia na brazil, Serbia, na kundifa, na Ukroesia, ubelgiji, na brazil hiyo ubelgiji lakini chake ambapo naona kuna msakni, eh, kuna jibril, na pia kuna msakni jibril mchezaji jina la banmnedmp pamoja pia na muhamed draga ambao watakua na kudura za timu taifa ya taifaya unisiakuelekeazoefusanayo ndio yeah. nam bila shaka ni michwano hio ya kombe la dunia kwa timu za bara africa bado ghana haijatoa kikosi chakenam na tukiwa bado katika gumzo hilo la kombe la dunia tuangazie timu ya taifa a ufaransa pol ambapo olivie grud mshambulizi wa klabu ya s milan ya italia rafael valrane beki wa manchester united wametajwa kwenye kikosi cha mkufunzi didia de champs kuelekea kombe la dunia la timu ya taifa ya ufaransa sijui ni kwanini watu wengi wanashangaa olivia jiruu kuitwa katika kikosi lakini labda ni uelewa wa mchezo wa mpira wa miguu uh, kwa kwa mashabiki kwa sababu mchezaji anaweza akatoa vitu katha, uh, uanchani, labda watu wengi uangali amefunga magoli mangapi amecheza katika mechi ngapi lakini sio hivo kwa makocha ambao labda mchezo hmm. pia wanaju katika cha katikati uh, yupo hameni ambaye anacheza real madrid na matio gwendozi ambaye anacheza makse awa ni wachezaji wawili ambao wameitwa kwa sababu ya ukuosekana kwa paul pogba Angolo na ngolokante kwa hivyo pia na wao ni nafasi yao kikubwa zaidi Hugo loris anaendelea kukaa kwenye kwenye kwenye kwenye lango ni ni ni kwa nini labda steve mandanda angecheza ingekuwa timu ya ya ya ya watu na, rangi uzuef, moja. Uzuef, lakini lakini kwamba kwamba wana, wana uzuri maanake safu mashambulizi kama wazuri ambao, karim benzema Mbape, Usman, Dembele, na na na hiyo ipo kwenye Kulida, pamoja pia na tunisia, na denmark. Lakini pia tunisia denmark kombe jumapili kwenye riadha ni kwa mba, eh, kabla kufahamisha bwa anla kuaa ena kombe la karabao nchini uingereza pamoja pia na mechi za ulaya ni kwamba kuna mashindano ya bara barauropa ya riadha mwaka b26 yatafanyika bami kama uingereza taka nlo katika uga waaanmbo uliandaa mashindano ya ua madola eh, mapema mwaka huu ya ni kwenye riadha, kwenye kombe la karabao, na mechi katha, katha, pili, ama mbapo, ilifuzu, ya nne, kupiga Aston Villa, Manny, kumawili, na ilifuzu, atua kwa Dabi, goli magoli huukknea enyeome ilifuzu kwa kuishinda crystal palace goli moja sufuri spars iliondolewa kwa kulazwa na forest mawili kwa sufuri pol uh, watu wamezungumzia arsenal sana kwa sababu ya kuwa wanaongoza jedwali la ligi kuu lakini wameondolewa katika mashindano haya uh, kikubwa anachokiona hapa ni kama kocha mikao ya tta amesema nina jambo langu la kuelekea kwenye ni kwa arsenal uh, wengi ya banle, Man na ya city, na ya ya kwamba city liverpool nayo aiiametna aininaaoo ob aakutaaaiaheaaene anoa ulaya kufikia sasa ni kwamba eh, klabu ya yac imelazwa na ya Lenz, lakini, saatano, kamili, ya Rene, Tolu, kule goli moja, sifuri, lakini, pia, ya bwaa mpema nesse lakini Sampdoria lessons saa 2 lakini saa 5 na robo itakuwa ni zamu ya Bologna dhidi ya Sassuolo imekuwa ni kipindi cha jukwaa la michezo kwa ni mwezangu Paul Nzioki ni sema asante sana kesho pia ni siku tuangazie matangazo ya michezo kuweza kujua labda kwenye kombe la dunia na pia kwenye mchezo wa sok kwa dada kwa Simba Queens J watakuwa wemaliza nafasi tano ama pia watakuwa wamebwagwa kwenye raundi hiyo ya fainali nivushe mpira huko upande wa pili na muona Florence huko ndani ya studio kuweza kumaliza matangazo gazo du bamosia leo shukran sana jason sagini na ponzioki na moja kwa moja tu ni mkumbushi msikilizaji baadhi ya taarifa tulizokuwa nazo jioni hii ambapo wanajeshi wa kenya wamewasili katika mji wa goma mashariki ya drc kusaidia katika vita dhidi ya makundi ya waasi takriban watu 19 wamepoteza maisha na wengine sita kujeruhiwa baada ya ajali ya basi kaskazini mwa misri na wanajeshi wa ukrn wamekamilisha ukombozi wa lahason baada ya kuondoka kwa wanajeshi wa urusi kibao hewani kinafahamika kama katel chakemaya kamati kutokea kule ufaransa ni katel chakema ya kamati kutokea kule ufaransa na kinatutamatishia matangazo yetu jioni hii ni mshukuru kiongozi wa matangazo victa abuso fundi wa mitambo vital mogishu mimi ni florence kuva ni wikendi njema