Saa za Afrika Mashariki wakati wa kampisha DJ Fly na makala, niko bes ndani ya kipindi DJ Fly, yes. Eh? Fly pamoja na ndugu yake Vital Mugisho wamefika kukuletea burudani. Yes. John Black follow kutoka kule Kampala Uganda, tunaingia Kenya Nairobi, can't get enough the band Otile Brown, muziki fulani mwetulia hivi ndani ya Nico Bez, baby one time. Basi baby give me two time please, baby give me one time yeah Give me one more time. Uh-huh. Tundula sindano, kapita farasi. Ngo pango amelowa bahari. Tundula sindano, kapita farasi. Ngo pango amelowa bahari. Mutoto fundi flani toka Tanga. Mauno flani yaki manga manga. Anajiona ni moto fire. Fire, oh-oh. Yo basi, jobasi, Niko Bass bebe, can't get enough. DJ Fly, ungependa kusikika ndani ya Niko Bass. DJ Fly na Vital Mugisho wako tayari kupokea ujumbe wako wa sauti kupitia laini ya WhatsApp alama ya kujumlisha 25477888555. Mambo vipi, niko base na niko ndani kama kawaida kutokea maeneo ya Nairobi. Hi DJ Fly, naitwa JFin, niko base. Mambo namna gani, mimi najulikana kama KIL na niko base. Twende kazi. Ya, ya, ya, vipi vipi, DJ Fly, naitwa Kim kutoka Gethurai ya, na naomba ngoma ya wa Kardinali Geri Nengi uh, show iko juu tu sana na niko bez. Boso wewe eh, eh. Peace be unto you Asake. Nigeria, tunaingia namna hiyo. Lagos Party love DJ Fly nicobez Okay. Kutoka Nigeria, bwana tunasikiliza ngoma tamu hivyo, alafu kwenye line ya Sibu. Vipi DJ Fly? Kwa majina mimi ni Sadiki Kambale, Iswete hapo Butembo, Mashariki mwa DRC, naomba wimbo shida za dunia wake uh, Jose Kamilioni, niko basi. Rafiki yangu alikuja nyumbani, unieleze atalifukuzwa kazini na dunia tafanya nini? Mke wake amemtoroka, rafiki zake wanamcheka, shida amepata nyingi, amechoka dunia, anachuda chakulia shida za dunia I love, you, I, love you, I, love you. I love you, Mr. Champagne. Yes, kutoka Burundi. Anataka tu ni muimbie kila mara. Unleash the dragon. Cisco. Tuka kule USA. Marikani. I'm let the dragon The Dragon, Cisco, io miaka ya 90 90, huko hii inawafaa kina Paul Emil akina, akina... Oben Minangwa oh, Unleash the Dragon. Asante sana kwa kusikiliza Nico Base weekend hii hadi weekend ijayo. Mimi naitwa DJ Fly, upande wa pili kama kawaida, Vital Mugisho mwenyewe mzee wa pamba nyepesi. Unleash the Dragon. bye bye.