dakika kumi kwa saa za Afrika Mashariki tupate makala. Niko Bez naye DJ Fly Nikobez ndani ya kipindi Nikobez. O, hicho ni ishara tosha kwamba mara nyingine tena tunakutana hewani kutoka pa RFI Kiswahili bwana Nico Bas, naitwa DJ Fly, upande wa pili amesimama TST fundi wangu wa mitambo anaitwa Vital Mugisho. Bwana leo tunaanza safari yetu ya Nico Bas kule Ivory Coast namna hii <coughs> hiyo namna hiyo ndivyo tunavyoanza kipindi chetu cha Nico Bets wiki hii ama weekend hii hapa. Eh, bwana kama unafuatilia sana mambo ya soka wiki hii, bwana legend wa Chelsea Didier Drogba aliweza kupiga mabao matatu kule kwenye mechi ya ma legendary kule Marseille Olympique ilipokuwa ikikutana na timu kikosi chake mzee Wenger team UNICEF. Eh, bwana Drogba bado moto wa kutia mbali kutoka Ivory Coast. Eh, bwana tunaelekea kule wamemchokoza mwenyekiti Papikero pamoja na kitu anapendaka. Wamemchokoza DJ Fly, sikiliza hii sasa. Kinshasa, mkeni sasa ambwalitali wametufungia nje, kume wafungia ndani, kitu legit. Mapikero, asante sana. Na kitu anapendaka mivyo vitu kama hivyo, ndo mimi DJ Fly napendaka, au sio? Twende Nigeria, ama hapa na bwana. Nigeria tushatoka huko bwana, tuelekea kule Nairobi, Kenya, tunateremka hadi kule Mombasa. Ni 001 001 Eh, bwana, kama unataka kusikiliza kibao ambacho unapenda sana weekend kutoka pa Nico ni rahisi sana, fanya namna hii. <tinyo> Ni mimi Francis nikiwa Uganda, naomba muziki yake kutoka Uvira Kongo. Ni ningependa leo mnichezee wimbo wa Atamani, mchezee burudani yake. Unaweza kuwasiliana nasi kupitia nambari yetu ya WhatsApp alama ya kujumlisha 254707888555. Niko Bez. Bila shaka uko Bez kwenye line yetu ya WhatsApp. Yupo Mungwana hapa, tumsikilize. Mambo vipi? Niko base na niko ndani kama kawaida, kutokea maeneo ya Nairobi. Mimi ningependa uweze kunichezea kitu chake msanii Jose Chameleon, kazi inajulikana. Bakue mwanzi ende washikaji wote wa Nairobi na viunga vya kwake Chameleon. Bakue, sikiliza hii hapa. Kampala, Uganda chake ozeka milioni daktari huyo unasikiliza kupitia hapa 90, ama 89.9 FM, mzee wa kazi eh, bwana ile tunanyonga mpaka chini chii Watoto watunakat mpaka chini paka chini, namna hio, nait Omi Dipos pamoja na Princess African Princess Nandi, na kitu kinakwenda kwa jina kata Bwana Jim pamoja na Dorube Door kutoka kule Faransa. Sikiliza kitu kama hiki hapa. wangu mitambo vitambo, kisha nanambia bwana, itaenda darasa la ziada ili nipate kitu kinachokwenda hapo chini kwa chini, anaitwa James, pamoja naye dhurata dora only you kutoka kutoka kule Ufaransa, kwenye laini yetu ya WhatsApp hai. Mambo vipi, naitwa kutoka Kampala, Uganda, na naomba kibao chake Lenovo mazuchu my number one of course, niko base number one. Baze. Moyo kasi Ray Chui kupenda. DJ Fly mwambie, umepona alokutesa moyo kusumbua, maumivu yamekwenda. Saizi yangu, yani nalio, gaso kuna, na. Hey, bwana, vichwa hivyo viwili kutoka kule WCB Wasafi, anaitwa hey, Rayvanny tu ukipenda na pamoja naye Zuchu number 1. Kutoka Bongo tunarejea Nairobi, Kenya. Tunakutana naye bwana Ngoma, sikiliza hii sasa. Bwana wamenichokoza kwa muda, DJ Fly, mmerudi kwa ubaya. Sikiliza hii utapiku, mm. Bwana uh, ngoma lirikali fiet kutoka Nairobi plus 254 e bwana, tuelekea kule Jamaica uh, liricali, Bwana hapa tunakutana naye Wizkid kutoka kule Nigeria, pamoja na Justin Bieber kutoka kule Nigeria bwana. Wizkid, wiki hii, wimbo wake Essence umeweka rekodi kwenye Billboard Top 100 na ngoma yake Essence, sikiliza hii hapa. Nico in the nikoba kutoka kule Nigeria na wimbo wake Essence ambao wiki hii ulingia kwenye top 10 ha, top 100 kule kwenye Billboard chart Marekani. Tunamalizia kule Jamaica na kijana Busy Signal, perfect spot. Oh gosh, baby baby come back. You know you're all that I've got. Come on. And if see you with anybody, to spot. And Yaka Busy Signal kutoka kule Jamaica. Bwana Vietnam, hata mimi pia nasema hapo ndo perfect spot wa kumalizia kipindi chetu cha leo. Niko Bez kwa niaba ya mwenzangu Vital Mugisho, fundi wango mitambo, weekend nyingine wakati kama huu. Niko Bez, DJ Fly can't bye, -bye. Can't