ni saa 12 kamili saa za afrika mashariki afrika ya kati ni saa 11 kamili haya ni matangazo ya radio france international yakikujia moja kwa moja kutoka nairobi nchini kenyacarolin coril tulio nayo jioni ya leo raia wa ufaransa aliyetekwa nyara na waasi nchini mali arejea nyumbani upinzani nchini guinea wamtaka rais alfa conde kujiuzulu wamiaji karibu milioni tatu wa kwama nchi tofauti kutokana na janga la corona popote ulipo ni katika matangazo ya jioni kutoka hapa nairobi mfanyikazi wa misaada raia wa ufaransa sophie petroni amerejea nyumbani mwake akitokea nchini mali ambako alikuwa akishikiliwa mateka kwa zaidi ya mwaka moja petronin aliachiwa sambamba na kinara wa upinzani nchini mali somaila sise pamoja na reia wengine wawili wa italia mwandishi wetu ali bilali ana maelezo zaidi sophie petrona mateka wa mwisho raiya wa ufaransa aliyekuwa mikononi mwa wapiganaji wa kijihadi amepokelewa na ndugu jamaa wa familia yake pamoja na rais wa ufaransa emmanuel macron ambaleambatana na waziri wake wa mambo ya nje jean vedrian baada ya kushikiliwa kwa kipindi cha miaka minne hukote salite kaskazini mwa mali akimpokea mateka huyo wa zamani rais emael macron amesema ni furaha kwake kumuona akirejea akiwa salama hapo awali kulikuwa na wasiwasi kuhusu afya ya sohie petrona lakini ameeleza kwamba hali yake ni shwari afya yangu ipo sawa shhida tu tumefanya vipimo haraka pamoja na daktari aliyetusindikiza kila kitu kipo sawa nilibadili kifungo kama naweza kuita hivyo na kukigeuza kuwa mafungo ya kiroho hivyo kila kitu kikaenda sawa nilikuwa katika hali ya kukubali kinachonitokea ni kweli kila kitu kilikwenda sawa katika mazingira matakatifu nilisikiliza rfi kile ijumaa Hmm. Bon. sofie petrona hakuwa peke yake kati ya walioachwa huru yupo pia kiongozi wa upinzani nchini mali sumahila sise aliyetekwa miezi sita iliyopita wakati akiwa katika kampeni za uchaguzi wa bunge katika ngome yake huko gao sumahila sise ametoa shukrani dza dhati kwa wote walioshiriki kuachiwa kwake ni furaha kuwepo hapa na washukuru wote waliochangia hadi kufikia kuachiwa huru hususan wananchi wa mali naweza kusema kwamba ninayo furaha ya kuwa raia wa mali na washukuru pia mataifa ya kigeni mbali na hao wawili wapo pia wamishonari wawili raiya wa italia walioachiwa huru na ambao hawakuwahi kutajwa kwenye orodha ya wanaoshikiliwa hata hivyo kumekuwa na maswala yasiyokuwa na majibu kuhusu mazingira ya kuachiwa uhuru kwa matika hao hatua inayokuja siku kadhaa baada ya viongozi wa kipindi cha mpito kuacha uhuru wa piganaji zaidi ya 200 tukirejea afrika mashariki wananchi wa uganda hivi leo wameadhimisha kumbukumbu ya miaka 58 tangu taifa hilo lipate uhuru huku rais oer museveni akiwataka wananchi kudumisha amani umoja na mshikamano viongozi mbalimbali wa dunia akiwemo rais wa marekani na china walituma salamu za pongezi kwa wananchi wa taifa hilo hata hivyo licha ya kupiga hatua kubwa kimaendeleo nchi hiyo bado inakabiliwa na hali ya umaskini huku ikijiandaa kwa uchaguzi wake mkuu hapo mwakani ambapo rais museveni atakuwa akiwania tena wachambuzi wa siasa wanaizungumziaje uganda profesa masharia mnene anazungumza akiwa jijini nairobi nchini kenya sifa yake iwe nzuri naitakuwa nzuri zaidi ikifika wakati huwa ajiondoe ili asilazimishwe kuondoka uh, maana lazima sazimini atalazimishwa uh, kuondoka nasikw hiari yake uh, ni vibaya sana ikiwa kutafika wakati kama huo kwa hivyo hivo vizuri ni afikirie vile anavyoweza kujiondoa polepole na ate nchi ikiwa salama niye aenda akachungulia ng'ombe zake hizo ambazo nazo kubwa nyingi sana ni sauti yake profesa masharia mnene mchambuzi wa maswale ya siasa akiwa nairobi nchini kenya adhabu ya kutofanya kampeni kwa muda wa siku saba aliyokuwa amewekewa kinara upinzani nchini tanzania tundulisu inatamatika hivi leo ambapo wikendi hii anatarajiwa kuendelea na mikutano yake katika hatua nyingine naye mgombea wa chama tawala ccm john pombe magufuli anatarajiwa kuendelea na mikutano yake jijini dar es salaam baada ya kuwa mapumzukoni kwa karibu siku nane nchi ya tanzania itafanya uchaguzi mkuu tarehe ih8 ya mwezi huu nchini kenya wanasiasa na wanarakati wanaendelea kumkosoa naibu wa rais william ruto kwa kile wanachosema ameanza kufanya kampeni za urais kabla ya wakati kwa mujibu wa gazeti moja nchini humo la daily nation limesema naibu wa rais ruto alijadiliwa katika kikao cha baraza la mawaziri kilichoongozwa hapo jana na rais huru kenyatta siku za hivi karibuni naibu wa rais ruto ameonekana akifanya mikutano mikubwa ya yakampe kijiweka kando na harakati za rais huru kenyata za kuleta mabadiliko nchini humo wachambuzi wa siasa wana mtazamo gani gabriel mutuma anazungumza akiwa nairobi nchini kenya kujiuzulu sioni vile anaweza kujiuzulu juzi yeye mwenyewe naibu wa rais alikuja akasema mimi rais ajanipa kitu ambacho nimeweza kushindwa kufanya ama ambacho sijaweza kutimiza A, kwa hiyo hapo anakunyesha yeye yuko pale kukaa na uh, vile vile sidani anaweza kujiuzulu mimi bado nafikiria kuna mambo ambayo yanaweza kutimizwa sana sana tukiangazia zile big agent na zile pia legacy three project hizi zikaweza kupatiwa foundation ama msingi bora nchi hii itabadilika kwa hiyo uh, ni, ni sauti yake gabriel mtuma mchambuzi wa maswala ya siasa akiwa jijini nairobi serikali ya jamhuri ya kidemokrasia ya congo imetangaza kuanza uchunguzi wa madai ya wanawake h kudhulumiwa kimapenzi na wafanyikazi wa mashirika ya kimataifa waliokuwa wanasaidia kupambana na ugonjwa wa ebola kundi la wanaharakati wa haki za binadamu nchini sudan wamefungua kesi katika mahakama ya juu kuishtaki chama tawala cha splm kwa kukiuka haki za kikatiba za wanawake mwanahabari wetu florence kivuba ana maelezo zaidi wanaharakati hao wanakishutumu chama tawala kwa kukiuka katiba ya nchi na azimio la mkataba wa amani ambapo ilielekezwa kuwa wanawake wanapaswa kupewa theluthi mbili ya nafasi serikalini mwezi juni rais salvakir aliteua magavana tisa katika majimbo kumi ya nchi hiyo ambapo kati yao mwanamke alikuwa ni mmoja tu sara kletorial aliyeteuliwa na chama cha riek machar wanaharakati hao sasa wanaitaka mahakama kutenda haki huku wakigusia uwezekano wa kwenda katika mahakama ya afrika mashariki kiwa mahakama ya juu nchini humo itashindwa kuamua hata hivyo sudan kusini ni mwanachama mpya wa jumuia ya afrika mashariki lakini bado haijajumuishwa rasmi je ungependa kuwasiliana nasi tuandikie ujumbe kwenda namba alama ya kujumlisha 2541142 kinara wa upinzani nchini guinea selu dalen dialo amemtaka rais wa nchi hiyo alfa konde kuondoka madarakani kwa heshima wakati huu taifa hilo likielekea uchaguzi mkuu wa mwishoni mwa mwezi huu dialo anasema umri wa kiongozi huyu umemtupa mkono na kwamba alifaa kuondoka madarakani kuliko kutaka kuwania kiti hicho kwa muula wa tatu mumeona amechoka miaka 8 tatu huwezi tena kuwa rahisi inahitaji mambo mengi leo anafanya kampeni kupitia njia ya video kwa sababu hana nguvu tena ya kwenda kukutana na wananchi hivyo hawezi kuwasilisha matokeo yake na kuwauliza nini mahitaji yao nafikiri anatakiwa kukubali kustafu kwa heshima sisi tutampa heshima zote na usalama anayotakiwa kupewa rais wa zamani upinzani nchini humo umepanga kufanya maandamano mfululizo kushinikiza kiongozi huyo kungatuka madarakani shirika la biashara duniani wto limewatangaza waziri wa biashara wa korea kusini yong myunki na aliyekuwa waziri wa fedha nigeria ngozi okonjo iwela kuwa wagombea waliosalia kwenye kinyanganyiro cha kumpata mkurugenzi wa shirika hilo hii ikiwa ina maana kuwa kwa mara ya kwanza shirika hilo litaongozwa na mwanamke uamuzi huo unajiri baada ya waziri wa michezo nchini kenya balosi amina mohamed kuchuchwa kwenye kinyanganyiro hicho umoja wa mataifa umeonya kuwa huenda idadi ya watoto wanaozaliwa wakiwa wamefariki tumboni huenda ikaongezeka na kufikia milioni mbili kila mwaka kufuatia janga la korona umoja huo kwenye ripoti yake unasema kuwa asilimia themni nanne ya vifo hivyo huchangiwa na nchi zilizoendelea na janga la korona limefanya hali kuwa mbaya zaidi mbunge wa mfatanazen eco quinc eford amefariki dunia baada ya kupigwa risasi na watu wenye silaha wakati anatoka kwenye mkutano wa kampeni walioshuhudia tukio hilo wanasema wauaji wake walimtuhumu kuchangia matatizo ya raia nchini humo unaweza kusikiliza matangazo haya kupitia kupitiakatia21690k tabendi 13rf tukielekea katika habari zingine za dunia umoja wa mataifa unasema wahamiaji zaidi ya milioni 2 na na lakisaba waliotarajia kurejea katika mataifa yao wamekwama kutokana na makataa zilizowekwa na nchi mbalimbali ili kukabiliana na maambukizi ya korona mwandishi wetu emmanuel makundi ana maelezo zaidi kwa mujibu wa shirika la umoja mataifa linaloshughulikia wahamiaji iom watu zaidi ya milioni 0 wamekwama kwenye mataifa waliokimbilia kutokana na makataa zilizopo iom sasa inayataka mataifa duniani kuwa na mkakati wa pamoja utakaowezesha kuratibu zoezi la wahamiaji hao kurejea nchini mwao licha ya uwepo wa maambukizi ya covid-19 miongoni mwa makataa ambayo iom inasema amekwamisha raia yao kurejea nyumbani ni pamoja na yaleya kufungwa kwa mipaka na makataa ya watu kutembea kutoka eneo moja kwenda jingine raia waliokwama ni pamoja na wafanyakazi wa muda vibarua na wanafunzi ambapo eneo la mashariki ya kati na afrika kaskazini ndio raia wake zaidi ya milioni moja wamekwama serikali ya ufaransa imetangaza makataa mapya ya kukabiliana na kuenea kwa maambukizi ya virusi vya korona katika miji mine zaidi kutokana na kuongezeka kwa wagonjwa miji ya lille lyon grenoble na st ntn sasa imewekwa katika hali ya tahadhari ambapo vilabu vya pombe na migahawa imefungwa hatua, hatua hizi zikiwa zaidi za zile zilizochukuliwa kwenye jiji la paris madaktari wa rais Marikani, wa marekani donald trump wanasema kiongozi huyo amekamilisha matibabu ya covid-19 na kwamba yuko tayari kuendelea na mikutano yake ya kampeni mwandishi wetu victo abuso ana maelezo zaidi daktari si conley amesema rais trump amekuwa akipata nafuu haraka na sasa upo katika hali nzuri ya kiafya ripoti kutoka ikulu ya house inaeleza kuwa daktari huyo ameeleza kwamba kwa sasa rais trump haoneshi dalili zozote za maambukizi hayo jumamosi itakuwa ni siku ya kumi tangu trump alipoanza kupokea matibabu katika kipindi ambacho alishuhudiwa kilazo sertalini ya baadaye kuruhusiwa katika hatua nyingine rais trump amejiondoa katika mdahalo wa pili dhidi ya mpinzani wake joe biden alhamis ijayo baada ya waandalizi kupendekeza kuwa ufanyike kwa njia ya video bien yeye amesistiza kwamba atashiriki katika mdahalo huo mwenyewe hata bila ya kuwepo kwa rais trump hadi sasa haijafahamika iwapo mdahalo huo utafanyika huku wa mwisho ukiratibiwa kufanyika taee 2 mwezi huu lakini haijafahamika utafanyika kwa njia gani uchaguzi wa urais nchini marekani umeratibiwa kufanyika tarehe tatu mwezi novemba nchi ya urusi hivi leo imerekodi idadi ya juu ya maambukizi mapya ya virusi vya korona idadi hii ikipita ile iliyowahi kurekodiwa mwezi mei mamlaka nchini humo zimesema watu wapya zaidi ya 12 wameripotiwa katika siku wakipita ile idadi ya mwezi mei ambapo watu 11 waliripotiwa kuwa na maambukizi katika siku moja shirika la umoja wa mataifa la mpango wa chakula wfp hivi leo limetunikiwa tuzo maarufu ya amani ya nobel kutokana na mchango wake wa kutoa chakula cha misaada katika mataifa yenye mizozo kamati ya, kamati ya tuzo hiyo imesema wfp imekuwa mstari wa mbele kunusuru mamilioni ya raia duniani hasa waliokumbwa na vita kuanzia nchini yemen hadi korea kaskazini mkuu wa tume ya katibu mkuu wa umoja wa mataifa antonio guteres hivi leo ameonya kuhusu madhara ambayo wananchi wa eneo la mpaka wa nagrono na karaba wanapitia wakati huu vikosi vya armenia na azerbaijan vikiendelea kupigana kauli yake imekuja wakati huu viongozi wa ufaransa na urusi wakidai kuwa viongozi wa mataifa hayo wamekubali kuwa na mazungumzo ili kupata suluhu msikilizaji kumbuka matangazo haya yanakukujia moja kwa moja kutoka nairobi kupitia mitapendi ya 899 na ukiwa zambia unaweza tusikiliza ku... dakika 15 zimepita baada ya saa 12 katika saa za afrika mashariki ni wakati wa kuelekea viwanjani studioni ameshaingia emmanuel makundi siju anachezea timu gani lakini nam asante mi nachezea harambes kwani muda mfupi tu uliopita mtanange wa kimataifa wa kirafiki kati yake na zambia umetamatika katika Uh, jiji la nairobi ambapo harambe stars wamefanikiwa kuibuka na ushindi wa mabao mawili kwa moja japan wao walikuwa wakicheza na kameroon katika mchezo mwingine ambao umeshuhudia timu hizo zikitosha na nguvu ya bila kufungana um, hivi sasa ni dakika takribani ya n na kwenda ya tisa ya mchezo kati ya tunisia na sudan na wenyewe pia ni wakirafiki na matokeo ni suluhu bado hakuna timu ambayo imeweza kuona mlango wa mwenzake baadaye majira ya saa bl kamili za usiku kwa saaza hapa afrika mashariki mali watawakaribisha ghana wakati moroko maajira ya sa saa tatu kamili watawakaribisha senegal na nigeria neriamaajira ya saa tatu na nusu wao watakipiga na algeria mechi za kufuzu kucheza Uh, kombe la dunia kule uh, amerika kusini zimeendelea na tayari mechi kadhaa zimekuisha tamatika ambapo paraguay walitoka sare ya mabao mawili kwa mawili na peru wakati uruguay wao wakiwafunga chile mabao mawili kwa moja na argentina wakiwafunga ecuador bao moja kwa buyu na tukirejelea hivi sasa kuna mchezo wa fainali wa tenis ya french open bila shaka katika matangazo yetu ya kesho asubuhi wa watapata matokeo ya nani ameibuka mshindi rafael nadal anajaribu kutetea kibarua chake cha kucheza mchezo wa fainali katika uwanja ambao hauna nyasi lakini katika maswala ya ligi kuu ya soka kule nchini uingereza huenda mechi ambazo hazitakuwa zimechaguliwa kuonyeshwa katika televisheni sasa mashabiki wa soka nchini humo watalazimika kulipia kiasi cha pauni za uingereza 14 ili waweze kuona mechi ambazo hazitakuwa zinaonyeshwa na vituo kadhaa vya televisheni hasa vyabt na s lakini mchezaji na kiungo wamacheeauob anasema kwamba ni ndoto yake kenda wakati mmoja ukifika kwenda kukipiga katika klabu ya real madrid ambayo inaondolewa na mfaransa zinedin zidane zizu Uh, pogba mwenye umri wa miaka 27 anasema kwamba anatamani ndoto yake itimie hii inamaanisha kwamba huenda akang'oka manchester united luis schuarez mshambuliaji wa zamani wa fc barcelona anasema kwamba aliangua kilio wakati barcelona ilipomfanyia ukatili amaunyama eh, wa kuruhusu aende kujiunga na majirani zao atletico madrid akisema kwamba nilitoka na machozi kwa vitendo ambavyo uongozi wa barcelona ulikuwa ukinifanyia na lebran james king huyu katika mchezo NBA, wa nba mpira wa kikapu anasema kwamba yeye ajajiwe kwa kile ambacho anakifanya lakini anaamini kwamba ametoa mchango wake kwa klabu yake ya los angeles shukrani sana emmanuel makundiasn msikilizaji ni wakati sasa wa kupata uchambuzi wa magazeti na yupo studioni florence kiva habari za jioni mzuri sana shukran sana carol corir na leo tunaanza basi na gazeti la taifa nchini kenya ambalo limeangazia swala la serikali kuzingatia hali ya shule kabla ya masomo kurejelewa huku gazeti lai lenyewe likiangazia kuhusu kuongezeka kwa idadi ya maambukizi ya korona ambapo watu mia wamethibitishwa kuwa na maambukizi mapya nchini tanzania gazeti la tanzania limeandika gpm awasha moto d amtaka rc kunenge kubadilika Uh, kubadilika huku gazeti la mwananchi kuandika moto wazizi kukolea ngome sit za upinzani nchini uganda gazeti la dail mnio limeandika kuhusu mfanyabiashara namwekezaji uh, mkubwa mali sudiru aeengoalochkua wzara ya insiaaamaendeleo yaaigazti laasaa marekani limeandika madaktari wa rais donald trump wamesema kiongozi huyo anaweza kuendelea na kampeni kuanzia kesho gazeti la figaro la nchini ufaransa limeandika miji minne zaidi yawekwa katika hali ya tahadhari migahawa na baa zaagiza kufungwa baada ya maambukizi ya covid 9 gazeti la the guardian la uingereza lenyewo pia limeandika kuhusu kuimarika kwa uchumi wa taifa hilo wakati huu maambukizi ya ongezeko la korona kuendelea nchi za ulaya ni sana florence tutapatana tena wakati mwingine na sasa nimpishe mwenzangu ali bilal anakuja na makala muziki ijumaa hey, ivyuka kare chane mugitondo inaraurnzara muivono saataro nyibuk oimbauai ikala ni si muziki ijuma mpenzi msikilizaji langu jina ni ali bilivilali dio ac ineioal <tipatikos> kibao hewani ni ndarandarira yani nalala usiku kucha <tipatikos> nalia mwana muziki kutoka kule nchini burundi anaitwa lolilo Arriba van, por eso se quiere mudar, menkina mocre y poco, con morir yo soy hoy y poco, natuna mi more si chona fise, a rico y seco y ungua, un hombre sin fise, echon sobavo fise, un hombre sin nam baada ya lolilo kutoka nchini burundi sasa nakuletea hapa ngoma hii the one yake tommy flever uh, kutoka kundi la kings kingsmsic record na kumbuka ni mmoja miongoni mwa wanamuziki ambao uh, walirekodiwa hivi karibuni uh, na kundi hili la kings kins musicd bonanana oh, ukisikia mapenzi oh, ndoa oh, ya kuchi kuchi mofaya kakonchalowa kuenyesimo omenitoa sex mamani meopoa kuletea ngoma hii ya king kiba ama ali kiba ambaye amekuja kivingine anatuambia medioka wengine wanasema mediokre sikiliza mwenyewe mashairi yaliyobeba ngoma hii mm-hmm shamba mtoto hambawkkwa mtto kariako na dada zangu nachea na dadako igana wimbo skendo one yote tena unatukana daakonhh eshmbuayhmba Yeah, mediocre Speed mediocre oh. yeah Oh, mediocre, mediocre Mediocre, yeah mediocre Mediocre oh. uh. unataka yeah, tuelekee nchini kenya naye mwanamuziki masauti masauti ambaye anafanya vema kwenye muziki nchini kenya anakuja na ngoma yake hii dondosha amemshirikisha lavalava kutoka nchini tanzania katika lebo ya wcb inhinwachema lafub waju wesipo nsingo wakinyona nawe wairayuaouishnaa miunokiichorichori navyojua kulisagaki nai pagamigiwiiwilitukiwa wawwmaonyesho wa wa <tipo> inavyodonosha kapotabokiunobambuca wameraukaminilikesha walikutaka wakakukosa eh na huko kigali nchini rwanda msikilizaji nakuletea mwanamuziki huyu anaitwa the ben anakuja na ngoma yake inaitwa kola the ben alishawahi kutamba na ngoma kama vile habib nareme ye ndaje roho yanje na kibao entgate enau kibao ambacho alimshirikisha msanii kutoka nchini kenya Otil Brown I'm baby cola, cola, cola, cola, cola, cola baby cola, cola, cola, cola, cola, cola my body I'm a nenea, nenea, Baby, boy to another level Suena keep it tender and of- kicha mwanamuziki diamond platnams kutoka nchini tanzania katika lebo ya wcb ambaye mbali na kutengeneza umaarufu kwenye muziki lakini pia amejibebea umaarufu mkubwa kupitia skendo mbalimbali mbali za wanawake sikiliza kibao hiki nkukisikiliza kwa mbali mashairi yake mm, kama vile anamwimbia mzazi mwenzake wa zamani tanasha dona sikana mbili yani vyote navikupendezi mwanangopo sonawii tope niuterezi utaisha kututabiri tupomoke inasonga miezi mola ameshatakabiri sijichoshe vivunjikipenzi umekosa nuru umekosa bati una naitwa kunguru ukifika wananuna ndondondo wana chururu Mm. asiku ziwataka chuna mengine misiku furu azikukai maskara wala mekaa zinakushuka usome koparara ulishoka zimetenguka uso sauti ya stara pokodeka unawehuka jibwa koko la mbaga unapwekana kukwetukali wala, wala mesumgu hali bilali ndio jina langu na kutakia ijumaa mubarak kama unalolota usikosi kutuandikia kupitia instagram insagram bili ande soe bilaliaanabsmamalza <tutuwa> pandounawatuma kuntukana siokoimashushumiwala michambu uta mapeiekkmaloklngau mko ya kutaketi mwenzangu poli bona kutu vimeseji kujitumisha kwa ndugu zangu maarufu nyota imekufupika sifo si umaarufu upepo wa kisuizi ni saa 12 kwa saa za afrika mashariki wakati ni saa 11 afrika ya kati haya ni matangazo ya idhaa ya kiswahili ya radio france international tunakutangazia kutoka nairobi nchini kenyacarolinecoril miongoni mwa taarifa tumekuandalia uganda yaadhimisha miaka 58 ya uhuru raia wa ufaransa aliyetekwa nyara na waasi nchini mali arejia nyumbani madaktari wa rais donald trump wamruhusu kurejelea kampeni baada ya kutibiwa korona ni matumaini yangu hupo vizuri basi ni kukaribisha katika awamu ya pili ya matangazo yetu wananchi wa uganda hivi leo wameadhimisha kumbukumbu kumbu ya miaka 58 tangu taifa hilo lipate huru huku rais yoer museveni akiwataka wananchi kudumisha umoja amani na mshikamano viongozi mbalimbali wa dunia akiwemo rais wa marekani na china walituma salamu za pongezi kwa wananchi wa taifa hilo hata hivyo licha ya kupiga hatua kubwa kimaendeleo nchi hiyo bado inakabiliwa na hali ya umaskini huku ikijiandaa kwa uchaguzi wake mkuu hapo mwakani ambapo rais museveni atakuwa akiwania tena wachambuzi wa siasa wanaizungumziaje uganda profesa masharia munene anazungumza akiwa jijini nairobi nchini kenya sifa yake iwe nzuri na nzuri zaidi ikifika wakati wa ajiondoe ili asilazimishwe kuondoka Ee, maana lazima sazigina atalazimishwa uh, kuondoka nasikw a hiari yake ee, ni vibaya sana ikiwa kutafika wakati kama huo kwa hivyo vizuri afikirie vile anavyoweza kujiondoa polepole na aache nchi ikiwa salama niye aende akachungia ng'ombe zake hizo ambazo ako nazo kubwa nyingi sana ni sauti yake profesa masharia mnene mchambuzi wa maswala ya siasa akiwa nchini kenya wanasiasa wa, wana, na wanarakati nchini kenya wanaendelea kumkosoa naibu wa rais william ruter kwa kile wanachosema ameanza kufanya kampeni za urais kabla ya wakati kwa mujibu wa gazeti moja nchini humo daily nation limesema naibu wa rais rter alijadiliwa katika kikao cha baraza la mawaziri kilichoongozwa hapo jana na rais huru kenyatta siku za hivi karibuni naibu wa rais ruto ameonekana akifanya mikutano mikubwa ya kampeni akijiweka kando na harakati za rais kinyatta za kuleta mabadiliko nchini humo wachambuzi wa siasa wana mtazamo gani gabriel mutuma anazungumza akiwa nairobi nchini kenya kujiuzulu sioni vile anaweza kujiuzulu juzi yeye mwenyewe naibu wa rais alikuja akasema mimi rais hajanipa kitu ambacho nimeweza kushindwa kufanya ama ambacho sijawezakutimiza kwa hiyo hapo anakunyesha yeye yuko pale kukaa na vile vile sidani anaweza kujiuzulu mimi bado nafikiria kuna mambo ambayo yanaweza kutimizwa sana sana tukiangazia zile big four bi na zile pia project hizi zikaweza kupatiwa foundation ama msingi bora nchi hii itabadilika kwa hiyo uh, utaka huu ni lazima umalizike ni sauti yake gabriel mutuma mchambuzi wa maswala ya siasa akiwa jijini nairobi nchini kenya usalama umeimarishwa nchini malawi kufuatia maandamano ya shirika la mama yanayomtumu rais wa rais lazaras chakwera kwa kuwatenga mama kwenye nyadhifa za uongozi kwenye serikali yake maandamano hayo yamembidi rais chakwera kukatiza ziara yake ya siku tatu nchini tanzania ili kushughulikia hali hiyo nchini burundi kuongezwa kwa muda wa mwaka moja kwa tume ya umoja wa mataifa iliyokuwa inachunguza maswala ya ukiukaji wa haki za binadamu kumeleta utata ambapo serikali inashtumu hatua hiyo huku vyama vya upinzani vikisema bado tume hiyo inapaswa kuwepo mwandishi wetu abas mbazumutumia ametutumia ripoti ifuatayo kwa mjibu wa balozi wa burundi katika ofisi ya umoja wa mataifa mjini jeneva renovatabu azimio la kurefusha mhula wa tume hiyo ya haki za binadamu burundi ni njama za umoja wa ulaya tangu mzozo wa mwaka 215 alibaini hayo akihutubia baraza la haki za binadamu hapo jumanne anaipinga tume hiyo ya umoja wa mataifa ya uchunguzi kuhusu haki za binadamu burundi kamwe burundi aitoshirikiana na tume hiyo kwa mtazamo wa umoja wa ulaya matatizo ya burundi si ya haki za binadamu bali ni ajenda ya kisiasa unaodhamiria kupasisha kwenye baraza la haki za binadamu serikali ya burundi ingependelea kuwajulisha kuwa hali ni tulivu ila tu inakabiliwa na chokochoko za kidiplomasia tangu mwaka21 kwa upande wake feneas nigawa msemaji wa chama cha frodebu cha upinzani anaiomba serikali waruhusu wajumbe wa tume hiyo ya haki za binadamu kuingia nchini burundi loburundi burundi haiwezi kusema kila mara kuwa tume hiyo si lazima iwapo haki za binadamu hazikiukwe tume hiyo hawaitosema zinakiukwa na huku zinaheshimishwa azimio la kuunda tume hiyo ya umoja wa mataifa ya uchunguzi kuhusu haki za binadamu burundi lilipasishwa hapo tarehe 3 mwezi septemba mwaka 216 na wajumbe wake baada hawajaruhusiwa kuingia nchini burundi abas bujumbura kule dr congo serikali ya rais felix chisekede imetangaza kuanza uchunguzi wa madai ya wanawake hamsi kudhulumiwa kimapenzi na wafanyikazi wa mashirika ya kimataifa waliokuwa wanasaidia kupambana na ugonjwa wa ebola waziri wa afya eteni longondo ametoa tangazo hilo baada ya mashirika ya kutetea haki za binadam kusema yamewaoji zaidi ya wanawake 0 walionyanyaswa kipindi hicho kundi la wanaharakati wa haki za binadam nchini sudan wamefungua kesi katika mahakama ya juu kukishtaki chama tawala cha splm kwa kukiuka haki za kikatiba za wanawake mwanahabari wetu florenc kibuv ana maelezo zaidi wanaharakati hao wanakishtumu chama tawala kwa kukiuka katiba ya nchi na azimio la mkataba wa amani ambapo ilielekezwa kuwa wanawake wanapaswa kupewa theluthi mbili ya nafasi serikalini mwezi juni rais salvakir aliteua magavana tisa katika majimbo kumi ya nchi hiyo ambapo kati yao mwanamke alikuwa ni mmoja tu sara kletorial aliyeteuliwa na chama cha riek machar wanaharakati hao sasa wanaitaka mahakama kutenda haki huku wakigusia uwezekano wa kwenda katika mahakama ya afrika mashariki iwa mahakama ya juu nchini humo itashindwa kuamua hata hivyo sudan kusini ni mwanachama mpya wa jumuia ya afrika mashariki lakini bado haijajumuishwa rasmi watu kuminanne wamewawa nchini ethiopia kwenye mapigano mapya ya kiukoo katika, katika jimbo la benishagul kumuz mamlaka zimeripoti kuwa miongoni mwa watu waliowawa ni watu waliotekeleza mashambulizi hayo na raia mmoja wa kigeni hayo ni mapigano ya tatu yanayoendelea kushuhudiwa tangu mwezi septemba wananchi wakiendelea kupinga utawala wa waziri mkuu abi ahmed RF mfanyikazi wa misaada raia wa ufaransa sohie petronan amerejea nchini mwake akitokea nchini mali ambako alikuwa akishikiliwa mateka kwa zaidi ya mwaka moja petronan aliachiwa sambamba na kinara wa upinzani nchini mali somaila cice pamoja na raia wengine wawili wa italia mwandishi wetu ali bilali ana maelezo zaidi sophie petrona mateka wa mwisho raiya wa ufaransa aliyekuwa mikononi mwa wapiganaji wa kijihadi amepokelewa na ndugu jamaa wa familia yake pamoja na rais wa ufaransa emmanuel macron ambali ambatana na waziri wake wa mambo ya nje jean yve ledrian baada ya kushikiliwa kwa kipindi cha miaka mnne huko te salite kaskazini mwa mali akimpokea mateka huyo wa zamani rais emmanuel macron amesema ni furaha kwake kumuona akirejea akiwa salama hapo awali kulikuwa na wasiwasi wasi kuhusu afya ya sohie petrona lakini ameeleza kwamba hali yake ni shwari afya yangu ipo sawa shida tu tumefanya vipimo haraka pamoja na daktari aliyetusindikiza kila kitu kipo sawa nilibadili kifungo kama naweza kuita hivyo na kukigeuza kuwa mafungo ya kiroho hivyo kila kitu kikaenda sawa nilikuwa katika hali ya kukubali kinachonitokea ni kweli kila kitu kilikwenda sawa katika mazingira matakatifu nilisikiliza rf kile ijumaasofi petrona hakuwa peke yake kati ya walioachwa huru yopo pia kiongozi wa upinzani chini mali sumaila sice aliyetekwa miezi sita iliyopita wakati akiwa katika kampeni za uchaguzi wa bunge katika ngome yake huko gao somahela sice ametoa shukrani za dhati kwa wote walioshiriki kuachiwa kwake ni furaha kuwepo hapa na washukuru wote waliochangia hadi kufikia kuachiwa huru hususan wananchi wa mali inaweza kusema kwamba ninayo furaha ya kuwa raia wa mali na washukuru pia mataifa ya kigeni mbali na hao wawili wapo pia wamishonari wawili raia wa italia walioachiwa uhuru na ambao hawakuwahi kutajwa kwenye orodha ya wanaoshikiliwa hata hivyo kumekuwa na masuala yasiyokuwa na majibu kuhusu mazingira ya kuachiwa uhuru kwa matika hao hatua inayokuja siku kadhaa baada ya viongozi wa kipindi cha mpito kuacha uhuru wa piganaji zaidi ya 20 shirika la biashara duniani wto limewatangaza waziri wa biashara wa korea kusini yo myungi na aliyekuwa waziri wa fedha nigeria ngozi okunjo iwela kuwa wagombea waliosalia kwenye kinyang'anyiro cha kumpata mkurugenzi wa shirika hilo hii ikiwa na maana kuwa mara ya kwanza shirika hilo litaongozwa na mwanamke maafisa wa kupambana na ufisadi nchini sieralon wamesema wameshindwa kumhoji aliyekuwa rais wa nchi hiyo ennest by croma anayetumiwa na makosa ya ufisadi baada ya wafuasi wake kuwazuia kuingia nyumbani mwake unaweza kusikiliza matangazo haya kupitia kupitiash katika21690k tabendi 13rf madaktari wa rais wa marekani donald trump wanasema kiongozi huyo amekamilisha matibabu yacoid-9 na kwamba yuko tayari kuendelea na mikutano yake ya kampeni mwandishi wetu victo abuso ana maelezo zaidi daktari s cnly amesema rais trump amekuwa akipata nafuu haraka na sasa upo katika hali nzuri ya kiafya ripoti kutoka ikulu yao inaeleza kuwa daktari huyo ameeleza kwamba kwa sasa rais trump haoneshi dalili zozote za maambukizi hayo jumamosi itakuwa ni siku ya kumi, ngu tum alipoanza kupokea matibabu katika kipindi ambacho alishuhudiwa kilazo sertalini ya baadaye kuruhusiwa katika hatua nyingine rais trump amejiondoa katika mdahalo wa pili dhidi ya mpinzani wake joe biden alhamis ijayo baada ya waandalizi kupendekeza kuwa ufanyike kwa njia y video b yeye amesisitiza kwamba atashiriki katika mdahalo huo mwenyewe hata bila ya kuwepo kwa rais trump hadi sasa haijafahamika iwapo mdahalo huo utafanyika huku wa mwisho ukiratibiwa kufanyika tar 22 mwezi huu lakini ajafahamika utafanyika kwa njia gani uchaguzi wa urais nchini marekani umeratibiwa kufanyika tarehe tatu mwezi novemba shirika la umoja wa mataifa la mpango wa chakula wp hivi leo limetunukiwa tuzo maarufu ya amani ya nobel kutokana na mchango wake wa kutoa chakula cha misaada katika mataifa yenye mizozo umoja wa mataifa unasema waamiaji zaidi ya milioni mbili na lakisb waliotarajiwa kurejea katika mataifa yao wamekwama kutokana na makataa zilizowekwa na nchi mbalimbali ili kukabiliana na maambukizi ya korona na nchi ya urusi hivi leo imerekodi idadi ya juu ya maambukizi mapya ya virusi vya korona idadi hii ikipita ile iliyowahi kurekodiwa mwezi mei ni saa 12 na dakika 42 kwa saa za afrika mashariki msikilizaji kwenye maojiano siku ya leo wananchi wa uganda wameadhimisha kumbukumbu ya miaka 58 tangu taifa hilo kupata huru huku rais ori museveni akiwataka wananchi kudumisha umoja amani na mishikamano wachambuzi Munene, wa siasa wanaizungumziaje uganda nimezungumza na profesa masharia mnene akiwa jijini nairobi nchini kenya uganda wakati huu imetulia kuna wakati ilikuwa ni nchi ya fujofujo fujo. watu ilikuwa anatoa watoro wengi baadaye yakuwa ikiendelea mbele ilikuwa narubi nyuma hata ingawa kuna maswali kidogo hapo na pale ya kisiasa jambo la muhimu zaidi ni kuwai nchi imetulia na kuna ushirikiano mwema na jirani zake hata ingawa kuna mizozo kidogo kati ya uganda na rwanda na salaha zingine majirani wanakosana kidogo hivi kwa jumla e, imetimiza e, ule uzuri wa kuwa imetulia ile hali ya kusema ti demokrasia vile tunavyoiria hilo ni lengo ambalo halijafikiwa kwa sababu ile kiongozi yuko amesalia kwa muda mrefu mpaka wakati huu na anakani kama ana dalili za kuondoka je unadhani kwa mtazamo wako nchi hiyo imejiandaa vilivyo ama iko tayari kwenda uchaguzi itakuwa na shida kidogo wakati wa uchaguzi kwa sababu kwanza nchi yenyewe utajiri wake ni kama umepungua uh, tuseme ni juu ya labda hii korona ilikuja kasum wa kila mtu nasaa kuja uchaguzi na uchaguzi ni kutumia sehela ambazo saziile ziko basi labda inaweza nii inategemea wale watu ambao ni wagombea ni wagombea waainagani ikiwa ni wagombea wa kuleta fujo basi nchi itarudi nyuma kidogo profesa mahakama ilitoa nafasi ya rais oeri museveni kuweza kuwania kwa muhula mwingine unazungumziaje mm. hali hiyo unaona kwamba ipo siku pengine mseveni ataondoka ama ataachia madaraka yeye mwenyewe Sazi, kuna wakati mmoja ambao anasemekana alikuwa anataka kuondoka alafu sijui nali alimshauri akamwambia ti haifai akasalia basi lakini kila mtu kuna wakati hufika ambayo anafaa kuondoka mamlaka hata kama ni mzuri na unagani hata kama anamefanya ni nini kuna wakati hufika ili mtu aseme sasa ni wakati wa kustaafu amefanya kazi yake ameilinda nchi amefanya kunavyofaa lakini kunafika wakati fulani ambapo lazima mtu aondokee wengine wale ambao wako nyuma yake kwa hivyo naye rais um, mseven uh, kutafika wakati fulani ajiondoe uh, na vipi mchango wa uganda katika ustawi wa ukanda wa afrika mashariki tuseme um, katika mambo um, um, ya um, afrika mashariki tumpongeze maana yeye alikuwa mmoja wa wale ambao walifufua muungano wa afrika mashariki unajua ulikuwa mezorota mwaka na yeye wakiwa na mkapa na moi walifufua hii shirikisho kwa hivyo hapo apongezwa kwa hiyo na hiyo atakumbukawahiyo mwenyewe tena anaonekana wakati mwingi anajaribu anashik- sana kushikana na wenzake katika afrika mashariki ili kuwa na msimamo mmoja kwa mambo fulani hapo na pale saa nyingine yeye huonekana kama angependa kuee ndiye kiongozi na maana yeye ndiye mkongwe katika afrika kwa viongozi uh, katika afrika mashariki basi saa zingine wengine wanamtazama wana wanasema haya mzee wetu wanampa hiyo heshima yake hiyo uh, kwa hivyo katika afrika mashariki itakuwa vigumu kumepoa makosa ni sauti yake profesa masharia munene mchambuzi wa maswala ya siasa akiwa nairobi nchini kenya msikilizaji ni mpishe sasa hali magongo anakuja na makala habari rafiki kipindi ni habari rafiki makala pekee kutoka hapa radio france international inayokupa fursa wewe msikilizaji kutoa maoni yako kwa uhuru msikilizaji kwenye makala ya habari rafiki hivi leo ni mada huru ambapo unapata fursa ya kuchangia jambo lolote lililotokea kwenye nchi yako jamii au kupitia matangazo yetu ya jumazima mimi ni halima gongo karibu mimi naitwa kwa jina la aruna majaliwa kibe toka moba kirungu drc kufatana na unyanyasaji wa mapenzi katika nchi yetu sio tuwto ndio inafanya kile kitendo katika nchi yetu ya kongo leo kama hauna mtu wako mbele kwa kupata kazi ikiwa mwanamke mpaka ufanye kitendo kya mapenzi njo pate kazi ikiwa mwanaume mpaka ulipe rushwa njo napata kazi kama vatamukumu kufatana na kile kitendo ni vile tu lakini inakuwa njusa vile desturi ya nchi mada yangu ya leo ningependa tu kuwashukuru wapasha habari wote wa Radio France international wote na wapongezi sana kwa habari kemkemu ambazo mnazotupeperushia na kutujuza yaliyojiri katika ulimwengu nzima uh, nashukuru sana na mungu awabariki kwa maoni yangu leo na yangu leo madayangu kiswahili inaitwa prince lebel kimonge natokea mji mkuu wa bukavu jamhuri ya kidemokrasi ya congo ziara ya rais feli chisekedi huko kivu ya kaskazini kweli ni ya amani na inaleta matumaini kwa wakongomani ya kuwa amani sasa ya ambayo tulikuwa tukitarajia muda mrefu kweli inarejea alikusanyisha maraisi wa rwanda uganda e, na angola na kuongelea kuhusu e, mazu amani na viashara katika ukanda waspgl wa, wa, wa na hiyo ni jambo nzuri sana kwa wakongomani amehaidi kuwa atarejea tena huko goma ili hakikishe kuwa amani imekuwepo kabisa naitwa akitoa kapalata honorable kutoka bukavu siku ya leo tariki oktoba tunakumbuka ndugu zetu aliyotwacha katika maandamano enayoitwa atuone kito maandamano hayo ilitokea ajili ya kupelekwa na watu asio julikana kwa msani aliyeimba wimbo atuone kito siku kama hii mwaka wa 29 kwa kifaransa 9 vijana walifunga barabara na kuomba msani arudishwe ndipo ilitokea vurugu ya polisi na vijana na kupoteza ndugu wa ine napana pole kwa familia ziliokumbwa na msiba tunaomba shirika zinazo zinazotetea haki za binadamu zizidi kuwakumbuka ndugu zetu ao asante kashilembo roge kutoka bujumbura maoni yangu tkwanazungumzia kuhusu hiyo mkutano ilifanyika huko goma ya nchi za jirani ya kongo wale wajirani walewale nanjuwenye wanaleta matatizo ndani ya kongo wanatumauo wanaleta fujo ndani ya kongo sasa sionegisi rahisi seketi anaza kawaita wakui wachangie kutatua hiyo matatizo na ni wao njo wametia hiyo shida ndani ya congo kiko pale niwe rahis kiseketi ni kulipa waaskari jeshi wa congo mshahara wavo na kuwapatia vitumikisho ya vita wapambana a wale wagaidi mpaka wawafyeke na hapo njo watahakikisha amani nakuja ndani ya congo samuel agaba toka kampala uganda leo nchi ya uganda inasherekea miaka hamsini na nane ya siku ya uhuru na kauli mbiu iliyochaguliwa mwaka huu ni maendeleo thabiti ya uganda kuelekea kuendeleza ukoaji wa uchumi na watakia watu wote wa uganda siku ya uhuru yenye furaha na afya njema asante sana kwa, mimi ni januari msabaa napiga simu nikiwa dusaka zambia ijumaa ya leo nakuja na mada ya kusema ya kwamba mgombea urahisi wa chama kikuu cha upinzani nchini nchini tanzania tanzania bwana tundulisu anaanza anaanza kucheza na na ngoma bado bado kutangaza ya ya kwamba kura na uchaguzi uchaguzi ningeomba tume huru ifungue chada cii anzaiawnaanz uua aguzi h asiekasababisha machafuko maandamano ambayo taleta vifo na uharibifu wa vitu nchini asante sana naitwa kwa jina la mubiri mweze rutunura samurai wangeke kutoka kivumboko kwa siku ya leo mimi napenda kuzungumzia kuhusu maji ambayo iliharibisha vitu vingi pale uvira kwani kuna watu wengi ambao waliomba zaidi na watoto wao wana haja ya kusoma lakini kwa kuwa vitu vyote vilienda na maji pale uvira hawana tena mwai a kutia watoto kumasomo kwa hiyo tunaomba serikali yetu ya jamhuri ya kidemokrasia ya kongo wafanye nguvu zote ili wapate kuwatia nao kumasomo wawakumbuke mshida zote ambazo walizozipata mwee kipindi ya majiya hapa uvira. ni francis kutoka hapa kampala uganda mada ambayo nataka izungumzia hii leo ni kuona huko jamhuri ya kidemokrasia ya kongo watu wanaendelea kuwawa huko ituli na beni lakini jambo la kushangaza rais feli chisekedi amefanya ziara yake hapo goma watu wanawawa na iko hapo goma lakini hatujaona jambo ambayo amesemwa tunaomba serikali kama imeshindwa kulinda raia mimi kwa maoni yangu naona jamhuri ya kidemokrasia ya kongo vaigawe mara pili kwa sababu serikali imeshindwa kulinda raia na mali yake asante sana naitwa kiswahilikamajina naitwajee kaji kijana mpole natokea kagongwa mtaa wa majengo kama shinanga, tanzania kwa upande wangu mii Ni leo ningependa tuangalie haki ya walemavu kwa sababu walemavu walio wengi wamekuwa hawakiteseka hawapati haki zao za msingi kwa hiyo sasa itakuwa vizuri kama hii mada tukiizungumzia leo tukaangalia nafasi na ya, ya, ya kundi hili ambayo limekuwa likiteseka kwa muda mrefu hapa ni nikoluko kutoka kasindi drc kwenye boda la uganda na kongo mada yangu nilipenda nizungumzie leo juu ya ziara ambayo presidenti e, wetu wa congo rais felix sekedi amefanya ndani ya nor siku tatu na ameweza kusitisha kwamba ni nembwe haiko tena komine hiyo ni mshuhuda tosha ya kuweza kuonesha kwamba kuna watu ambao wamevamia congo hivi ile ambayo inafanyika na huku kwetu kwetunor ina ushughuda tosha kwamba kuna watu ambao wanapenda waongoze hiyo norkiv kulingana na matakwa yao hivi tunaita raia wote waweze wakaona hiyo kwamba hatuwezi tukakubali na tutakuwa tukimuita tupresidenti awezi akashutisha vitu kama hivyi nawashukuru sana erefu kiswahili jina langu ni osar sridioni shando nikitokea nshamba mreba kagera tanzania katika makala rafiki leo nataka kuambia vijana wenzangu uwache kukaa viji wenu tukijadili katika maswala ya siasa bali tusubilie tarehe ishini na nane ifike tuweze ku, kujikusanya kwa wingi na kujitokeza kwa wingi kuweza kupiga kula na kuwachagua viongozi kiongozi nile ambao tutakuwa tunamtaka sio kukaa muda wa kiji wenu kuweza kupiga porojo kwa wingi RF-E. msikilizaji kutokana na janga la korona tunasikitika kuwa tunashindwa kukuletea vipindi vyetu kama kawaida pamoja na mazingira magumu tuliyonayo kwa sasa tunajitahidi kuhakikisha kuwa tuko pamoja nawe kukupasha habari za kimataifa na kanda asante sana kwa kuendelea kuwa nasi kila siku tunathamini uaminifu wa wako kweturf na kwenye ukurasa wetu wa facebook rfi kiswahili wasikilizaji wametutumia arafa zao na anayetangulia kwa ujumbe mfupi ni joseph kataya abubakar kutoka moba kakera drc ambaye anasema kuwa mimi inazungumzia kuhusu shirika la who liache kudanganya watu kuhusu chanjo ya covid-19 kwamba inaweza kupatikana mwishoni mwa mwaka huu wamejua namna gani kwamba hiyo chanjo itakuwa ya mafanikio monea mayonda kutoka lubumbashi drc anasema kuwa mimi nataka kumpongeza rais wetu felix chisekedi kwa ziara aliyoifanya mjini goma kwa kutembelea vijiji ni mara ya kwanza rais wa congo kutembelea wananchi vijijini alonda mikileo kutoka kambi ya wakimbizi ya nyarugusu kigoma tanzania anasema nachukua fursa hii kuwaasa wananchi wa drc kutoshirikiana na baadhi ya wanasiasa nchini humo wanaotumia vijisenti ili raia wajiunge nao tumalizie na arafa ya moise togera kutoka rubuga kigharama tanzania ambaye anasema kuwa tunashukuru sana rfi kiswahili kwa vipindi vizuri vya habari mungu awabariki wa watangazaji wote wanaoendesha kipindi habari rafiki ujumbe wake togera unatukamilishia makala yetu ya habari rafiki umekuwa nami halimagongo kwa heri msikilizaji leo muda umeturusu kuwa na hayokukamilisha yes, matangazo yetu jioni ya leo ni bc signal msanii kutoka jamaika na kibao chake kamova Come warm me up under the cover. Make me rock till the lampshade turn over. Rub me, chest, rest your head on my shoulder. And make me listen some Anita eat a car. Make love till we wake up in the neighbor. Girl, you're all I need. And I'm always missing you. Miss you, miss you. Miss you, miss you, miss you baby. Miss you, miss you, miss you, miss you, miss you. I need your tenderness. I can't resist you. Missa, miss you, missa, you, miss you, baby, me missa, miss missa. Miss miss yeah, love me, up, squeeze me tight and close. Come here, make me brace you for me, king size force. Me and you forever, girl, now nah, go divorce. We toast to long life, we are prosper divorce. Love you, to the vice when you call the names. Over and over, she scream again. Yeah, me arms, me want you to remain till the sunshine come out. And you come over, right now loneliness taking over. Me need you tonight, ya yeah, me lover. Come warm me up under the cover. Make we rock till the lampshade turn over. Rub me chest, rest your head on my shoulder, and make we listen some Anita Baker. Make love till we wake up the neighbor. kwa kibao bebi camove tumefika tamati ya matangazo yetu jioni ya leo shukrani za dhati kwako msikilizaji shukrani kwa timu ambayo imefanikisha matangazo hayo nikianza na mkuu wa idhaa hii robet minangwa msimamizi wa matangazo emmanuel makundi mafundi collins kadhambi george mine florenc kibuba ambayo umetuletea magazeti na hali magongo ni kutakie siku njema