Dakika 36 toka pale ilipo timu, saa 12 kamili kwa saa za hapa Afrika Mashariki, na mpisha mwenzangu Georgia Joey na makala ya jukwaa la michezo. Ni, kushuru, ni kushukuru sana Emmanuel Richard Makundi kwa matangazo hayo ya kina. Jumamosi ya leo, msikilizaji popote pale ulipo unasikiliza Radio France International tukikuandalia makala ya jukwaa la michezo hii leo na tumekuandalia taarifa kemkem kem kutoka barani Afrika zikiwemo mbio za riadha za ligi ya almasi pamoja na fainali ya kombe la FA ina ambayo imeanza hivi sasa kule nchini Uingereza. mimi ni George Ajowi. Karibu katika makala ya leo. Mimi ni George Ajowi na studioni tunao Paul Nzioki pamoja na Jason Sagini ambao wamekuja hapa kudadavua yale yanayojiri viwanjani, amba yale ambayo yamejiri viwanjani. Ningependa kwa kauli moja ni wakaribishe studioni kwa moyo mkunjufu. Karibuni sana. Asante bila shaka, karibuni sana moja kwa moja. Tuanze hapa nchini Kenya ambapo mapema mapema wiki hii tumeona kwamba timu ya taifa Harambee Stars haitashiriki katika mechi yao ya kwanza ya kushiriki kombe ama ya kufuzu kwa kombe la AFCON ama ukipenda mashindano ya kufuzu kwa kombe la mchwano barani Afrika ambayo iliratibiwa kuchezwa baadaye ama ambayo itachezwa ita, ita, ita mwaka ujao, lakini mashindano ya kufuzu yangefaa kuanza Juni tarehe tano kati ya Kenya na Kamerun. Na hii ina maana kwamba eh, Kamerun watapata ushindi wa moja kwa moja iwapo watafika jijini Nairobi na kuweza kukosa wapinzani wao uwanjani. Labda nikianza nawe, sagini ndiyo ni kweli, lakini kwamba katika mechi ya mkondo wa kwanza kati ya Kenya na Kamerun itakuwa kule kwao Kamerun jijini Yaunde, ambayo ikuwe chezwe tarehe tano mwezi Juni mwezi ujao lakini ni kwamba Uh, itakapofika tarehe hiyo, tarehe tano mwezi Juni, itakuwa ni siku ya ishirini na nne uh, tangu kwa kuandaliwa kamati mpya ambayo imeteuliwa jana na waziri wa michezo nchini Kenya, Amina Mohamed, ambaye amebuni kamati mpya ya kushikilia afisi ya FKF kwa siku thelathini na tano zijazo. Kwa hiyo inamaanisha kwamba Kenya bado itakuwa chini ya kibia, kibano cha FIFA, kwamba haitaruhusiwa kushiriki mashindano ya FIFA wala ya KAF. Ni pigo kubwa sana kwa taifa la Kenya manake bado ile movie ambayo inazidi kuendelea kule Kenya, kati ya FKF na kubuni kamati mpya na mbio za kusaka ofisi mpya FKF bado zinazidi kuisakama na kuathiri sana michezo aswa, uh, mchezo wa soka nchini Kenya. Mwenzangu Sagini anasema ni <laughs> ni sinema <ni> sinema <laughs>. Na labda zio, Kinani alaumiwe kwa Kenya kukosa kushiriki mechi hii kati yake na Cameroon. A, moja kwa moja nitalaumu uongozi unaoongoza masuala ya kandanda nchini Kenya kwa sababu sasa hivi wao wanapokea mishahara yao lakini mchezaji anaendelea kuumia. A, tayari kuna taarifa za ndani. Hizi ni za ndani kabisa. Zinaarifu kwamba Cameroon walituma barua kwa uongozi na walitumwa kwa uongozi wa FKF mm -hmm. Walitumwa barua kwa uongozi wa shirikisho la soka nchini Kenya, ambalo kulingana na sheria za serikali wameshapigwa kalamu, wameondolewa ofisini. mm -hmm. Na wanasema kwamba wapewe majina ya maafisa ambao wataandamana na timu ya taifa kwenda kule Kameruni tarehe tano hasa wawezi <laughs> Sasa unaona wao Kameruni wapo tayari mm -hmm. kuwasubiri wageni kutoka mm -hmm. Kenya, lakini uh, waliopokea barua wapo ofisini na sasa hivi tunazungumza, kamati nyingine imeundwa. Kwa hivyo bado mchezaji anaendelea kuumia na wakulaumiwa hapa sasa moja kwa moja ni uongozi nam hii ina maana kwamba kandanda ya Kenya inazidi kuf, kufifia na kudidimia katika e, nyanja hii ya, ya soka e, bila shaka maanake ngalia kama alivyosema nzio kwamba ni sinema ndio maanake inapozidi kuendelea kwamba kila kuchao kuna bunia wa kamati ya kushikilia kwa muda wiki tano wiki miezi sita miezi miwili namsha kwamba bado nyumba ya Kenya bado jijipanga. Maanake FIFA ilitoa kauli kwamba mjipange ili muweze kuruhusiwa kushiriki mashindano ya kufuzu kombe la bara Afrika mwakani, uh, nchini Kamerun. Ila kwa tathmini yangu, nadhani kwamba ikamati iliyoundwa na balozi Amina Muhamed, waziri wa michezo nchini Kenya, tena nadhani ni kinyume na sheria kwa sababu uh, ina, katiba ya FKF ilisema kwamba kama kutabuniwa kamati shiki, shikilizi ibuniwe kwa muda wa miezi sita. Sasa Hizi wiki tano zinatoka wapi kwenye hiyo katiba? mm -hmm. Nam, tuzidi kuangazia utata, na safari hii tuangazie utata katika eh, bara la Afrika kwa ujumla, na eh, mashindano ya CAF ama ukipenda klabu bingwa barani Ulaya. Kwa mara nyingine tena, fainali hii itaandaliwa eh, katika taifa la bara la uh, Warabuni. Hii ina maana kwamba eh, mataifa mengine hayana eh, uwezo wa kufanya hivi ama ni vipi, sagini Nafkiri na kiangalia hapa ni muda tu umetoka majuzi kwamba imesema kwamba fainali ya, ya mwaka 2020 kati yaabana ka kutoka, kutoka Morocco na mshindi kati ya Ahli ya Misri, na ya Tunisi, ya tachezwa, uga wa Rabat 5 kule jijini, Rabat, Morocco ni baada vile -vile, Nigeria, Senegal, Morocco na Afrika Kusini yote haya yaliweza kutoa ama yaliweza, yaliweza kuwasilisha ombi ya kuweza kuandaa fainali hii. Lakini, eh, mawili pekee yakawa yako kwenye njia nzuri ya kuweza kuandaa ambapo ni Moroko na Senegal, lakini kwamba Senegal ajiondoa. Lakini baada ya hapo kaf ikasema kwamba eh, Senegal amejiondoa kwa hiyo tunaipa Moroko hatima hiyo ya kuweza kuandaa fainali hiyo. Fainali ambayo, kauli ambayo imeweza kupingwa vikali na kocha kutoka Afrika Kusini ambaye ni kocha wa Al Ahli unazungumzia, Pitso Musimana amesema kwamba fainali hiyo haikufaa chezwa katika ardhi ya nyumbani ambao ni uga nyumbani mm -hmm. wa klabu ya yeah, Wydad Casablanca. Na eh, mara ya mwisho eh, kwa mfano mara ya mwisho eh, mwenyeji wa mashindano haya ya fainali weza kuwakilisha bara la Afrika Uganda nazungumzia Uganda mwaka 1991 ni kitambo sana na na labda DRC ambao ni majirani wetu hapo mwaka 2015 mashindano haya yakiandaliwa ya jijini Lubumbashi hii ina maana kwamba eh, hatutawahi kuona hivi karibuni hatutawahi kuona mataifa kutoka <laughs> kutoka labda kusini mwa Afrika ama vilevile vile, vile magharibi mwa Afrika yakiweza kuandaa mashindano hayo sasa CAF walifungua nafasi kwa kila mmoja wasilisha ombi mm -hmm. kama unaweza kuandaa fainali mm -hmm. kwa hivyo aliye aliyewasilisha ombi lake ndiye tunaangalia, kwa sababu wewe hujafika kwenye meza. Hatuwezi kusema labda mechi hii ya fainali ipigwe katika uwanja wa Benjamin Mkapa, Dar es Salaam, Tanzania kwa <laughs> sababu, <laughs> sababu TFF hawakuenda kusema kwamba pia mm -hmm. na sisi tuna uwezo wa kuandaa mechi, ama Kasarani nchini Kenya, kwa sababu labda kamati ya mda haikupeleka ombi labda. Kwa hivyo kwa mtazamo wangu mimi ni kama taifa watapeleka kwa sababu ukiangalia wao alhali, wanalalamika lakini Misri hawakupeleka wow, ombi mm -hmm. kwamba wanataka kuandaa fainali mm -hmm. na kwa hili kwa, kwa unaangalia CAF wao wamesema wa kwamba tiketi zitauzwa sawa, mm -hmm, kwamba idadi ya mashabiki watakaoingia upande wa Wydad ndo wataingia katika upande wa Al Ahly kama watafuzu kuingia fainali. Kwa hivyo sio ni kikubwa cha kulalamika kwa Al Ahly, kwa sababu hata kule barani Ulaya, Chelsea na Bayern Munich waliwahi kucheza fainali alianza rena, mm -hmm, hakuna aliyelalamika. Nafikiri ukiangalia Joey swali kubwa ni kwamba hata makundi amekuwa akiniuliza katika chumba cha habari, kabla ya kuingia kwenye studio, kwamba ni kwa nini finali hii ya CAF haiwezi kuandaliwa katika ardhi ya Afrika kusema nake Afrika Kusini, hawa wamewahi kuandaa kombe la dunia mwaka 2010 lakini nafikiri kwamba ni swala ambalo liko wazi, jibu ambalo liko wazi. Maana hapa awali, kabla ya msimu mwaka 2019 2020 CAF ilikuwa inacheza finali zake katika mikondo miwili, na hapo ulikuwa unaona kwamba kidogo kuna Mw, viwanja kadhaa ambao zinaandaa fainali hizi, kisa ni kwamba waliofuzu wanacheza fainali hiyo kwa mikondo miwili. Unazungumzia hapa fainali ya mwaka elfu mbili kumi na sita kati ya Mamelodi Sundowns na Zamalek SC ya Misri ambayo ilichezwa eh, katika uga wa nyumbani wa Mamelodi, Afrika Kusini ambao ni uga wa Lucas Masterpiece Moripe eh, kule Pretoria, kisha mechi ya mkondo wa pili kachezwa kule Zamalek, kwa hiyo kitu ambacho kinafanya kwamba fainali nyingi zinachezwa katika ardhi za kule waarabuni na mataifa ya kule magharibi ni sababu hapo awali kabla ya msimu mwaka elfu mbili kumi na tisa kulikuwa na fainali ya mkondo miwili mk ilikuwa mm. e, mm. e, ni mwaka 2019 Zamalek na Al Ahly kule Cairo, uga wa kimataifa wa Misri, na kisha mwaka jana uga wa Morocco wa Stade V Rabat, Kaizer Chiefs na Al Ahly, lakini swali langu kubwa, mapingamizi yangu kubwa kwa kaf na sasa hivi chini ya uongozi wake, uh, rais wa sasa hivi wa kaf Patrice Motsepe ni kwamba fainali ifai kuchezwa ama uga wa fainali haufai kuchaguliwa tunapofika katika hatua ya mwondoano mm -hmm. inafaa ichaguliwe hata kabla ya hatua ya makundi kuanza. mm -hmm. mfano unaangalia bara Uropa kombe la bara Ulaya kwa mfano, sasa hivi tushajua kwamba yule ambaye atakwenda kuandaa fainali ya mwaka ujao, msimu ujao, mwaka 2023 tushajua ni nani. mm -hmm. Hata kabla msimu kuanza. Kwa hiyo nadhani kwamba hapo KAFU kidogo ina feli, manake kuchagua uwanja wakati tunafika katika tu muondoano ni swala la kupigiwa, yani mfano ambao ni mbovu sana, manake tunafaa tujue uga kabla hata mashindano kuweza kuanza kwa rasmi, kwa lakini tusiwalaumu sa... KAFU sana kwa sababu, mm -hmm. sababu pia wendo wa wakati ukafika, lakini mm haya -hmm. mataifa yakakosa aku usema kwamba tuna uwezo wa kuandaa fainali kwa hivyo ndio okay, kina mjana kulikuwa na nusu fainali katika mashindano haya ambayo tunazungumzia mm. Wydad Casablanca iliweza kujikatia tiketi ya kuweza kufuzu katika fainali ya mashindano haya ambayo atachezwa eh, Mei eh, 30 siku ya Jumatatu baada ya kuondoa Petro de Luanda ya Angola eh, leo siku tena kuna mechi nyingine mm, yes, ya Al-Ahly na Al Ahly wanakuja katika mechi hii wakiwa mabega juu. Tunasema kwa sababu wana mtaji mkubwa wa magoli magoli mane, sidhani kama EST ana uwezo wa kurudisha, japo kocha amezungumza na amesema katika mkondo wa kwanza wachezaji wake waliogopa Al Ahly kwa sababu ni timu kubwa, kwa hivyo kwa wakati huu wamejiandaa vizuri kisaikolojia. Nam, asante sana. Najua mdomo unakutetema kuhusiana na mechi hiyo <laughs> labda kauli, kauli fupi sana, unajua <laughs> katika uga nyumbani wa ESTIF, bado Al Ahli haijawahi kupata ushindi katika uga huo. Kwa hiyo leo usiku ena, labda ikawa ni mara ya kwanza kufuta historia hiyo chanya, wanapocheza dhidi ya timu hii kutoka Tunisia ESTIF. Nam, kumbuka kwamba fainali ya mechi hiyo ni Mei 30 Jumatatu, juma lijalo. Jijini Kigali ni saa 11 na dakika 47. Jana usiku kule Doha, Qatar kulikuwa na raundi ya kwanza ya mashindano ya ligi ya almasi ama ukipenda Diamond League Mabingwa saba wa mashindano ya Olimpiki waliweza kushiriki mashindano hayo na matokeo mbalimbali yaliweza kushuhudiwa. Faith Chepngetich alishindwa kung'ara katika mashindano hayo Paul Sagan bila shaka. Burundi, unapozungumzia Faith Kipiegon si Chepngetich ambaye ni bingwa Olimpiki medali ya dhahabu katika mbio za mita 1500 jana alipigwa ama alishindwa na Mburundi Francine Niyonsaba ambaye alimlaza akiandikisha muda wa dakika 8 eh, sekundi 37.70 na huku Mkenya huyo Faith Kipyegon akiwa wapili katika mbio za mita elfu tatu eh, kule Doha nchini Qatar. Noah Kibet naye alipata ushindi katika mbio za mita mia nane kwa wanaume ikiwa eh, basi ni rekodi yake bora ya msimu. Alafu eh, siku sita tu baada ya kushinda mbio za mita elfu moja mia tano katika mashindano ya duniani ya Kipkeno Classic, Mkenya Abel Kipsang alinyakua ubingwa katika mbio hizo hizo jana usiku na kumshinda bingwa medali ya shaba katika mbio za Olimpiki. Unazungumzia Timothy Cheruiyot na kisha uh, baada ya kumaliza nafasi ya pili katika mbio za mita 100 katika mkondo wa Kipkeino Classic jijini Nairobi siku sita zilizopita, wikendi jana Marekani Fred Kali alipata ushindi tena mara ya pili nyuma ya Marekani mwenzake Noah Lyles, huku bingwa mara mbili wa medali ya dhahabu katika mbio za mita 200 Andre De Grace akimaliza nafasi ya nne. Katika mbio za mita 3000 tukaji viunzi na maji, Morocco Sofiane El Bakali alipata ushindi vile vile baada ya kumnyuka mpinzani wake wa jadi katika mbio za olimpiki. Unazungumzia Lameka Girma kutoka Uhabeshi, ambaye ni bingwa wa medali ya shaba kwa kushinda mbio hizo kwa dakika nane sekunde 9.66. Mkenya Abraham Kibiot alikuwa tatu katika mbio hizo ambazo Kenya ilipoteza ubingwa huo katika olimpiki ya mwaka jana. mm -hmm. baada ya kupoteza na kumwachia Moroko huyu Sofian el Bakali. Na mwakumbushe kwamba tu ni mwanzo wa msimu wa mbio za kumbuka kwamba eh, itakuwa ni kalenda ndefu tu ya riadha, na vilevile tunashuhudia kwamba kutakuwa pia na zile mbio za kufuzu kwa mashindano ya ligi ya, eh, mashindano ya Commonwealth na vilevile vile, eh, mashindano ya mbio za dunia mkipenda World Championship. Jijini Kinshasa ni saa kumi na dakika hamsini Moja kwa moja tukuje barani Afrika haswa ukanda wa Afrika Mashariki na hapa nchini Kenya kumekuwa na mechi kadha wa kadha, vilevile kule Burundi na Rwanda. Na ningependa tuanze hapa Kenya ambapo pia kuna utata katika eh, soka ya Kenya. Tumeshuhudia kwamba kuna timu ambazo zimeshindwa kufika uwanjani kwa sababu mm -hmm. moja ama nyingine, na vilevile vile pia kuna zile ambazo zimefika na zimeshindwa. Yote haya kufuatia kubuniwa kwa kamati mpya ya muda wa siku thelathini tano, Talanta FC leo Gor Mahia haijacheza maanake ilikosa kufika uwanjani dhidi ya Talanta. Na kisha pia nayo Sharks, Kariobangi Sharks hao hawakufika uwanjani nyayo kucheza dhidi ya AFC Leopards, lakini katika michuano mingine Bandari imenyuka Vihiga Bullets manne kwa moja, Sofapaka mawili, Bidco United goli moja, Ulinzi Stars na Posta Rangers sare ya kutofungana. Kule Rwanda, mbio za kufukuzia ubingwa zimeshika moto baada ya nafasi ya pili Kiyovu kuishinda viongozi wa ligi APR mawili kwa moja t na na na na sasa APR na Kiyovu zina alama sawa. Alama sitini, tofauti ni idadi ya magoli, ma, idadi ya magoli ambapo APR inaizidi Kiyovu na bao moja tu zikiwa zimesalia mechi tatu kukamilika kwa ligi, lakini kwingineko Etoile de Lille ililaza Espoir tatu moja, Marines ikailaza Etincelles manne kwa moja, nayo Bugesera ikipigwa kibano cha magoli manne kwa moja na Gorilla FC. Nzio, kiupande wako? Uh, tuanzie kule Uganda ambapo Express FC wametoka sare ya sifuri kwa sifuri dhidi ya UPDF. Gadafi akamfunga Kambala City goli moja kwa sifuri. E, Barara City dhidi ya Toro United mvua ya magoli manane kwa mawili. Oduparaka dhidi ya Bright Stars Bright Stars akashinda matatu kwa moja. Polis dhidi ya Bolbol akashinda magoli matano kwa mawili. E, Ura akashindwa matatu kwa mawili na Busoga, kisha wa Kiso Giants dhidi ya Vipers, Vipers ndio mabingwa wa ligi hiyo akashinda mm -hmm. 2-1 na kule Burundi, mechi moja, Bujumbura akashinda goli moja kwa sifuri dhidi ya Musogati, na unakumbuka, kule bado vita vya ubingwa vipo baina ya New Oil ambao wana alama 52, kisha Bumamuru wana alama 51. Na, na kule Tanzania leo hii hakuna mechi za ligi kuu Tanzania bara, kuna kombe la Azam Sports Federation, ambapo sasa hivi unaoendelea ni dhidi ya Simba na Pamba FC. mm -hmm. Asante sana, nisome ujumbe wako wa kwa Facebook na kutoka kule DRC, nchini DRC kule, TP, huyu ni Kalembe Harie Mbulumbu anasema ujambo ndugu mtangazaji kutoka Radio France International Kiswahili, nasubiri mechi ya soka ya nusu fainali ya kombe la mashirikisho kati ya Tipi Mazembe ya DRC na Berkane ya Moroko. Joshua mjukuu wa Nila kutoka Mukuyuni, Mwanza, Tanzania, Unasema hapa kwangu, hapa kwetu, kinachoendelea ni gumzo la jinsi ambavyo timu ya Yanga itakavyopoteza mechi ya kesho dhidi ya Dodoma Jiji. Na hatimaye nisome ujumbe wako wa mwisho. Na Karemerwa Prosper kutoka Burundi unasema, ninataka tu kujua Uh, ni wachezaji wa gani ambao wamesajiliwa na timu ya Real Madrid? Na ningependa kukujibu. Hadi kufikia sasa Real Madrid imeweza kumsajili Antonio Rudiger kutoka timu ya Chelsea. Naam, nimemaliza na kauli ya Chelsea na hivi sasa nikiangalia Chelsea inakabiliana na Liverpool katika fainali ya kombe la FA. Ina maana kwamba Liverpool ikishinda Chelsea katika mechi ya leo ambayo bado ni sufuri bin sufuri, itakuwa imeshinda taji la pili msimu huu, ndio kwa sababu walishinda mm taji la Carabao dhidi ya Chelsea wakati wa msimu ulianza, ulipokuwa ukianza, na vile vile wamefuzu katika eh, mchuano wa klabu bingwa barani Ulaya, watakuwa wanakutana na Real Madrid. Ndio. Kwa hivyo, ni faibu fainali mbili Chelsea kashindo na Liverpool. <laughs> <laughs> <laughs> labda kauli za, kauli za, za zenu ningependa kupata katika mechi ya leo FA eh, makocha watu wawili wanawania taji ambazo ni muhimu kwao. Ni muhimu kwao na sasa ukiangalia Chelsea labda taji hili ukiondoa sijui nini kitakuwa kinabaki mikononi mwa Thomas Tuchel. Uh, labda ukiangalia kwa Liverpool wapo afadhali kwa sababu wana kombe moja mkononi na wana finali nyingine ambayo wanakwenda kucheza ya klabu bingwa dhidi ya Real Madrid. Lakini Jurgen Klopp anahitaji hii finali kuliko Thomas. Mm -hmm. Sababu sasa hivi akipata ile taji itakuwa sasa na uwezo wa kulinyakua lile la klabu bingwa. Walikutana, mm -hmm, mwisho katika finali ya kombe hili la FA mwaka 2012 ambapo Chelsea ilinyakua bingwa huo kwa magoli mawili kwa moja. Kwa hiyo kwa leo nafikiri kwamba fomu zote mbili, timu zote mbili, Liverpool na fomu nzuri kuliko Chelsea. Kwa hiyo nitakuwa naipa Liverpool ushindi manake na yeye anafukuzia mataji manne msimu huu ikiwa ni finali ya pili baada ya kunyakua kombe la Carabao dhidi ya Manchester City. Na vile vile ligi pia wana wana wana mm-hmm. upatu kuweza kunyakua ligi hiyo. Na mniwashukuru sana Paul Nzioki pamoja na Jason Sagini kwa kuweza kufanikisha makala jukwaa la michezo na wewe msikilizaji popote pale ulipo kwa kutegea Radio France International, kuweza kusikiliza makala ya jukwaa la michezo hadi juma lijalo, ama hadi hapo kesho, katika makala mengine mazuri ya kufana ya michezo. Ningependa kukuacha na eh, Emmanuel Richard Makundi aweze kukamilisha matangazo jioni ya leo. Nam, asante Georgia Joy pamoja na kikosi chako. Basi nimkumbushe tu msikilizaji yale muhimu tuliyokuwa nayo katika matangazo yetu ya leo jioni, ni pamoja na watu 30 wamepatikana wamekufa mashariki mwa nchi ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo kwenye mji wa Ituri. Wabunge nchini Somalia hapo kesho wanatarajiwa kumchagua rais mpya ambaye anakabiliwa na kibarua cha kuimarisha usalama na kukabiliana na vitendo vya rushwa kwenye taifa hilo. Utawala wa kijeshi nchini Guinea wa piga marufuku maandamano ya kisiasa. Na kule nchini Ufaransa, rais wa taifa hilo Emmanuel Macron anatarajiwa kumtangaza waziri mkuu wa kwanza mwanamke juma lijalo. Ni hayo tu tuliofanikiwa kuwa nayo jioni ya leo, nam. Basi na kuacha na kibao cha Alikiba akiwa amemshirikisha Black Diamond anakuambia niteke vinaniendesha mapenzi yanakupapawa eh, nipatiye intenshen siruki ushanivunja mbawa eh. Eh, umenigea dozi umezidisha dozi nimetepeka tamajozie Nam basi, msikilizaji, ndivyo ambavyo natamatisha matangazo ya leo jioni. Fundi wa mitambo alikuwa ni Collins Kadambi, washukuru walioshiriki wengine katika makala ya jukwaa la michezo. Naitwa Emmanuel Richard Makundi. Kesho asubuhi saa 1:30 na 2:30 na wasaa wetu mwingine wa matangazo mengine kwa lugha adhimu ya Kiswahili, nikutakie jioni njema.