Ni saa kumi na mbili dakika thelathini na sita saa za Afrika Mashariki, wakati wa kuingia katika kipindi cha Jukwaa la Michezo na mwenzangu Michael Were Muhusia. Nam, asante uh, sana Hilary Ngati kwa wakati wako ama kwa muda wako, bila shaka ni jukwaa la michezo ambapo tupo vizuri kabisa. Hilary Ngati, asante sana kwa kuleta matangazo ya dunia Naam. na sasa ni wasaa kipekee kwetu sisi kufanya tupendavyo katika tuelewa sisi pia vile vile <laughs> masuala ya michezo hii <laughs> siku mingi huja kuepo bwana eh. e, e, tarehe kumi na ngapi 17, Jumapili hii. Kumi na saba, Jumapili hii. Ni mwezi wa... Ni mwezi wa kumi. Naam. na msikilizaji popo tulipo ka ange manake tupo uh, hadi tamati. Ni Tebonga Boli, Michael Were Mohosi alipo na wenzangu, kwa maana Hilari Ngati pamoja na eh, Paul Nzioki. Karibu sana msikilizaji, ni kwa wakati mwingine ambapo tupo ange kabisa, na ni mengi tu tumekuandalia jioni. Mechi za klabu bingwa barani afrika za titigwa timu kutoka ukanda wa Afrika mashariki zikilemewa juma hili. Michezo ama mechi za kufuzu kombe la dunia kwa mataifa ya Afrika zimepigwa. Je, msimamo kwenye makundi ukoje? Katika riadha wa Kenya na wabeshi watamba kweli kweli katika mbio za Paris Marathon na mbio za langalanga pia, vile tutakuwa tunakudokezea nam nyuma bomba ni tebonga boli Michael Were muhusi anipo na Hilari Ngati pamoja na Paul Nzioki ambao wapo ange kabisa kwa ajili ya kutema madini wapendavyo, ikiwa ni kipindi hwa ni jukwaa la michezo kupitia RFI Kiswahili. Kwa hiyo Nzioki, karibu sana jisi nyumbani. Naona uh, unatabasamu sijui ku, ku, ku, ku, ku, ku, kunani yani. <laughs> <laughs> Natabasamu sababu tayari Simba imepiga mtu, kwa hivyo kwa mataifa yetu uh, katika ukanda huu wa Afrika ya kati na mashariki mambo unasema ni bia kila wakati, mambo ni mazuri, lakini kubwa zaidi tunazungumzia riadha ambayo imefanyika uh, kule nchini Ufaransa, Paris, ambapo Wakenya wameonyesha umwambo wao kwa kuziparakasa mbio hizo wapendavyo. Katika upande wa wanaume uh, sababu Elisha Rotich amefanya vizuri zaidi, lakini uh, katika upande wa wanawake imekuwa ni shu ya kibabe kwa Wahabeshi wakiongoza watatu mfululizo, uh, wa kwanza akiwa ni Tigist Memunye na taarifa kubwa ni kwamba kuna rekodi imevunjwa ime ile rekodi ya kenenisa bekele ambayo aliweka mwaka elfu mbili kumi na nne alikuwa ameweka rekodi ya muda wa masaa mawili dakika uh, tano uh, lakini sasa hivi imevunjwa na elisha rotich kwa dakika nne sekunde ishirini na tatu kwa hivyo wakenya wanaendelea kufanya kweli ah, ni mvutano mkubwa sana maanake makundi kila wakati anasema vita hivi vya mbio za masafa marefu ni kati ya kenya na ethiopia lakini N waganda kidogo wanajaribu kupenyeza mianzi ya pua kwa ajili ya kuleta ushindani mkali, lakini inakuwa ni vigumu zaidi, sababu ukiangalia, labda tukuwa tunasema kwamba tutakuwa tunaangalia ndani ya Paris Marathon kama watakuwa wanabadilishana kijiti, lakini imewalemea kwa kiasi kikubwa, sababu tukipiga darubini nyuma tuliangalia ndani ya Berlin Marathon, eh, Waethiopia walitamba upande wa wanaume na upande wa wanawake. Katika mbio za London Marathon, uh, wa Kenya, Mkenya akiwepo Joselin Chepkisgoi akafanya kweli a, na katika upande wa wanawake, uh, wakatamba Waethiopia kwa hivyo sijui Waethiopia wana nini katika upande wa wanawake. Kwa wanaume wamekuwa wakifanya kweli, tunapishana kupishana, lakini kwa wakati huu uh, imekuwa ndio hivyo, ndani ya Paris Mkenya katika upande wa wanaume, lakini Waethiopia wakifanya kweli ndani ya mbio hizi, sababu vilevile uh, vile amekuwa akifuatwa na El Marian Kiros ambaye amekuwa wapili na Mkenya um, Hilary Kipsambo alikuwa wapili watatu wa nam majuzi. Pia vilevile vile kule Boston Marathon wa Kenya walijitangaza wapendavyo sawie na waabeshi katika harakati za kuonyeshana umwamba. Yote tisa kumi ni kwamba michezo ni afya, michezo ni burudani, na michezo pia vilevile vile hulipa. Kwa kwa hivyo ni ajira, ndio ni ajira. Kwa upande mwingine Naam, kwa upande mwingine ni kwamba mechi za klabu bingwa barani Afrika, za Titigwa ndiyo. Uh, hili umenifuatilia kwa karibu, Paul Nzioki hili nimelifuatilia kwa karibu sana na mechi za klabu bingwa barani Afrika tumeanzia hapo jana, ambapo katika ukanda huu Taska walipigwa wakiwa nyumbani na Zamalek na leo hii Simba wamefanya kweli wakiwa ugenini, uh, wakacharaza mtu magoli mawili kwa moja wakati ambapo John Rafael Boko akicheka na nyavu, na nafikiri alikuwepo ni Tadeo Lwanga uh, ni, winga, ni ni kiungo cha kati kutoka kule maeneo ya Uganda, hey, Uganda, Uganda, anaipigia Simba uyu. kwa hivyo wamefanya kweli hapo jana Uh, Azam wametoka sare ya sare ya sufuri bin sufuri na Pyramids ya Misri. Uh, e, sijui hivi vilabu kutoka Misri vinatutatiza sana, lakini Biashara United walifanya kweli kumlima uh, halahali triple. Kwa hivyo ukiangalia tuseme kwamba wamefanya kweli katika upande wa mashirikisho, ndani ya klabu bingwa Simba ndo wanacheza wa vizuri peke yao, na leo hii yupo uh, Motema Pembe ya Zaire hiyo, e, Zaire za mazili, lakini kwa sasa ni DRC. Uh, wanapiga na AS Kigali ya Rwanda. kwa hivyo, O, tusubiri tuone vile mambo yatakuwa, labda kama Eskigal watakuwa wanafanya kweli, tutakuwa tunawapanga pale pamoja na Simba taska. Ni ni kwaheri. Uh, walipiga dhidi ya hey, <laughs> yaani, tusubiri bado, maanake wamepoteza moja sufuri wakiwa nyumbani katika uwanja wa kitaifa wa Nyayo jijini Nairobi, lakini sasa wa mechi ya marudio vijana wake eh, the Lion kwa maana Robert Matano watakuwa wanacheza titi kadri zao kwa ajili ya kujaribu kupendua meza kibabe, ingawaji ni mtihani, lakini yote yanawezekana. Gor Mahia walipata angalau ushindi ugenini magoli matatu kwa moja dhidi ya mero Al Ahli ya Sudan, gomalititigwa kule Misri kwa babu Farao bana yeah, sababu walisema kwamba kule Sudan akukuwepo na uimara wa uh, uwanja kwa hivyo wakaamua mechi ile iende kuchezwa kule Misri. Kwa hivyo sasa mchuano wa marudiano watakuwa narudi Nairobi. Uh, Gormaya wao watahamisha wa mechi sababu uwanja wapo afadhali wa Kenya uh, kuliko Sudan. Naam, ni jukwaa la michezo, msikilizaji popote ulipo, wale wana ambao wanatufuatilia kwa karibu wakiwa sehemu za Kitwe, e, wanatupata kupitia mawimbi ya tisini na mbili nukta tano um, e, FM. Kumbuka jana, kuna jamaa kwa jina la Daka, e, mchezaji wa yeah. Leicester City akifanya makuu kwa faida ya Leicester dhidi ya Manchester United. Nam, Paul Zioki, tukimsubiri Hilari Ngati aingie hapa, tunaangalia upande mwingine. Ni kwamba uh, mada kuu kwamba yapo mambo ambayo kidogo tunazungumzia kufuzu kwa dimba la dunia kule Qatar, hili linakuwaje? Maanake kuna bara la Afrika, kuna Asia na pia vilevile kuna Afrika uh, Um, Marekani ya Kusini ama Marekani kwa jumla cabai barani Ulaya. Na kufikia sasa taifa la Denmark na uh, uh, Ujerumani wamesha ingia tayari, kwa hivyo tulikuwa uh, angalia, angalia namna ambavyo makundi yapo, ma, namna ambavyo uh, katika hatua ya makundi timu zimefanya, na Algeria wamesimama katika nafasi ya kwanza ndani ya kundi A, na nilikuwa namweleza jana ingati na sagini kwamba hapa patakuwepo na mpapurano mkubwa, sababu Algeria na Burkina Faso wote wana alama kumi, kwa hivyo ujue katika kila kundi anata, anatafutwa mshindi mmoja Ilari Ngati, karibu sana. Tunaambiwa kwamba ni vita vya miamba wa Afrika, Algeria na kadhalika. Inakuwaje kwa mtazamo wako? Maanake Kenya tayari imekwisha angukia pua. Kenya, tayari hatuwezi kuwa tunazungumzia mambo ya Kenya kwa sasa, lakini mimi kwa upande wangu nataka tuliangazie. Kuna kundi hapa, kundi J ambapo yumo Tanzania, yumo Benin, yumo DR Congo na Madagaska. Namwona kwamba Tanzania anaongoza kundi hili, akiwa na pointi saba, akifuatiwa na Benin. Benin pia naye ako na pointi saba, kwa hivyo mimi naona katika kundi hili, anayeondoka katika kundi hili kufuzu, mimi nampigia upato Tanzania. Sijui mwenzangu nzio kiwa na mtazamo jambo <laughs> gani kuhusu kundi hili maana, nasikizsahizi tunasikizwa na wasikilizaji wetu toka Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, anataka kujua kwamba hili kundi timu yao imefanya vipi? DR Kongo, uh, itakuwa ni vigumu kwa DR Kongo sababu wapo katika nafasi ya tatu kwa alama tano, na DR Kongo nafikiri walikosea hesabu as, as, zao walipotoa um, sare nyumbani dhidi ya Tanzania mm -hmm. Simon Msuva mtanzania akifunga goli la kusawazisha. Na ukiangalia mechi ambazo zimebaki, DR Kongo atakuwa anakwenda kucheza na Tanzania katika uwanja wa nyumbani pa Wakiwa na nafikiri... faida ya mchezaji wa 12 ya nafikiri, hesabu zitakuwa zimekamilika kwa Tanzania vizuri. DR Congo wakati huu watatusamehe, ulivyosema, wakati huu DR Congo watatusamehe, na mimi nadhani kwamba umesema walichofanya makosa ni kupoteza ama kuruhusiwa kupigwa nyumbani. Angalau unapocheza nyumbani ni vizuri tupate sare, upate pointi moja, ikiwezekana kama ni bahati ukashinda. Kwa hivyo siku zote michezo kama hii za kufuzu unapokuwa nyumbani, unapokosa kufanya vizuri, unapokosa kuandikisha matokeo mazuri n kutumia uwanja wa nyumbani kikamilifu, manake mcheza kwao siku zote tunasema na mara mbili utunzwa na kutuzwa. mm -hmm, na mbele ya mashabiki. Nadhani kafu imewaruhusu angalau kuwa na mashabiki uwanjani na uwanja yeah, ule ule sasa, uwanja yeah, ule tamisa wa Benjamin Mkapa anasema, mm -hmm, ni kichinjio aswa s <laughs> <laughs> e, bongo zozo katika <laughs> ubora wake, lakini vipi sasa, ukiangalia wenzetu tayari umekwisha watishatisha hawa ambao wapo sehemu za eh, Goma sehemu za Bukavu, eh, mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo mpaka kule porini huko, eh, wanasikiliza ha mambo taratibu, kwa maana ya jukwaa la michezo na wanatupata kupitia mitabendi 98 nukta sufuri eh, FM. Uh, wapo wengi tu wanafuatilia. Justus Wanzala anasema anatufuatilia, hajasema yuko wapi. Uh, Queen Waweru akiwa sehemu za Kilifi pia vilevile anasema vile yupo ange kabisa. Uh, ni Radio France International. Flobi Flora akiwa Mombasa Kenya, kule Kenya ni Mombasa, ni nukuta ngapi mia moja na 101.5 FM mm. E, Humphrey Mudanya Paul Olalo, oh, pamoja na Jason Sagini. E, bila shaka wanafuatilia kwa karibu kujua mambo na kuenda kwendaje. Eh, vipi kwa upande wa uh, tunaangalia tayari uh, kuelekea Qatar Qatar ni mwenyeji amekwisha fuzu moja kwa moja. Tiketi ya moja kwa moja. Na kwa upande mwingine kina nani tayari amekwisha pata nafasi angalau kwa ajili ya kujitangaza? Ujerumani na Denmark wamepata nafasi walisha fuzu, fuzu, na imekuwa ni msururu mzuri wa matokeo dhidi ya kocha Hansi Flick kule Ujerumani, lakini uh, barani Afrika Afrika vile vile Morocco na Senegal wameingia katika hatua ya mwisho ambayo ni hatua ya tatu. Sasa hapa wanamsubiri mmoja ambaye atakuwa anapapurana naye kuingia ndani ya uh, michezo hii na unakumbuka kwamba katikati mwa juma hili amezungumza kocha wa Senegal bwana sisi amesema kwamba sasahivi kila mtu anaogopa kukutana na Algeria mm -hmm. sisi huyu zamani akipigia wale simba wa mm, milima Teranga, Teranga, eh, kwa maana e, Senegal nakumbuka mwaka elfu mbili na ilikuwa ni mwaka elfu mbili na ngapi wakicheza Korea Japan mwaka elfu mbili na mbili na mbili. Korea Japan wakitolewa na Uturuki, Uturuki. E, eh, kosi hiko kinapoa paupa <laughs> Diop, unamkumbuka <laughs> kipa, hey, eh, kipa, <laughs> pa alikuwa Tonis alikuwa Silva silve eh, iwapo sijakosea. Kwa hiyo sise huyu kwa sasa ambaye ni mwalimu captain kwa faida ya timu. Yeah. Na alikuwa ndiye captain kwa faida ya timu, kikosi kikubwa, kundi la Algeria, wana nafasi zozote, wana sababu hata uh, moja, yani kuingia ndani wa ya hatua ya mwisho, sababu ni hatari sana. Sasa unajua juzi tu unapokuwa na wachezaji wa, yeah, yeah. <laughs> wa haiba kubwa kama kina Mahrez wewe unaona, utaweza kupoteza mchezo wote, kweli ni ngumu sana, ah, ngumu sana. Asante sana Roda Best Shine, eh, ah, bila shaka ametuma ujumbe wake. Vipi sasa, kwa upande mwingine ni kwamba kule Marekani ya Kusini, baada ya tujapata vipi Brazil, upande wa Uruguay inakuwaje? Kwa upande wa Argentina wakina Leonel Messi wanakuwa wanakwakwaji mwezangu, bado tunasubiri wote tuone namna ambavyo watakuwa wanafanya, kwa sababu wajua, katika kombe la dunia aa, tunasema ni kama fainali. Hakuna mnyonge pale, hakuna mnyonge pale na... unapofuzu toka kwa makundi tayari wewe si mnyonge. Unapokwenda kwa kombe aa, la, si la dunia inamaanisha kwamba wewe si mnyonge au kwenda pale kwa bahati. Kwa hivyo unaenda kucheza na mabingwa wenzako na msikilizaji unaendelea kupata burudani kamili kwa maana ya kupasha mawili matatu kuhusiana na masala ya michezo, jukwa la michezo e, moja kwa moja kutoka Nairobi nchini Kenya. Na kwa upande mwingine tukiachana labda pengine masuala haya ya kufuzu kwa dimba la dunia, vipi kwa mashindano ya langalanga? Manake naambiwa ni mkondo wa uh, mkondo wa uchina wasitishwa. Unajua huwa ni mzunguko e, mkondo wa uchina umesitishwa nadhani kutokana na virusi vya korona kidogo imeyumbisha kiasi cha haja na sasa itakwenda kwa msimu wa tatu. Aa, ni kweli sababu, ukiangalia tuseme tu ni taifa la Japan ambalo limejaribu sana kuandaa uh, mashindano ya Tokyo Japan uh, na uviko 19, sababu hata Australia, Canada, Singapore na Japan bado vilevile wamesema kwamba sababu ya virusi vya korona wat, uh, watakuwa wanarudi tena mwaka elfu mbili ishirini na mbili. E, kwa hivyo sasa mkondo wa Uchina A autokuwepo. Kwa hivyo tarehe ishirini na nne mwezi Aprili itakuwa na Emilia Romagna Grand Prix, hiyo ndio itakuwepo. Kwa hivyo wamesema kwamba watahakikisha kwamba, nimeshangaa sana sababu siku ya mwisho itakuwa ni tarehe ishirini na moja mm-hmm. tarehe ishirini kuradhi, mwezi Novemba, kabla mm-hmm. ya kombe la dunia sababu kombe la dunia linaanza tarehe ishirini na moja Novemba, likimaanisha kwamba watamaliza mapema kidogo, watamaliza mapema ndio kupisha kombe la dunia. Kwa hivyo watakuwa wanaanza tarehe ishirini mwezi Machi, mkondo wa Bahrain. Tutasubiri kusikia kutoka kwa Agon Juguna, maanake ni mojawapo wapo mashabiki wa mashindano haya ya mbio za langa, langa, Langa, langa na bila shaka wakina Hamilton Verstappen na kadhalika, hmm. watakuwa wanafanya vipi katika mashindano yenyewe, sababu gumzo kubwa ni kati ya Mercedes asema uh, kwamba um, um, Mercedes ndo inakuwa sasa wanakuja kushindana zaidi ukiangalia mtambo ambao unaendeshwa na Lewis Hamilton mm, chuma cha Mjerumani mm. Vipi kwa upande wa riadha uh, sio riadha, sema tenisi. Naona uh, kidogo Muingereza Cameron kidogo amejipapatua eh, na ametinga fainalini. Fainali inapigwa usiku, usiku wa leo ingati huyu anakuja kukutana na Gregory Di Miritov, ili jina linatatiza, ni jina la Kirusi, Kirusi, Kirasia mm. Urusi hivi, lakini atampa upinzani si A, ni raia wa Bulgaria. Ni, ni raia wa Bulgaria, amemtandika. Amemt, katika semifainali seti mbili mfululizo nam. Sasa anatarajiwa anakutana na nz naye katika fainali ambayo haitakuwa rahisi, haitakuwa rahisi anavyofikiria, maana itakuwa ni fainali ambayo itakuwa ni ngumu kabisa. Itakuwa ni mtu ambaye atajituma zaidi ni ataweza kupatikana na ushindi kutoka katika mchezo huu. na kwa kukata mizizi ya fitna vipi, naona PSG j, walipata ushindi wa magoli mawili kwa moja kwa tabu, hata hivyo. Lakini kwa upande mwingine <laughs> na kule nchini Uingereza Manchester United uh, magwaya alilazimika kupiga diki kidogo baada ya kutolewa nyonga wakapitia wakati mgumu sana, na licha kuwa na kina Cristiano Ronaldo na kadhalika. Wa Arsenal leo hii wanashuka dimbani kupambana <laughs> dhidi ya Patrick Vieira, kiungo zamani, kwa faida ya timu hiyo, sekunde za kuhesabu ule unajua. mchezo wa jana kati ya Manchester United na Leicester were, tulikuwa hapa tukifanya jukwaa la michezo, tukuwepo na sagini na huyu nzio kifundi wa mitambo alikuwa na ukaka, kwa hivyo kidogo tukaanza kusikia bao la tatu limefungwa, la nne. Kwa hivyo sijui ni nini ambacho kinakosekana katika kikosi cha Manchester United ambapo wanafunguka kirahisi hivyo na kufunga mabao ambayo hayastahili kufungwa. Yale mabao ambayo Manchester walifungwa jana hayakustahili kufungwa na timu kubwa kama hiyo, Nziuki, okay? Uh, ni, ni mchezo wa kandanda na kila wakati kuna matokeo, unaambiwa matokeo ni upande ni pande tatu, kuna kushinda, kuna kushindwa na kuna kutoa sare. Kwa hivyo United watakuwa wanasubiri kuangalia angalia, watakuwa wanafanya vipi, lakini vilevile vile Chelsea ilimpiga mtu goli moja sifuri, sifuri. Taifa la Senegal huyu, mm -hmm, amefanya makubwa sana, alikamata yani, anaambia unakamata ya, mpaka dhambi yani, ni yani, <laughs> mdakaji moja matata kwelikweli kweli. Siku zote nasema tunapofanya matangazo ni mshenzi, sio mshenzi kwa ushenzi, bali mshenzi kwa mchezo, kwa bora. Mchezo e, bora ingati. Sasa inakuwaje? Nikata kwamba Manchester United, uongozi wa maniu inamkingia kifua mwalimu Oleguna, Oleguna. Sosha licha kuwa timu yenyewe inaonekana kwamba ni mzito kwake, nimeona kwamba hashtag imekuepo leo kwenye mtandao wa Twitter kwamba ole out. Kwa hivyo yenyewe unavyosema, inaonekana kwamba ile timu ni kubwa kwa Oleguna, na kwa hivyo sijui kama uongozi wa Manchester United sema kwamba tumbwagishe manyanga huyu Oleguna wa mjaribu mwingine, sijui ni nani anaweza kuja kuchukua mikoba pale e, Manchester United. Anzioki vipi kwa upande wa kule nchini Ujerumani? naona Bayern Munchen wamefanya mambo dhidi ya Leverkusen. Eh, wamefanya mambo kenge studioni, ilikuwa ni magoli matano kwa moja. Kwa hivyo ukiangalia kitu ambacho Bayern Munich wanakifanya, nafikiri watu wengi wanaitolea mfano Bayern Munich, wanasema hakuna timu ambayo barani Ulaya kwa sasa inataka kupatikana kupati, sababu wale wanasema kwamba sisi tunalia na wewe baada ya mechi, lakini mechi ikianza tunapiga magoli kadri ya uwezo wetu. Na ukiangalia uh, kipindi, kipindi cha kwanza magoli yalikuwa matano, kwa hivyo Bayern Munich bana, wapo katika level zao tu. Wako level zao na ni level tofauti e, bila shaka katika harakati za kujitangaza na mabingwa wa zamani wa Champions League e, kule barani Ulaya na pia vile wana wachezaji nyota ambao wana uwezo mkubwa. Asante sana, Clemie Spice, ukiwa sehemu za uharabuni Alan Pewa na thanks Joe God Njoguna, bila shaka mmekuwa mkitufuatilia kwa karibu e, kuweza kujua hali na kuendaje. Shukrani za dhati Hilary Ngati pamoja na Paul Nzioki kwa aa uh, muda wenu na labda pengine sekunde za kuhesabu, inakuwaje sasa kwa mtazamo wako? Uh, kabla ya kuondoka, je uh, Bayern Bayern Munich uh, kwa mtazamo wako wana uwezo wa kutoa ushindani mkali katika michuano ya Champions League? Wana uwezo. Nzioki amezungumzia kikosi, unajua, unapokuwa na kikosi kama hicho were, na unapocheza mchezo ambao nimeona Bayern wakiucheza leo, una uwezo wa kuweza kutoa upinzani katika mashindano yote, maana una wachezaji wazuri. Kama ni Mihela iko vizuri kama ni mkufunzi yuko vizuri. Kwa hivyo sidhani kama kuna kitu ambacho kinaweza kumzuia yule mwanabayan ili kuweza kupata ushindi anaohitaji. Na PSG pamoja na Wafaransa, unjua Wafaransa na, e, na PSG. Lakini PSG kwa sasa ni timu kubwa ambayo ina kikosi kizuri, na ukiangalia kwa namna anavyo wafanya wana uwezo wa kutoa ligi ni kushukuru sana mwenzangu Paul Nzioki pamoja na uh, irilaringati, kazi nzuri, pamoja na kapya au makapya kwa kutufuatilia manake. Ni jukwaa la mchezo kupitia Radio France International. Msikilizaji anayetutamatishia matangazo jioni hii ni ni mwana uh, wimbo hii kwetu nyimbo, mwanamuziki ni raifani uh -huh. Zika, zima, zima, misha, kupa, yeah. Misha, Nam uh, mwanamuziki Raivani na wimbo wake wa kipekee Uh, akitamatisha matangazo jioni hii, nitoe shukrani zangu za dhati kwa msimamizi wa, wa idhaa hii Robert Milangwa, msimamizi wa matangazo, amekuwa ni insletijahi matangazo ya dunia. Ameletwa naye Hilary Ngate, Florence Florence gua, na Paul Nzioki wameshirikishwa pakubwa, achia mbali Emile Paul, pamoja na George Maino wakiwa ni fundi wa mitambo, nite Michael Were Mohusia, na anaendelea kusikiliza matangazo yetu Radio France International kwa lugha ya Kifaransa.