Dakika kumi Afrika Mashariki na sasa ni wakati wa kupata makala Nicobas na DJ Fly, fly. Ndani ya kipindi RF DJ Fly washani tambulisha rasmi wanangu, upande wa pili wananambia, Nikobas ulipo upo Sema nikobes, karibu sana kwenye makala mengine, weekend ya kupendeza. Naitwa DJ Fly, upande wa pili amesimama fundi mitambo Vital Mugisho. Tunasemaje leo? Tunaanzia kule DRC feregola ifunai. yeah. you know oh. so kind of. Tanzania anakutana na Afrika Kusini. Sho Madjozi. Sawa sawa basi. Bruce Melody, Khaligraph Jones. Mambo vipi, Rwanda? Nairobi, tunasema sawa sawa sawa sawa. Kampala, sawa sawa. Mwanza, sawa sawa. Uvira, sawa. pamoja naye Kali Cup Jones kutoka Nairobi Kenya. Eh, ebwana e, kama ndo na unajiunga nasi kipindi hewani ni Nico Bez. Ungependa kusikika ndani ya Nico Bez, DJ Fly na Vital Mugisho wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 25477888555. Mambo vipi? Niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo a Nairobi. Mambo namna gani? Mimi najulikana kama kif na niko base niko basi Buterere, Burundi. Mimi ni Asia, naomba unichezee ngoma ya Raivani. Ngoma inaitwa bora peke yangu, nichezee mtangazaji. Vika nifanya nikupende, e kumbe mapenzi ni nyakati, yanachanganya yakipoteza amani. Wewe kitabu chopendwa dhatu mechanachana aupokea zamani. Wewe ngoma kivuma, mwisho wake upasuka. Yote nini tuje kushikia na chupa, we ukipanda kila muda minashuka oo za watu wako ya na simu zako naona, ila namezea tu, najua machafu yako mabaya yako yanachoma mimi, napotezea tu. Kugombana mi siwezi, nikwambie yote sababu ya mapenzi tena, narudisha jezi, nitulie, ligi ya mapenzi siwezi kwako, wewe bora peke yangu. Kama wakija wapotee ifanye kama uwaonile kisha uniongezi ulivofunza unyagoni. Oh, baby. Asa dansi nikone mimi si moyo sicheza na mimi moyo wangu waropai mchungu kiuziwa same mara sabini uo zungu sijaliwa kependa chunga machi. Moja kwa moja hadi kule Uingereza. Adios, Anne-Marie. Yeah, yeah, yeah. Mziki mtamu sasa. Hatuna raka sisi. kushukuru sana wewe ambaye unaendelea kusikiliza makala yetu ya Nico bas kutoka RFI Kiswahili ukiwa Mwanza pia unaweza kusikiliza matangazo yetu muda kama huu. E bwana e, Nico Baze, DJ Fly pamoja nae Vital Mugisho, tunamalizia na Weakness in Me, Etana Jamaica muda wetu kwa humu ndani naona hivyo tena unatamatika kupitia 93.3 FM Inland FM Mwanza Rock City, asante sana kwa kusikiliza. Kigali, asanteni, Kampala, Bujumbura, duniani kote, hii ndo RFI Nico Base, naitwa DJ Fly, upande wa pili Vital Mugisho, Weakness in me, tukutane wiki ijayo. Bye bye.