Saa 12 na dakika 10 kwa saa za Afrika Mashariki tupate makala Nicobez na DJ Fly. Attention popote pale ulipo, na kukaribisha kwenye kipindi makala yetu maalum ya Nicobez. Leo sisemi sana anaita DJ Fly. Kumekucha Afande Redi, Bukavu inasikiliza kupitia 98.0 na FM. Kunguru, ambaye ni msanii wa Kenya, wiki hii ameaga dunia. Bwana hapa amemshirikisha Leni kwenye Lisa baby don't go Can you feel the pain, pain, pain, pain, pain? I know that you Bez, mwite kunguru pamoja na Leni ambaye kwa sasa ni marehemu ue watoto ah. Ungependa kusikika ndani ya Nico Bez? DJ Fly na Vital Mugisho wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 254888 mambo vipi? niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. Wagwan, mambo namna gani? mi najulikana kama Kif na niko base kapo 20 kazi. Pasifiki wa Kibwe toka Mtambala fanyelemo ba DRC pena muniburudishi na kibao chake aslei akimushirikisha Harmonize kinachoitwa Follow Me. Si na pesa kama Oh, nakupenda wala siku tamani, usije kunikata. Utajuaje mm, kama unanipenda, siponifuata kila napokwenda, bila macho kuona ningekupiga tenda oh follow hey, follow me niko base muda kama huu kupitia 88.9 FM RFI Kiswahili. na DJ Flo kama kawa, nazungumza na Roge Kashilembo nikiwa Bujumbura. Naomba kibao cha kipali chupa, kinaitwa Ndoki Ikobe. it was kama ilivyokuwa Harry Styles, nakuja baby, nakuja nakuja, nishamaliza, nshamaliza, niko bas, nakuja mm. Tommy Flavor, Mario, oh, Dar es Salaam Jo jo e, bwana anakuja kutoka kwake Tommy Flavor na Mario. Hata mimi pia na mwenzangu Vital tunamaliza tunakuja hadi wikendi ijayo. Bye bye.