Namni saa kumi na mbili na dakika kumi saa za Afrika Mashariki, wakati wa kunengua viuno na tupate makala. Niko Bez naye DJ Fly ndani ya namna hiyo, wanango shanipa ruksa kuwa hewani muda kama huu hapa, kutoka pa RFI. Naitwa DJ Fly Nico Benz, no kipindi hewani. Upande wa pili amesimama mwenzangu Vital Mugisho, anasema tuanze namna hii Bwana chini kwa chini hapa anaitwa arabay kutoka Kenya. Bwana tuingie kule Ufaransa Elamai, pamoja na TZ anaitwa Maud Alka na King Kiba songi songi Elle Eh, bwana, utamu utamu unakolea zaidi na endapo we pia ungependa kusikiliza kibao chochote kile, ni rahisi <claim> unafanyaje? Ni Francis, kwa Uganda, naomba muziki wake kutoka Kongo, ningependa leo mnichezee wimbo wa tamani <claim> mchezee burudani yake, unaweza kuwasiliana nasi kupitia nambari yetu ya WhatsApp alama ya kujumulisha 254 707 888 555. Niko Bezo, jambo RFI Kiswahili, kwa majina anaitwa J Omega, mzaliwa wa Karambi, Busanza, dirasiko Kongo Mashariki, nikiwa Kampala, Uganda. Ngoma naomba ya Harmonize akishirikishana naye Diamond ambayo wanaita kwa ngwaru, iwafurahishe mashabiki za RFI Kiswahili wakiwa Kongo na Afrika nzima asante. Masanja Joti, usiwe mbali nami, My Dalia mm -hmm. need your love oh. uwe nami hakia Mungu na kupenda nobody can show you love oh. boy usiwamini ukishawapawa na kwenda o basi, jilegeze ni kubebe mbongoni yes. deka nikudekezi simba pamoja na tembo e, walikuwa kwenye mbuga moja ila moja akatoroka au sio? Eh, <laughs> wana eye, tunaelekea kule Kampara, Uganda watoto wazuri kitu chen ch na encha Nico Bez inapatikana peke yake, bwana. Anaitwa Vinka mrembo kutoka kule Kampala, Uganda. E bwana, tunaelekea kule Uingereza, vitu vya zamani kidogo hivi, tukumbushane tulikotoka ha? Mnasemaje? E, wana Kisangani, mnasemaje? Na wana, kila Jumamosi niko hapa kwa ajili yako. Deep down, I'm still the London Beats. I've been thinking about you kutoka kule Uingereza bwana. Kwenye line yetu ya WhatsApp. Mimi ni Fidel Bahati kutoka DRC, province ya Sud-Kivu. Naomba muziki me for you ya Janet Jackson. Nifurahishi hii kia yote ambayo ananifamia kwa jina Fidel Bahati. Kutoka UK hadi USA. UK. Janet Jackson. Senzo kutoka kule Puerto Rico na kitu Danza Kuduro. Nigeria sasa tunaelekea kwake mzee wa kazi Flavor, power to win, yani nguvu ya ushindi huu. You you can dream if you be Kundi wako mitambo una nguvu ya ushindi e, bana, kutoka kule Nigeria, mwitse flavor, e, power to win, tunaelekea kule Namba si mskilizaji kutoka hapa kwangu na kutakia weekend njema na kuacha na matangazo awamu ya pili, kisha baadaye wana jukwaa la michezo wataingia hapa ndani ya RFI hadi weekend ijayo kama kawaida. Ni mimi DJ Fly na fudi wangu wa mitambo Vital Mugisho, weekend ijayo papa hapa ndani ya RFI Niko Pace.